เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 05:28:43 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 83 84 85 [86] 87 88 89 ... 281
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซึมเศร้าฯชวนชิมครับ  (อ่าน 472563 ครั้ง)
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #1275 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2009, 09:44:20 PM »

คุณแมว....จะร้องไห้อีกนานไม๊ครับ.... ขำก๊าก

อย่าเกิดเป็นผ้าเช็ดหน้า.........

จะคอยซับน้ำตาให้............. เศร้า

ตกลง อย่า หรือ อยาก กันแน่ครับพี่ เอิ๊กๆ  คิก คิก คิก คิก

อยากครับ........(กรูเมาเลยพิมพ์ผิด)  อิอิ คิก คิก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #1276 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2009, 09:49:31 PM »

อิอิ.......ลายเซ็นพี่แมว....... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Grin
หูไวตาไวจริงเชียวน้องโป้งเรา แลบลิ้น

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #1277 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2009, 09:50:38 PM »

คุณแมว....จะร้องไห้อีกนานไม๊ครับ.... ขำก๊าก

อย่าเกิดเป็นผ้าเช็ดหน้า.........

จะคอยซับน้ำตาให้............. เศร้า

ตกลง อย่า หรือ อยาก กันแน่ครับพี่ เอิ๊กๆ  คิก คิก คิก คิก

จะอย่าก็เซ็นก่อน...จะอยากก็จัดให้..... คิก คิก

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #1278 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2009, 09:51:52 PM »

ท่านต่อควรเปิดร้านอาหารไว้สักร้านเป็นที่ส่องสุมของพวกเรา รับรองมีคนมาเยือนไม่ขาดสาย..... เยี่ยม เยี่ยม

อาทิตย์หน้าวันไหนดีหล่ะ  น้ำลายหก จะได้ฉลองให้น้องแมวด้วย  หลงรัก ส่วนพี่แมวก็ห้ามลา ห้ามป่วยนะครับ  Cheesy Cheesy Wink

ห้ามเยี่ยม..ห้ามประกันด้วยป่าวจ๊ะน้องกายยยยยย Grin Grin Grin

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
หม่ำๆมื้อเย็นยังจ๊ะน้องกาย...ฝนกำลังตกปรอยๆ(ถิ่นเรา)อากาศเย็นสบายดีจัง เยี่ยม

หม่ำแล้วครับพี่แมวววว .....แต่ไม่อร่อยเท่าเย็นวันนั้น ที่มีทั้งเนื้อแกะ สเต็ก ปลา ฯลฯ  น้ำลายหก น้ำลายหก

ฝนตกตั้งแต่เย็นแล้วครับ อากาศชุ่มฉ่ำ เย็นสบายดีจัง แต่พรุ่งนี้ รถคงติดมโหฬาร  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
โอวว...ค่ำคืนวันนั้นเราต้องยกให้เป็นเมนูมื้อพิเศษสำหรับผองเพื่อนเชียว...มื้อใหนๆก็เทียบไม่ติด

แถวบ้านพี่เพิ่งตกเมื่อซักพักนี้เอง...ส่วนรถหน่ะคงติดตั้งแต่คืนนี้แล้วล่ะ  บ้านเราฝนตกปุ๊บต้องตามมาด้วยรถติด บู่

นั่นสิครับพี่.... คิก คิก คิก คิก

พี่แมววววทานอะไรครับมื้อเย็น  Wink
ผัดกระเพราหน่อไม้เปรี้ยว+แครอท,,ต้มจืดไข่เจียวหมูสับ,,น้ำพริกกะปิ...อิ่มพุงแตกเลยน้องกายเอ๋ย Grin Grin

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #1279 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2009, 09:54:07 PM »

ร้องอาร๊ายยยยยยยยยคุณต่อก็...

ฟรื๊ดๆๆขอสั่งน้ำมูกหน่อยจิ ขำก๊าก ขำก๊าก

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #1280 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2009, 09:55:08 PM »

ท่านต่อควรเปิดร้านอาหารไว้สักร้านเป็นที่ส่องสุมของพวกเรา รับรองมีคนมาเยือนไม่ขาดสาย..... เยี่ยม เยี่ยม

อาทิตย์หน้าวันไหนดีหล่ะ  น้ำลายหก จะได้ฉลองให้น้องแมวด้วย  หลงรัก ส่วนพี่แมวก็ห้ามลา ห้ามป่วยนะครับ  Cheesy Cheesy Wink

ห้ามเยี่ยม..ห้ามประกันด้วยป่าวจ๊ะน้องกายยยยยย Grin Grin Grin

หม่ำๆมื้อเย็นยังจ๊ะน้องกาย...ฝนกำลังตกปรอยๆ(ถิ่นเรา)อากาศเย็นสบายดีจัง เยี่ยม

หม่ำแล้วครับพี่แมวววว .....แต่ไม่อร่อยเท่าเย็นวันนั้น ที่มีทั้งเนื้อแกะ สเต็ก ปลา ฯลฯ  น้ำลายหก น้ำลายหก

