เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 22, 2024, 02:06:50 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 18 19 20 [21] 22 23 24 ... 28
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: การแข่งขันลูกซองรณยุทธ Level II วันที่ 9 พ.ย. 51 ค่ายบุรฉัตร จ.ราชบุรี  (อ่าน 65184 ครั้ง)
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #300 เมื่อ: ตุลาคม 29, 2008, 09:07:35 PM »

เห็นลูกปลอกน้ำเงินแล้วปวดหัวไหล่ยังไงพิกลนะครับ ตกใจ ตกใจ  แข่งจบมีสาวๆมานวดให้ก็ดีนะพี่SEXสุดหล่อ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
ไหว้  สวัสดีครับเก๋  รู้นะคิดอะไรอยู่งานนี้มีลูกปลอกเขียวครับแต่.....มีสาวๆมานวดให้ก็ดีเหมือนกันนะ อิ อิ อิ   ยิ้มีเลศนัย

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #301 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 06:44:22 AM »

ถามหาแห้ว จะจัดไป แห้ว โหระพากุล
ณชนก บรรพวีรชน (Nachanok Banphaveerachon)Open
[/quote]   

อือม....??      แห้ว..นี้..น่าสนใจ..??                                           ยิ้มีเลศนัย

ได่ข่าวว่า..จะพา..ครอบครัว..มาด้วย..     ใช่  ป่ะ ครับ..??              กิ๊วก๊าว

เดี๋ยว...จะ  เตรียม..ขนม  ไป..ฝาก  หลาน..ครับ..   พี่  แห้ว..?         Grin
[/quote]ยังโสดจ้า  คิก คิก
[/quote]   
              งั้น...ฝาก..ผู้..ติดตาม...   คร๊าบ.....เจี๊ยกกกก........Huh          ยิ้มีเลศนัย

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 49

« ตอบ #302 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 06:56:37 AM »

ถามหาแห้ว จะจัดไป แห้ว โหระพากุล
ณชนก บรรพวีรชน (Nachanok Banphaveerachon)Open

อือม....??      แห้ว..นี้..น่าสนใจ..??                                           ยิ้มีเลศนัย

ได่ข่าวว่า..จะพา..ครอบครัว..มาด้วย..     ใช่  ป่ะ ครับ..??              กิ๊วก๊าว

เดี๋ยว...จะ  เตรียม..ขนม  ไป..ฝาก  หลาน..ครับ..   พี่  แห้ว..?         Grin
[/quote]ยังโสดจ้า  คิก คิก
[/quote]   
              งั้น...ฝาก..ผู้..ติดตาม...   คร๊าบ.....เจี๊ยกกกก........Huh          ยิ้มีเลศนัย

[/quote] น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #303 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 02:05:00 PM »

พี่สมพลหางานให้นายแห้วแล้ว.
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

Do it right the first time

« ตอบ #304 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 02:55:00 PM »

อีกอาทิตย์เดียวเอง  Grin Grin

SPSC No.057       THPSA No.A-331
M.Suchat
ผูกมิตร ดีกว่าสร้างศัตรู
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #305 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 04:58:07 PM »

น้ำลายหกเห็นสนามแล้วอยากเลยครับ เหมือนคนแพ้ท้องแล้วอยาก ยิ้มีเลศนัย

[     b]น้าโต้ง[/b] น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
   น้าเตี้ย เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

ขอให้ทุกท่าน สนุกกันให้เต็ม.....แก้ว (อิจฉา) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
sasinun รักในหลวง
Sr. Member

คะแนน 37

« ตอบ #306 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2008, 07:14:23 AM »

อีกหนึ่งอาทิตย์พบกันครับ หลงรัก
Nit-ninja-รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 21

มนุษย์ปลูกต้นไม้ชนิดใดก็จะได้ผลของต้นไม้ชนิดนั้น

« ตอบ #307 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2008, 07:29:32 AM »

ใกล้แล้ว..........ตื่นเต้นจัง   

ShotGuns  Practical Shooting Club ( Northern Thailand )
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #308 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2008, 08:29:57 AM »

อีกหนึ่งอาทิตย์พบกันครับ หลงรัก
  ไหว้ สวัสดีครับท่านพี่ทั้งสาม  ไม่ต้องตื่นเต้นๆครับแล้วเจอกันวันเสาร์หน้าครับ   หลงรัก
  ยิ้มีเลศนัย  จะไปรอต้อนรับทุกท่านครับ     ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
เอก@ดอยฯ
ปฏิบัติอย่างถูกต้องตั้งแต่แรกเริ่ม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #309 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2008, 08:51:40 AM »

ไหว้ สวัสดีครับท่านพี่ทั้งสาม  ไม่ต้องตื่นเต้นๆครับแล้วเจอกันวันเสาร์หน้าครับ   หลงรัก
  ยิ้มีเลศนัย  จะไปรอต้อนรับทุกท่านครับ     ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

สวัสดีครับพี่เอ็กซ์  ไหว้  อยากให้ถึงซะวันนี้พรุ่งนี้  คิก คิก  ไม่รู้ว่า อาทิตย์หน้าฝนจะตกวันแข่งหรือเปล่าเน๊าะ  เศร้า

SPSC No.057       THPSA No.A-331
Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #310 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2008, 02:19:10 PM »

ไหว้ สวัสดีครับท่านพี่ทั้งสาม  ไม่ต้องตื่นเต้นๆครับแล้วเจอกันวันเสาร์หน้าครับ   หลงรัก
  ยิ้มีเลศนัย  จะไปรอต้อนรับทุกท่านครับ     ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย  ยิ้มีเลศนัย

สวัสดีครับพี่เอ็กซ์  ไหว้  อยากให้ถึงซะวันนี้พรุ่งนี้  คิก คิก  ไม่รู้ว่า อาทิตย์หน้าฝนจะตกวันแข่งหรือเปล่าเน๊าะ  เศร้า

งั้น......ต้อง..ให้..น้องเอก...   หา..สาวๆ...   มาปั้ก ตะไคร้.......  ช่าย  ป่ะ???         หลงรัก

น้ำลายหก        น้ำลายหก       น้ำลายหก     

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
เอก@ดอยฯ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 183

« ตอบ #311 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2008, 04:07:19 PM »

มีแต่ แม่บ้านแม่เรือนละครับโกเพ้ง  คิก คิก

lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 49

« ตอบ #312 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2008, 09:42:20 PM »

งั้น......ต้อง..ให้..น้องเอก...   หา..สาวๆ...   มาปั้ก ตะไคร้.......  ช่าย  ป่ะ???         หลงรัก

น้ำลายหก        น้ำลายหก       น้ำลายหก    
    อันนี้ผมว่าโกเพ้งน่าจะหาได้ดีกว่ามั้งครับ คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

lim4,
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 49

« ตอบ #313 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2008, 09:54:59 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

* 1-11-2551 21-54-55.png (31.67 KB, 657x445 - ดู 241 ครั้ง.)

Hero Member

คะแนน 25

« ตอบ #314 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2008, 10:06:57 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

เฮิ้ว....ๆๆๆๆๆๆๆ    พี่...ผ๊ม...............   เจ๋ง....แฮ่ะ..   หลงรัก

ยินดี..ด้วย..ครับ.. หลงรัก

หน้า: 1 ... 18 19 20 [21] 22 23 24 ... 28
  พิมพ์