เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 21, 2024, 07:42:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 28
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันลูกซองรณยุทธ Level II วันที่ 9 พ.ย. 51 ค่ายบุรฉัตร จ.ราชบุรี  (อ่าน 64932 ครั้ง)
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #60 เมื่อ: กันยายน 15, 2008, 10:02:38 AM »

มาครับบบบบ หลงรัก

Grinสวัสดีตอนเช้าๆ....อากาศแจ่มใสครับ.......พี่น้องชาวลูกซองทุกท่าน.... Grin
แฮ่ๆ บ้านผมทำไมฝนตกงะ Grin Grin Grin

ลงชื่อเลยไหมครับ  Grin Grin
ลงจิ หลงรัก
มาครับบบบบ หลงรัก

Grinสวัสดีตอนเช้าๆ....อากาศแจ่มใสครับ.......พี่น้องชาวลูกซองทุกท่าน.... Grin
แฮ่ๆ บ้านผมทำไมฝนตกงะ Grin Grin Grin
อย่าหายไปนานๆนะจ๋า......เดียวลืมลูกซองหมด
ไม่ลืมหรอกครับ เพราะเลี้ยงลูกปรายทุกวัน เอิ๊กๆ อิ อิ

Watcharapong   yodtanyapach    ไหว้

ตอนแรกจะลง Class U แฮ่ๆ  อิ อิ เดี๋ยวน้า ๆไม่ให้เล่นด้วย แมทซ์นี้มั่นใจเต็มที่ เพราะ ลูกปรายจะไปเซียร์พ่อถึงในสนาม  หลงรักหรือว่ามีใครรับเลี้ยงให้ก่อนมั้ยครับ  หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 15, 2008, 10:12:30 AM โดย ภูกามยาว » บันทึกการเข้า
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #61 เมื่อ: กันยายน 15, 2008, 10:19:32 AM »

ไหว้  สวัสดีครับพี่เอ๋  มีครับพี่ผมจะพาพี่เลี้ยงสาวๆสวยๆไปด้วยจะได้ไปดูแลน้องลูกปลายครับ   ไหว้
       หลงรัก  แล้วพี่จะเดินทางมายังไงครับ  มากี่ท่าน จะพักที่ค่ายหรือเปล่าครับ    หลงรัก 

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #62 เมื่อ: กันยายน 15, 2008, 10:35:57 AM »

ไหว้  สวัสดีครับพี่เอ๋  มีครับพี่ผมจะพาพี่เลี้ยงสาวๆสวยๆไปด้วยจะได้ไปดูแลน้องลูกปลายครับ   ไหว้
       หลงรัก  แล้วพี่จะเดินทางมายังไงครับ  มากี่ท่าน จะพักที่ค่ายหรือเปล่าครับ    หลงรัก 
สวัสดีค่ะ น้าเอ็กซ์ ลูกปรายเองค่ะ  หลงรักลุงๆน้าๆ คงมาประมาณ ๑๐ ท่านค่ะ รวมลูกปรายเป็น ๑๑  หลงรัก
ที่พักให้นู๋นอนที่ไหนก็ได้ค่ะ เพราะนู๋ จานอนที่อกคุณพ่อ อิ อิ คิก คิก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #63 เมื่อ: กันยายน 15, 2008, 10:45:36 AM »

ไหว้  สวัสดีครับน้องลูกปลาย   เรียกพี่ได้ไหมเรียกน้าดูอายุเยอะไป  ได้จ๋าเดี้ยวพี่จะจัดที่นอนให้นะ    หลงรัก
     ยิ้มีเลศนัย  แถมพี่เลี้ยงให้ด้วยจ้า   หุ หุ หุ   ยิ้มีเลศนัย  น้ำลายหก  น้ำลายหก

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #64 เมื่อ: กันยายน 15, 2008, 12:26:18 PM »

หลานน่ารักมั่ก...มากกก... ถ้าพาลงมาให้อุ้มได้จะเยี่ยมมากเลย ผลผลิตชาวลูกซองนะเนี่ย เยี่ยม

แล้วจะพักกันที่กรุงเทพฯ หรือราชบุรีล่ะ? วรรณขอบอกว่าพักที่เรือนพักในค่ายอยู่ในสนามกอล์ฟ อากาศดีมาก ๆ แต่อาจจะเงียบหน่อย ถ้าอยากเที่ยวต้องออกมาพักรีสอร์ทนอกค่าย ไม่ไกลมากนัก

แล้วเอ๋จะลง Division ไหน? Open เหมือนเดิมรึเปล่า?
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #65 เมื่อ: กันยายน 15, 2008, 02:09:11 PM »

หลานน่ารักมั่ก...มากกก... ถ้าพาลงมาให้อุ้มได้จะเยี่ยมมากเลย ผลผลิตชาวลูกซองนะเนี่ย เยี่ยม

แล้วจะพักกันที่กรุงเทพฯ หรือราชบุรีล่ะ? วรรณขอบอกว่าพักที่เรือนพักในค่ายอยู่ในสนามกอล์ฟ อากาศดีมาก ๆ แต่อาจจะเงียบหน่อย ถ้าอยากเที่ยวต้องออกมาพักรีสอร์ทนอกค่าย ไม่ไกลมากนัก

แล้วเอ๋จะลง Division ไหน? Open เหมือนเดิมรึเปล่า?
นู๋ลงไปแน่นอนค่ะ คุณพ่อนู๋ลงโอเพ่นค่ะ หลงรัก
วัชรพงศ์  ยอดธันยพัชร์
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 15, 2008, 02:15:07 PM โดย ภูกามยาว » บันทึกการเข้า
yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #66 เมื่อ: กันยายน 15, 2008, 09:03:38 PM »

ยอด ยยยยอด  เลยสู้เหมือนลุง  มาถึงจะจัดพี่ยิ้มคอยดูแลให้จ้า...

