เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 12:31:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 43 44 45 [46] 47 48 49 ... 281
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซึมเศร้าฯชวนชิมครับ  (อ่าน 471517 ครั้ง)
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #675 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 08:35:33 PM »

HBD ครับท่านต่อ
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #676 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 08:36:50 PM »

ขอบคุณครับพี่ชายที่รัก......อิอิ...หลักสี่แล้ว...
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #677 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 09:11:57 PM »

ขอบคุณครับพี่ชายที่รัก......อิอิ...หลักสี่แล้ว...
Welcome to over the hill club.  สี่สิบยังหน่มอยู่ครับ 
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #678 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 11:01:17 AM »

Welcome to over the hill club.  สี่สิบยังหน่มอยู่ครับ 

อุ๊ย....สวัสดีครับพี่เจษ พี่ต่อ  คิก คิก คิก คิก

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #679 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 12:44:46 PM »

อุ๊ย....สวัสดีครับพี่เจษ พี่ต่อ  คิก คิก คิก คิก

ยังๆๆครับ...ผู้การ...ผมปีหน้าครับ...อิอิ.. Grin
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #680 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 06:49:25 PM »

แฮ่ะๆ.....น้ำพริกหนุ่มเลยต้องสั่งมาตอนเที่ยงเลยครับท่านแมว.... Grin

แกะไม่ค่อยอร่อยนะครับ....วันหน้ากินแต่เนื้อละกัน...อิอิ ยิ้มีเลศนัย

ไม่ค่อยสุกน่ะ...ใส่โรสแมรี่..กระเทียม...พริกไทยดำ...น้ำมันมะกอก...ซีซ๊อล....อิอิ

ไม่ทราบว่าพอกินได้ไหม....หรือจะเอาเนื้อ... ขำก๊าก

แกะมีกลิ่นน่ะอย่ากินเลยนะพี่เสือ...ท่านแมว... Grin

กินไม่ได้เล๊ยยยยยยยย ก่งแกะอะไรไม่รู้ มันต้องกินแบบกลิ่นสาปปปปๆดิพี่ ทำมากลิ่นหายหมด...เสียของอ๊ะ  คิก คิก  น้ำลายหก เยี่ยม

เปิดร้านขายแกะดีกว่าพี่ ขายเนื้อโหลไปล่ะ  น้ำลายหก

อ้อ....คราวหน้าลดเค็มด้วยน๊ะพี่  หลงรัก เยี่ยม  คิก คิก

เมื่อวานกลัีบมาบ้านโซ่ตึงเปี๊ยะ เลยพี่  หัวเราะร่าน้ำตาริน เล่นเมาตั้งแต่บ่ายโมงยันสามทุ่ม  หัวเราะร่าน้ำตาริน เสาร์หน้าเมียจะยอมให้ไปมั้ยเนี่ยยยยยย  หัวเราะร่าน้ำตาริน

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #681 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 12:42:35 AM »

สวัสดีครับ Captain สกาย   แหมๆๆ ก็ไล่มาติดๆนิ
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #682 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 12:24:33 PM »

ร้านอ๋อยไก่ย่าง  ท่าม่วง

ร้านนี้อยู่ทางไปเมืองกาญจนบุรีเจอแยกท่าม่วงเลี้ยวซ้ายเข้าไปเลยครับ...ร้านนี้ดังหลายอย่าง...มีเมนูปลาแม่น้ำนาๆชนิดมีอาหารป่าด้วย...

ที่ต้องสั่งกันเป็นผัดเผ็ดนังมารร้าย...ไม่รู้ว่าร้ายยังไง Grin...ไก่ย่างก็โอเคครับ...

เลี้ยวซ้ายมาสักสองกิโลร้านอยู่ขวามือ

หน้าร้านมีของโชว์เยอะน่าทานไปหมด..

สั่งไก่ย่างมาลองหน่อย...เห็นชื่ออ๋อยไก่ย่าง...อร่อยดีครับ...ไก่ย่างส่วนมากจะมีปัญหาเรื่องย่างไว้ก่อนแล้วแห้ง...ร้ายอ๋อยจะย่างเกือบสุก..พักไว้..ก่อนเสริฟ
เอามาอุ่นในหม้อพัดลมไฟฟ้าแล้วกลับไปย่างให้หนังกรอบอีกที...ทำให้ได้ไก่ที่ข้างในไม่แห้งจนเกินไป..

