เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 29, 2024, 01:37:16 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติใครยากกว่ากัน  (อ่าน 3607 ครั้ง)
Dhong
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #30 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2005, 08:48:42 PM »

สำหรับผมเนี่ย ถ้าเค้าบ่น ผมก็จะบอกว่า ถ้าไม่ให้พี่เล่นปืนนะ พี่จะไปเล่นตุ๊กตาแทนก็ได้ เลือกเอาเล่นเล่นปืน หรือ จะให้คนอื่นมาเล่น "ปืน" Grin
............................มุขนี้ผมขออนุญาตยืมไปใช้หน่อยนะครับพี่ Cheesy
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #31 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 03:20:45 AM »

Cool

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #32 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 03:31:32 AM »

เดี๋ยวเธอก็บอกว่าให้เล่นตุ๊กตาหรอก  Grin Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
noomrider
Hero Member

คะแนน 74

ชีวิตไม่สิ้น ก็ดิ้นกันไป

« ตอบ #33 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 05:01:39 AM »

สำหรับผมเนี่ย ถ้าเค้าบ่น ผมก็จะบอกว่า ถ้าไม่ให้พี่เล่นปืนนะ พี่จะไปเล่นตุ๊กตาแทนก็ได้ เลือกเอาเล่นเล่นปืน หรือ จะให้คนอื่นมาเล่น "ปืน" Grin

มุขนี้เคยลองแล้ว  พอพูดจบประโยคหล่อนหันขวับ ตาขวางๆ  แล้วพูดว่า "แกขู่ฉันเหรอ" หลังจากนั้นก็........

อย่านอนตื่นสาย   อย่าอายทำกิน   อย่าหมิ่นเงินน้อย  อย่าคอยวาสนา
ต.แม่สาย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #34 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 08:00:41 AM »

ผมว่าแล้วต้องมีคนว่า ผมพิมพ์ผิด ขออนุญาต  ขออภัยครับ พอดีตอนเด็กตกภาษาไทยครับ เวลาพิมพ์คำร้องที่ศาลเมื่อก่อนยังพิมพ์เป็น โจทย์ เลยครับ ศาลท่านก็ปราณีให้แก้เป็น โจทก์

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
น้าเสก คนเดิม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 712

รับแขก...แจกเหล้า...เฝ้าสำนักงาน

« ตอบ #35 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 09:09:51 AM »

เรื่องเมียเนี่ย... อย่ายอมครับ ยอมไปหนึ่งครั้งแล้วก็ไม่รู้จบ เราต้องยอมตลอดชาติ... ต้องหาวิธีแข็งเมืองครับ... Angry
แข็งเมืองสำเร็จเมื่อไหร่... บอกวิธีให้นายสมชายด้วย นายสมชายจะเอาไปทดลองใช้อีกหนึ่งวิธีน่ะ...

เผื่อสำเร็จครับ...  Cry

...โธ่ถัง โธ่่ปี๊บ Undecided Grin

ผมว่าจะเจอของแข็งมากกว่าครับ  Grin Grin

หนึ่ง_รักในหลวงมากครับ
ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อเป็นชาติเชื้อไทย
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #36 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 09:24:16 AM »

Grin  แหม  แหม  คุยกันเรื่องเมียเนี้ยสนุกปากกันจริง  ๆ นะ Grin 
เรื่องเมียเนี่ย... อย่ายอมครับ ยอมไปหนึ่งครั้งแล้วก็ไม่รู้จบ เราต้องยอมตลอดชาติ... ต้องหาวิธีแข็งเมืองครับ... Angry
แข็งเมืองสำเร็จเมื่อไหร่... บอกวิธีให้นายสมชายด้วย นายสมชายจะเอาไปทดลองใช้อีกหนึ่งวิธีน่ะ...

เผื่อสำเร็จครับ... Cry
                 Grin  แล้วตกลงต้องทำยังไง   Grin    เผื่อผมโดนจะได้มีวิธีแก้ไข     Grin เรื่องนี้สงสัยต้องปรึกษากับท่าน Sub  พี่ของเรา Grin

ผมดีใจที่ได้เกิดเป็นคนไทย สุขบ้าง  ทุกข์บ้าง  ก็ยังเป็นไทย   บรรพบุรุษของเราแต่โบราณ  ปกบ้านป้องเมืองคุ้ยเหย้า  เสียเลือด  เสียเนื้อมิใช่เบา  หน้าที่เรารักษาสืบไป ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า  จะได้มีพสุธาอาศัย
kaew28
Sr. Member

คะแนน 9

« ตอบ #37 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 09:46:15 AM »

