เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 04:29:57 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 30 31 32 [33] 34 35 36 ... 281
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซึมเศร้าฯชวนชิมครับ  (อ่าน 471199 ครั้ง)
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #480 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 08:06:41 PM »

แถวนั้นชาวไทยอิสลามเยอะครับผู้การ 
เพื่อนๆก็อิสลามหลายคน 

ครับผม... หลงรัก

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #481 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 08:09:04 PM »

ผู้การมาเมื่อไหร่  จะพาไปกินอาหารเช้า แบบสไตล์ทางใต้  Shrimp and grits อูยยยยยยย
Western omletts อูยยยยยยยยยยยยยยยย
Eggs Benadict อูยยยยยยยยยยย
Steak and eggs อูยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
อิอิอิ
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #482 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 08:13:46 PM »

สวัสดีครับผู้การ  อยู่ที่ทำงานแล้วครับ เลยหิววววววครับ

อ๋อครับ...อาหารเช้าสำคัญมากนะครับ  เยี่ยม ขอให้สุขสดชื่นตลอดวันครับ  Wink
ครับปกติผมไม่กินอาหารเช้าครับ  แต่จะดื่มกาแฟ  เมื่อก่อนก็ไม่ดื่มเพิ่งจะมาเริ่มเมื่อไม่กี่ปีนี้เองครับ
ถ้าผมกินอาหารเช้าแล้ว  มื้อเที่ยงจะยังอิ่มตื้ออยู่เลยครับ

เช้าๆผมต้องทานข้าวครับไม่งั้นสิบโมงก็หิวแล้ว  Cheesy Cheesy กาแฟผมไม่ดื่ม แต่ดื่มโกโก้ครับ  Cheesy มื้อเที่ยงทานร้านอาหารในโรงเรียนฯริมแม่น้ำเจ้าพระยา  Cheesy

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #483 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 08:18:14 PM »

สวัสดีครับผู้การ  อยู่ที่ทำงานแล้วครับ เลยหิววววววครับ

อ๋อครับ...อาหารเช้าสำคัญมากนะครับ  เยี่ยม ขอให้สุขสดชื่นตลอดวันครับ  Wink
ครับปกติผมไม่กินอาหารเช้าครับ  แต่จะดื่มกาแฟ  เมื่อก่อนก็ไม่ดื่มเพิ่งจะมาเริ่มเมื่อไม่กี่ปีนี้เองครับ
ถ้าผมกินอาหารเช้าแล้ว  มื้อเที่ยงจะยังอิ่มตื้ออยู่เลยครับ

เช้าๆผมต้องทานข้าวครับไม่งั้นสิบโมงก็หิวแล้ว  Cheesy Cheesy กาแฟผมไม่ดื่ม แต่ดื่มโกโก้ครับ  Cheesy มื้อเที่ยงทานร้านอาหารในโรงเรียนฯริมแม่น้ำเจ้าพระยา  Cheesy

ผู้การครับ...ลองแบบทานเท่าที่เราอยากทาน....แต่ไม่ทานแป้งครับ...แป้งนี่...ครอบคลุมหลายอย่างนะครับต้องระวัง....

สองอาทิตย์ถ้างดแป้ง...น้ำหนักจะลงสองโล....ผมลองแล้ว.....อาทิตย์เดียว....ซัดหมี่เกี๊ยวไปสามชาม...อิอิ
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #484 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 08:21:52 PM »

ผู้การมาเมื่อไหร่  จะพาไปกินอาหารเช้า แบบสไตล์ทางใต้  Shrimp and grits อูยยยยยยย
Western omletts อูยยยยยยยยยยยยยยยย
Steak and eggs อูยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
อิอิอิ

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

อูยยยยยยยยยยยยยยยยย

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #485 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 08:23:08 PM »

ผู้การครับ...ลองแบบทานเท่าที่เราอยากทาน....แต่ไม่ทานแป้งครับ...แป้งนี่...ครอบคลุมหลายอย่างนะครับต้องระวัง....

สองอาทิตย์ถ้างดแป้ง...น้ำหนักจะลงสองโล....ผมลองแล้ว.....อาทิตย์เดียว....ซัดหมี่เกี๊ยวไปสามชาม...อิอิ

ใช้วิธีผมซิครับ โปรตีนกับผักเป็นหลัก แป้งแทบไม่กิน( เพราะไม่ใช่แป้งเด็กแคร์  ยิ้มีเลศนัย )

มื้อเช้าขนมปังแผ่น ไข่ดาวฟอง บาโลน่า2ชิ้น โกโก้หนึ่งถ้วย
มื้อกลางวัน ข้าว จับฉ่าย ไข่ต้ม น้ำพริก
เย็นส้มตำ เนื้อย่าง

เดือนครึ่งลดได้สิบกิโลครับ  Wink

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #486 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 08:24:06 PM »

