เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 10:47:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: " 9 mm. จะเลือก STI หรือ Colt รุ่นใหนดีครับ "  (อ่าน 2166 ครั้ง)
chai_
Newbie
*

คะแนน 0

« เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 08:39:39 PM »

จะซื้อปืนขนาด 9 mm. จะเลือกของ  sti และ colt รุ่นใหนดีครับ.รบกวนผู้มีประสบการณ์ช่วยชี้เเนะให้ด้วยครับ...
c.tong - รักในหลวง
Hero Member

คะแนน 205

ป่าต้นน้ำ คือ ชีวิต

« ตอบ #1 เมื่อ: กันยายน 19, 2008, 09:15:54 PM »

ขี้เกลียดตอบยาวๆเอาสั้นๆเลยนะครับสรุปเลยแนะนำ เอส ที ไอ เป็นคำตอบสุดท้ายครับ  เยี่ยม เยี่ยม

" ไม่มีความสุขใด ดีไปกว่าการใช้ชีวิต อย่างพอประมาณ "

รวมพล คนคบ .38 SUPER
http://www.gunsandgames.com/smf/index.php?topic=61789.0
MJTactical
Long Live the King
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 318

SLOW IS SMOOTH , SMOOTH IS FAST

« ตอบ #2 เมื่อ: กันยายน 21, 2008, 09:36:38 AM »

STI รุ่น VIP ครับ

AMATEURS TRAIN UNTIL THEY GET IT RIGHT. PROFESSIONALS TRAIN UNTIL THEY GET IT WRONG

LEAVES NO MAN BEHIND
iii>ท่านขุน<iii
Full Member

คะแนน 55

***501***

« ตอบ #3 เมื่อ: กันยายน 21, 2008, 10:42:22 AM »

STI รุ่น VIP ครับ

Grinทั่นประธานแนะนำครับ Grin

ชีวิตนี้  เพื่อครอบครัวอันเป็นที่รัก
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #4 เมื่อ: กันยายน 21, 2008, 10:57:03 AM »

เลือก ๙ พารา เป็นเพื่อนคู่ตัว ถ้าชอบ แบบ ๑๙๑๑..  Bul M ๕ ยังเป็นอีกทางเลือกที่ดี

หรือไม่ก็เลือกคบ ๙ พารา จากยุโรป. พวก Double  จะคุ้มค่า เซฟเงินได้มากกว่า

ไล่ตั้งแต่ Sig.  HK.  Walther. Beretta. CZ.  Glock. Browning. . .  เยี่ยม

M.Suchat
ผูกมิตร ดีกว่าสร้างศัตรู
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #5 เมื่อ: กันยายน 21, 2008, 11:10:01 AM »

เลือก ๙ พารา เป็นเพื่อนคู่ตัว ถ้าชอบ แบบ ๑๙๑๑..  Bul M ๕ ยังเป็นอีกทางเลือกที่ดี

หรือไม่ก็เลือกคบ ๙ พารา จากยุโรป. พวก Double  จะคุ้มค่า เซฟเงินได้มากกว่า

ไล่ตั้งแต่ Sig.  HK.  Walther. Beretta. CZ.  Glock. Browning. . .  เยี่ยม

[/color]

ไปทดลองจับดู (ชอบ ,สวย, เข้ามือ)ต้องเลือกหลายๆร้านนะครับ(ขอเน้น)
ปืนดีทุกกระบอก ขึ้นอยู่กับจุดประสงค์ของการใช้
วายุ - รักในหลวง
เย็นศิระ เพราะพระบริบาล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 335

พระเจ้าสร้างมนุษย์ แต่โคลท์ทำให้มนุษย์เท่าเทียมกัน

« ตอบ #6 เมื่อ: กันยายน 21, 2008, 12:18:39 PM »

งบเยอะ เอา STI เลยครับ

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป...
หน้า: [1]
  พิมพ์