เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 05:23:28 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 202 203 204 [205] 206 207 208 ... 281
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซึมเศร้าฯชวนชิมครับ  (อ่าน 472122 ครั้ง)
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #3060 เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 08:08:43 AM »

หนูไม่รู้เรื่องนะคะพี่เสือ....หนูเป็นแพะ.... คิก คิก ขำก๊าก

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #3061 เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 08:15:11 AM »

หนูไม่รู้เรื่องนะคะพี่เสือ....หนูเป็นแพะ.... คิก คิก ขำก๊าก

คิก คิก ตกลงเจ๊จะกินแพะหรือแกะ คู่กับไวน์แบบไหนดีครับ  Grin

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #3062 เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 08:23:02 AM »

จัดมาได้เร้ยยยย...แพง ๆ หน่อยนะ เดิมพันเยอะ.....คิก คิกขำก๊าก

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3063 เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 08:49:22 AM »

ผมเกลียดท่านเบี้ยวชายหาดครับ......นี่สี่ทุ่มพึ่งจะเริ่มมีสติ  บู่ โดนหมากัดมือไม่รู้เรื่องเลย  บู่ หัวเราะร่าน้ำตาริน

โดนกัดอีกแล้วเหรอ  ......

สงสัยต้องเอาหมาไปถอนฟันให้หมดดีกว่ามั๊งพร้อม  ........   Grin

ปิ่นคงไม่ยอมครับพี่  หัวเราะร่าน้ำตาริน ..... ผมเกลียดดดดดดมัน  หัวเราะร่าน้ำตาริน

แค่กัดแค่นี้....ถึงกับพาหมาไปถอนฟันเชียวรึจ๊ะ  โหดกันซะไม่มี
ล่อหมาแม่ม....ไปยิงทิ้งดีกว่า......
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #3064 เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 09:30:41 AM »

กินให้สนุกนะป้า........เวลากินมองหน้าคู่สนทนาแล้วพยักหน้าไปด้วยนะครับ คิก คิก
    ป้าเหนื่อยแย่เลยครับ  กินให้สนุก กินไปเล่นไป ...  Grin
ต่อไปจะยุให้ป้ากินไป.......ยิงน้องยิงนุ่งไป คิก คิก
ถ้าน้องไม่นุ่งค่อยยิงค่ะปู่....ทนดูไม่ได้...... คิก คิก
น้องอย่างตี๋น่ะบ่มิ๊ไก๊แล้ว  ถามดูเมาหลับมากี่ครั้งแล้ว ขำก๊าก
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #3065 เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 10:12:24 AM »

บ่มิ๊ไก๊ทุกเรื่องรึเปล่าคะ.... คิก คิก

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #3066 เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 11:03:35 AM »

คิก คิก  ดูดูแล้ว........จะเป็นแมวบ้าก็เพราะหมานี่แหล่ะ..........(มันน่ายิงทิ้งจริงๆ) คิก คิก
มันฉีดยากันบ้าแล้วนะพี่  คิก คิก
ก็คงงั้นแหล่ะ.........นี่ขนาดฉีดกันบ้าแล้วนะ.........เพื่อนผมยังบ้าได้ถึงขนาดนี้.........เอิ๊กๆๆๆ ขำก๊าก
บ้ายังไงผมก็ไม่ลืมสองพันวันพฤหัสนะครับพี่  ขำก๊าก ขำก๊าก
พวกมรึง โกง กรู............ ขำก๊าก

ธนาคารไหนว่ะ ให้ดอกเบี้ยร้อยละ ๕ ต่อปี  
เจ็โม่เป็นพยานครับ.....เถียงหรออออออออ  ขำก๊าก ขำก๊าก
ใครโกงคะ...หลักฐานคาตา..... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไม่มีเงื่อนไขไม่ใช่เหรอ.... ขำก๊าก

ถ้าป้าโม่ให้ร้อยละ 5     เดี๋ยวจะขนเอาไปฝากให้หมดเลย...... Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #3067 เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 11:12:19 AM »

งอน งอน

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #3068 เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 12:33:45 PM »

คิก คิก  ดูดูแล้ว........จะเป็นแมวบ้าก็เพราะหมานี่แหล่ะ..........(มันน่ายิงทิ้งจริงๆ) คิก คิก
มันฉีดยากันบ้าแล้วนะพี่  คิก คิก
ก็คงงั้นแหล่ะ.........นี่ขนาดฉีดกันบ้าแล้วนะ.........เพื่อนผมยังบ้าได้ถึงขนาดนี้.........เอิ๊กๆๆๆ ขำก๊าก
บ้ายังไงผมก็ไม่ลืมสองพันวันพฤหัสนะครับพี่  ขำก๊าก ขำก๊าก
พวกมรึง โกง กรู............ ขำก๊าก

