เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 02:28:40 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: หาข้อมูลกล้องเล็งปืน 452-2e  (อ่าน 3858 ครั้ง)
พรานบอย ชุมไพร
Full Member

คะแนน 24

« เมื่อ: กันยายน 18, 2008, 11:03:56 PM »

ผมเพิ่งได้ปืน cz452-2elux มาและอยากจะหากล้องใช้สักตัวครับแต่ไม่เคยมีข้อมูลเลยครับ อยากจะให้เพื่อนสมาชิกในเวปช่วยให้ข้อมูลหน่อยนะครับ ผมจะได้ใช้ในการประกอบการซื้อครับ มีคนแนะนำว่าใช้กล้องบุชแนล รุ่นสปอตแมน 3x9-32 ไม่ทราบว่าพอใช้ได้หรือเปล่าครับ จุดประสงค์ของการใช้ปืนก็ไว้ใช้ในสวนในไร่ของผมครับ คือยิงอย่างมากก็ไม่เคย100 เมตรครับ ุถ้ายิงศูนย์เปิดนั้นก็ลำบากครับ เลยอยากจะหาข้อมูลจากเพื่อนๆสมาชิกให้ช่วยแนะนำผมด้วยนะครับ กราบขอบพระคุณไว้ล่วงหน้าครับผม ไหว้ ไหว้ ไหว้
Wooddy
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 43

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 18, 2008, 11:16:13 PM »

ลองใช้modeค้นหาดูนะครับ มีการpostไว้เยอะครับ ว่าแต่ระยะ100เมตรนี่ไกลอยู่นะครับ
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 18, 2008, 11:28:49 PM »

ลองใช้modeค้นหาดูนะครับ มีการpostไว้เยอะครับ ว่าแต่ระยะ100เมตรนี่ไกลอยู่นะครับ
อืมทราบเลยครับ แล้วรุ่นสปอตแมน 3x9-32 จะใช้ได้ดีหรือเปล่าไม่ทราบนะครับ ในระยะประมาณ 50 เมตรครับผม ไหว้
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 12:28:38 AM »

เป้าขนาดไหนครับ...
CAPTAINKID-รักในหลวงที่สุด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 62

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ อาบสะอาดหอมสดชื่นแบบไทยๆ

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 01:27:03 AM »

ยิงในสวนขนาดนั้นก็กำลังดีแต่ลองดูรุ่นยิงไก่งวงที่เส้นเล็งมีวงเล็กตรงกลางสำหรับยิงเร็วๆก็ดีนะครับ

สบู่สมุนไพรบ้านสุทธิกานต์ ใช้เนื้อสบู่ที่มีคุณภาพ ไม่มีไขมันสัตว์ ผสมสมุนไพรจีนและไทยกว่า 10 ชนิด ตามสูตรโบราณ ให้กลิ่นหอมแบบไทยๆ ฟองมาก อาบสะอาด ช่วยขจัดคราบไคล แก้ปัญหากลิ่นกาย โรคผิวหนัง สิวฝ้า และจุดด่างดำต่างๆ ได้ดี

หาซื้อได้ที่โฮมเฟรชมาร์ท ใน เดอะมอลล์ ทุกสาขา
makarms
เมื่อเป้าเคลื่อนไหว สับไกทันที
Hero Member

คะแนน 286

อัพเดททุกลมหายใจ

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 08:05:59 AM »

อืมทราบเลยครับ แล้วรุ่นสปอตแมน 3x9-32 จะใช้ได้ดีหรือเปล่าไม่ทราบนะครับ ในระยะประมาณ 50 เมตรครับผม ไหว้

ถ้าจะเล่นบุชแนลเลือกระดับโทรฟี่ 3X9-40 จะดีกว่า..... ไหมครับ

มิตรภาพนั้นเกิดขึ้นง่าย แต่การรักษาไว้กลับยากยิ่ง......
(จงอย่าแสวงหาความสุข บนความทุกข์ของผู้อื่น
จงเติมน้ำใจสักนิดเพื่อเป็นมิตรที่ถาวร..........)
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 10:51:06 AM »

แล้วกล้องของจีนกับของแท้นี้คุณภาพพอๆกันหรือเปล่า แต่ผมรู้ว่าแตกต่างกันที่ราคามากๆเลยนะครับ แล้วจะเลือกอย่างไรดีครับ เยาะเย้ย (งบน้อย) เศร้า
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #7 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 11:41:40 AM »

