เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 01:57:07 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 28
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันลูกซองรณยุทธ Level II วันที่ 9 พ.ย. 51 ค่ายบุรฉัตร จ.ราชบุรี  (อ่าน 65121 ครั้ง)
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #135 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 05:57:34 PM »

ขอลงชื่อสมัครค่ะ
 ปิยะ จันทรัคคะ < Piya Chandaragga>  ลง  Standard Division

อรทัย  เอี่ยวภักดีกุล < Orathai  Iawpukdeekul>  ลง   Modified Division

สวัสดีครับเป็นไงบ้าง สบายดีไหมครับ จะได้เจอกันอีกแล้ว ฝากสวัสดีพี่ปิยะด้วยนะครับ  ไหว้

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Orathai
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #136 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 06:22:42 PM »

สวัสดีครับเป็นไงบ้าง สบายดีไหมครับ จะได้เจอกันอีกแล้ว ฝากสวัสดีพี่ปิยะด้วยนะครับ  ไหว้

สวัสดีค่ะ สบายดีค่ะ ไม่ได้เจอกันเลย สบายดีหรือเปล่าค่ะ  ดีใจค่ะที่จะได้ทั้งยิงปืนและก็ได้พบเจอกับพี่ ๆ อีก
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #137 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 06:24:53 PM »

Grin หวัดดีครับ........เจ๋...........แมทช์นี้ได้เฮฮากันอีกแล้วครับ..... Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 29, 2008, 07:10:55 PM โดย Nit-ninja » บันทึกการเข้า

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #138 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 10:47:44 PM »

งานนี้คงจะไม่ได้แข่งที่สนามบนนะครับทำไม่ทันจริงๆเพราะต้องเตรียมตัวหลายอย่างทั้งทำสนาม ตัดเป้า สร้างฉาก เจ้าหน้าที่สนาม ใหม่ทั้งหมด
แต่ที่แน่ๆผ้าห่มก็ลายใหม่ๆด้วย  ท่านใดจะหอบมาเองก็ได้นะจ๋ะ น้องโทนี้ ฮิฮิ..... คิก คิก

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 49

« ตอบ #139 เมื่อ: กันยายน 30, 2008, 06:32:38 AM »

บรรยายกาศ..ดี..  ต้อง หา หมอนข้าง..กะ ผ้าห่ม..ไป..โต้ย..ซะ  แว้ว...วววว     หลงรัก

เอาแบบดิ้นได้ด้วยรึเปล่ครับ Grin Grin

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #140 เมื่อ: กันยายน 30, 2008, 11:58:06 AM »

บรรยายกาศ..ดี..  ต้อง หา หมอนข้าง..กะ ผ้าห่ม..ไป..โต้ย..ซะ  แว้ว...วววว     หลงรัก

เอาแบบดิ้นได้ด้วยรึเปล่ครับ Grin Grin

ยังไง พี่โยก็ต้องเอาแบบดิ้นได้ไปแน่นอนครับพี่เล็ก แต่จะเป็นใบไหนเท่านั้นเอง  คิก คิก Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Orange
Committee THPSA
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 19

« ตอบ #141 เมื่อ: กันยายน 30, 2008, 03:07:30 PM »

ขอลงชื่อสมัครค่ะ
 ปิยะ จันทรัคคะ < Piya Chandaragga>  ลง  Standard Division

อรทัย  เอี่ยวภักดีกุล < Orathai  Iawpukdeekul>  ลง   Modified Division

เอาดีหลายอย่างแฮะ

สมาคมกีฬายิงปืนรณยุทธแห่งประเทศไทย
THAILAND PRACTICAL SHOOTING ASSOCIATION
Orathai
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #142 เมื่อ: กันยายน 30, 2008, 03:32:14 PM »

หวัดดีครับ........เจ๋...........แมทช์นี้ได้เฮฮากันอีกแล้วครับ.....

สวัสดีค่ะ  สบายดีหรือเปล่าค่ะ  ที่เชียงใหม่อากาศเป็นยังไงบ้างค่ะเนี่ย แล้วเจอกันวันแข่งน่ะค่ะ
Orathai
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #143 เมื่อ: กันยายน 30, 2008, 03:35:24 PM »

เอาดีหลายอย่างแฮะ

โธ่พี่ อย่าพูดแบบนี้สิ เพราะว่ายังไม่ได้ดีเลยสักอย่างน่ะเนี่ย ยังยิงแบบ ฮ่า ๆ มันส์ ๆ แต่คะแนนยังไม่ดีเลย   เศร้า
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #144 เมื่อ: กันยายน 30, 2008, 05:02:15 PM »

งานนี้เน้นกินกับเที่ยว แข่ง เรื่องเสริม เอามันส์โลด ฮาๆ ขำๆ  เยี่ยม Grin Grin

M.Suchat
ผูกมิตร ดีกว่าสร้างศัตรู
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #145 เมื่อ: กันยายน 30, 2008, 05:51:04 PM »

อิจฉา ตาร้อน งอน งอน งอน
มาดูเรื่องที่พักกันค่ะ  ในค่ายบุรฉัตรจะมีที่พักหลากหลาย ราคาจัดว่าไม่แพงเลย ที่ไปสำรวจดู 2 แห่งจาก 4 แห่งถือว่าสะอาดมาก

1.  บ้านพักเรือนแถว 8 ห้อง ๆ ละ 800 บาทต่อคืน เป็นอาคารชั้นเดียว เปิดประตูเข้าไปจะเจอส่วนโถงเล็ก ๆ ขึ้นบันไดไปจะเป็นห้องนอนขนาด 2 เตียง มีส่วนระเบียงเล็ก ๆ ต่อออกไปติดริมน้ำ

