เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 30, 2024, 08:22:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 281
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซึมเศร้าฯชวนชิมครับ  (อ่าน 470355 ครั้ง)
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #90 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 08:17:01 PM »

เอ้า ก็ผมเพิ่งเคยพบเคยเจออ่ะ คนอาไร๊......

บ่ายแดดเปรี้ยงๆ อากาศร้อนอบอ้าว พ่อคุณนั่งซดไข่ลวกแก้วเบ้อเริ่ม .... เหนาะๆ3ฟองง่ะ  อ๋อย
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #91 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 08:22:02 PM »

พี่ต่อมาป่าว.....กระท่อมรูเกอร์

จัดมอเตอร์ไซค์ไปร้อยห้าสิบ....เกี๊ยวน้ำด้วยครับ... เยี่ยม

โอเชครับ...

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #92 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 08:25:44 PM »

พี่ tu น่ะหรือ  ซัดไข่ลวก 3 ฟอง...ไม่น่าเชื่ออ่ะ....คริ คริ
ปกติ...เห็นหลับคาโต๊ะ ทู๊กกกกกกกก...ที
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #93 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 08:28:42 PM »

น้อง 51 ครับ....เอ่อ...ขอโทษนะครับ

กรู เกลียด มรึง...มีไรป่ะ ยี๊ ยี๊ บู่ บู่ แบร่ แบร่

ขอเพิ่มท่าน บชห. เข้าไปอีกคนครับ แลบลิ้น ยี๊ ยี๊ บู่ บู่ แบร่ แบร่

เพิ่มนังจ้าว เข้าไปอีกคนด้วย แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

ไม่แน่...คงมีน้องรูฯ ต่อเข้าไปอีกอ่ะ

ยกเว้นเค๊าคนนึงน๊า ยิ้มีเลศนัย

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #94 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 08:34:28 PM »

ท่านแมวป้า...คงจะมาเติ่มเชื้อเพลิง...อ่ะ  คริ คริ
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #95 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 08:42:14 PM »

ท่านแมวป้า...คงจะมาเติ่มเชื้อเพลิง...อ่ะ  คริ คริ

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊ากแระก็คงเป็นรายต่อไปที่จะโดน ยี๊

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #96 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 11:22:39 PM »

ท่านแมวบ้าถ่ายรูปผักมายังกะอยู่ในสวน.....วันหน้ามาลองกินแหนมเนืองข้างบ้านผมสิ....มีวิ่งโชว์ด้วย.. ขำก๊าก

ไม่้ต้องเลยยยย งอนอยู่  แลบลิ้น ปล่อยให้อยากแล้วจากไป  แลบลิ้น

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #97 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 11:28:11 PM »

ท่านแมวบ้าถ่ายรูปผักมายังกะอยู่ในสวน.....วันหน้ามาลองกินแหนมเนืองข้างบ้านผมสิ....มีวิ่งโชว์ด้วย.. ขำก๊าก

ไม่้ต้องเลยยยย งอนอยู่  แลบลิ้น ปล่อยให้อยากแล้วจากไป  แลบลิ้น
อยากกินแหนมเนืองมั่งจัง..รู้สึกอยากกินผัก~ผั๊ก~ผัก

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #98 เมื่อ: ตุลาคม 04, 2008, 11:31:25 PM »

อยากกินแหนมเนืองมั่งจัง..รู้สึกอยากกินผัก~ผั๊ก~ผัก
เยี่ยม ผมกินเกือบทุกเสาร์เลยครับ  น้ำลายหก
ส่วนส้มตำนี่เกือบทุกมื้อค่ำ  หลงรัก
ไ้ว้ตำส้มตำใ้ห้ป้าแมวกินม๊ะใส่ปลาร้าแจ่วบองลงไปหน่อยน๊ะ สุดยอดดดดดด  น้ำลายหก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #99 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2008, 12:01:10 AM »

เยี่ยม ผมกินเกือบทุกเสาร์เลยครับ  น้ำลายหก
ส่วนส้มตำนี่เกือบทุกมื้อค่ำ  หลงรัก
ไ้ว้ตำส้มตำใ้ห้ป้าแมวกินม๊ะใส่ปลาร้าแจ่วบองลงไปหน่อยน๊ะ สุดยอดดดดดด  น้ำลายหก

ง๊า))เค๊ากินปลาร้าไม่เป็นจิจ๊ะ.. ไหว้ขอบคุณนะค๊า..แต่เดี๋ยวเปลี่ยนเป็นเค๊าตำส้มตำแครอทให้หม่ำดีกว่า..รสชาติจัดจ้านแถมได้เบต้าแคโรธีนด้วยน๊า เยี่ยม

แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #100 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2008, 12:13:24 AM »

ง๊า))เค๊ากินปลาร้าไม่เป็นจิจ๊ะ.. ไหว้ขอบคุณนะค๊า..แต่เดี๋ยวเปลี่ยนเป็นเค๊าตำส้มตำแครอทให้หม่ำดีกว่า..รสชาติจัดจ้านแถมได้เบต้าแคโรธีนด้วยน๊า เยี่ยม

แมวอะไรเนี่ยกินปลาไม่เป็น  คิก คิก
ว่าแต่ป้าแมวครับ ถ้าผมจำไม่ผิด แครอท ต้องต้มสุขถึงจะได้เบต้าแคโรธีนเยอะไม่ใช่หรอครับ

ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #101 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2008, 12:14:54 AM »

ปลาร้าอร่อยจะตาย...กลืนน้ำลาย 1เอื๊อก น้ำลายหก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #102 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2008, 09:57:08 AM »

น้อง 51 ครับ....เอ่อ...ขอโทษนะครับ

กรู เกลียด มรึง...มีไรป่ะ ยี๊ ยี๊ บู่ บู่ แบร่ แบร่

ขอเพิ่มท่าน บชห. เข้าไปอีกคนครับ แลบลิ้น ยี๊ ยี๊ บู่ บู่ แบร่ แบร่

เพิ่มนังจ้าว เข้าไปอีกคนด้วย แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

ไม่แน่...คงมีน้องรูฯ ต่อเข้าไปอีกอ่ะ

เหอเหอเหอ  ใครเรียกหนู .......  กร๊ากกกกก   ผมร๊ากกกกก พี่ตูฯ นะ ........   อิอิอิอิ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #103 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2008, 09:59:29 AM »

วันศุกร์ที่ 24 ต.ค. นี้....
ส่งน้องเจน...ไปแม่ฮ่องสอน
เอ....เราจะไปชิมอะไรดีน๊า....
ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #104 เมื่อ: ตุลาคม 05, 2008, 08:48:58 PM »

หิว หัวเราะร่าน้ำตาริน

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
หน้า: 1 ... 4 5 6 [7] 8 9 10 ... 281
  พิมพ์