เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 01:39:27 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 58 59 60 [61] 62 63 64 ... 281
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซึมเศร้าฯชวนชิมครับ  (อ่าน 472054 ครั้ง)
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #900 เมื่อ: มกราคม 27, 2009, 09:50:55 AM »

เป็นส่วนของ prime rib ที่ไว้สำหรับอบน่ะครับพี่เจษเอากระดูกออกแล้ว...ปกติมาเป็นก้อน4-5โล...ผมอยากลองเอามาย่างดู

เลยสั่งตัดหนา1นิ้วครับ...สรุปเอาไปอบอร่อยกว่า.... Cheesy
ครับ  ยังคิดอยู่ว่าย่างคงไม่ได้เรื่องแน่   ต้องอบช้าๆ   Prime rib ผมชอบมาก ราดด้วยน้ำ au jus  อูยยยยยย 

อูยยยยยยยยยยยยยยยยยยย  หลงรัก
มาเมื่อไหร่จะทำให้ทานครับ  ให้ทีน่าสอนน้องกู้ให้ทำด้วยครับ

ขอบคุณครับพี่....แต่อาจต้องเหนื่อยหน่อยนะครับ.... คิก คิก คิก คิก Wink

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #901 เมื่อ: มกราคม 27, 2009, 09:52:41 AM »

วันไปเขตทหารเรือ  อย่าบอกพี่ฉลู 2 นะครับ พี่ระกา 1
ไม่งั้น  ป๋มคงต้องไปอยู่บนตะแกรงย่าง  แทนกุ้ง หอย ปู ปลา แน่เร๊ย..........คริ คริ

ไม่บอกไม่ได้หรอกระกา 4   ผมกับพี่ฉลู 2 เราไม่มีอะไรต้องปิดบังกัน  Cheesy Cheesy Wink
ขอบคุณครับ  อย่าลืมที่ผมขอนะครับ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #902 เมื่อ: มกราคม 27, 2009, 09:53:26 AM »

วันไปเขตทหารเรือ  อย่าบอกพี่ฉลู 2 นะครับ พี่ระกา 1
ไม่งั้น  ป๋มคงต้องไปอยู่บนตะแกรงย่าง  แทนกุ้ง หอย ปู ปลา แน่เร๊ย..........คริ คริ

หึหึหึ

คริ คริ  กว่าจะ Halo ลงมาจากเครื่อง...
ก็พอดี.....sea food หมดกัน....คริ คริ

เรียนพี่ระกา 1
แขกพิเศษ ของเรา ระกาแก็งค์ ใครหรือครับพี่
ใครหรือครับ ที่ชอบหม่ำกุ้ง หม่ำ sea food เว้นปลาอ่ะครับ คริ คริ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #903 เมื่อ: มกราคม 27, 2009, 09:55:29 AM »

เป็นส่วนของ prime rib ที่ไว้สำหรับอบน่ะครับพี่เจษเอากระดูกออกแล้ว...ปกติมาเป็นก้อน4-5โล...ผมอยากลองเอามาย่างดู

เลยสั่งตัดหนา1นิ้วครับ...สรุปเอาไปอบอร่อยกว่า.... Cheesy
ครับ  ยังคิดอยู่ว่าย่างคงไม่ได้เรื่องแน่   ต้องอบช้าๆ   Prime rib ผมชอบมาก ราดด้วยน้ำ au jus  อูยยยยยย 

อูยยยยยยยยยยยยยยยยยยย  หลงรัก
มาเมื่อไหร่จะทำให้ทานครับ  ให้ทีน่าสอนน้องกู้ให้ทำด้วยครับ

ขอบคุณครับพี่....แต่อาจต้องเหนื่อยหน่อยนะครับ.... คิก คิก คิก คิก Wink
ทำง่ายกว่าอาหารไทยเยอะครับผู้การ
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #904 เมื่อ: มกราคม 27, 2009, 09:59:11 AM »

วันไปเขตทหารเรือ  อย่าบอกพี่ฉลู 2 นะครับ พี่ระกา 1
ไม่งั้น  ป๋มคงต้องไปอยู่บนตะแกรงย่าง  แทนกุ้ง หอย ปู ปลา แน่เร๊ย..........คริ คริ

หึหึหึ

คริ คริ  กว่าจะ Halo ลงมาจากเครื่อง...
ก็พอดี.....sea food หมดกัน....คริ คริ

แขกพิเศษ ของเรา ระกาแก็งค์ ใครหรือครับพี่
ใครหรือครับ ที่ชอบหม่ำกุ้ง หม่ำ sea food เว้นปลาอ่ะครับ คริ คริ

