เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 05:43:29 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 51 52 53 [54] 55 56 57 ... 281
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซึมเศร้าฯชวนชิมครับ  (อ่าน 471658 ครั้ง)
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #795 เมื่อ: มกราคม 13, 2009, 11:27:46 AM »

คงจะใช่ครับคุณต่อ  เพราะเวลากินจะมีหลอดคอติดมาด้วย

ถ้าได้มาแล้วไม่ทำกินเลย  ทิ้งไว้เช้ามันจะฝ่อกลายเป็นน้ำหมด

ครับพี่ต้อย....เนื้อส่วนนี้คนฉีจะหวงมาก...เหมือนเป็นตำนานบอกต่อๆกันไป...เลยไม่มีขายในตลาด...

แค่เอามาคลุกเกลือพริกไทก็อร่อยสุดยอดแล้วครับ... เยี่ยม
ผมกินมาตั้งแต่เด็กๆ  เพราะบ้านอยู่ใกล้โรงฆ่าสัตว์กล้วยน้ำไท

ร้านข้าวต้มจะเอามารวน  แล้วก็ผัดใส่พริกเผา+ต้มหอม  เพียงแค่นี้เอาสเต็กมาแล้กก็ไม่ยอมแล้ว 55555

ตีสองของคืนหนึ่งเมื่อปี32...ผมซ้อนมอเตอร์ไซค์เพื่อน...ขับผ่านป่าช้า ลูกแกท่ามะกา เข้าไปยังโรงฉีหมู...

ด้วยเหตุที่ว่าจะไปเอาส่วนที่อร่อยที่สุดมาย่างแกล้มเหล้ากัน...คนฉีห้าหกคนนุ่งแต่กางเกงในทักทายเพื่อนผมเป็นอย่างดี...

เหลือบมองไปข้างหน้าเห็นหมูตัวหนึ่งนอนแช่น้ำอยู่ในอ่างปูนที่ข้างใต้มีฟืนสุมอยู่...โกนขน...สักพักก็ตัดหัวยกแขวน....กรีดท้องเครื่องในหลุดพลั่กออกมาหมด

ใช้ขวานเลาะออกเป็นสองซีก...หนึ่งในนั้นตะโกนถามว่าเหมือนเดิมใช่ไหม...เพื่อนบอกเออ...ตอบเสร็จคนฉีก็โยนเนื้อมาก้อนหนึ่ง...

แต่ดันโยนมาทางผม...อารามตกใจเลยรับไว้ได้สวยงามอย่าง...วานเดอฟา.....

รับมาแล้วรู้สึกกระอักกระอ่วนเป็นที่สุด...เพราะเนื้อมันยังเต้นตุ้บๆอยู่เลย... Cheesy

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #796 เมื่อ: มกราคม 13, 2009, 11:50:59 AM »

http://www.oknation.net/blog/print.php?id=208187

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #797 เมื่อ: มกราคม 13, 2009, 11:51:38 AM »

ตอนผมเด็กๆ...เคยตามแม่ไปดูเขาฉีหมูที่บ้านผู้ใหญ่บ้าน

ด้วยความใจกล้าเลยลงไปดู เห็นเขาเอามีดยาวเกือบฟุตแทงคอหมู เลือด+เสียงร้องทำเอาผมเดินหนีเลยครับ...... ตกใจหน้าซีด

แม่ได้เนื้อหมูกลับมาทำให้กินบอกว่าของอร่อยนะ แต่ผมไม่ได้กินเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #798 เมื่อ: มกราคม 13, 2009, 11:57:13 AM »

ตอนผมเด็กๆ...เคยตามแม่ไปดูเขาฉีหมูที่บ้านผู้ใหญ่บ้าน

ด้วยความใจกล้าเลยลงไปดู เห็นเขาเอามีดยาวเกือบฟุตแทงคอหมู เลือด+เสียงร้องทำเอาผมเดินหนีเลยครับ...... ตกใจหน้าซีด

แม่ได้เนื้อหมูกลับมาทำให้กินบอกว่าของอร่อยนะ แต่ผมไม่ได้กินเลย หัวเราะร่าน้ำตาริน

วัดตรงลูกแกเลยไล่อันตึ๊งไปร้อยสองร้อยเมตร...โป้งน่าจะรู้จักนะ...คนฉีใช้ไม้ท่อนใหญ่ปล่อยลงมาตรงหัวหมูที่เดินเข้าแถวกันมา...

ดูก็ไม่แรง...แต่หมูลงไปชักดิ้นพราดๆ...คนตีจะต้องชำน่ญ...ทีเดียวต้องตาย...ถ้าไม่งั้นมันจะวิ่งไปทั่ว...ทีนี้ไอ้ตัวที่เดินตามกันมามันเห็นเพื่อนตายต่อหน้า..

มันก็ร้องอย่างโหยหวล...ข้างหลังก็ใจเสีย...ร้องรับกันเป็นทอดๆ...ตัวสุดท้ายที่เห็น...ไม่ถูกตี...เพราะมันเป็นลมตายไปเสียก่อน...จริงๆ..
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #799 เมื่อ: มกราคม 13, 2009, 12:05:41 PM »

ต่างกันเยอะเลยครับพี่ต่อ.....^^

วัดตรงลูกแกเลยไล่อันตึ๊งไปร้อยสองร้อยเมตร...โป้งน่าจะรู้จักนะ...คนฉีใช้ไม้ท่อนใหญ่ปล่อยลงมาตรงหัวหมูที่เดินเข้าแถวกันมา...