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #683 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 12:27:45 PM »

มานั่งรอข้อมูล ใกล้บ้านอีกแล้ว........อิอิ

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #684 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 12:38:29 PM »

จานที่สองสั่งไส้กรอกอีสาน...ให้มาสองชิ้นใหญ่ๆ...แต่กลายเป็นไส้กรอกอีสานหนึ่งชิ้น...ใส้อั่วที่ไม่ได้สั่งหนึ่งชิ้น...
กลับกลายเป็นไส้อั่วอร่อยมาก...ทานพร้อมกันทำให้ไส้กรอกอีสานลดความอร่อยลงไปเยอะ... Grin

มานั่งรอข้อมูล ใกล้บ้านอีกแล้ว........อิอิ

อิอิ...เมื่อเสาร์ที่แล้วแวะไปครัวสุริยา...คุณสุริยาเอาปลาแวง(มรกต)มาให้กิน...บอกเป็นปลาหายากมากๆ...กินดูแล้วอร่อยจริงๆ...
โป้งแวะไปลองโทรถามคุณสุริยาดูนะว่ามีปลาแวงหรือเปล่า(089 918 1694)..ลืมปลาคังปลากดไปได้เลย... เยี่ยม

เมนูอาหารของร้านครับ...ร้านนี้ต้นไม่ใหญ่ครึ้มไปหมดบรรยากาศสบายๆ...มีโอกาสผ่านลองแวะชิมกันนะครับ..

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 07, 2008, 12:42:25 PM โดย T O R » บันทึกการเข้า
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #685 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 01:01:02 PM »

ขอบคุณครับพี่ต่อ........น่ากินๆครับ

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #686 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 01:11:40 PM »

สวัสดีครับ Captain สกาย   แหมๆๆ ก็ไล่มาติดๆนิ

สวัสดีครับพี่.....เป็นการไล่ที่ไม่มีทางทันครับ... คิก คิก คิก คิก

ชีวิตสนุกสุดเหวี่ยงจะเริ่มต้นเมื่อสี่สิบครับ....ผมมีเวลาเตรียมการอีกหนึ่งปี  คิก คิก คิก คิก

Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #687 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 01:12:53 PM »

ร้านอ๋อยไก่ย่าง  ท่าม่วง

ร้านนี้อยู่ทางไปเมืองกาญจนบุรีเจอแยกท่าม่วงเลี้ยวซ้ายเข้าไปเลยครับ...ร้านนี้ดังหลายอย่าง...มีเมนูปลาแม่น้ำนาๆชนิดมีอาหารป่าด้วย...

ที่ต้องสั่งกันเป็นผัดเผ็ดนังมารร้าย...ไม่รู้ว่าร้ายยังไง Grin...ไก่ย่างก็โอเคครับ...

น่าทานมาก  น้ำลายหก น้ำลายหก

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #688 เมื่อ: พฤศจิกายน 07, 2008, 04:54:16 PM »

สวัสดีครับ Captain สกาย   แหมๆๆ ก็ไล่มาติดๆนิ

สวัสดีครับพี่.....เป็นการไล่ที่ไม่มีทางทันครับ... คิก คิก คิก คิก

ชีวิตสนุกสุดเหวี่ยงจะเริ่มต้นเมื่อสี่สิบครับ....ผมมีเวลาเตรียมการอีกหนึ่งปี  คิก คิก คิก คิก
ครับผม   ระวังๆ Midlife crisis  ไว้บางก็ดีนะครับ   
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #689 เมื่อ: พฤศจิกายน 08, 2008, 10:37:47 PM »

ครับผม   ระวังๆ Midlife crisis  ไว้บางก็ดีนะครับ   

ไหว้ ขอบคุณครับพี่....คงต้องมีการขอคำแนะนำจากพี่บ้างหล่ะงานนี้  Wink

หน้า: 1 ... 43 44 45 [46] 47 48 49 ... 281
  พิมพ์