เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 05:37:40 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 48 49 50 [51] 52 53 54 ... 281
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซึมเศร้าฯชวนชิมครับ  (อ่าน 471635 ครั้ง)
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #750 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 05:44:48 PM »

สวัสดีครับผู้การสกายและป้าแมวที่รักเคารพเทิดทูน Grin...ขอเป็นกลางๆอาทิตย์หน้านะครับ...จะเตรียมแกะเตรียมเนื้อเตรียมซี่โครงหมูบาบีคิวไว้ครับ..

ยังไงขอเรียนเชิญคุณป้าด้วยนะครับ...ได้พิกัดเมื่อไหร่จะแจ้งข่าวให้ท่านป้าโดยทันที.. คิก คิก
เทิดทูนๆ..จะเคารพนบนอบไรปานน้าน งอน

ขอได้รับการเชิญล่วงหน้าหน่อยนะเจ้าค๊า...ไม่ใช่นั่งไป1กลมแล้วโทรมาชวน...แล้ว10นาทีโทรมาเร่ง,,เร็วๆๆดิออกมายัง...เง๊อ))))

แสดงว่าป้าแมวยังไม่รู้จักแก๊งค์โทรดึกครับ  คิก คิก
โชคดีน๊ะที่วันนั้นเริ่มกันตั้งแต่เที่ยง ไม่งั้นป้าแมวคงต้องรับโทรศัพท์ตอนตีสอง  คิก คิก
เหอะๆๆ..คุณเมี๊ยวไม่รู้อะไร...ตี2ยังน้อยไปตี3นี่กำลังนอนได้ที่ยังมีโทร....บางทีเรานึกว่ามีเรื่องด่วนไรอุส่าคว้ามารับ..ปลายสายยังมีหน้ามาถามคำแรกว่า"เฮ๊ยทำไมยังไม่นอนอีกป้า"...

คงรู้กันถ้วนหน้านะคะท่านผู้ชม..ว่าปลายสายเป็นผู้ใด แลบลิ้น       (ซิบๆๆที่เล่านั่นตั้งแต่สมัยโทรเข้าที่บ้านนะ..มือถือยังมากันไม่ถึง..หุหุ)

ขำก๊าก ขำก๊าก เชื่อแล้ว ว่าโดนกันทุกคนจริงๆ  ขำก๊าก ขำก๊าก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #751 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 06:11:11 PM »

สวัสดีครับผู้การสกายและป้าแมวที่รักเคารพเทิดทูน Grin...ขอเป็นกลางๆอาทิตย์หน้านะครับ...จะเตรียมแกะเตรียมเนื้อเตรียมซี่โครงหมูบาบีคิวไว้ครับ..

ยังไงขอเรียนเชิญคุณป้าด้วยนะครับ...ได้พิกัดเมื่อไหร่จะแจ้งข่าวให้ท่านป้าโดยทันที.. คิก คิก
เทิดทูนๆ..จะเคารพนบนอบไรปานน้าน งอน

ขอได้รับการเชิญล่วงหน้าหน่อยนะเจ้าค๊า...ไม่ใช่นั่งไป1กลมแล้วโทรมาชวน...แล้ว10นาทีโทรมาเร่ง,,เร็วๆๆดิออกมายัง...เง๊อ))))

แสดงว่าป้าแมวยังไม่รู้จักแก๊งค์โทรดึกครับ  คิก คิก
โชคดีน๊ะที่วันนั้นเริ่มกันตั้งแต่เที่ยง ไม่งั้นป้าแมวคงต้องรับโทรศัพท์ตอนตีสอง  คิก คิก
เหอะๆๆ..คุณเมี๊ยวไม่รู้อะไร...ตี2ยังน้อยไปตี3นี่กำลังนอนได้ที่ยังมีโทร....บางทีเรานึกว่ามีเรื่องด่วนไรอุส่าคว้ามารับ..ปลายสายยังมีหน้ามาถามคำแรกว่า"เฮ๊ยทำไมยังไม่นอนอีกป้า"...

