เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 02:46:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือ การซื้อปืนมีปัญหาครับ  (อ่าน 4130 ครั้ง)
ฝุ่น-รักในหลวง
.45 8+1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 456

« ตอบ #45 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 01:13:23 PM »

เหมือนโกงกันเลยครับ

พกไปก็โดนจับ ไม่พกก็โดนจี้

http://www.glock-club.com
civic666
Full Member

คะแนน 11

« ตอบ #46 เมื่อ: กันยายน 21, 2008, 04:46:44 AM »

ร้านไหนครับ กำลังหาข้อมูลให้พี่ชายอยู่พอดี กว่าเจอแบบ จขกท. จะได้เว้นไว้เป็นร้านต้องห้าม ขอบคุณครับ  ไหว้
pm หน่อยครับ

คนที่รับราชการ ถือว่ารับงานของราชะมาทำต่อ สิ่งแรกที่ต้องทำ
คือต้องรักประชาชน ทำงานเพื่อประชาชน
day<รักในหลวง>
อดีตคือบทเรียน ปัจจุบันคือข้อสอบ
Full Member

คะแนน 25

« ตอบ #47 เมื่อ: กันยายน 22, 2008, 09:54:40 AM »

ร้านไหนครับ กำลังหาข้อมูลให้พี่ชายอยู่พอดี กว่าเจอแบบ จขกท. จะได้เว้นไว้เป็นร้านต้องห้าม ขอบคุณครับ  ไหว้
pm หน่อยครับ

พี่ จขกท.  ตอบไว้ที่นี้ครับผมยังแปลความไม่ออกกลัวผิด พี่ท่านใดตีความได้ชัวร์รบกวนช่วยบอกด้วยครับ ไหว้

จนป่านนี้ก็ยังไม่คืบหน้า สงสัยจะต้องทิ้ง ป.3 ครับ  อยู่ทางเหนือคงไม่คุ้มกับการดำเนินการ โทร.ไป ก็ไม่อยู่  ถ้าเจอ คุย ๆ อยู่ ก็เงียบ  ( วางสายหรือเปล่า )  คนขายคนเดิมน่าจะไม่อยู่แล้ว    ผมบอกชื่อร้านเลยก็ได้ครับ  ปืน a nan    ซื่อ กินไม่หมด คด กินไม่นานครับ  ทราบมาว่า ร้านนี้เดิมขายส่งตลอด  ปัจจุบันลูกสาวดำเนินธุรกิจขายปลีกแทน    

ท่านใดจะซื้อ หากเจรจากันตรง ๆ  คงไม่มีตุกติก ถ้าจะติดต่อทางโทรศัพท์ ก็ระวังไว้หน่อยก็ดี    ราคาน่าคบ  แต่ความรับผิดชอบ  - ความจริงใจ ห่วยครับ 
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์