เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 09, 2024, 02:30:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: มาขอความรู้พี่ๆๆอีกแล้วครับท่าน  (อ่าน 2662 ครั้ง)
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #15 เมื่อ: กันยายน 28, 2008, 11:28:10 PM »

เด็กยิงได้ ผู้ใหญ่ยิงดีครับ  เยี่ยม

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
pop-ja
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 12:30:39 AM »

Grin Grin Grin Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 29, 2008, 12:36:29 AM โดย pop-ja » บันทึกการเข้า
pop-ja
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #17 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 12:33:35 AM »

เด็กยิงได้ ผู้ใหญ่ยิงดีครับ  เยี่ยม

สวัสดีครับพี่มะขิ่น  มาสละเวลาตอบกระทู้ผมสองครั้งแล้วยินดีจังเลยครับ   ดีจังน้องในรูปกล้ายิงด้วยผมพาแฟนผมไปสนามพอเดินเข้าสนามได้ยินแนวอื่นๆๆยิงยืนน้ำตาไหลร้องไห้เลย  ผมจนปัญญาเลยครับไม่รู้ว่าจะทำอย่างไหร่ดีผมแค่อยากให้เค้าพอใช้ได้แต่เค้าไม่ชอบไม่เป็นไหร่ครับ
pop-ja
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #18 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 12:35:08 AM »

เอามาโชว์คุณ pop-ja นะครับ อีกอันเป็น performance center m945 compact ไต้หวันนะครับ ปืนอัดแก๊สนะครับ

สวยมากเลยครับดูไม่รู้เลยว่าเป็นอัดแก็สเลยครับพี่  ว่าแต่m2213 ของพี่สวยกว่าผมอีกของผมพาไปพามามีรอบสะแล้ว     หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน
สาละวิน_รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 51

« ตอบ #19 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 08:36:13 AM »

เห็นแล้วน้ำลายไหล

3'SF TRAINING COMPANY.
♀♣♥♠Jack Label♠♥♣♀ We Love King
♥ข้าจะจงรักภักดีต่อชาติ♥
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 32

« ตอบ #20 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 10:04:16 AM »

อ้าว!....กระสุนแพงอย่างงี้ราคาปืนต้องต้องขึ้นเปล่าครับ อิ_อิ

อย่า อยู่ อย่างเป็ด
เพราะเป็ด
บินได้...ไม่เท่านก
ว่ายน้ำได้...ไม่เท่าปลา
ขันได้...ไม่เหมือนไก่
เดินได้...ไม่เหมือนคน
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

"ทหารแก่ไม่มีวันตาย แต่จะค่อยๆเลือนหายไป"

« ตอบ #21 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 10:58:01 AM »

สวัสดีครับพี่มะขิ่น  มาสละเวลาตอบกระทู้ผมสองครั้งแล้วยินดีจังเลยครับ   ดีจังน้องในรูปกล้ายิงด้วยผมพาแฟนผมไปสนามพอเดินเข้าสนามได้ยินแนวอื่นๆๆยิงยืนน้ำตาไหลร้องไห้เลย  ผมจนปัญญาเลยครับไม่รู้ว่าจะทำอย่างไหร่ดีผมแค่อยากให้เค้าพอใช้ได้แต่เค้าไม่ชอบไม่เป็นไหร่ครับ

ง่ายๆครับ ............ ให้แฟนคุณใส่ครอบหูก่อนเดินเข้าไปในแนวครับ

ช่วยลดอาการกลัวเสียงปืนได้มาก สำหรับผู้ที่ไม่เคยชิน เยี่ยม

อย่าดึงฟ้าต่ำ  อย่าทำหินแตก  อย่าแยกแผ่นดิน
pop-ja
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #22 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 11:57:01 AM »

