เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 09:25:51 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 46 47 48 [49] 50 51 52 ... 281
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซึมเศร้าฯชวนชิมครับ  (อ่าน 471785 ครั้ง)
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #720 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2008, 09:18:13 PM »

โห..ขนาดทนกลิ่นตัวเองไม่ได้เลยเหรอ
งอนเชอะ..ออกจะหอม................................................. โดนชก..... ขำก๊าก ขำก๊าก
หอมไปหมดป่าวครับ

หอมไปหมดเหลือแต่กลิ่นเหม็น  ขำก๊าก แลบลิ้น แลบลิ้น
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #721 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2008, 09:33:42 PM »

โห..ขนาดทนกลิ่นตัวเองไม่ได้เลยเหรอ
งอนเชอะ..ออกจะหอม................................................. โดนชก..... ขำก๊าก ขำก๊าก
หอมไปหมดป่าวครับ

หอมไปหมดเหลือแต่กลิ่นเหม็น  ขำก๊าก แลบลิ้น แลบลิ้น
แค่บรรทัดแรกก็เหม็นมาแล้ว.....ฮึ!!!ยังมาขยายความบรรทัดสุดท้ายอีกง่า แลบลิ้น แลบลิ้น

เอ๊...รึว่าเรายังไม่ได้เดินผ่านน้ำหว่า ยิ้มีเลศนัย ยิ้มีเลศนัย

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #722 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2008, 09:35:07 PM »

หยุดแช่นานๆก็ได้ครับ  อิอิ 
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #723 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2008, 09:42:21 PM »

หยุดแช่นานๆก็ได้ครับ  อิอิ 
งอน งอน งอน

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #724 เมื่อ: ธันวาคม 05, 2008, 10:35:40 AM »

โอยเห็นพริกเห็นกระที่ยม...แล้วน้ำลายไหล น้ำลายหก น้ำลายหก....ดีใจน๊าที่ได้น้ำจิ้มหย่อยๆแซ่บๆหลาย..เสียดายคนบอกไม่ได้ไปจิ้มลิ้มรสกะเค้าด้วยซิ...อิอิ

ซิบๆๆคุณเมี๊ยว..เค้าบอกให้กินแกล้มหอมเจียวเน๊อ,,บ่จั๊ยกระเทียมเจียว(โชคดีที่หาซื้อไม่ได้) คิก คิก

ไว้ซื้อลูกชิ้นปิ้งไปแล้วให้ป้าแมวทำน้ำจิ้มให้กินดีกว่า  น้ำลายหก

อ้าววว กรรม อ่านไม่ได้ศัพท์จับมากระเดี๊ยดซะแล้วเรา  หัวเราะร่าน้ำตาริน สงสัยมัวแต่ดีใจที่น้ำจิ้มอร่อย  ขำก๊าก
โธ่....... หอมแดงมีออกเต็มบ้าน อดเลยยยครับ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
ผมชักเริ่มเกลียดน้องแมวซะแล้ว

พี่เจษ อย่าเอาชื่อผมจดลงไปในบัญชีเดียวกับพี่โอมน๊ะคร๊าบบบบบบบบบ  ตกใจหน้าซีด ตกใจหน้าซีด

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #725 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2008, 06:59:57 PM »

ทำซะน่ากินมากครับ....หลอกให้ผมทำให้อยู่เรื่อย....ทีหลังต้องผลัดกันทำนะ... Grin

พรานทะเลมีของสดหลายอย่างที่ใช้ได้เลยครับ...เนื้อปลาเก๋าเป็นหนึ่งในนั้น...แต่แซมมอล...ขอบายครับ.. Cheesy

น้ำจิ้มป้าเป็นไงน่ะ..ขอสูตรหน่อยสิป้าแมว....
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #726 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2008, 07:07:45 PM »

ทำซะน่ากินมากครับ....หลอกให้ผมทำให้อยู่เรื่อย....ทีหลังต้องผลัดกันทำนะ... Grin

พรานทะเลมีของสดหลายอย่างที่ใช้ได้เลยครับ...เนื้อปลาเก๋าเป็นหนึ่งในนั้น...แต่แซมมอล...ขอบายครับ.. Cheesy

น้ำจิ้มป้าเป็นไงน่ะ..ขอสูตรหน่อยสิป้าแมว....

สู้แกะย่างของพี่ไม่ได้หรอก  น้ำลายหก น้ำลายหก ไม่ได้กินมานานแล้วอ๊ะ  น้ำลายหก น้ำลายหก

พรานทะเลเสียอย่างเดียวคือเนื้อมันจะไม่ค่อยแน่นเท่าไรครับ แต่ก็ถือว่าokเลยสำหรับคนที่เลือกของทะเลสดไม่เป็นแบบผม  Wink

ไปขอให้ป้าทำให้กินเลยดีกว่า จะได้รู้ว่าต้นฉบับเป็นยังไง  หลงรัก น้ำลายหก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #727 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2008, 07:27:18 PM »

ไปขอให้ป้าทำให้กินเลยดีกว่า จะได้รู้ว่าต้นฉบับเป็นยังไง  หลงรัก น้ำลายหก

แน่ใจหรือ ตกใจ Grin
แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #728 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2008, 07:32:21 PM »

แน่ใจหรือ ตกใจ Grin

บอกสูตรมาแมวยังทำได้อร่อยเลย ป้าเค้าต้องทำอร่อยกว่าแมวแน่ๆ  น้ำลายหก

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #729 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2008, 07:37:40 PM »

ทำไมผมถึงได้อดกินเนื้อแกะ ทุกทีเลยอ่ะ

แล้วทำไมเวลาไปบ้านน้องแมว

ถึงไม่มีเนื้อปลาเก๋า กินมั่งอ่ะ
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #730 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2008, 08:26:52 PM »

ทำไมผมถึงได้อดกินเนื้อแกะ ทุกทีเลยอ่ะ

ถึงไม่มีเนื้อปลาเก๋า กินมั่งอ่ะ

ตำปลาร้าเป้นจานหลักสำหรับคนโซ่สั้นครับ...น้องแมว....คอนเฟริมม์
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #731 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2008, 09:03:40 PM »

ตำปลาร้าเป้นจานหลักสำหรับคนโซ่สั้นครับ...น้องแมว....คอนเฟริมม์

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

หลอกให้ไป ลาบขอนแก่น มีแต่ไก่ทอด กับเนื้อเสือย่าง...

อยากกินแกะ....อยากกินเนื้อย่าง ฝีมือ ท่าน บชห. คร๊าบบบบ น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน
แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #732 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2008, 09:16:02 PM »

แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น แลบลิ้น

หลอกให้ไป ลาบขอนแก่น มีแต่ไก่ทอด กับเนื้อเสือย่าง...

อยากกินแกะ....อยากกินเนื้อย่าง ฝีมือ ท่าน บชห. คร๊าบบบบ น้ำลายหก หัวเราะร่าน้ำตาริน

หุหุหุ พี่ต่อจัดด่วน มีคนรอกินหลายคนแล้วน๊ะ  น้ำลายหก

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #733 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2008, 09:16:42 PM »

ชื่อเสียงร่ำลือระบือไกลจริงๆ  เยี่ยม

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #734 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2008, 09:37:22 PM »

ชื่อเสียงร่ำลือระบือไกลจริงๆ  เยี่ยม
จ้างให้ก็ไม่เชือดีกว่าคุณสกาย......อิอิอิ.....จนกว่าจะมาทำเสริฟให้เพื่อนๆลิ้มลอง ยิ้มีเลศนัย

หน้า: 1 ... 46 47 48 [49] 50 51 52 ... 281
  พิมพ์