เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 11:22:20 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 75 76 77 [78] 79 80 81 ... 281
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซึมเศร้าฯชวนชิมครับ  (อ่าน 472351 ครั้ง)
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #1155 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 01:17:59 PM »

เอ้า  เอากันเข้าไป  ไม่ถึงตาเราบ้างก็แล้วไป
นาจา™รักในหลวง
คุณธรรม...นำสู่ยุติธรรม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 268

« ตอบ #1156 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 02:00:44 PM »

เอ้า  เอากันเข้าไป  ไม่ถึงตาเราบ้างก็แล้วไป

เอาเข้าอะไรครับ คิก คิก ขำก๊าก

อยากสูงต้องเขย่ง อยากเก่งต้องขยัน
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #1157 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 02:02:13 PM »

เอาเข้าอะไรครับ คิก คิก ขำก๊าก
เรื่องเดียวกันอีกแล้วเหรอคะ.... คิก คิก คิก คิก คิก คิก

SOAP47 รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 333

« ตอบ #1158 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 08:21:26 PM »

เออ......อดกิน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน น้ำลายหก น้ำลายหก

THIS IS MY STEYR.
THERE ARE MANY LIKE IT, BUT THIS ONE IS MINE.
WITHOUT MY STEYR,I AM NOTHING.
WITHOUT ME, MY STEYR IS NOTHING.
หลวงริน - รักในหลวง
ถ้าวันนี้ทำดี...เรื่องพรุ่งนี้ก็ไม่ต้องกังวล
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 688

อยู่คนเดียวให้ระวังความคิดอยู่กับมิตรให้ระวังวาจา

« ตอบ #1159 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 08:23:35 PM »

เรื่องเดียวกันอีกแล้วเหรอคะ.... คิก คิก คิก คิก คิก คิก
คนละเรื่องกับท่านนาจาและป้าโม่ครับ คิก คิก

เห็นเค้ากินของอร่อยกันบ่อยๆ  ก็เลยอดอิจฉาเค้าไม่ได้น่ะ คิก คิก
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #1160 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 08:47:45 PM »

คนละเรื่องกับท่านนาจาและป้าโม่ครับ คิก คิก

เห็นเค้ากินของอร่อยกันบ่อยๆ  ก็เลยอดอิจฉาเค้าไม่ได้น่ะ คิก คิก
อย่าอิจฉาเลยค่ะ... หัวเราะร่าน้ำตาริน

บางทีนัดว่าจะเตรียมมาให้กินแล้วเบี้ยวเฉยเลยก็มี.... แบร่

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1161 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 09:25:55 PM »

อย่าอิจฉาเลยค่ะ... หัวเราะร่าน้ำตาริน

บางทีนัดว่าจะเตรียมมาให้กินแล้วเบี้ยวเฉยเลยก็มี.... แบร่

เมื่อวานอร่อยจริงๆครับ รับรองว่าของซื้อกินยังไงก็ไม่ได้แบบนี้

คืนวันศุกร์ผมเพิ่งไปกินสเต็กที่ร้านอาหารเยอรมันที่พัทยามา2จาน เป็นร้านที่เลือกรับลูกค้าเสียด้วย.......แต่สู้ที่พี่ต่อทำให้กินเมื่อคืนไม่ได้เลย  เยี่ยม
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #1162 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 09:29:24 PM »

อะไรครับพี่โม่...มีนินทาด้วย คิก คิก

กราบขอโทษพี่ๆด้วยครับ...งานนี้ฉุกละหุกจริงๆ...

