เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 09:32:38 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอกำลังใจด้วยครับจะพาลูกไปสมัครสอบ ป.1  (อ่าน 9515 ครั้ง)
DON27 รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 10:42:55 AM »

Smileyยก 1 ขอให้สมัครสอบได้ครับ
    ยก2  ขอให้สอบข้อเขียนผ่านครับ
ยก 3 ขอให้สอบสัมภาษณ์ ผ่านครับ Grin
NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 10:50:30 AM »

โอวววว์ ป.1 ต้องสอบเข้าเลยหรือครับ   เด็กคงไม่รู้ประสาอะไร แต่ผู้ปกครองนี่ซินะ เครียดมัก มัก...ขอให้สอบได้นะครับ.....ผู้ปกครองบางคนต้องเข้าเรียนพร้อมกับลูก ๆ  ผมหมายถึงผู้ปกครองไปส่งลูก แล้วนั่งรอจนลูกเรียนเสร็จ ลูกเรียนอยู่ในห้อง ผู้ปกครองนั่งเม้ากันอยู่นอกห้อง  Smiley
บาร์ท รักในหลวง
หิวดินปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 249

Mountain Man

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 10:55:10 AM »

ขอให้โชคดีครับ Wink

ฅนปั่นไฟ
Full Member

คะแนน 0

ยิ้ม...ยิ้ม...ยิ้ม........ยิ่งยิ้มยิ่งน่ารัก

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 11:10:52 AM »

หลงรัก หลงรัก หลงรัก
ขอขอบคุณมากๆ ทุกๆ กำลังใจครับ
เว็บนี้อบอุ่นมากๆ เลยครับ
ขออนุญาตไปอาบน้ำเตรียมตัวไปยื่นใบสมัครก่อนนะครับ ตื่นมาก็โดดเข้าเว็บทันทีตั้งแต่เช้าไม่ได้ทำไรเลยครับ
นัดยื่น 15.00 น. ครับ เดี๋ยวกลับมาแล้วค่อยมาคุยกันต่อครับ
ขอบคุณครับ หลงรัก หลงรัก หลงรัก

"ขอขอบคุณ
                 พลังของคนไทยทุกคน
                 ที่ร่วมใจประหยัดพลังงาน"
max_001
Full Member

คะแนน 0

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 11:13:18 AM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินสอบป.1 หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน พี่คงจะคิดเหมือนผม   ใช้หรือไม่  อิอิ.... หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

วรกฤษ
ความฝันทำให้มนุษย์พัฒนาไปข้างหน้าเพื่อสร้างฝันให้เป็นจริง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 45

สูงสุดคืนสู่สามัญ

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 11:15:14 AM »

เอาใจช่วยอีกแรงครับ Grin

เร็วเท่าที่เห็น   แม่นเท่าที่จำเป็น 
เคลื่อนไหวเร็วปานสายฟ้า   หยุดให้นิ่มนวลดังแพรไหม      
ใจต้องนิ่งดังขุนเขา   ทำทุกอย่างดั่งสายน้ำไหล
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #21 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 12:54:26 PM »

ขอให้โชคดีกับการสอบนะครับ

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #22 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 01:41:30 PM »

ขอให้สำเร็จสมดังหวังนะครับ  Smiley

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
billy the kid @ Love The King @
A Promise Is Promise
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 131

« ตอบ #23 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 01:47:25 PM »

หวังอะไรขอให้ได้ดังหวัง นะครับ

ทุกคนมีอิสระอย่างเต็มที่ในการดำเนินชีวิต และเป็นผู้รับผลแห่งการกระทำของตน ตามเงื่อนไขปัจจัยต่างๆ
*อนุช  อาภาภิรม*
ออด
Hero Member

คะแนน 17

« ตอบ #24 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 03:06:41 PM »

ลูกคือ กำลังใจของพ่อแม่ และ
พ่อแม่ก็คือ กำลังใจของลูก

"..รักปืน ชอบปืน หมั่นฝึกซ้อมและดูแลรักษาให้ดี.."
                    "..มีปืน ต้องมีสติ.."
silencer-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #25 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 03:17:17 PM »

ผมอยู่ในสถานะเดียวกันครับคุณคนปั่นไฟ ลูกชายคนเล็กต้องไปทดสอบเข้าป.1พรุ่งนี้ที่อัสสัมชัญตอนที่จิ้มแป้นอยู่นี้ลูกชายคุณคงอยู่ในห้องสอบ ขอให้โชคดีครับ
ผมก็ลุ้นเหมือนกันแต่ภรรยาผมท่าทางเครียดกว่าเพราะก่อนนี้ผลทดสอบที่กรุงเทพคริสเตียนออกมาแล้วว่าเค้ารับแต่ผมสละสิทธิ์เพราะมีลูกคนโตเรียนอยู่อัสสัมอยู่แล้วและต้องการให้สองคนพี่น้องเรียนที่เดียวกัน ผมไม่ค่อยกังวลเพราะคนเล็กนี่ความพร้อมมีมากกว่าอารมณ์นิ่งกว่าน่าจะผ่านได้
ยังไงทราบผลแล้วช่วยบอกด้วยนะครับ หัวอกเดียวกันก็ลุ้นเหมือนกัน

NPD
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 03:21:45 PM »

อืมมมมม  การสอบเข้า ป.1 เนี่ย เค้าสอบอะไรบ้างครับ อยากทราบเป็นความรู้ครับ  Cheesy Cheesy
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #27 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 03:23:36 PM »

ผมอยู่ในสถานะเดียวกันครับคุณคนปั่นไฟ ลูกชายคนเล็กต้องไปทดสอบเข้าป.1พรุ่งนี้ที่อัสสัมชัญตอนที่จิ้มแป้นอยู่นี้ลูกชายคุณคงอยู่ในห้องสอบ ขอให้โชคดีครับ
ผมก็ลุ้นเหมือนกันแต่ภรรยาผมท่าทางเครียดกว่าเพราะก่อนนี้ผลทดสอบที่กรุงเทพคริสเตียนออกมาแล้วว่าเค้ารับแต่ผมสละสิทธิ์เพราะมีลูกคนโตเรียนอยู่อัสสัมอยู่แล้วและต้องการให้สองคนพี่น้องเรียนที่เดียวกัน ผมไม่ค่อยกังวลเพราะคนเล็กนี่ความพร้อมมีมากกว่าอารมณ์นิ่งกว่าน่าจะผ่านได้
ยังไงทราบผลแล้วช่วยบอกด้วยนะครับ หัวอกเดียวกันก็ลุ้นเหมือนกัน

อู้หู สละสิทธิที่ BCC เลยหรือครับ !!!

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
silencer-รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #28 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 03:30:59 PM »

ขอโทษครับอ่านข้อความไม่ถี่ถ้วน จริงๆแล้วยื่นใบสมัครเท่านั้นใช่ไม๊ครับสอบจริงคงเป็นเดือนต.ค มีลูกเพื่อนจะเข้าเหมือนกัน

K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #29 เมื่อ: สิงหาคม 20, 2005, 03:35:17 PM »

ขอให้สมหวังทุกประการน่ะครับ

หน้า: 1 [2] 3 4
  พิมพ์