เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 02:00:31 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16 17 18 ... 28
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันลูกซองรณยุทธ Level II วันที่ 9 พ.ย. 51 ค่ายบุรฉัตร จ.ราชบุรี  (อ่าน 65145 ครั้ง)
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #210 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2008, 10:49:04 PM »

ไหว้ สวัสดีครับโกวเพ๊ง  พาใครมาบ้างครับชวนกันมาแข่งกันแยอะๆนะครับ มาสนุกกันครับ  ไหว้

งานนี้..มี..ดอกเตอร์   ..  มาร่วมแจม...กะ  เรา ด้วย.. ( สาวๆ.. ..)     ยิ้มีเลศนัย 

พาไปช่วยงานชมรมฯที่เบตง     ใจดี..ครับ..   หลานเอ็ก...ดูแล..  ด้วย..ล่ะ  กัน..    หลงรัก
น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

น้าเล็ก...ทำ...ตัวว่างๆ   ล่ะ  กาน.....     ฮ่าๆๆๆ     ขำก๊าก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 49

« ตอบ #211 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 06:03:25 AM »

ไหว้ สวัสดีครับโกวเพ๊ง  พาใครมาบ้างครับชวนกันมาแข่งกันแยอะๆนะครับ มาสนุกกันครับ  ไหว้

งานนี้..มี..ดอกเตอร์   ..  มาร่วมแจม...กะ  เรา ด้วย.. ( สาวๆ.. ..)     ยิ้มีเลศนัย 

พาไปช่วยงานชมรมฯที่เบตง     ใจดี..ครับ..   หลานเอ็ก...ดูแล..  ด้วย..ล่ะ  กัน..    หลงรัก
น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

น้าเล็ก...ทำ...ตัวว่างๆ   ล่ะ  กาน.....     ฮ่าๆๆๆ     ขำก๊าก
  คำเตือน.......การโกหกอาจส่งผลให้ท่านยิงได้ A น้อยลง ตัวประกันและ มิส อาจเยอะขึ้น ขำก๊าก ขำก๊าก Grin Grin Grin Grin

เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #212 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 10:20:33 AM »

โกเพ้งครับ ขอเบอร์โทรโกเพ้งหน่อยนะครับ เผื่อว่าติดต่อเรื่องรถให้แล้ว จะโทรไปบอกนะครับ  Wink Wink

SPSC No.057       THPSA No.A-331
M.Suchat
ผูกมิตร ดีกว่าสร้างศัตรู
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #213 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 04:20:05 PM »

[/quote]

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน   น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #214 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 09:29:23 PM »

โกเพ้งครับ ขอเบอร์โทรโกเพ้งหน่อยนะครับ เผื่อว่าติดต่อเรื่องรถให้แล้ว จะโทรไปบอกนะครับ  Wink Wink

ขอบคุณครับ...PM    ไปให้แว้ว...นะครับ       เจอกาน..... หลงรัก

หลงรัก

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #215 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 11:56:52 AM »

ขอบคุณครับ...PM    ไปให้แว้ว...นะครับ       เจอกาน..... หลงรัก

หลงรัก

รับทราบครับ ติดต่อได้อย่างไรแล้ว จะโทรไปแจ้งนะครับ  Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #216 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 09:24:48 PM »

หลงรัก
[/quote]

รับทราบครับ ติดต่อได้อย่างไรแล้ว จะโทรไปแจ้งนะครับ  Grin Grin

[/quote]
               ขอบคุณหลายๆ  เด้อ..  น้องเอก... ไหว้    Grin

มีข่าว..มาแจ้งคุณวรรณ   ด้วย.. หลงรัก

ที่ จะไป  กันมี  ดังนี้  (ที่รี รอ  อยู่ เผื่อ  น้องนุ่ง สอบเสร็จ..จะได้ชวน อีกรอบ..ฮี่ๆๆ)

