เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 03, 2024, 03:42:09 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 187 188 189 [190] 191 192 193 ... 281
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซึมเศร้าฯชวนชิมครับ  (อ่าน 472519 ครั้ง)
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #2835 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2010, 11:28:31 AM »

พรุ่งนี้ให้แมวไปรับกี่โมงครับพี่บชห.  Wink

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #2836 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2010, 11:30:36 AM »

พรุ่งนี้ให้แมวไปรับกี่โมงครับพี่บชห.  Wink

ไปไหนกานนนนนนนนนนนน Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #2837 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2010, 11:38:51 AM »

ตีน้องกบครับพี่  Grin กลับมาทันป่าวววว ยิ้มีเลศนัย

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #2838 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2010, 11:46:39 AM »

ตีน้องกบครับพี่  Grin กลับมาทันป่าวววว ยิ้มีเลศนัย

อยู่นครฯอ่ะ Grin

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #2839 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2010, 11:52:25 AM »

อยู่นครอินน์อ่ะ Grin

คิก คิก

Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #2840 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2010, 11:59:01 AM »

คิก คิก

โรงแรมนครอินทร์  (นครปฐม) ไม่ใช่ม่านรูดนะ.......... ลูกเจ้าของเพื่อนกัน......... คิก คิก

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #2841 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2010, 12:20:22 PM »

คิก คิก

โรงแรมนครอินทร์  (นครปฐม) ไม่ใช่ม่านรูดนะ.......... ลูกเจ้าของเพื่อนกัน......... คิก คิก

แล้วตกลงชื่อเจี๊ยบเปล่าครับ....
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #2842 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2010, 12:41:04 PM »

กินหมูย่างขอนแก่นไปก่อนเถอะจ๊ะ....
เรามันจลลลลลลลลลลล.....
เรามัน  ไอ้กวนตีน
เรามันปากไม่ดี  อ้อนไม่เป็น...

เรามันมีลักษณะทางกายภาพที่แตกต่างไปจาก เจ้าป้า.....

เนอะ ๆ ๆ ๆ
ยกเว้นลักษณะทางกายภาพ...นอกนั้นไม่ต่างกันเลยค่ะ... Grin

จน กวน ปากเสีย อ้อนไม่เป็น...เหมือนกันเดะ ๆ .... คิก คิก

ขนาดอ้อนไม่เป็นนะเนี่ย....ไอ้กะป๋ม  ไม่อยากจะเชื่อเร๊ย กั๊บ...เจ้าป้าหลักห้า

เอ่อ...ผมจนเงิน อย่างเดียวครับ แต่ไม่จนน้ำใจ...

ป้าๆ เลี้ยงข้าวมื้อนึงเด่ะ...อิอิ
ได้เลย...เอ้จ่ายค่ากับนะ.... Grin

โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #2843 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2010, 12:42:10 PM »

กินหมูย่างขอนแก่นไปก่อนเถอะจ๊ะ....
เรามันจลลลลลลลลลลล.....
เรามัน  ไอ้กวนตีน
เรามันปากไม่ดี  อ้อนไม่เป็น...

เรามันมีลักษณะทางกายภาพที่แตกต่างไปจาก เจ้าป้า.....

เนอะ ๆ ๆ ๆ
ยกเว้นลักษณะทางกายภาพ...นอกนั้นไม่ต่างกันเลยค่ะ... Grin

จน กวน ปากเสีย อ้อนไม่เป็น...เหมือนกันเดะ ๆ .... คิก คิก
ลักษณะทางกายภาพ...คุณพี่โมโม่...พักนี้อ้วนกว่าเยอะ...(สปอนเซอร์ฝากมาครับ) คิก คิก
อ้วนกว่ายังไงย่ะ... แลบลิ้น

RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #2844 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2010, 12:45:18 PM »

อิอิอิ  พรุ่งนี้ทำกินมั่งดีกว่า  ..... เหลือบะหมี่ของเฮียไซ อีก  4 ก้อน

ตะกี๊ เดินไปดูที่เตา น้องเก๋ ทำต้มยำเอาไว้  .....  อิอิอิ  

พรุ่งนี้  กินบะหมี่ต้มยำแทนดีกว่า ทีแรกผมว่าจะทำหมี่ขาไก่ตุ๋น .....  อิอิอิ 

Grin

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #2845 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2010, 12:48:19 PM »

ต้มยำเหลือจากเมื่อคืน เก๋ทำ เน้นแต่สีแต่จริง ๆ ไม่เผ็ด  เพราะทำเผื่อป๊ากับเด็ก ๆกินด้วยครับ