คิก คิก คิก คิก หลงรัก

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #905 เมื่อ: มกราคม 27, 2009, 09:59:34 AM »

วันไปเขตทหารเรือ  อย่าบอกพี่ฉลู 2 นะครับ พี่ระกา 1
ไม่งั้น  ป๋มคงต้องไปอยู่บนตะแกรงย่าง  แทนกุ้ง หอย ปู ปลา แน่เร๊ย..........คริ คริ

ไม่บอกไม่ได้หรอกระกา 4   ผมกับพี่ฉลู 2 เราไม่มีอะไรต้องปิดบังกัน  Cheesy Cheesy Wink
ขอบคุณครับ  อย่าลืมที่ผมขอนะครับ

อ๊าย...ฝากคนโน้นที ฝากคนนี้ที....
มันจะไปได้รสชาติ  เหมือนกับ Halo,Haho ลงมาเองได้ไงก๊าบบบบบบบบ.....คริ คริ
USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #906 เมื่อ: มกราคม 27, 2009, 10:00:49 AM »

อ๊าย...ฝากคนโน้นที ฝากคนนี้ที....
มันจะไปได้รสชาติ  เหมือนกับ Halo,Haho ลงมาเองได้ไงก๊าบบบบบบบบ.....คริ คริ

ฝากไว้ก่อนนะที่รัก
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #907 เมื่อ: มกราคม 27, 2009, 10:01:01 AM »

หึหึหึ

คริ คริ  กว่าจะ Halo ลงมาจากเครื่อง...

คิก คิก คิก คิก หลงรัก

อุ๊ย...พี่ระกา 1 อมยิ้ม...
ผมเลยไม่ทราบเลยครับ ว่าใครอ่ะครับ...คริ คริ

สงสัยมีตาอยู่ใต้จมูก หรือไม่ก็ มีจมูกอยู่ใต้ไฝ อ่ะครับ  คริ คริ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #908 เมื่อ: มกราคม 27, 2009, 10:01:39 AM »

ฝากไว้ก่อนนะที่รัก

อุ๊บ...พี่งูฯ บอกผิดคนแล้วครับ..
ต้องไปบอกนังซับอ่ะครับ  คริ คริ
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #909 เมื่อ: มกราคม 27, 2009, 10:02:27 AM »

ครับ  ยังคิดอยู่ว่าย่างคงไม่ได้เรื่องแน่   ต้องอบช้าๆ   Prime rib ผมชอบมาก ราดด้วยน้ำ au jus  อูยยยยยย  

อูยยยยยยยยยยยยยยยยยยย  หลงรัก
มาเมื่อไหร่จะทำให้ทานครับ  ให้ทีน่าสอนน้องกู้ให้ทำด้วยครับ

ทำง่ายกว่าอาหารไทยเยอะครับผู้การ

ครับพี่... เยี่ยม

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #910 เมื่อ: มกราคม 27, 2009, 12:14:13 PM »

มีถังน้ำมัน...มีเชื้อเพลิง...มีข้าวตอกดอกไม้น้ำมันหอม..มีท่าน51นั่งข้างใน..งั้นผมขอบูชาอารตีเลยนะครับผู้การ..อิอิ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #911 เมื่อ: มกราคม 27, 2009, 12:44:55 PM »

มีถังน้ำมัน...มีเชื้อเพลิง...มีข้าวตอกดอกไม้น้ำมันหอม..มีท่าน51นั่งข้างใน..งั้นผมขอบูชาอารตีเลยนะครับผู้การ..อิอิ

เฮ๊ย....ไม่ช่วยกันเลยนี่หว่า...
Skynavy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

« ตอบ #912 เมื่อ: มกราคม 27, 2009, 01:19:12 PM »

คิก คิก คิก คิก ต้องทำบุญต่ออีกกี่วันครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #913 เมื่อ: มกราคม 27, 2009, 01:19:56 PM »

คิก คิก คิก คิก ต้องทำบุญต่ออีกกี่วันครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก

งั้นก็ กรวดน้ำ ไปด้วยเลยก็ได้ครับพี่  แง๊..........................
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #914 เมื่อ: มกราคม 27, 2009, 01:22:28 PM »

เฮ๊ย....ไม่ช่วยกันเลยนี่หว่า...

ผมช่วยโยนดอกไม้ละกัน... Grin
หน้า: 1 ... 58 59 60 [61] 62 63 64 ... 281
  พิมพ์