เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 01:58:37 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14 ... 28
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันลูกซองรณยุทธ Level II วันที่ 9 พ.ย. 51 ค่ายบุรฉัตร จ.ราชบุรี  (อ่าน 65125 ครั้ง)
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #150 เมื่อ: กันยายน 30, 2008, 09:01:56 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
          แหม....ล้อเล่งงงง.........คร๊าบบบบบ......งั้น  เปลี่ยนเป็นลำไยดีกว่าเน๊าะ........ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #151 เมื่อ: กันยายน 30, 2008, 09:34:34 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
          แหม....ล้อเล่งงงง.........คร๊าบบบบบ......งั้น  เปลี่ยนเป็นลำไยดีกว่าเน๊าะ........ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ถึงตอนนั้นลำไยก็หมดแล้ววแหละ เอาสตอ.........เบอรี่ไปฝาก ดีกว่าพี่น้อง   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

SPSC No.057       THPSA No.A-331
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #152 เมื่อ: กันยายน 30, 2008, 09:58:16 PM »

ถึงตอนนั้นลำไยก็หมดแล้ววแหละ เอาสตอ.........เบอรี่ไปฝาก ดีกว่าพี่น้อง   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้  สวัสดีครับเอก  เอาสตอเบอร์รี่มาแลกกับปลาเค็มดีไหมครับ   หลงรัก
    หลงรัก  อยากได้อะไรบอกได้ครับ  ยกเว้นสาวๆสวยๆผมจะเก็บไว้ดูแลเองครับ   จูบบบบ  จูบบบบ  จูบบบบ

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 49

« ตอบ #153 เมื่อ: กันยายน 30, 2008, 10:10:41 PM »

บรรยายกาศ..ดี..  ต้อง หา หมอนข้าง..กะ ผ้าห่ม..ไป..โต้ย..ซะ  แว้ว...วววว     หลงรัก

เอาแบบดิ้นได้ด้วยรึเปล่ครับ Grin Grin

ยังไง พี่โยก็ต้องเอาแบบดิ้นได้ไปแน่นอนครับพี่เล็ก แต่จะเป็นใบไหนเท่านั้นเอง  คิก คิก Grin Grin
Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #154 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2008, 07:15:53 AM »

ไหว้สวัสดีตอนเช้าครับ............... Grin

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
g 26 โต้ง...**รักในหลวง**
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องเล่นก๊ฬา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #155 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2008, 12:01:20 PM »

ไหว้ ขำก๊าก

...อย่าหลงตัวเอง...
  สนใจให้บุตร-หลานเรียนเทควันโดณัฐกรยิม
   -ฟิวเจอร์มาร์ท พระราม3 089-1369697 ครูเจี๊ยบ
   -รามอินทรากม.8 ตรงข้าม ซ.คู้บอน 21   ครูบี 089-1229293
g 26 โต้ง...**รักในหลวง**
สุขภาพดีไม่มีขาย อยากได้ต้องเล่นก๊ฬา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 27

« ตอบ #156 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2008, 12:06:37 PM »

อิจฉา ตาร้อน งอน งอน งอน

ใช่..อิๆๆๆ พี่ไม่ไปพระท่านก็อยู่ได้ แต่เพื่อนๆรออยู่ไม่เห็นใจเลย
 คริ คริ  คิก คิก

...อย่าหลงตัวเอง...
  สนใจให้บุตร-หลานเรียนเทควันโดณัฐกรยิม
   -ฟิวเจอร์มาร์ท พระราม3 089-1369697 ครูเจี๊ยบ
   -รามอินทรากม.8 ตรงข้าม ซ.คู้บอน 21   ครูบี 089-1229293
Orathai
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #157 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2008, 03:35:50 PM »

หวัดดีครับ........เจ๋...........แมทช์นี้ได้เฮฮากันอีกแล้วครับ.....

สวัสดีค่ะ  สบายดีหรือเปล่าค่ะ  ที่เชียงใหม่อากาศเป็นยังไงบ้างค่ะเนี่ย แล้วเจอกันวันแข่งน่ะค่ะ
                     Grinครับ....สบายดีครับ...........อากาศที่เชียงใหม่ก็ดีครับ....เดี๋ยวจะเอาใส่ถุงมาฝากครับ.... คิก คิก..แล้วพบกันครับ... Grin
                       จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก......... ยิ้มีเลศนัย

เปลี่ยน..เป็น..ลำใย..พวงโตๆ...     หรือ  เป็น..  ถ้วยตราไก่..  ก็ ยังดี..  ครับ..       ยิ้มีเลศนัย

อากาศ  ปะ เดี๋ยว..  เอา..ปอด..ไป..สูด..เอง..น่า  จะได้.. บรรยากาศ.. มาก  ก่า..    ขำก๊าก

เนอะ..เจ๋...เนอะ..      กร๊ากกกก.....................   งอน 

จริงด้วยค่ะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

« ตอบ #158 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2008, 06:21:35 PM »

Grinถ้ายังงั้น......แมทช์ที่เชียงใหม่ต้องไปให้ได้นะครับ.....ช่วงนั้นหน้าหนาวพอดีเลย
อากาศกำลัง.....สดชื่นครับ   Grin

shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #159 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2008, 07:52:26 PM »

ถึงตอนนั้นลำไยก็หมดแล้ววแหละ เอาสตอ.........เบอรี่ไปฝาก ดีกว่าพี่น้อง   คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไหว้  สวัสดีครับเอก  เอาสตอเบอร์รี่มาแลกกับปลาเค็มดีไหมครับ   หลงรัก
    หลงรัก  อยากได้อะไรบอกได้ครับ  ยกเว้นสาวๆสวยๆผมจะเก็บไว้ดูแลเองครับ   จูบบบบ  จูบบบบ  จูบบบบ

แลก เก็บไว้ แยะๆ  เดี๋ยว....มันจุก  อก  นา....     น้ำลายหก

เผื่อๆ...อาๆ    แบ่งๆ  มาทางนี้..บ้าง..                                      ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
M.Suchat
ผูกมิตร ดีกว่าสร้างศัตรู
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #160 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2008, 10:18:16 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินแง,,แง
M.Suchat
ผูกมิตร ดีกว่าสร้างศัตรู
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #161 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2008, 10:19:33 PM »

อิจฉา ตาร้อน งอน งอน งอน

ใช่..อิๆๆๆ พี่ไม่ไปพระท่านก็อยู่ได้ แต่เพื่อนๆรออยู่ไม่เห็นใจเลย
 คริ คริ  คิก คิก

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #162 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 07:51:12 AM »

ไหว้  ไหว้  สวัสดี............ตอนเช้าครับ.................ทุกท่าน   ไหว้  ไหว้

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

« ตอบ #163 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 03:54:13 PM »

ไหว้  สวัสดี..ช่วงหัวค่ำครับ Grin Grin Grin Grin Grin

sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #164 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 09:59:42 AM »

สวัสดีครับ
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11] 12 13 14 ... 28
  พิมพ์