เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 09:36:04 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 217 218 219 [220] 221 222 223 ... 281
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซึมเศร้าฯชวนชิมครับ  (อ่าน 471838 ครั้ง)
Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #3285 เมื่อ: เมษายน 10, 2010, 08:53:05 AM »

คิก คิก  ถ้าน้องแพรวมากรุณาบอกล่วงหน้าด้วย.........(จะได้สำรองที่นั่ง+อาหารให้) คิก คิก

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #3286 เมื่อ: เมษายน 10, 2010, 12:38:22 PM »

บู่ บู่ บู่ งอน งอน งอน
ทำหน้าตาชื่นบานเชียว..... คิก คิก

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

คิดถึง ตูรุส จัง

« ตอบ #3287 เมื่อ: เมษายน 10, 2010, 12:40:23 PM »

ทำหน้าตาชื่นบานเชียว..... คิก คิก

เหอะๆ...ป้าโม่ ไม่รู้อะไรซะแล้ว....

แมทซ์ที่ผ่านมา...โปรแมว กินรวบ กินเรียบ ทั้งโปรต่อ โปรเสือ เลยครับ....อิอิ คิก คิก
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #3288 เมื่อ: เมษายน 10, 2010, 12:42:45 PM »

เหอะๆ...ป้าโม่ ไม่รู้อะไรซะแล้ว....

แมทซ์ที่ผ่านมา...โปรแมว กินรวบ กินเรียบ ทั้งโปรต่อ โปรเสือ เลยครับ....อิอิ คิก คิก
กินเค้ารวบ หรือ โดนเค้ากินเรียบคะ.... Huh Grin

nars รักในหลวงและแผ่นดินไทย
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 303

« ตอบ #3289 เมื่อ: เมษายน 10, 2010, 02:29:02 PM »

คิก คิก  ถ้าน้องแพรวมากรุณาบอกล่วงหน้าด้วย.........(จะได้สำรองที่นั่ง+อาหารให้) คิก คิก
เดี๋ยวนี้เวลาจะไปกินร้านที่ราคาค่อนข้างสูงจะต้องพาไปกินข้าวมันไก่ประตูน้ำ หรือ แม็กโดนนัลด์ ก่อนครับ Cheesy
ท่านตรูแหลครับ...ไหนบอกจะเอาหอยกระป๋องมาให้ไงครับ...
 Grin

กินหมดไปแล้วครับ.....ไม่อยากให้เพื่อนๆ กินหอยกระป๋อง อยากให้กินสดๆ แคะจากฝามากกว่าครับ...อิอิ

สดๆนี่แบบลวกหรือเผาครับ....อุปกรณ์การกินต่างกัน... Grin

ร้านกิวๆเต้ ถ้าเลือกผมเลือก เนื้อชิ้นนี้ของพี่ต่อมากกว่าครับ วันไหนไปกินกันดี เดี๋ยวผมหิ้ว rib eye คัดพิเศษที่ isetan ไปให้พี่ต่อย่างด้วยครับ Cheesy

ได้เลยครับขวัญ...เดี๋ยวครั้งหน้าจะโทรไปครับ..ส่วนมากจะเป็นวันพุธครับ...หลังตีกอล์ฟเสร็จ...แมวบ้าจะเสียพนันเนื้อทุกที... คิก คิก

น้ำลายหก วันพุธหลังสงกรานต์ใช่มั้ยครับพี่ต่อจะได้พาน้องแพรวไปกินข้าวมันไก่เอาไว้ก่อนครับ  Cheesy

ถ้าเสียงส่วนใหญ่คือความถูกต้อง
ผีเปรตในนรกมันคงโหวตให้พวกมันได้ขึ้นสวรรค์
จะแก้รัฐธรรมนูญไปทำไม! ต้นตอปัญหามันเกิดจากรธน.ไม่ดี หรือพวกแกมันเลว!
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #3290 เมื่อ: เมษายน 10, 2010, 02:59:01 PM »

ผมกินพวกพี่เค้าคนล่ะร้อยเดียวเอง  Grin นอกนั้นหักหนี้ไปได้หมด  คิก คิก
เดี๋ยวนี้เวลาจะไปกินร้านที่ราคาค่อนข้างสูงจะต้องพาไปกินข้าวมันไก่ประตูน้ำ หรือ แม็กโดนนัลด์ ก่อนครับ Cheesy
ท่านตรูแหลครับ...ไหนบอกจะเอาหอยกระป๋องมาให้ไงครับ...
 Grin

กินหมดไปแล้วครับ.....ไม่อยากให้เพื่อนๆ กินหอยกระป๋อง อยากให้กินสดๆ แคะจากฝามากกว่าครับ...อิอิ

สดๆนี่แบบลวกหรือเผาครับ....อุปกรณ์การกินต่างกัน... Grin

ร้านกิวๆเต้ ถ้าเลือกผมเลือก เนื้อชิ้นนี้ของพี่ต่อมากกว่าครับ วันไหนไปกินกันดี เดี๋ยวผมหิ้ว rib eye คัดพิเศษที่ isetan ไปให้พี่ต่อย่างด้วยครับ Cheesy