คงรู้กันถ้วนหน้านะคะท่านผู้ชม..ว่าปลายสายเป็นผู้ใด แลบลิ้น       (ซิบๆๆที่เล่านั่นตั้งแต่สมัยโทรเข้าที่บ้านนะ..มือถือยังมากันไม่ถึง..หุหุ)

คิก คิก คิก คิก คิก คิก
คุณสกายง่า..มาขำเค้าอีกแว๊ววววว......วางสายไปหน่ะขำไม่ออกเยย..เพราะยังมีโทรมาอีก(ซักครั้งก็ยังดี)ประมาณว่า..มาววววว่ะป้า..อื้อๆๆไม่ต้องบอกก็รู้))))

ไหว้ สวัสดีครับพี่แมว......น้องขำตรงที่โดนกันถ้วนหน้า....ไม่เว้นเด็กสตรีและคนชรา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แต่ก็นะ....เวลาเมาแล้วคนเรามักจะโทร.หาคนที่คิดถึงที่สุด .....น้องว่าน่าจะดีใจนะ  คิก คิก คิก คิก
ชรา...จบข่าวสั้นแต่เพียงเท่านี้ เศร้า เศร้า

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #752 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 10:05:26 PM »

คงรู้กันถ้วนหน้านะคะท่านผู้ชม..ว่าปลายสายเป็นผู้ใด แลบลิ้น       (ซิบๆๆที่เล่านั่นตั้งแต่สมัยโทรเข้าที่บ้านนะ..มือถือยังมากันไม่ถึง..หุหุ)

คุณสกายง่า..มาขำเค้าอีกแว๊ววววว......วางสายไปหน่ะขำไม่ออกเยย..เพราะยังมีโทรมาอีก(ซักครั้งก็ยังดี)ประมาณว่า..มาววววว่ะป้า..อื้อๆๆไม่ต้องบอกก็รู้))))

ไหว้ สวัสดีครับพี่แมว......น้องขำตรงที่โดนกันถ้วนหน้า....ไม่เว้นเด็กสตรีและคนชรา  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แต่ก็นะ....เวลาเมาแล้วคนเรามักจะโทร.หาคนที่คิดถึงที่สุด .....น้องว่าน่าจะดีใจนะ  คิก คิก คิก คิก
ชรา...จบข่าวสั้นแต่เพียงเท่านี้ เศร้า เศร้า

แหม...น้องไม่ได้ว่าพี่ชราซะหน่อย...เป็น(กุล)สตรีต่างหาก  Cheesy Wink

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #753 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 10:13:40 PM »

แหม...น้องไม่ได้ว่าพี่ชราซะหน่อย...เป็น(กุล)สตรีต่างหาก  Cheesy Wink
แต่จริงแล้วคุณสกายบอกตกไปน๊า..ต้องงิ...สตรีที่ชรา(ตัวเลข)แต่ใจยังเด็กเสมอ ขำก๊าก

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #754 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2008, 11:17:58 PM »

อันนี้ป้าคิดคนเดียวน่ะ.... แบร่
nars รักในหลวงและแผ่นดินไทย
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 303

« ตอบ #755 เมื่อ: มกราคม 01, 2009, 11:16:54 PM »

เมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมาไปบางแสนได้ความอนุเคราะห์จากพี่โอมแนะนำร้านป้าแป๊ด ส้มตำ ข้าวผัดปู ปลาทูราดน้ำปลาอร่อยมากๆเลย ขอบคุณพี่โอมมากๆเลยครับที่กรุณาบอกทางไป(ร้านอยู่สามแยกซ้ายมือก่อนถึงวงเวียนเลียบชายหาด พอเลี้ยวไปแล้วตรงไปเจอสามแยกอีกครั้งเลี้ยวขวาไปสัก50เมตรอยู่ขวามือครับ)  Cheesy
อีกร้านหนึ่งที่ผมว่าอร่อยมากๆอยู่ที่ศรีราชา เมื่อวันอาทิตย์ไปยิงปืนที่สัตหีบแล้วขากลับแวะศรีราชา ซอยเจิมจอมพล22 เยื้องๆ เทศบาลศรีราชา เข้าซอยไปจนสุดหาด เป็นร้านไม่มีชื่อในซอยนี้มีอยู่ร้านเดียวหาง่ายครับ อร่อยขึ้นชื่อก็ต้องปลาทูต้มมะนาว ปลาอินทรีย์ราดน้ำปลา(ปลาอินทรีตัวใหญ่มากหั่นขวางมาชิ้นนึงยาวประมาณ8-10 นิ้ว) ครับ Cheesy

