เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 04, 2024, 06:26:08 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 115 116 117 [118] 119 120 121 ... 281
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซึมเศร้าฯชวนชิมครับ  (อ่าน 473380 ครั้ง)
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #1755 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 11:02:04 PM »

เหอๆๆ นั่งโซ้ยบะหมี่เป็ดย่างอยู่เนี่ย ตอนแรกว่าจะไม่กินแล้ว  แลบลิ้น

หุ่นยังกะนายแบบกลัวอะไรพี่จ้าว...^^

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1756 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 11:03:59 PM »

งั้นพี่เอ้เดลี้ยงเลยเหอะ ได้ไม่ต้องไปเสียค่าแคดดี้ใหเสียเวลากินอีกต่างหาก  คิก คิก

เหอๆๆ นั่งโซ้ยบะหมี่เป็ดย่างอยู่เนี่ย ตอนแรกว่าจะไม่กินแล้ว  แลบลิ้น

หุ่นยังกะนายแบบกลัวอะไรพี่จ้าว...^^

ผมหนักปริ่มๆจะ80แล้วนะกั๊บ  อ๋อย

บ่นไปงั้นแหละ แกะ2ห่อเทรวมกันโซ้ยหมดชามแล้ว  คิก คิก
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #1757 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 11:12:52 PM »

แงแงแง  ไม่น่าดูกระทู้นี้เลย .....  ตั้งแต่เห็นแรก ๆ ละ

เผลอนิดเดียวต้องเดือดร้อนมาม่าต้มยำอีกแล้ว

คราวหน้าจัดแบบนี้ที่ซุ้มเอาเปล่า...เดี๋ยวเตรียมไปให้....

อิอิอิ   ขอบพระคุณครับพี่ไม่ไหวถ้าจะแพงเกรงใจ   ............  อิอิอิ

เนื้อสไลด์แพ็คโคขุน....แพ็คละห้าสิบบาท...คนละสองแพ็คอิ่มแล้วครับ...

แต่ต้องไปรับที่เซียร์รังสิตนี่สิ....

ถูกแฮะ...บนห้างเลยเหรอท่านต่อ  Cheesy Cheesy

หลังเซียร์ครับผู้การ..เป็นร้านค้าส่งโพนยางคำของสหกรณ์สกล....

มีสองที่...ที่กรุงเทพครับที่เซียร์กับสุขุมวิท....

อยากได้เนื้อเกรดไหน..สั่งสไลด์อย่างไรโทรสั่งได้ครับ...

ผมถึงกับขนาดต้องมีคู่มือเลย.... Grin

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #1758 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 11:24:32 PM »

แงแงแง  ไม่น่าดูกระทู้นี้เลย .....  ตั้งแต่เห็นแรก ๆ ละ

เผลอนิดเดียวต้องเดือดร้อนมาม่าต้มยำอีกแล้ว

คราวหน้าจัดแบบนี้ที่ซุ้มเอาเปล่า...เดี๋ยวเตรียมไปให้....

อิอิอิ   ขอบพระคุณครับพี่ไม่ไหวถ้าจะแพงเกรงใจ   ............  อิอิอิ

เนื้อสไลด์แพ็คโคขุน....แพ็คละห้าสิบบาท...คนละสองแพ็คอิ่มแล้วครับ...

แต่ต้องไปรับที่เซียร์รังสิตนี่สิ....

ถูกแฮะ...บนห้างเลยเหรอท่านต่อ  Cheesy Cheesy

หลังเซียร์ครับผู้การ..เป็นร้านค้าส่งโพนยางคำของสหกรณ์สกล....

มีสองที่...ที่กรุงเทพครับที่เซียร์กับสุขุมวิท....

อยากได้เนื้อเกรดไหน..สั่งสไลด์อย่างไรโทรสั่งได้ครับ...

ผมถึงกับขนาดต้องมีคู่มือเลย.... Grin

โอ้โห....สุดยอดเลยเพื่อนผม  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ประมาณสิบปีที่แล้ว คุณอาผมพาไปหาซื้อเนื้อด้านหลังเซียร์นี่แหละครับไม่ทราบร้านเดียวกันหรือเปล่า หน้าร้านจะมีรูปวัว และผังแสดงส่วนต่างๆของมัน ....ร้านเป็นคูหาเดียวไม่มีชื่อร้าน ด้านหลังเป็นห้องครัว สไลด์เนื้อกันตรงนั้นเลย....เนื้อที่ได้เอามาลงกระทะเทฟลอน แบบตรงกลางเป็นลอนๆ ย่างไฟ อร่อยสุดๆเลย  เยี่ยม

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #1759 เมื่อ: มิถุนายน 23, 2009, 11:27:27 PM »