ฝนตกตั้งแต่เย็นแล้วครับ อากาศชุ่มฉ่ำ เย็นสบายดีจัง แต่พรุ่งนี้ รถคงติดมโหฬาร  คิก คิก คิก คิก คิก คิก
โอวว...ค่ำคืนวันนั้นเราต้องยกให้เป็นเมนูมื้อพิเศษสำหรับผองเพื่อนเชียว...มื้อใหนๆก็เทียบไม่ติด

แถวบ้านพี่เพิ่งตกเมื่อซักพักนี้เอง...ส่วนรถหน่ะคงติดตั้งแต่คืนนี้แล้วล่ะ  บ้านเราฝนตกปุ๊บต้องตามมาด้วยรถติด บู่

นั่นสิครับพี่.... คิก คิก คิก คิก

พี่แมววววทานอะไรครับมื้อเย็น  Wink
ผัดกระเพราหน่อไม้เปรี้ยว+แครอท,,ต้มจืดไข่เจียวหมูสับ,,น้ำพริกกะปิ...อิ่มพุงแตกเลยน้องกายเอ๋ย Grin Grin

ครบห้าหมู่เลย....มิน่าพี่ถึงมีสุขภาพดีทั้งกาย และใจ  หลงรัก

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #1281 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2009, 09:55:34 PM »

อิอิ.......ลายเซ็นพี่แมว....... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

Grin

ทั้ง version ชาย หญิง เลย  คิก คิก
ก็ชอบทั้ง2versionเลยนี่.... แลบลิ้น แลบลิ้น.

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #1282 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2009, 09:57:01 PM »

ร้องอาร๊ายยยยยยยยยคุณต่อก็...

ฟรื๊ดๆๆขอสั่งน้ำมูกหน่อยจิ ขำก๊าก ขำก๊าก

หึหึ....ดีใจด้วยนะ...อิอิ
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #1283 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2009, 09:58:09 PM »

ขอเป็นผืนโตๆนะพี่.....เผื่อไว้เช็ดน้ำหมากด้วยเลย Grin Grin Grin

SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #1284 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2009, 09:59:19 PM »

หิวจัง

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #1285 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2009, 10:00:34 PM »

อยากครับ........(กรูเมาเลยพิมพ์ผิด)  อิอิ คิก คิก
พี่เสือเมา!!!! ตกใจ ตกใจ

แล้วคนนั่งกินข้างๆพี่เมื่อกี้จะตกอยู่สภาพใหนนี่ ยิ้มีเลศนัย

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #1286 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2009, 10:03:29 PM »

อาทิตย์หน้าวันไหนดีหล่ะ  น้ำลายหก จะได้ฉลองให้น้องแมวด้วย  หลงรัก ส่วนพี่แมวก็ห้ามลา ห้ามป่วยนะครับ  Cheesy Cheesy Wink

หม่ำแล้วครับพี่แมวววว .....แต่ไม่อร่อยเท่าเย็นวันนั้น ที่มีทั้งเนื้อแกะ สเต็ก ปลา ฯลฯ  น้ำลายหก น้ำลายหก

ฝนตกตั้งแต่เย็นแล้วครับ อากาศชุ่มฉ่ำ เย็นสบายดีจัง แต่พรุ่งนี้ รถคงติดมโหฬาร  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

แถวบ้านพี่เพิ่งตกเมื่อซักพักนี้เอง...ส่วนรถหน่ะคงติดตั้งแต่คืนนี้แล้วล่ะ  บ้านเราฝนตกปุ๊บต้องตามมาด้วยรถติด บู่

พี่แมววววทานอะไรครับมื้อเย็น  Wink

ครบห้าหมู่เลย....มิน่าพี่ถึงมีสุขภาพดีทั้งกาย และใจ  หลงรัก
ไม่หวงเมนูน๊า.....ก๊อบปี้ได้ๆจ๊ะ Cheesy Cheesy

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #1287 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2009, 10:04:53 PM »

หิวจัง
สวัสดีคะคุณ47  หิวๆมา..เข้าห้องนี้อาจหิวหนักกว่าเก่านะคะ คิก คิก

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #1288 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2009, 10:04:57 PM »

.........แปลงร่างได้  อยากจะแปลงเป็นผืนผ้า.........

.........เอาไว้คอยซับน้ำตา  ไม่ให้หมอง.........

.........อยากอยู่ใกล้  คอยดูแล ยามเธอปอง......

.........เป็นที่พึ่ง  คนที่สอง  ก็ยังดี..........  กริ้วๆ คิก คิก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #1289 เมื่อ: พฤษภาคม 14, 2009, 10:08:09 PM »

.........แปลงร่างได้  อยากจะแปลงเป็นผืนผ้า.........

.........เอาไว้คอยซับน้ำตา  ไม่ให้หมอง.........

.........อยากอยู่ใกล้  คอยดูแล ยามเธอปอง......

.........เป็นที่พึ่ง  คนที่สอง  ก็ยังดี..........  กริ้วๆ คิก คิก

พี่เสือเอามาจากไหนเนี่ย.....เชยจริงๆ... ขำก๊าก
หน้า: 1 ... 83 84 85 [86] 87 88 89 ... 281
  พิมพ์