ได้รับแจ้งจากฉ.ก.บางแสนว่าล็อคคิวได้แล้ว...สั่งให้ผมเตรียมการได้เลยตอนสิบโมง... ตกใจ

จ่ายตลาดเอาตอนบ่ายเตรียมของเสร็จสี่โมง... อ๋อย

ขอยกยอดรวมเป็นคราวหน้านะครับ... ไหว้ Grin
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #1163 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 09:29:44 PM »

น้องจ้าวถึงแล้วเหรอจ๊ะ.... Grin

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #1164 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 09:30:37 PM »

เมื่อวานอร่อยจริงๆครับ รับรองว่าของซื้อกินยังไงก็ไม่ได้แบบนี้

คืนวันศุกร์ผมเพิ่งไปกินสเต็กที่ร้านอาหารเยอรมันที่พัทยามา2จาน เป็นร้านที่เลือกรับลูกค้าเสียด้วย.......แต่สู้ที่พี่ต่อทำให้กินเมื่อคืนไม่ได้เลย  เยี่ยม

จะบอกว่าพอกินได้ก็ทำให้กินอีกน่า...อิอิ

ขอบคุณครับ..
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #1165 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 09:31:57 PM »

อะไรครับพี่โม่...มีนินทาด้วย คิก คิก

กราบขอโทษพี่ๆด้วยครับ...งานนี้ฉุกละหุกจริงๆ...

ได้รับแจ้งจากฉ.ก.บางแสนว่าล็อคคิวได้แล้ว...สั่งให้ผมเตรียมการได้เลยตอนสิบโมง... ตกใจ

จ่ายตลาดเอาตอนบ่ายเตรียมของเสร็จสี่โมง... อ๋อย

ขอยกยอดรวมเป็นคราวหน้านะครับ... ไหว้ Grin
เก็บไว้เป็นหลักฐานก่อน... ยิ้มีเลศนัย

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #1166 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 09:36:49 PM »

เก็บไว้เป็นหลักฐานก่อน... ยิ้มีเลศนัย

...หัวหน้าชอบเนื้อมากกว่าแกะ..

ส่วนแก๊งส์เมืองนนท์นี่บอกให้ผมทำแต่แกะ...ไม่ยอมกินเนื้อก่อนกลัวอิ่ม....

เดาว่าพี่โม่...ไม่ชอบทั้งเนื้อทั้งแกะ...ชอบแต่ส้มตำ...

คราวหน้าเตรียมให้สามจานเลยครับ... คิก คิก
ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #1167 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 09:37:05 PM »

ทั้งเมนู ปลาหิมะ ปลาแซลมอน นิวซีแลนด์ เนื้อทีโบนสเต๊ก เนื้อแกะคัดเกรด มันบดผักโขม สุดยอดครับ

อร่อยนุ่ม หอมหวานมัน จริงๆ....แต่ยังสู้เนื้อมัตสึซากะ..ชิ้นละ 3,000 บาท ไม่ได้เนอะ...ครั้งนั้น ใจละลาย เลยอ่ะ

ขอขอบคุณท่าน บชห. อีกครั้งครับ... เยี่ยม
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #1168 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 09:40:03 PM »

ทั้งเมนู ปลาหิมะ ปลาแซลมอน นิวซีแลนด์ เนื้อทีโบนสเต๊ก เนื้อแกะคัดเกรด มันบดผักโขม สุดยอดครับ

อร่อยนุ่ม หอมหวานมัน จริงๆ....แต่ยังสู้เนื้อมัตสึซากะ..ชิ้นละ 3,000 บาท ไม่ได้เนอะ...ครั้งนั้น ใจละลาย เลยอ่ะ

ขอขอบคุณท่าน บชห. อีกครั้งครับ... เยี่ยม

ผมเห็นท่านตูรุสซัดโค๊กสามลิตรคนเดียวพร้อมกับเกี่ยวก้อย....ผมก็ดีใจแทนพี่เสือแล้วครับ... ขำก๊าก
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #1169 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 09:45:19 PM »

......เกี่ยวไรกับผม........แต่ต้องขอบคุณเชฟต่อด้วยที่ทำอาหาร อร่อยๆ ได้ทานกัน น้ำลายหก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
หน้า: 1 ... 75 76 77 [78] 79 80 81 ... 281
  พิมพ์