ดูก็ไม่แรง...แต่หมูลงไปชักดิ้นพราดๆ...คนตีจะต้องชำน่ญ...ทีเดียวต้องตาย...ถ้าไม่งั้นมันจะวิ่งไปทั่ว...ทีนี้ไอ้ตัวที่เดินตามกันมามันเห็นเพื่อนตายต่อหน้า..

มันก็ร้องอย่างโหยหวล...ข้างหลังก็ใจเสีย...ร้องรับกันเป็นทอดๆ...ตัวสุดท้ายที่เห็น...ไม่ถูกตี...เพราะมันเป็นลมตายไปเสียก่อน...จริงๆ..

แสดงว่าพี่ต่อเคยอยู่แถวนั้นแน่ๆ รู้จักร้านขายยาไล่อันตึ๊ง ด้วย  เยี่ยม

ตัวสุดท้ายเป็นลมตาย ไหว้

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #800 เมื่อ: มกราคม 13, 2009, 12:07:36 PM »

กิน ๆ ไปเฮอะ...โป้ง....

ผมก็กะแบบนี้....โป๊กอี๊ด....กับ น้องหมา ของน้องแมวเหมือนกัน...
แล้วเดี๋ยวเรา..มาแบ่งกัน ไปทำเค็มบ้าง
ทำตุ๋นยาจีนบ้างอ่ะ

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #801 เมื่อ: มกราคม 13, 2009, 12:42:03 PM »

ผมเคยเห็นแบบนี้ แต่ไม่ได้เข้าแถว ตี
เป็นการแทงคอหมูที่อยู่ในกระชุ

ก่อนแทงมันร้องน่าสงสารมาก เหมือนรู้ชะตากรรม

พอแทง มันหวีดทีเดียว ยาว แล้วค่อยๆเงียบ ขาตะกายๆ

อีกตัวที่อยู่ในกระชุ หันหลังให้ คงไม่เห็นเพื่อน แต่พอได้ยินเสียงเพื่อนหวีดร้อง
พลอยประสานเสียงร้องไปด้วย ฉี่ราดก่อนตัวที่ถูกแทงอีก

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #802 เมื่อ: มกราคม 13, 2009, 03:23:31 PM »

เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #803 เมื่อ: มกราคม 13, 2009, 03:35:46 PM »

โอ๋...โอ๋...โอ๋...โอ๋...โอ๋...โอ๋...โอ๋...โอ๋...โอ๋...โอ๋...โอ๋...
ไม่แล้วครับ  ไม่เล่าแล้ว

อีตาบ้านชายหาดนะ  นำผมไปเข้ารกเข้าพงทุกที... ยี๊ ยี๊ ยี๊

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #804 เมื่อ: มกราคม 13, 2009, 04:08:19 PM »

Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin Grin

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #805 เมื่อ: มกราคม 13, 2009, 04:23:50 PM »

ค่อยใจชื้นขึ้นมาหน่อย

ไม่โกรธผมน้า............

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #806 เมื่อ: มกราคม 13, 2009, 04:26:00 PM »

เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า เศร้า

โอ๋...โอ๋...โอ๋...โอ๋...โอ๋...โอ๋...โอ๋...โอ๋...โอ๋...โอ๋...โอ๋...

อีตาบ้านชายหาดนะ  นำผมไปเข้ารกเข้าพงทุกที... ยี๊ ยี๊ ยี๊

ใครบอกว่าป้าแมว เสียใจสงสารหมู  ป้าเขาเสียใจที่ยังไม่เคยกินต่างหาก ............  อิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #807 เมื่อ: มกราคม 13, 2009, 04:51:38 PM »

ใครบอกว่าป้าแมว เสียใจสงสารหมู  ป้าเขาเสียใจที่ยังไม่เคยกินต่างหาก ............  อิอิอิ
ง่า!!!คุณรูก็...เสียใจกะน้องหมูซิ(ซ้ำร้ายยิ่งกว่านั้นตอนที่อ่านๆอยู่ในปากกำลังเคี้ยวหมูทอดอยู่ตุ้ยๆๆเชียว..โฮๆๆๆ) หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #808 เมื่อ: มกราคม 13, 2009, 06:11:33 PM »

มันเกี่ยวกับผมตรงไหนครับ..... Huh Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 13, 2009, 08:48:59 PM โดย บ้านชายหาด » บันทึกการเข้า
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

« ตอบ #809 เมื่อ: มกราคม 14, 2009, 09:38:08 AM »

ทำไมต้อง

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมื่อวานนี้ เวลา 20:48:59 โดย บ้านชายหาด »

สาบานได้มั้ย ตอนโพสต์แก้เวลา20:48:59 น่ะ มีสติสัมปชัญญะครบถ้วน  Grin Grin Grin

หน้า: 1 ... 51 52 53 [54] 55 56 57 ... 281
  พิมพ์