เรียกว่า Atkins diet ครับ
งดแป้ง คาร์โบไฮเดร็ต  น้ำตาล  
หรือข้าวกินได้แต่วันละแค่ถ้วยเดียว
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #487 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 08:32:23 PM »

สวัสดีครับผู้การ  อยู่ที่ทำงานแล้วครับ เลยหิววววววครับ

อ๋อครับ...อาหารเช้าสำคัญมากนะครับ  เยี่ยม ขอให้สุขสดชื่นตลอดวันครับ  Wink
ครับปกติผมไม่กินอาหารเช้าครับ  แต่จะดื่มกาแฟ  เมื่อก่อนก็ไม่ดื่มเพิ่งจะมาเริ่มเมื่อไม่กี่ปีนี้เองครับ
ถ้าผมกินอาหารเช้าแล้ว  มื้อเที่ยงจะยังอิ่มตื้ออยู่เลยครับ

เช้าๆผมต้องทานข้าวครับไม่งั้นสิบโมงก็หิวแล้ว  Cheesy Cheesy กาแฟผมไม่ดื่ม แต่ดื่มโกโก้ครับ  Cheesy มื้อเที่ยงทานร้านอาหารในโรงเรียนฯริมแม่น้ำเจ้าพระยา  Cheesy

ได้เลยครับท่านต่อ.....ผมจะลองดู  หลงรัก

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #488 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 08:35:06 PM »

งดแป้ง คาร์โบไฮเดร็ต  น้ำตาล  
หรือข้าวกินได้แต่วันละแค่ถ้วยเดียว

ครับพี่เจษ ไม่เคยคิดว่าวิธีนี้จะทำให้ลดได้เยอะ ไปๆมาๆลดได้เยอะกว่า วิ่งวันละกิโลอีกครับ  Cheesy

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #489 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 08:39:43 PM »

สวัสดีครับผู้การ  อยู่ที่ทำงานแล้วครับ เลยหิววววววครับ

อ๋อครับ...อาหารเช้าสำคัญมากนะครับ  เยี่ยม ขอให้สุขสดชื่นตลอดวันครับ  Wink
ครับปกติผมไม่กินอาหารเช้าครับ  แต่จะดื่มกาแฟ  เมื่อก่อนก็ไม่ดื่มเพิ่งจะมาเริ่มเมื่อไม่กี่ปีนี้เองครับ
ถ้าผมกินอาหารเช้าแล้ว  มื้อเที่ยงจะยังอิ่มตื้ออยู่เลยครับ

เช้าๆผมต้องทานข้าวครับไม่งั้นสิบโมงก็หิวแล้ว  Cheesy Cheesy กาแฟผมไม่ดื่ม แต่ดื่มโกโก้ครับ  Cheesy มื้อเที่ยงทานร้านอาหารในโรงเรียนฯริมแม่น้ำเจ้าพระยา  Cheesy

ใช้วิธีผมซิครับ โปรตีนกับผักเป็นหลัก แป้งแทบไม่กิน( เพราะไม่ใช่แป้งเด็กแคร์  ยิ้มีเลศนัย )

มื้อเช้าขนมปังแผ่น ไข่ดาวฟอง บาโลน่า2ชิ้น โกโก้หนึ่งถ้วย
มื้อกลางวัน ข้าว จับฉ่าย ไข่ต้ม น้ำพริก
เย็นส้มตำ เนื้อย่าง

เดือนครึ่งลดได้สิบกิโลครับ  Wink

งดแป้ง คาร์โบไฮเดร็ต  น้ำตาล 

สูตรเด็ด...งั้นผมเอาแบบท่านต่อ+พี่เจษ+น้องแมว ก็แล้วกันครับ.... เยี่ยม

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #490 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 08:40:53 PM »

มอบให้ผู้การสกายครับ....แบบคลุกเนยโรยเกลือพริกไทยดำ....อิอิ

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #491 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 08:41:24 PM »

อิอิอิ

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

Shrimp and grits

Steak and eggs

Western Omelet
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2008, 08:50:01 PM โดย USP40 » บันทึกการเข้า
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #492 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 08:43:21 PM »

มอบให้ผู้การสกายครับ....แบบคลุกเนยโรยเกลือพริกไทยดำ....อิอิ

น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก ขอบคุณครับ มายั่วกันตอนสามทุ่มเนี่ยนะ  น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก น้ำลายหก

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #493 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 08:46:18 PM »

อิอิอิ

Shrimp and grits

Steak and eggs

Western Omelet

น่าทานมากเลยครับ  น้ำลายหก

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #494 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 08:56:02 PM »

ผมเองก็หิวแล้วครับ  อิอิอิ
หน้า: 1 ... 30 31 32 [33] 34 35 36 ... 281
  พิมพ์