ถ้าเสียงส่วนใหญ่คือความถูกต้อง
ผีเปรตในนรกมันคงโหวตให้พวกมันได้ขึ้นสวรรค์
จะแก้รัฐธรรมนูญไปทำไม! ต้นตอปัญหามันเกิดจากรธน.ไม่ดี หรือพวกแกมันเลว!
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #756 เมื่อ: มกราคม 01, 2009, 11:45:51 PM »

ที่บางแสนใช่ครัวปลาทูหรือเปล่าครับ คุณnars ^^

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #757 เมื่อ: มกราคม 01, 2009, 11:49:37 PM »

กลัวๆๆปลาทูจัง บู่

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #758 เมื่อ: มกราคม 01, 2009, 11:52:36 PM »

ทอดมันกุ้งก็มีคราบป้า....เอ้ย!พี่แมว^^.......อิอิ

C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #759 เมื่อ: มกราคม 01, 2009, 11:55:37 PM »

ทอดมันกุ้งก็มีคราบป้า....เอ้ย!พี่แมว^^.......อิอิ

อืมมมมค่อยยังชั่ว..ทั้งทอดมันแระสรรพนาม..อิอิ..น้องโป้งยังคงน่ารักอยู่นิ Wink Wink

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #760 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 12:04:52 AM »

พี่แมวชอบทอดมันกุ้งเหรอ
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #761 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 12:08:23 AM »

พี่แมวชอบทอดมันกุ้งเหรอ
เอ่อๆๆ..เอ่อไม่ทราบคุณพี่พูดกะใครเจ้าค๊ะ...

มีแอบกลมกลืนๆๆ แบร่

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #762 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 12:12:50 AM »

เรียกแทนน้องโป้งไง
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #763 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 12:24:12 AM »

เรียกแทนน้องโป้งไง
อ่อ.....ค่อยโล่งอกนิ..ไม่ต้องเรียกแทนบ่อยนะคะคุณพี่ทิ้งงงงงง

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #764 เมื่อ: มกราคม 02, 2009, 09:54:35 AM »

เมื่อวันจันทร์ที่ผ่านมาไปบางแสนได้ความอนุเคราะห์จากพี่โอมแนะนำร้านป้าแป๊ด ส้มตำ ข้าวผัดปู ปลาทูราดน้ำปลาอร่อยมากๆเลย ขอบคุณพี่โอมมากๆเลยครับที่กรุณาบอกทางไป(ร้านอยู่สามแยกซ้ายมือก่อนถึงวงเวียนเลียบชายหาด พอเลี้ยวไปแล้วตรงไปเจอสามแยกอีกครั้งเลี้ยวขวาไปสัก50เมตรอยู่ขวามือครับ)  Cheesy
อีกร้านหนึ่งที่ผมว่าอร่อยมากๆอยู่ที่ศรีราชา เมื่อวันอาทิตย์ไปยิงปืนที่สัตหีบแล้วขากลับแวะศรีราชา ซอยเจิมจอมพล22 เยื้องๆ เทศบาลศรีราชา เข้าซอยไปจนสุดหาด เป็นร้านไม่มีชื่อในซอยนี้มีอยู่ร้านเดียวหาง่ายครับ อร่อยขึ้นชื่อก็ต้องปลาทูต้มมะนาว ปลาอินทรีย์ราดน้ำปลา(ปลาอินทรีตัวใหญ่มากหั่นขวางมาชิ้นนึงยาวประมาณ8-10 นิ้ว) ครับ Cheesy

คุณnarsโชคดีมากครับ...ผมไปบางแสนออกบ่อย...คุณโอมพาผมกินแต่ร้านลาบ....ร้านโจ๊ก...ไม่เคยพาไปทานอาหารทะเลเลย...แม้แต่จะแนะนำก็ไม่มี... Grin
หน้า: 1 ... 48 49 50 [51] 52 53 54 ... 281
  พิมพ์