เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 01:23:56 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 76 77 78 [79] 80 81 82 ... 281
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซึมเศร้าฯชวนชิมครับ  (อ่าน 472444 ครั้ง)
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #1170 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 09:45:56 PM »

อะไรครับพี่โม่...มีนินทาด้วย คิก คิก

กราบขอโทษพี่ๆด้วยครับ...งานนี้ฉุกละหุกจริงๆ...

ได้รับแจ้งจากฉ.ก.บางแสนว่าล็อคคิวได้แล้ว...สั่งให้ผมเตรียมการได้เลยตอนสิบโมง... ตกใจ

จ่ายตลาดเอาตอนบ่ายเตรียมของเสร็จสี่โมง... อ๋อย

ขอยกยอดรวมเป็นคราวหน้านะครับ... ไหว้ Grin
เก็บไว้เป็นหลักฐานก่อน... ยิ้มีเลศนัย

...หัวหน้าชอบเนื้อมากกว่าแกะ..

ส่วนแก๊งส์เมืองนนท์นี่บอกให้ผมทำแต่แกะ...ไม่ยอมกินเนื้อก่อนกลัวอิ่ม....

เดาว่าพี่โม่...ไม่ชอบทั้งเนื้อทั้งแกะ...ชอบแต่ส้มตำ...

คราวหน้าเตรียมให้สามจานเลยครับ... คิก คิก
ตำเองป่ะ... คิก คิก

โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #1171 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 09:51:19 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตาริน

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #1172 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 09:58:45 PM »

ทั้งเมนู ปลาหิมะ ปลาแซลมอน นิวซีแลนด์ เนื้อทีโบนสเต๊ก เนื้อแกะคัดเกรด มันบดผักโขม สุดยอดครับ

อร่อยนุ่ม หอมหวานมัน จริงๆ....แต่ยังสู้เนื้อมัตสึซากะ..ชิ้นละ 3,000 บาท ไม่ได้เนอะ...ครั้งนั้น ใจละลาย เลยอ่ะ

ขอขอบคุณท่าน บชห. อีกครั้งครับ... เยี่ยม

ไม่มีมัตสึซากะมาสู้ แต่สั่งเนื้อออสฯไว้แล้วครับพี่  น้ำลายหก มาเมื่อไรจะเอาไปให้เชฟต่อโชว์ฝีมือครับ  น้ำลายหก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1173 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 10:15:53 PM »

คุณพร้อมโกรธอะไรผมอยู่รึเปล่าฟะ ?

เมื่อคืนร่อนมาชนเอาๆอย่างกับจะขุดรากถอนโคนผมเลย แทบร่วง  หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่สนุกจางงงงงงงง  Cheesy หลงรัก กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว Cheesy หลงรัก

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #1174 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 10:19:28 PM »

คุณพร้อมโกรธอะไรผมอยู่รึเปล่าฟะ ?

เมื่อคืนร่อนมาชนเอาๆอย่างกับจะขุดรากถอนโคนผมเลย แทบร่วง  หัวเราะร่าน้ำตาริน

แต่สนุกจางงงงงงงง  Cheesy หลงรัก กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว กิ๊วก๊าว Cheesy หลงรัก

ก็ก่อนพี่มาตีเมืองกรุงเค้าก็วางตัวกันไว้เรียบร้อยแล้วอ๊ะ  คิก คิก จัดกันไว้ว่าไม่อ้วกไม่เลิก  ขำก๊าก ขำก๊าก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1175 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 10:23:15 PM »

แอบไปโฮกที่ห้องน้ำเจ๊ณีทีนึงอ่ะ แต่จิ๊ดเดียว ตอนเล่นโอ-น้อยยยยยย-ออก ผมมีกลืนไม่ลงอยู่2ฝา สารภาพว่าต้องคาย

มีความสุขมาก เป็นคืนที่รอมา2ปีกว่า ผมขึ้นกทม.ครั้งล่าสุดคือ13เดือนที่แล้ว แต่ก็ไม่ใช่แบบเมื่อคืน  Cheesy
แมวบ้า(น)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

« ตอบ #1176 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 10:25:17 PM »

หลงรัก ดีครับพี่ เดี๊ยวปีหน้าพี่มาใหม่จะครบเครื่องกว่านี้อีก  ยิ้มีเลศนัย เพราะพี่โป้งกับพี่ตูจะออกเจ  น้ำลายหก

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1177 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 10:42:04 PM »

จะบอกว่าพอกินได้ก็ทำให้กินอีกน่า...อิอิ

ขอบคุณครับ..

ตอนชิมทีโบน ลิ้นผมยังไม่ฟื้นจากเหล้า+ของเผ็ดดีครับ นั่งล้างปากแล้วล้างปากอีก ตอนกินแกะถึงได้รู้เรื่อง

พี่ต่อเลือกแกะส่วนที่ไขมันเยอะ ปกติต้องมีกลิ่นมันแกะแรงมาก ผมเคยลองกินแบบนี้ครั้งนึงเมื่อนานมาแล้ว เหม็นขึ้นโพรงจมูกแบบหลอนไปเป็นวัน....ทีเดียวเลิก