ผมเอาบะหมี่ เฮียไซ  4 ก้อน ลวกน้ำ เดือดจัด ๆ  แล้วล้างน้ำเย็น แล้วลวกอีกที 

หลังจากนั้น ก็เติมต้มยำของเก๋ลงไป  เติมน้ำพริกเผา  ผักชี มะนาว  .....  น้ำลายหก น้ำลายหก

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #2846 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2010, 12:54:39 PM »

อิอิอิ  พรุ่งนี้ทำกินมั่งดีกว่า  ..... เหลือบะหมี่ของเฮียไซ อีก  4 ก้อน

ตะกี๊ เดินไปดูที่เตา น้องเก๋ ทำต้มยำเอาไว้  .....  อิอิอิ  

พรุ่งนี้  กินบะหมี่ต้มยำแทนดีกว่า ทีแรกผมว่าจะทำหมี่ขาไก่ตุ๋น .....  อิอิอิ 

Grin

มืออาชีพจริงๆ...ครบเครื่องเลย.. เยี่ยม
Tiger wut
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

« ตอบ #2847 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2010, 01:44:03 PM »

ต้มยำเหลือจากเมื่อคืน เก๋ทำ เน้นแต่สีแต่จริง ๆ ไม่เผ็ด  เพราะทำเผื่อป๊ากับเด็ก ๆกินด้วยครับ

ผมเอาบะหมี่ เฮียไซ  4 ก้อน ลวกน้ำ เดือดจัด ๆ  แล้วล้างน้ำเย็น แล้วลวกอีกที 

หลังจากนั้น ก็เติมต้มยำของเก๋ลงไป  เติมน้ำพริกเผา  ผักชี มะนาว  .....  น้ำลายหก น้ำลายหก

เยี่ยม  หน้าตาน่ากิน.....แซ่บแน่ๆ น้ำลายหก

USP40
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2848 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 02, 2010, 10:41:35 PM »

ได้ข่าวว่าบะหมี่เสี่ยไซ  อร่อยมากๆ

คริ คริ  บะหมี่เฮียไซ  ใส่ไข่เพียบ...กั๊บ...พี่งูฯ
อร่อย  โคตร ๆ กั๊บ...

พี่งูฯ  ว่าง ๆ ทำ pork chop หรือ t-bone มา show บ้างดิครับ
ป๋มอยากเห็นเนื้อที่นั่นบ้าง...ว่าจะเลิ๊ดสะแมนแตน ขนาดไหนอ่ะกั๊บ...
อ่ะนะ..คนอยู่ที่นี่ก็ขวนขวายหาอาหารไทยกิน  คนทางโน้นก็จะกินอาหารฝรั่ง
ถ้าทำเมื่อไหร่จะลงให้ดู  แต่คงนานเพราะคนจนกิน steak ได้แค่ปีละครั้งสองครั้ง
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #2849 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 03, 2010, 11:04:08 AM »

ได้ข่าวว่าบะหมี่เสี่ยไซ  อร่อยมากๆ

คริ คริ  บะหมี่เฮียไซ  ใส่ไข่เพียบ...กั๊บ...พี่งูฯ
อร่อย  โคตร ๆ กั๊บ...

พี่งูฯ  ว่าง ๆ ทำ pork chop หรือ t-bone มา show บ้างดิครับ
ป๋มอยากเห็นเนื้อที่นั่นบ้าง...ว่าจะเลิ๊ดสะแมนแตน ขนาดไหนอ่ะกั๊บ...
อ่ะนะ..คนอยู่ที่นี่ก็ขวนขวายหาอาหารไทยกิน  คนทางโน้นก็จะกินอาหารฝรั่ง
ถ้าทำเมื่อไหร่จะลงให้ดู  แต่คงนานเพราะคนจนกิน steak ได้แค่ปีละครั้งสองครั้ง

ผมอยู่นี่  เบื๊อ เบื่อ       ต้มเลือดหมูนิ่ม ๆ หมึกไข่ย่าง  เก้งผัดเผ็ด แกงคั่วหอยขม จะแย่....อยู่แว้วกั๊บ...พี่งูฯ
คริ คริ  ไหนจะมัสมั่นแกงแก้วตา หอมยี่หร่ารสร้อนแรง.....อีก  โอ๊ย...เบื่อจะแย่แว้วกั๊บ....
หน้า: 1 ... 187 188 189 [190] 191 192 193 ... 281
  พิมพ์