ธนาคารไหนว่ะ ให้ดอกเบี้ยร้อยละ ๕ ต่อปี  
เจ็โม่เป็นพยานครับ.....เถียงหรออออออออ  ขำก๊าก ขำก๊าก
ใครโกงคะ...หลักฐานคาตา..... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ไม่มีเงื่อนไขไม่ใช่เหรอ.... ขำก๊าก
ถ้าป้าโม่ให้ร้อยละ 5     เดี๋ยวจะขนเอาไปฝากให้หมดเลย...... Grin
หนูป่าว...แบงค์เค้าให้เองค่ะ.... Grin Grin Grin

โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #3069 เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 12:35:14 PM »

งอน งอน
โห...มีงอน....เดี๋ยวโดนปรับสองเท่านะคะ..... คิก คิก

สมาชิกรอเชือดอยู่เพียบเลย.... ขำก๊าก

หนูเป็นแพะ...แต่ไม่ได้รับบาป...รับกินอย่างเดียวค่ะ... น้ำลายหก

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #3070 เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 07:41:31 PM »

งอน งอน
โห...มีงอน....เดี๋ยวโดนปรับสองเท่านะคะ..... คิก คิก

สมาชิกรอเชือดอยู่เพียบเลย.... ขำก๊าก

หนูเป็นแพะ...แต่ไม่ได้รับบาป...รับกินอย่างเดียวค่ะ... น้ำลายหก

ข่าวล่าสุด....พรุ่งนี้พี่เสือไปงานที่นครสวรรค์ครับเจ๊ กว่าจะออกจากนครสวรรค์ก็ห้าโมงเย็น
สงสัยพรุ่งนี้จะมีโรคเลื่อนอีกแล้วครับเจ๊  คิก คิก แบบนี้ต้องคิดดอกจริงมั้ยครับ  คิก คิก
จากไวน์แค่ขวดเดียว คงต้องเสียค่าเลื่อนเป็นสองขวดซะแล้ว  คิก คิก คิก คิก
ถ้าคราวหน้าเลื่อนอีกโดนปรับเป็นสามขวดเลย  น้ำลายหก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^

โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #3071 เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 10:03:14 PM »

งอน งอน

ข่าวล่าสุด....พรุ่งนี้พี่เสือไปงานที่นครสวรรค์ครับเจ๊ กว่าจะออกจากนครสวรรค์ก็ห้าโมงเย็น
สงสัยพรุ่งนี้จะมีโรคเลื่อนอีกแล้วครับเจ๊  คิก คิก แบบนี้ต้องคิดดอกจริงมั้ยครับ  คิก คิก
จากไวน์แค่ขวดเดียว คงต้องเสียค่าเลื่อนเป็นสองขวดซะแล้ว  คิก คิก คิก คิก
ถ้าคราวหน้าเลื่อนอีกโดนปรับเป็นสามขวดเลย  น้ำลายหก
งานนี้โดนสามเด้งจ่ายรอบวงค่ะพี่เสือ... คิก คิก

Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #3072 เมื่อ: มีนาคม 03, 2010, 11:56:40 PM »

งอน งอน

งานนี้โดนสามเด้งจ่ายรอบวงค่ะพี่เสือ... คิก คิก

เจอะ คน ใจ ร้าย ใจดำก็มีแต่ช้ำ รับกรรมตากฟ้า ตากฝน ยังชื่นฉ่ำ คิก คิก (มันเกี่ยวกันไหมเนี่ยเพลงนี้)

http://radio.sanook.com/music/player/%E0%B8%99%E0%B9%89%E0%B8%B3%E0%B8%95%E0%B8%B2%E0%B8%9D%E0%B8%99/26227/

โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #3073 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 07:42:23 AM »

งอน งอน

เจอะ คน ใจ ร้าย ใจดำก็มีแต่ช้ำ รับกรรมตากฟ้า ตากฝน ยังชื่นฉ่ำ คิก คิก (มันเกี่ยวกันไหมเนี่ยเพลงนี้)

http://radio.sanook.com/music/player/%E0%B8%99%E0%B9%89%E0%B8%B3%E0%B8%95%E0%B8%B2%E0%B8%9D%E0%B8%99/26227/
มีค่อนแคะเหน็บแนบ....เดี๋ยวโดนจ่ายรอบวงซ้ำซ้อนนะคะพี่เสือ..... คิก คิก

แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #3074 เมื่อ: มีนาคม 04, 2010, 08:54:47 AM »

จากโดนมื้อเดียวสงสัยต้องปรับเป็นสองมื้อ  ขำก๊าก ขำก๊าก

หน้า: 1 ... 202 203 204 [205] 206 207 208 ... 281
  พิมพ์