แล้วกล้องของจีนกับของแท้นี้คุณภาพพอๆกันหรือเปล่า แต่ผมรู้ว่าแตกต่างกันที่ราคามากๆเลยนะครับ แล้วจะเลือกอย่างไรดีครับ เยาะเย้ย (งบน้อย) เศร้า

ดูที่การใช้งานครับ... แบบลุยๆ.. ของแท้ดีกว่า... ครับ

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #8 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 03:37:08 PM »

ทราบเลยครับ
NUTAPHOL
รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 544

« ตอบ #9 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 04:53:51 PM »

กล้องจีนเวลาซื้อต้องวัดดวงเอาครับ....ตาดีได้ตาร้ายเสีย...ถ้างบน้อยก็พอเล่นครับผมซื้อมาใช้สองตัวหลายปีแล้วยังใช้งานได้ดีอยู่    ถ้าไม่ได้คิดว่าจะซื้อเอาไว้ไปยิงแข่งขันกล้องจีนก็ใช้ได้ครับ... 
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #10 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 11:52:43 AM »

กล้องจีนเวลาซื้อต้องวัดดวงเอาครับ....ตาดีได้ตาร้ายเสีย...ถ้างบน้อยก็พอเล่นครับผมซื้อมาใช้สองตัวหลายปีแล้วยังใช้งานได้ดีอยู่    ถ้าไม่ได้คิดว่าจะซื้อเอาไว้ไปยิงแข่งขันกล้องจีนก็ใช้ได้ครับ... 
ผมติดต่อคุณ march ไม่ได้เลยใครติดต่อได้ช่วยบอกผมด้วยนะครับไม่รู้พี่เค้าหายไปไหน เยาะเย้ย ไหว้
เจมส์
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 5

« ตอบ #11 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 05:20:50 PM »

เคยซื้อของคุณ March ก็ยังใช้ได้ครับ เพื่อนไปซื้อหลังวัง ตามแผง โดนไป 3500 บาท ยี่ห้อและรุ่นเดียวกันคือสปอร็ตแมน 
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #12 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 07:10:25 PM »

เคยซื้อของคุณ March ก็ยังใช้ได้ครับ เพื่อนไปซื้อหลังวัง ตามแผง โดนไป 3500 บาท ยี่ห้อและรุ่นเดียวกันคือสปอร็ตแมน 
ผมก็ว่าจะสั่งของ คุณMarch แต่ก็รอคุณ March ติดต่อกลับก็ยังไม่ได้PM กลับมาเลยนะครับ สนใจกล้องบุชแนล รุ่นแบนเนอร์3x9 หน้าเลนส์40 ใครติดต่อคุณMarch ได้ช่วยแจ้งให้ทราบบ้างนะครับผม ไหว้ ผมก็ไม่กล้าไปซื้อตามแผงลอยเหมือนกันครับกลัวโดน โดนชก
Hmoo
Full Member

คะแนน 12

« ตอบ #13 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 09:47:58 PM »

ลองไปร้านที่น่าเชื่อถือก็ได้จ้า (ม.ฯ) ผมซื้อสปอร์ตแมน 3-9*32 มาเมื่ออาทิตย์ที่แล้วไม่เอาขากล้อง ราคา 2,200 บาทจ้า(ผลิตในจีน) ไม่กล้าซื้อตามแผงเอาชัวร์เข้าว่านะเพราะบ้านเราอยู่ไกล ก.ท.ม. ถ้ามีปัญหาเดินทางลำบากครับ

"จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา"
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #14 เมื่อ: กันยายน 20, 2008, 10:28:35 PM »

ลองไปร้านที่น่าเชื่อถือก็ได้จ้า (ม.ฯ) ผมซื้อสปอร์ตแมน 3-9*32 มาเมื่ออาทิตย์ที่แล้วไม่เอาขากล้อง ราคา 2,200 บาทจ้า(ผลิตในจีน) ไม่กล้าซื้อตามแผงเอาชัวร์เข้าว่านะเพราะบ้านเราอยู่ไกล ก.ท.ม. ถ้ามีปัญหาเดินทางลำบากครับ
ทดลองยังครับ แล้วรุ่นสปอร์ตแมนนี้ใช้งานได้ดีหรือเปล่าครับ 3-9*32 หน้าเลนส์แคบไปหรือเปล่าครับ เวลาเล็งยิงมันจะมืดไปหรือเปล่าครับ รบกวนสอบถามหน่อยนะครับ ไหว้
หน้า: [1] 2
  พิมพ์