ม่ายยยจ้ายยยยยยยยยย...... แลบลิ้น

ใครแพ้ คนนั้นเลี้ยง...ต่างหากล่ะ...เอิ๊กๆๆๆๆ

รอกินปลาเก๋า ผู้การ อยู่นะครับ... คิก คิก

อ้าวเหรอ....  คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไปนอนเถอะนะเพื่อนเอ้....จะได้ฝัน(ไปเถอะ)ดี.... มีความสุข  คิก คิก คิก คิก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

fink
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 351

« ตอบ #1760 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2009, 12:29:17 AM »

โห.........พี่ต่อครับ วันไหนจะไปชาบู ชาบู เรียกด้วยนะครับ น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #1761 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2009, 11:13:08 AM »

อิอิอิ   ขอบพระคุณครับพี่ไม่ไหวถ้าจะแพงเกรงใจ   ............  อิอิอิ

โอ้โห....สุดยอดเลยเพื่อนผม  เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

ประมาณสิบปีที่แล้ว คุณอาผมพาไปหาซื้อเนื้อด้านหลังเซียร์นี่แหละครับไม่ทราบร้านเดียวกันหรือเปล่า หน้าร้านจะมีรูปวัว และผังแสดงส่วนต่างๆของมัน ....ร้านเป็นคูหาเดียวไม่มีชื่อร้าน ด้านหลังเป็นห้องครัว สไลด์เนื้อกันตรงนั้นเลย....เนื้อที่ได้เอามาลงกระทะเทฟลอน แบบตรงกลางเป็นลอนๆ ย่างไฟ อร่อยสุดๆเลย  เยี่ยม

เยี่ยม เยี่ยม สุดยอดจริงๆพี่ต่อ ไว้ขอยืมมาอ่านเล่นประดับความรู้หน่อยน๊ะครับพี่  ไหว้

ใช่ที่พี่เคยเอามาให้ผมกินสองแพ๊ครึเปล่าครับร้านนี้  น้ำลายหก เยี่ยม

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #1762 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2009, 11:33:34 AM »

50 บาทนี่กี่ขีดอ่ะพี่

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #1763 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2009, 06:45:31 PM »

ประมาณสองขีดครับ....แต่ราคาขึ้นอยู่กับส่วนไหนด้วยนะ.... Cheesy

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #1764 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2009, 06:50:06 PM »

ประมาณสองขีดครับ....แต่ราคาขึ้นอยู่กับส่วนไหนด้วยนะ.... Cheesy

โหแบบนี้ไม่แพง  ......  ปกติทำสุกี้กิน ก็ซื้อเนื้อสันโลนึง  +/- นิดหน่อย  ร้อยกว่าบาท

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #1765 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2009, 07:28:54 PM »

หิวจัง........ หลงรัก

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #1766 เมื่อ: มิถุนายน 24, 2009, 08:26:02 PM »

โหแบบนี้ไม่แพง  ......  ปกติทำสุกี้กิน ก็ซื้อเนื้อสันโลนึง  +/- นิดหน่อย  ร้อยกว่าบาท

เนื้อสุกี้ไม่เหมือนชาบูนะ...เนื้อสุกี้ต้องหมักก่อน...เดี๋ยวเอาซอสไปให้.... ยิ้มีเลศนัย
จัสมิน +✿+사랑+✿+
ความดีเหมือนกางเกงใน ไม่จำเป็นต้องเอาออกมาโชว์
Full Member

คะแนน 88

ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะพูด

« ตอบ #1767 เมื่อ: มิถุนายน 26, 2009, 10:10:21 AM »

เนื้อสุกี้ไม่เหมือนชาบูนะ...เนื้อสุกี้ต้องหมักก่อน...เดี๋ยวเอาซอสไปให้.... ยิ้มีเลศนัย

เยี่ยมทำกินกันเมื่อไหร่คะ ไปด้วยคน เรียกด้วยนะคะ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #1768 เมื่อ: มิถุนายน 27, 2009, 02:01:05 AM »

เยี่ยมทำกินกันเมื่อไหร่คะ ไปด้วยคน เรียกด้วยนะคะ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

ได้เลยครับคุณจัสมิน.... หลงรัก

วันก่อนมีแอบไปทานกาแฟต่อด้วย คิก คิก
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #1769 เมื่อ: กรกฎาคม 08, 2009, 08:51:28 PM »

พี่ต่อครับแบบนี้ใช้ได้มั้ยครับ  หลงรัก น้ำลายหก โลล่ะ1,300 เนื้อAusนำเข้า น้องๆวากิว(ไปดูราคาวากิวที่topมาโลล่ะตั้ง4,xxx  ตกใจหน้าซีดหลงรัก น้ำลายหก

หนาประมาณ1นิ้ว  หลงรัก

น้ำหนักต่อชิ้น 250g +-

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
หน้า: 1 ... 115 116 117 [118] 119 120 121 ... 281
  พิมพ์