2.  เรือนมาลีวัลย์มี 2 หลัง ๆ ละ 1,500 บาทต่อคืน เป็นบ้านพักชั้นเดียวห่างจากบ้านพักเรือนแถวประมาณ 30 เมตร และ 50 เมตร เดินเข้าตัวบ้านจะเจอห้องรับแขก และปีกซ้าย-ขวาเป็นห้องนอน ห้องละ 2 เตียง ห้องน้ำในตัว เรือนนี้เหมาะกับคนมีครอบครัว พาลูก ๆ มาพักผ่อนได้เลยค่ะ

ที่พักทั้งสองแห่งนี้ ฝั่งตรงข้ามจะมีสระว่ายน้ำน่าจะสักขนาด 25 เมตร ค่าบริการ 20 บาทต่อคนต่อครั้ง มีร้านอาหารอยู่ก่อนบ้านพักเรือนแถวนิดนึง

ส่วนที่พักอีก 2 แห่ง เป็นเรือนพักโบกี้รถไฟ และอาคารแฟลต อยู่ในค่ายแต่ห่างมาจาก 2 แห่งข้างบน ต้องขับรถถึงกัน 2 ที่นี้วรรณไม่ได้ไปดู ยังไม่ได้สอบถามราคาแน่นอน แต่ถ้าใครสนใจไปดูที่เวปนี้ค่ะ http://www.panurangsigolf.com/data/stay.html วรรณไม่รู้ว่าราคา update รึเปล่า แต่น่าจะถูกกว่าในเวปแน่นอน

แต่ถ้าไม่ต้องการพักในค่าย ออกนอกค่ายไปไม่น่าเกิน 5 กม. มีโรงแรม 5 ดาวเพิ่งสร้างใหม่ Western Grand Hotel ดูแผนที่ที่นี่ค่ะ http://www.westerngrandhotel.com/contact_th.html ดูภาพภายในห้องพักที่นี่ http://www.westerngrandhotel.com/ ได้รับแจ้งจากจ่าสมบัติที่ดูแลประสานงานกับชมรมว่าน่าจะเป็นคืนละ 800 บาท ถ้าสนใจก็ลองติดต่อดูได้เลยนะคะ ถ้ารู้ก่อนวรรณก็ช่วยกันโพสต์ในเวปได้เลยค่ะ

ส่วนสถานที่ท่องเที่ยว วรรณหาจากในเวป ลองดูที่นี่ได้ค่ะ http://www.westerngrandhotel.com/attractions.html  ถ้าท่านใดมีเพิ่มเติมอะไร ก็ช่วยกันแนะนำนะคะ

อ้อ..เพิ่มอีกนิดค่ะ ในค่ายบุรฉัตรมีสระว่าย 2 สระ ขนาด 25 ม. และ 50 ม., สนามเทนนิส 2 สนาม, สนามเปตอง 1 สนาม, หน้าผาจำลอง และสนามกอล์ฟภาณุรังษี ในส่วนที่ไม่เกี่ยวกับสนามกอล์ฟติดต่อใช้บริการที่ศูนย์ท่องเที่ยว จ่าสมบัติแจ้งว่าราคาไม่แพง ถ้าสนใจอาจจะต้องให้เจ้าบ้านช่วยกันโพสต์ลงกระทู้แล้วค่ะ หรือไม่เดี๋ยววรรณจะไปอีกทีราวปลาย ต.ค. จะสอบถามเพิ่มเติมให้
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #146 เมื่อ: กันยายน 30, 2008, 07:11:01 PM »

อิจฉา ตาร้อน งอน งอน งอน

ก็พี่สุชาติ อยากไม่ไปเอง คริ คริ  คิก คิก Grin Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #147 เมื่อ: กันยายน 30, 2008, 08:12:32 PM »

Grin สวัสดีครับ....คุณ ซาซินอุ่ม มาด้อมๆมองๆอะไรเหรอครับ.......รึว่ามาแอบดูเค้าซ้อมโหลดกัน..... คิก คิก

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

« ตอบ #148 เมื่อ: กันยายน 30, 2008, 08:17:23 PM »

หวัดดีครับ........เจ๋...........แมทช์นี้ได้เฮฮากันอีกแล้วครับ.....

สวัสดีค่ะ  สบายดีหรือเปล่าค่ะ  ที่เชียงใหม่อากาศเป็นยังไงบ้างค่ะเนี่ย แล้วเจอกันวันแข่งน่ะค่ะ
                     Grinครับ....สบายดีครับ...........อากาศที่เชียงใหม่ก็ดีครับ....เดี๋ยวจะเอาใส่ถุงมาฝากครับ.... คิก คิก..แล้วพบกันครับ... Grin

shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #149 เมื่อ: กันยายน 30, 2008, 08:48:06 PM »

Grinครับ....สบายดีครับ...........อากาศที่เชียงใหม่ก็ดีครับ....เดี๋ยวจะเอาใส่ถุงมาฝากครับ.... คิก คิก..แล้วพบกันครับ... Grin
                       จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก......... ยิ้มีเลศนัย

เปลี่ยน..เป็น..ลำใย..พวงโตๆ...     หรือ  เป็น..  ถ้วยตราไก่..  ก็ ยังดี..  ครับ..       ยิ้มีเลศนัย

อากาศ  ปะ เดี๋ยว..  เอา..ปอด..ไป..สูด..เอง..น่า  จะได้.. บรรยากาศ.. มาก  ก่า..    ขำก๊าก

เนอะ..เจ๋...เนอะ..      กร๊ากกกก.....................   งอน 

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
หน้า: 1 ... 7 8 9 [10] 11 12 13 ... 28
  พิมพ์