ของพี่ต่อเมื่อคืนกลับไม่รู้สึกว่ากำลังกินไขมันเลย พี่ต่อย่างจน(ไข)มันสุกจริงๆแต่เนื้อกลับยังเป็นสีชมพูชุ่มชื้น กลิ่นสาบของมันแกะกลายเป็นกลิ่นหอมลึกๆกรุ่นอยู่บนเพดานปากเคี้ยวเข้าไปแล้วเหมือนกับมันกำลังละลายอยู่บนลิ้น ยิ่งเคี้ยวมันยิ่งชุ่มยิ่งหอมแทบไม่อยากกลืนลงไปเลย

แต่ก็กินเอาๆ  คิก คิก

พี่ย่างยังไงอ่ะ?
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #1178 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2009, 10:48:56 PM »

อ่ะฮือ.....ชมซ๊าาาาาาา........ คิก คิก

Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #1179 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2009, 12:13:45 AM »

Cheesy Cheesy Cheesy Cheesy

กลับมาจากทะเลก็ได้ทานของอร่อย(สุดๆ)จากยอดฝีมืออย่างเชฟต่อ  เยี่ยม เยี่ยม  ไม่ว่าจะเป็นปลาหิมะ ปลาแซลมอน เนื้อแกะ  ทีโบนสเต๊ก มันบด ฯลฯ...ต้องขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ  Wink Wink

แล้วผมจะทำยังไงกับนน.ที่เพิ่มขึ้นดีหล่ะเนี่ย  คิก คิก คิก คิก หัวเราะร่าน้ำตาริน

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1180 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2009, 12:25:13 AM »

อ่ะฮือ.....ชมซ๊าาาาาาา........ คิก คิก

เผื่อคราวหน้าได้มัตสึซากะอีกอ่ะครับ ปีก่อนนู้นพี่ต่อฝากไว้ให้ที่โคขุน3ชิ้น เราเอามาย่างจิ้มแจ่วเรียบเลย  คิก คิก

กลับมาจากทะเลก็ได้ทานของอร่อย(สุดๆ)จากยอดฝีมืออย่างเชฟต่อ  เยี่ยม เยี่ยม  ไม่ว่าจะเป็นปลาหิมะ ปลาแซลมอน เนื้อแกะ  ทีโบนสเต๊ก มันบด ฯลฯ...ต้องขอขอบคุณมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ  Wink Wink

แล้วผมจะทำยังไงกับนน.ที่เพิ่มขึ้นดีหล่ะเนี่ย  คิก คิก คิก คิก หัวเราะร่าน้ำตาริน

ต้องไปถางหญ้าครับพี่ เห็นว่าหญ้าที่มาเก๊างอกงามดีแต่มักตัดกันจนสั้นไปนิด คนถางต้องออกแรงเยอะหน่อย เหมาะแก่การลดน้ำหนักเป็นอย่างยิ่ง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ดีใจอย่างยิ่งที่ได้เจอพี่ครับ  Cheesy
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #1181 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2009, 01:15:49 AM »

ต้องไปถางหญ้าครับพี่ เห็นว่าหญ้าที่มาเก๊างอกงามดีแต่มักตัดกันจนสั้นไปนิด คนถางต้องออกแรงเยอะหน่อย เหมาะแก่การลดน้ำหนักเป็นอย่างยิ่ง  คิก คิก คิก คิก คิก คิก

ดีใจอย่างยิ่งที่ได้เจอพี่ครับ  Cheesy

คิก คิก คิก คิก แก้ข่าวครับ...หญ้าที่ฝั่ง WANCHAI ครับ ไม่ไช่มาเก๊า  คิก คิก คิก คิก

ยินดีที่ได้พบน้องจ้าวเช่นกันครับ และดีใจที่ได้ดื่มจอกนั้นกับน้อง  Wink  Wink

โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #1182 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2009, 07:43:07 AM »

เผื่อคราวหน้าได้มัตสึซากะอีกอ่ะครับ ปีก่อนนู้นพี่ต่อฝากไว้ให้ที่โคขุน3ชิ้น เราเอามาย่างจิ้มแจ่วเรียบเลย  คิก คิก
คราวที่แล้วท่านต่อย่างเนื้อให้ทานแบบพิ้งค์ ๆ ....

เลือดสาดซะหยั่งก๊ะไปกัดตูดวัว.... คิก คิก คิก คิก

submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #1183 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2009, 12:12:51 PM »

ของพี่ต่อเมื่อคืนกลับไม่รู้สึกว่ากำลังกินไขมันเลย พี่ต่อย่างจน(ไข)มันสุกจริงๆแต่เนื้อกลับยังเป็นสีชมพูชุ่มชื้น กลิ่นสาบของมันแกะกลายเป็นกลิ่นหอมลึกๆกรุ่นอยู่บนเพดานปากเคี้ยวเข้าไปแล้วเหมือนกับมันกำลังละลายอยู่บนลิ้น ยิ่งเคี้ยวมันยิ่งชุ่มยิ่งหอมแทบไม่อยากกลืนลงไปเลย

แต่ก็กินเอาๆ  คิก คิก

พี่ย่างยังไงอ่ะ?

เท่าที่ทราบ เขาย่างโดยใช้ไฟ  ถ้าใช้น้ำแข็งเรียกว่าแช่เย็น

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1184 เมื่อ: พฤษภาคม 11, 2009, 12:32:57 PM »

พี่ซับฯกลับบ้านอีกทีวันไหนครับ จะให้พวกลีเล็ดกับศรีวิชัยไปรอช่วยถือกระเป๋า  แลบลิ้น
หน้า: 1 ... 76 77 78 [79] 80 81 82 ... 281
  พิมพ์