ยังไม่มีภรรยาครับ มีแต่แฟน แค่ลองถามดูก็หน้าบึ้งตึงแล้ว คาดว่าหากแต่งไปแล้วคงขอยากกว่าขอที่วังไชยา Sad เศร้าเจงๆ

ฟ้าจะครึ้ม ฝนจะพราว ................................................
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #38 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 10:09:25 AM »

Love me Love my Guns

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #39 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 11:31:17 AM »

Grin พักหลังๆ ขอซื้อง่ายจนเกรงใจครับ ปรกติก็เกรงใจมั๊กๆอยู่แล้ว ยิ่งคุยง่าย ยิ่งเกรงใจ เมื่อวานพูดเล่นๆว่าอยากได้อีกกระบอก ท่าน เอ้ย เธอบอกให้ซื้อเฉยเลย  ตกใจ  ตกใจ  Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 23, 2005, 02:25:29 PM โดย Iron » บันทึกการเข้า
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #40 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 11:55:32 AM »

Grin พักหลังๆ ขอซื้อง่ายจนเกรงใจครับ ปรกติก็เกรงใจมั๊กๆอยู่แล้ว ยิ่งคุยง่าย ยิ่งเกรงใจ เมื่อวานพูดเล่นๆว่าอยากได้อีกกระบอก ท่าน เอ้ย เธอบอกใหซื้อเฉยเลย ตกใจ ตกใจ Grin

คุณชัช เล่าไม่หมดนี่ครับ Cheesy

เล่าให้ฟังด้วยสิว่า ต้องซื้ออะไรพร้อมกับปืนด้วย............พวกสร้อย กำไล แหวน ฯลฯ หลงรัก

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
ไร้จันทร์
อย่าพูดให้เชื่อจงทำให้เห็น
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #41 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 01:16:24 PM »

เผื่อสำเร็จครับ... Cry

ลองแว้ววววว ไม่สำเร็จง๊ะ........................................ตกเป็นเมืองขึ้นด้วยง๊ะ ................เพื่อนๆคิดดีๆก่อนทำเน้อ   Sad

IN THE DARKEST NIGHT. KNIVES WILL RISE.
pongsak
Sr. Member

คะแนน 2

« ตอบ #42 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 01:30:31 PM »

สำหรับผมขอ ป.3 ยากกว่า ขออนุญาตภรรยา  Grin  ตอนซื้อกระบอกแรกเจ้าหล่อนก็ออกอาการเหมือนกัน หลังจากนั้นผมซื้อ  ดีเทคทีฟ ให้เป็นของขวัญวันเกิด  อาการเหล่านั้นหมดไป 2..3.... ตามมาแบบฉลุย   ตอนนี้จะซื้อ Glock เธอบอกว่า ไหนเอารูปมาดูหน่อยซิ รูปร่างหน้าตาเป็นอย่างไร ?  ผมรีบกระวีกระวาดเอารูปมาให้ดู    อืม..สวยดี   ฮิฮิ...เสร็จอีกหนึ่ง Grin

naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #43 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 01:46:04 PM »

ลองแว้ววววว ไม่สำเร็จง๊ะ........................................ตกเป็นเมืองขึ้นด้วยง๊ะ ................เพื่อนๆคิดดีๆก่อนทำเน้อ Sad

ซุนหวู่บอกว่า ถ้าสู้ไม่ได้ให้เข้าเป็นพวกครับ... ยอมเป็นเมืองขึ้นไปก่อน...

กรุงโรมไม่ได้สร้างในวันเดียวไงครับ... ฮา
Iron
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #44 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 02:19:18 PM »

Grin พักหลังๆ ขอซื้อง่ายจนเกรงใจครับ ปรกติก็เกรงใจมั๊กๆอยู่แล้ว ยิ่งคุยง่าย ยิ่งเกรงใจ เมื่อวานพูดเล่นๆว่าอยากได้อีกกระบอก ท่าน เอ้ย เธอบอกใหซื้อเฉยเลย ตกใจ ตกใจ Grin

คุณชัช เล่าไม่หมดนี่ครับ Cheesy

เล่าให้ฟังด้วยสิว่า ต้องซื้ออะไรพร้อมกับปืนด้วย............พวกสร้อย กำไล แหวน ฯลฯ หลงรัก

Grin  โดนชก อ่านะ รู้ได้ยังไงเนี่ยพี่ อ่านที่พี่โพสท์ผมสะดุ้งสุดตัว แม่นยังกับตาเห็นครับ แฟนผมไม่ชอบใส่ทอง...แต่ซื้อใว้ให้ลูก(อีกแล้ว...แบบเดียวกันเลย)  ถึงตอนนี้ผมติดค้างค่าทองที่ต้องซื้ออีกเกินสิบบาทครับ.....จ๊าก  Grin  Grin
หน้า: 1 2 [3] 4
  พิมพ์