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
♥Jikky♥
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #67 เมื่อ: กันยายน 15, 2008, 11:38:19 PM »

ไม่ได้แวะเข้ามาบ้านใหญ่ซะนาน

ขอบคุณพี่วรรณค่ะ ที่ลงชื่อจองที่นั่งไว้ให้เรียบร้อย  ไหว้
ยังไง ๆ ก็ยังรักปั๊มไม่เปลี่ยนแปลงค่ะ  หลงรัก
ขอลง Standard Manual  ค่ะ 

sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #68 เมื่อ: กันยายน 16, 2008, 10:35:57 PM »

เห็นเงียบๆมาช่วยครับ Grin
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #69 เมื่อ: กันยายน 17, 2008, 10:32:46 AM »

Grinหวาดดีคร๊าบบบบบบบบบบ.............คึกคักจัง............. Grin

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #70 เมื่อ: กันยายน 18, 2008, 08:12:02 PM »

Grinหวาดดีคร๊าบบบบบบบบบบ.............คึกคักจัง............. Grin

น้องนินจา....เห็น   อ้ายตุ๊...บ้าง..ป่ะ...ครับ...   Grin

พักนี้..เก็บ...ตัว...จัง..เลย..  ไม่เห็น..หน้าค่าตา..  บอกให้มา..ลง  สมัคร..ได้แล้ว..นะ  ครับ..

โอม.....จง...ลง....ๆๆๆ....(  ตามสูตร หลาน เอ็ก..x  ..จะได้ผล  ไหม เนี่ย..?)       หลงรัก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #71 เมื่อ: กันยายน 18, 2008, 08:24:56 PM »

ไหว้ สวัสดีครับ...โกเพ้ง....ที่น่ารักของน้องๆชาวลูกซองครับ
     ผมก็ไม่ได้เจอเค้าเหมือนกันครับ  บ้านอยู่ไกลกันด้วย สงสัยซุ่มซ้อมอยู่บ้านแหละครับ
     แต่ผมกับเอกไปแข่งแน่นอนครับ....... Grin

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #72 เมื่อ: กันยายน 18, 2008, 08:32:39 PM »

น้องนินจา....เห็น   อ้ายตุ๊...บ้าง..ป่ะ...ครับ...   Grin

พักนี้..เก็บ...ตัว...จัง..เลย..  ไม่เห็น..หน้าค่าตา..  บอกให้มา..ลง  สมัคร..ได้แล้ว..นะ  ครับ..

โอม.....จง...ลง....ๆๆๆ....(  ตามสูตร หลาน เอ็ก..x  ..จะได้ผล  ไหม เนี่ย..?)       หลงรัก
   ไหว้ สวัสดีครับโกเพ๊ง  ถ้าตามสูตรผมต้อง   โอม.....จง......ลง.......สมัคร......ด้วยด่วน อิ อิ อิ  ยิ้มีเลศนัย

หลงรัก ปล. อ้ายตุ๊.......ถ้าไม่ลงผมจะขึ้นไปตามนะ อิ อิ อิ อิ   หลงรัก

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #73 เมื่อ: กันยายน 18, 2008, 08:38:09 PM »

ไหว้ สวัสดีครับ...โกเพ้ง....ที่น่ารักของน้องๆชาวลูกซองครับ
     ผมก็ไม่ได้เจอเค้าเหมือนกันครับ  บ้านอยู่ไกลกันด้วย สงสัยซุ่มซ้อมอยู่บ้านแหละครับ
     แต่ผมกับเอกไปแข่งแน่นอนครับ....... Grin
  ไหว้ สวัสดีครับพี่น้อง  พี่น้องไม่เจอพี่ตุ๊เลยหรือว่าพี่ตุ๊มาหาพี่แล้วไม่เจอ เพราะว่าพี่ไปเที่ยว ซา ยู ..   ยิ้มีเลศนัย
     หลงรัก อารายกันมากันแค่สองท่านเอง มากันแยอะๆสิจะได้สนุกกัน   หลงรัก  น้ำลายหก  เยี่ยม

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

« ตอบ #74 เมื่อ: กันยายน 18, 2008, 09:07:10 PM »

ไหว้ สวัสดีครับ.....     พี่เอ็กซ์      แมทช์นี้เชียงใหม่ไปกันหลายคนครับ
ตามที่ลงชื่อไว้อ่ะครับ ส่วน ตุ๊ แกก็เงียบไปเลยครับ หลังจากที่ไปพัทลุงกลับมาก็ไม่ได้เจอกันเลยครับ คงซ้อมอยู่ที่ป่าซางอ่ะครับ
แต่แมทช์นี้ อ. ชัชวาลย์ เรือนแก้ว ไปด้วยแน่นอนครับ หลังจากติดธุระการงานมานานครับ
ผมล่ะก็อยากให้ถึงเร็วๆอ่ะครับ..............คิดถึงทุกคนเลย   หลงรัก

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 28
  พิมพ์