เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 05:32:54 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: จะเลือก รุ่นไหนดีนะนี้  (อ่าน 3324 ครั้ง)
วิธ
อยากได้ Colt จัง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6

คนรักปืน

« เมื่อ: สิงหาคม 22, 2005, 11:54:08 PM »

หากพี่ๆ  และ น้องๆ   คิดจะเลือกซื้อ ปืน ยี่ห้อ  Les Baer  ไว้ใช้ยิงเป้า  Cheesy Cheesy

พี่ๆ น้องๆ  จะเลือกรุ่นไหนครับ Huh Huh

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

ปืนในโครงการ 2551 ..............[/b][/size]
วิธ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6

คนรักปืน

« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2005, 11:58:40 PM »

Cheesy Cheesy

ปืนในโครงการ 2551 ..............[/b][/size]
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 02:23:35 AM »

โมโนลิธเฮฟวี่คับ(เรามันขาร็อค)...Grin
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 02:42:59 AM »

ไม่ซื้อครับแพง ผมยิงไม่แม่นปืนดีอย่างไรก็คงช่วยไม่ได้
ขอใช้ถูกๆอย่างสปริงฟิล หรือคิมเบอร์ไปก่อน
G. BKK
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 12

T: 081-44-22-833

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 02:48:44 AM »

ไม่ซื้อครับแพง ผมยิงไม่แม่นปืนดีอย่างไรก็คงช่วยไม่ได้
ขอใช้ถูกๆอย่างสปริงฟิล หรือคิมเบอร์ไปก่อน

ตกใจ โดนใจ แบบ จังๆ  หลงรัก ทุกวันนี้ยังเครียดอยู่เลยครับ ปืนเรา แต่ทำไม คนอื่นยิงดี  หัวเราะร่าน้ำตาริน

เป็น คนดี ให้เค้า เกรง            ดีกว่า เป็น นักเลง ให้เค้า กลัว             F*ck Off    I'm    Mixing !
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 02:49:02 AM »

โมโนลิธเฮฟวี่คับ(เรามันขาร็อค)...Grin

Grin ร็อคด้วย Grin

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 04:28:26 AM »

ส่วนใหญ่ยิงเร็วครับ  Grin Grin Grin Grin แต่มีแต่คนชมว่าหมีมันแม่นจริงๆ  Grin Grin Grin Grin

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
วิธ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6

คนรักปืน

« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 11:03:30 PM »

----------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
พี่หมอ rute และ พี่ NaiMai ครับ

ทำไม่เลือกรุ่นนี้ละครับ (โมโนลิธเฮฟวี่)

..GlockGlack..
ทำดีไว้ไม่ขาดทุน..... ขาว อวบ. อิอิอิ
Hero Member

คะแนน 48

ใช้ปืนดี มีพระคุ้มครอง

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 11:11:28 PM »

แล้วถ้า ขาสั่น ล่ะครับ?  Grin  รุ่นไหนดีหนอ?  Wink

ขอสักกระทู้ที่ไม่เลอะเทอะเลื่อนเปื้อน จนเสียคุณค่าเนื้อความในกระทู้นะครับ Cheesy
☆ *~PLOY~* ☆
Hero Member

คะแนน 62

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 11:16:20 PM »

ใครเคยบอกผมนะว่า Les Baer  นะปืน "มหาเเม่น" Huh Huh Huhเดี๋ยวจะไปหามาลองยิง

[URL=h
ต่อครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 216

(** ^0^ **)

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 11:33:27 PM »

ตกใจ โดนใจ แบบ จังๆ หลงรัก ทุกวันนี้ยังเครียดอยู่เลยครับ ปืนเรา แต่ทำไม คนอื่นยิงดี หัวเราะร่าน้ำตาริน

เรียนถามคุณ G.BKK ครับว่า สปริงฟิลด์ที่เห็นในรูปนี้เป็นรุ่นไหนเหรอครับ สวยดีจัง

Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 23, 2005, 11:51:16 PM โดย ต่อ » บันทึกการเข้า

เพื่อชาติ<>ราชบัลลังค์.....ร่วมปกป้องสถาบัน.....
DoubleAlpha
Sr. Member

คะแนน 3

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 11:44:04 PM »

ถ้าจะเอามายิงเป้าต้องตัว 5 นิ้ว

Les Baer Monolith 5 นิ้ว - แนะนำ hardchrome สวยก่า รักษาง่ายกว่า

เท่าที่ยิงมา แม่นสุด น้ำหนักดีสุด สวยที่สุด และตัดใจขายยากที่สุด  หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผมมี Les Baer Aristocrat อีกตัว 6 นิ้ว แต่หนักชิเป๋ง ถ้ากะแข่งมากกว่า 10 ชุดขึ้น ต้องมีล้ากันบ้างเพราะออกแบบมาสำหรับพาดยิง 50 เมตร (ลองถามคุณนทีที่ปืนประโยชน์ดูซิครับ)

เพิ่งได้มาที่หลังแต่คิดๆอยากขายตะหงิดๆ ทั้งๆที่หายากกว่ามากในตลาดมือสองปัจจุบัน ไม่รู้สึกเสียดาย Aristocrat แหะ Shocked

ไม่ผิดหวังคับ Wink ดีกว่าไปซื้อปืนราคาเท่ากันยี่ห้อไรนะ อูๆซี่ๆ แง่มๆๆๆๆ  โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 23, 2005, 11:49:16 PM โดย DoubleAlpha » บันทึกการเข้า

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 11:50:05 PM »

พี่หมอ rute และ พี่ NaiMai ครับ

ทำไม่เลือกรุ่นนี้ละครับ (โมโนลิธเฮฟวี่)

Wink ลองจับดูแล้วมันให้ความรู้สึกบาลานซ์ดีกว่าตัวอื่นที่เคยหยิบจับคับ...

ที่สำคัญสวยมากกกคับ...

ส่วนเรื่องฟิตนั้นผมว่าพอๆกับเลส เบร์ตัวอื่นๆคับ... Cheesy
Machine_1
เรา รัก ใน หลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 8

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2005, 11:57:07 PM »

หลงรัก..ของแพงแต่คุ้มค่าก็น่าลองนะครับที่สำคัญด้านจิตใจซื้อแล้วมีความสุขก็ยินดีด้วยครับท่าน..
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 24, 2005, 12:32:53 AM »

น้องหมีต้อง โมโนลิธ ฮาร์ดโครมค้าบบบ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก เคยจับ เคยยิง เคยขอซื้อ แต่เค้าไม่ขาย ตอนนี้เค้าจาขาย แต่ไม่มีตังค์แล้ว แต่ยังอยากได้อยู่นะค้าบบ หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์