สวัสดีครับพี่มะขิ่น  มาสละเวลาตอบกระทู้ผมสองครั้งแล้วยินดีจังเลยครับ   ดีจังน้องในรูปกล้ายิงด้วยผมพาแฟนผมไปสนามพอเดินเข้าสนามได้ยินแนวอื่นๆๆยิงยืนน้ำตาไหลร้องไห้เลย  ผมจนปัญญาเลยครับไม่รู้ว่าจะทำอย่างไหร่ดีผมแค่อยากให้เค้าพอใช้ได้แต่เค้าไม่ชอบไม่เป็นไหร่ครับ

ง่ายๆครับ ............ ให้แฟนคุณใส่ครอบหูก่อนเดินเข้าไปในแนวครับ

ช่วยลดอาการกลัวเสียงปืนได้มาก สำหรับผู้ที่ไม่เคยชิน เยี่ยม

ใส่แล้วครับพี่     เค้าบอกเค้าไม่ชอบการยิงปืนครับ  ขนาดผมล้างปืนให้เค้ายิงให้เค้า  เค้าเอานิ้วโป้งกับนิ้วชี้จับแบบไม่อยากโดนนะครับผมนะกลัวหล่นใจจะขาด   ตอนนี้ก็ได้แต่คิดไม่ตกครับ   เศร้า เศร้า
มะขิ่น
Hero Member

คะแนน 2453

« ตอบ #23 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 12:06:40 PM »

จบข่าวครับ ..........

pop-ja
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #24 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 02:46:41 PM »

จบข่าวครับ ..........
คิดเหมื่อนผมเลยครับ อิอิ Grin Grin
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #25 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 03:23:56 PM »

อ้าว!....กระสุนแพงอย่างงี้ราคาปืนต้องต้องขึ้นเปล่าครับ อิ_อิ

โอ้ย...ถ้ากระส.22แพง กระสุนอย่างอื่นก็ไม่มีปัญญาซื้อแล้วครับ

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

pop-ja
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #26 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 03:45:27 PM »

โอ้ย...ถ้ากระส.22แพง กระสุนอย่างอื่นก็ไม่มีปัญญาซื้อแล้วครับ

ที่ผมชอบก็ตรงลูกละ 4 บาทเนี้ยละครับพี่ผมใช้  .45 ยิงหนึ่งครั้งคิดหนึ่งครั้งเหมื่อนเล่นหมากรุกเลยครับ
ทีวีแชมป์เปี้ยน
Full Member

คะแนน 18

« ตอบ #27 เมื่อ: กันยายน 29, 2008, 08:18:59 PM »

ลองเอาปืนอัดแก็สให้แฟนซ้อมมือที่บ้านก่อนสิครับให้คุ้นเคย แต่ต้องเป็นแบบ blow black นะครับ เล่นให้ชิน ยิงให้มาก เวลาไปสนาม เอาที่อุดหูที่เป็นยางอุดไปหรือสําลี แล้วตามด้วยที่ครอบหูอีกที รับรองเงียบไปเยอะ เวลาไปซ้อมไปวันธรรมดา คนน้อยๆ จะช่วยได้มาก ผมเองไปสนามครังแรก ปากนี้แห้งเลยครับ สั่นไปหมด แตอนนี้ชินแล้ว
pop-ja
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #28 เมื่อ: กันยายน 30, 2008, 01:56:57 PM »

ลองเอาปืนอัดแก็สให้แฟนซ้อมมือที่บ้านก่อนสิครับให้คุ้นเคย แต่ต้องเป็นแบบ blow black นะครับ เล่นให้ชิน ยิงให้มาก เวลาไปสนาม เอาที่อุดหูที่เป็นยางอุดไปหรือสําลี แล้วตามด้วยที่ครอบหูอีกที รับรองเงียบไปเยอะ เวลาไปซ้อมไปวันธรรมดา คนน้อยๆ จะช่วยได้มาก ผมเองไปสนามครังแรก ปากนี้แห้งเลยครับ สั่นไปหมด แตอนนี้ชินแล้ว
ลองดูทุกทางแล้วครับสงสัยจบข่าว  อิอิ
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #29 เมื่อ: กันยายน 30, 2008, 02:04:29 PM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับ

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์