1. สมพล               เก้าเอี้ยน             แข่ง    โอเพ่น                   จ่ายแล้ว..
                2. อดิเรก               ลิ้มไตรรัตน          แข่ง    โมดิฟาย                 ยังไม่ชำระ 
                3. พัชนี                 เต็มดำ                แข่ง     ปั้ม สแตนดาร์ท            ,,           (LADY)
                4. ชาคริต              เดือนเด่นฟ้า        แข่ง     ออโต สแตนดาร์ท        ,,
                5. ชนินทร             โสมทัส               แข่ง     โมดิฟาย                      ,,
                6. วชิราทร             โสมทัศ               แข่ง     ปั้ม สแตนดาร์ท            ,,
                7. เบญจพล           อ่องอุทุมพร         แข่ง      ออโต สแตนดาร์ท        ,,
                8. นงนุช                อ่องอุทุมพร         แข่ง      ออโต สแตนดาร์ท        ,,           (LADY)
                9. ฐิติวิทย์              สาครินทร์           แข่ง      ปั้ม สแตนดาร์ท            ,,
              10. พ.ต. กฤษดา      เรืองจุ้ย               แข่ง      ปั้ม สแตนดาร์ท            ,,        ( นายสนามพัทลุง..มา เอง..คับ..)
              11. รชตะ                 วุ่นชุม                 แข่ง      ปั้ม สแตนดาร์ท            ,,
              12. ศุภนัฐ               สุขลิ้ม                 แข่ง      ออโต  สแตนดาร์ท        ,,
              13. เจี๊ยบ    ( สะเดา..ชื่อจริง..ตามให้อีกที )       โมดิฟาย                      ,,
              14. จตุรงค์              หลีประสิทธฺ         แข่ง       ออโต สแตนดาร์ท        ,,

ทั้งหมดนี้..ยืนยัน อีกที  ไม่เกินวันที่    25  ต.ค. 51  กำลัง  จะหา  สมาชิกใหม่ ช้างเผือก ใน ป่า   เพิ่ม..  งานนี้  ทีมใหญ่ จาก สุราษฏ์  น่า  จะมาด้วย..

ขาดเกิน อย่างไร เรื่อง ค่าสมัคร..แข่ง..และเรื่องที่พัก...จะรบกวน  คุณวรรณ  อีกที  ครับ    หลงรัก

yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #217 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 09:48:53 PM »

โกเพ้งครับลองดูว่ายังขาดชื่อท่านใดอีกปะ  ผมว่าขาดนะ ฮิฮิ...

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
THANAPOL
Sr. Member

คะแนน 16

« ตอบ #218 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 11:07:14 PM »

มาลงชื่อด้วยคน

ขอจอง ที่1 ปั๊ม.....เอ้ย ปั๊ม 1ที่ครับ  Grin

ธนาพล              กุลชัยรัตนา
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #219 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2008, 08:18:19 AM »

อาทิตย์หน้า จะโอนค่าสมัครครับพี่วรรณ  ไหว้  อาทิตย์ ขอเวลาจิ๊กตังก่อน   Grin Grin

lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 49

« ตอบ #220 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2008, 09:16:54 PM »

หลงรัก

[/quote]
               ขอบคุณหลายๆ  เด้อ..  น้องเอก... ไหว้    Grin

มีข่าว..มาแจ้งคุณวรรณ   ด้วย.. หลงรัก

ที่ จะไป  กันมี  ดังนี้  (ที่รี รอ  อยู่ เผื่อ  น้องนุ่ง สอบเสร็จ..จะได้ชวน อีกรอบ..ฮี่ๆๆ)