ได้เลยครับขวัญ...เดี๋ยวครั้งหน้าจะโทรไปครับ..ส่วนมากจะเป็นวันพุธครับ...หลังตีกอล์ฟเสร็จ...แมวบ้าจะเสียพนันเนื้อทุกที... คิก คิก

น้ำลายหก วันพุธหลังสงกรานต์ใช่มั้ยครับพี่ต่อจะได้พาน้องแพรวไปกินข้าวมันไก่เอาไว้ก่อนครับ  Cheesy

พุธที่21คุณขวัญพาน้องแพรวไปกินบุฟเฟ่ช่วงเที่ยงๆก่อนเลยนะครับ  คิก คิก พอน้องแพรวอิ่มปุ๊บรีบพามาร้านขอนแก่นเลย  Grin

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #3291 เมื่อ: เมษายน 10, 2010, 06:21:02 PM »

เบื่อม๊อบ....ดูเนื้อย่างน้องเบี้ยว' แก้เบื่อดีกว่า..... น้ำลายหก

ดูดีมากกกกกก ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ....... เยี่ยม

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #3292 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 10:53:39 AM »

ดูดีอย่างเดียวไม่พอครับป้า.....ต้องรสชาติดีด้วย....อยากชิมๆๆๆๆๆ เนอะ
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #3293 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 10:54:28 AM »

ช่วงเป็นแผลเค้าห้ามกินเสต็กนิพี่เดี๊ยวแสลง  คิก คิก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #3294 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 01:52:13 PM »

ดูดีอย่างเดียวไม่พอครับป้า.....ต้องรสชาติดีด้วย....อยากชิมๆๆๆๆๆ เนอะ
กำลังนึกถึงที่เคยกินอยู่ค่ะ...ชักจะเลือน ๆ ไปแล้ว.... น้ำลายหก

โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #3295 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 01:53:09 PM »

ช่วงเป็นแผลเค้าห้ามกินเสต็กนิพี่เดี๊ยวแสลง  คิก คิก
ใช่เลย...ยิ่งถ้านั่งดูเพื่อนกินจะทำให้แผลหายเร็วขึ้นค่ะ.... Grin

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #3296 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 02:25:24 PM »

ใช่เลย...ยิ่งถ้านั่งดูเพื่อนกินจะทำให้แผลหายเร็วขึ้นค่ะ.... Grin

งอน งอน แลบลิ้น แลบลิ้น

ผมอ่ะ...เป็นฝ่ายจัดซื้อนะคร๊าบบบบบบ....

เดี๋ยวเอาเศษเนื้อข้างเขียง ให้กินซะเลย... งอน
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #3297 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 03:41:55 PM »

ผมอ่ะ...เป็นฝ่ายจัดซื้อนะคร๊าบบบบบบ....

เดี๋ยวเอาเศษเนื้อข้างเขียง ให้กินซะเลย... งอน
อืมม.....เดี๋ยวไปถามผู้อนุมัติงบประมาณก่อน...ว่าเราจะเปลี่ยนฝ่ายจัดซื้อดีมั๊ย.... คิก คิก

หรือจะจับฝ่ายจัดซื้อขึ้นเขียงซะเลย.... ยิ้มีเลศนัย

ตูรุส
Moderator
Hero Member

คะแนน 1046

« ตอบ #3298 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 05:03:51 PM »

อืมม.....เดี๋ยวไปถามผู้อนุมัติงบประมาณก่อน...ว่าเราจะเปลี่ยนฝ่ายจัดซื้อดีมั๊ย.... คิก คิก

หรือจะจับฝ่ายจัดซื้อขึ้นเขียงซะเลย.... ยิ้มีเลศนัย

งอน งอน

ผมน่ะ....สนิทกับคนตัดเนื้อนะคร๊าบบบบ ป้า....

ถ้าไม่เห็นหน้าผม...เขาไม่ขายหร๊อกกกก...จริงๆ นะ

ทั้งทีโบน ตัดมันออก ทั้งพ๊อคช๊อป...และเนื้อแกะ....ต้องให้ผมซื้อคนเดียวคร๊าบบบ คิก คิก

กินด้วยนะ นะ น๊าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #3299 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 08:14:08 PM »

งอน งอน

ผมน่ะ....สนิทกับคนตัดเนื้อนะคร๊าบบบบ ป้า....

ถ้าไม่เห็นหน้าผม...เขาไม่ขายหร๊อกกกก...จริงๆ นะ

ทั้งทีโบน ตัดมันออก ทั้งพ๊อคช๊อป...และเนื้อแกะ....ต้องให้ผมซื้อคนเดียวคร๊าบบบ คิก คิก

กินด้วยนะ นะ น๊าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
อะโด่..... คิก คิก คิก คิก

ให้กินก็ได้...แต่อย่าตัดมันออกเยอะนะ  เนื้อหวานก็ตรงที่มัน ๆ นี่แหละ... น้ำลายหก

หน้า: 1 ... 217 218 219 [220] 221 222 223 ... 281
  พิมพ์