1. สมพล               เก้าเอี้ยน             แข่ง    โอเพ่น                   จ่ายแล้ว..
                2. อดิเรก               ลิ้มไตรรัตน          แข่ง    โมดิฟาย                 ยังไม่ชำระ 
                3. พัชนี                 เต็มดำ                แข่ง     ปั้ม สแตนดาร์ท            ,,           (LADY)
                4. ชาคริต              เดือนเด่นฟ้า        แข่ง     ออโต สแตนดาร์ท        ,,
                5. ชนินทร             โสมทัส               แข่ง     โมดิฟาย                      ,,
                6. วชิราทร             โสมทัศ               แข่ง     ปั้ม สแตนดาร์ท            ,,
                7. เบญจพล           อ่องอุทุมพร         แข่ง      ออโต สแตนดาร์ท        ,,
                8. นงนุช                อ่องอุทุมพร         แข่ง      ออโต สแตนดาร์ท        ,,           (LADY)
                9. ฐิติวิทย์              สาครินทร์           แข่ง      ปั้ม สแตนดาร์ท            ,,
              10. พ.ต. กฤษดา      เรืองจุ้ย               แข่ง      ปั้ม สแตนดาร์ท            ,,        ( นายสนามพัทลุง..มา เอง..คับ..)
              11. รชตะ                 วุ่นชุม                 แข่ง      ปั้ม สแตนดาร์ท            ,,
              12. ศุภนัฐ               สุขลิ้ม                 แข่ง      ออโต  สแตนดาร์ท        ,,
              13. เจี๊ยบ    ( สะเดา..ชื่อจริง..ตามให้อีกที )       โมดิฟาย                      ,,
              14. จตุรงค์              หลีประสิทธฺ         แข่ง       ออโต สแตนดาร์ท        ,,

ทั้งหมดนี้..ยืนยัน อีกที  ไม่เกินวันที่    25  ต.ค. 51  กำลัง  จะหา  สมาชิกใหม่ ช้างเผือก ใน ป่า   เพิ่ม..  งานนี้  ทีมใหญ่ จาก สุราษฏ์  น่า  จะมาด้วย..

ขาดเกิน อย่างไร เรื่อง ค่าสมัคร..แข่ง..และเรื่องที่พัก...จะรบกวน  คุณวรรณ  อีกที  ครับ    หลงรัก
[/quote] เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

* 36354.gif (3.52 KB, 50x50 - ดู 222 ครั้ง.)

Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #221 เมื่อ: ตุลาคม 18, 2008, 11:13:05 PM »

โกเพ้งครับลองดูว่ายังขาดชื่อท่านใดอีกปะ  ผมว่าขาดนะ ฮิฮิ...

เออ....แห่ะ..??    ลืม ปายสนิท...       หลงรัก

15.  ดร.มาลิน    สว่างอารมณ์         แข่ง.   โมดิฟาย          ( LADY )

ด้วย...จ้า..           เยี่ยม

Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #222 เมื่อ: ตุลาคม 19, 2008, 08:44:25 AM »

ลืม..อีกที......คุณธีรเดช  สมพืช     (โป้ง)   จากนครศรีธรรมราช  ลง   ปั้ม สแตนดาร์ท    เยี่ยม

กะ...น้องโชคดี...  ตัวจริงเสียงจริง...รอ  น้องโป้ง..อัพให้อีกที..คับ...           ไหว้

Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #223 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2008, 08:51:33 PM »

ไหว้ ไหว้สวัสดีคร๊าบบบบบบบบบ...........คิดถึงทุกๆคนเลยคร๊าบบบบบบบบบบ...มากันเยอะๆนะคร๊าบบบบบบบบ
            หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #224 เมื่อ: ตุลาคม 20, 2008, 10:26:52 PM »

ไหว้ ไหว้สวัสดีคร๊าบบบบบบบบบ...........คิดถึงทุกๆคนเลยคร๊าบบบบบบบบบบ...มากันเยอะๆนะคร๊าบบบบบบบบ
            หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก หลงรัก

จร้า.........กกกกกกกกกกกกกกกกก.......คิด  ถุงงงงงงงงงง...

เจอ  กาน..เจ้า...นินจา......แฮ่ม...

หน้า: 1 ... 12 13 14 [15] 16 17 18 ... 28
  พิมพ์