เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 02, 2024, 07:40:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 218 219 220 [221] 222 223 224 ... 281
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ซึมเศร้าฯชวนชิมครับ  (อ่าน 471757 ครั้ง)
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3300 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 08:52:27 PM »

ช่วงเป็นแผลเค้าห้ามกินเสต็กนิพี่เดี๊ยวแสลง  คิก คิก
ใช่เลย...ยิ่งถ้านั่งดูเพื่อนกินจะทำให้แผลหายเร็วขึ้นค่ะ.... Grin

งอน งอน แลบลิ้น แลบลิ้น

ผมอ่ะ...เป็นฝ่ายจัดซื้อนะคร๊าบบบบบบ....

เดี๋ยวเอาเศษเนื้อข้างเขียง ให้กินซะเลย... งอน

ผมเตรียมเนื้อแมวไว้แว้ว...แล้วเราก็บอกว่า เป็น เนื้อแกะ  กร๊ากกกกกกกกกกกก
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #3301 เมื่อ: เมษายน 11, 2010, 08:56:58 PM »

ช่วงเป็นแผลเค้าห้ามกินเสต็กนิพี่เดี๊ยวแสลง  คิก คิก
ใช่เลย...ยิ่งถ้านั่งดูเพื่อนกินจะทำให้แผลหายเร็วขึ้นค่ะ.... Grin
งอน งอน แลบลิ้น แลบลิ้น

ผมอ่ะ...เป็นฝ่ายจัดซื้อนะคร๊าบบบบบบ....

เดี๋ยวเอาเศษเนื้อข้างเขียง ให้กินซะเลย... งอน
ผมเตรียมเนื้อแมวไว้แว้ว...แล้วเราก็บอกว่า เป็น เนื้อแกะ  กร๊ากกกกกกกกกกกก
ซี่โครงแกะมันใหญ่กว่าแมวเยอะนา....... แลบลิ้น

nars รักในหลวงและแผ่นดินไทย
Website Sponsor
Hero Member

คะแนน 303

« ตอบ #3302 เมื่อ: เมษายน 12, 2010, 10:36:10 PM »

บู่ บู่ บู่ งอน งอน งอน
ทำหน้าตาชื่นบานเชียว..... คิก คิก

เหอะๆ...ป้าโม่ ไม่รู้อะไรซะแล้ว....

แมทซ์ที่ผ่านมา...โปรแมว กินรวบ กินเรียบ ทั้งโปรต่อ โปรเสือ เลยครับ....อิอิ คิก คิก

ผมกินพวกพี่เค้าคนล่ะร้อยเดียวเอง  Grin นอกนั้นหักหนี้ไปได้หมด  คิก คิก
คิก คิก  ถ้าน้องแพรวมากรุณาบอกล่วงหน้าด้วย.........(จะได้สำรองที่นั่ง+อาหารให้) คิก คิก
เดี๋ยวนี้เวลาจะไปกินร้านที่ราคาค่อนข้างสูงจะต้องพาไปกินข้าวมันไก่ประตูน้ำ หรือ แม็กโดนนัลด์ ก่อนครับ Cheesy
ท่านตรูแหลครับ...ไหนบอกจะเอาหอยกระป๋องมาให้ไงครับ...
 Grin

กินหมดไปแล้วครับ.....ไม่อยากให้เพื่อนๆ กินหอยกระป๋อง อยากให้กินสดๆ แคะจากฝามากกว่าครับ...อิอิ

สดๆนี่แบบลวกหรือเผาครับ....อุปกรณ์การกินต่างกัน... Grin

ร้านกิวๆเต้ ถ้าเลือกผมเลือก เนื้อชิ้นนี้ของพี่ต่อมากกว่าครับ วันไหนไปกินกันดี เดี๋ยวผมหิ้ว rib eye คัดพิเศษที่ isetan ไปให้พี่ต่อย่างด้วยครับ Cheesy

ได้เลยครับขวัญ...เดี๋ยวครั้งหน้าจะโทรไปครับ..ส่วนมากจะเป็นวันพุธครับ...หลังตีกอล์ฟเสร็จ...แมวบ้าจะเสียพนันเนื้อทุกที... คิก คิก

น้ำลายหก วันพุธหลังสงกรานต์ใช่มั้ยครับพี่ต่อจะได้พาน้องแพรวไปกินข้าวมันไก่เอาไว้ก่อนครับ  Cheesy

พุธที่21คุณขวัญพาน้องแพรวไปกินบุฟเฟ่ช่วงเที่ยงๆก่อนเลยนะครับ  คิก คิก พอน้องแพรวอิ่มปุ๊บรีบพามาร้านขอนแก่นเลย  Grin

ได้เลยครับพาไปทานบะหมี่ที่หยิ่วกี่ ก่อน 1 ชาม ข้าวหน้าเป็น 1 จาน น่าจะพอเอาอยู่นะครับ Cheesy

ถ้าเสียงส่วนใหญ่คือความถูกต้อง
ผีเปรตในนรกมันคงโหวตให้พวกมันได้ขึ้นสวรรค์
จะแก้รัฐธรรมนูญไปทำไม! ต้นตอปัญหามันเกิดจากรธน.ไม่ดี หรือพวกแกมันเลว!
Hero Member

คะแนน 303

« ตอบ #3303 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 11:21:09 PM »

เมื่อวานไปยิงปืนที่สัตหีบ นอนพัทยา 1 คืน กินซีฟู้ดทีบางเสร่ก็ งั้นๆ ขากลับแวะ กิน แอ๊ดซีฟู๊ด ที่ศรีราชา ซอย เจิมจอมพล 22 คอยหายอยากครับ
สั่งปลาทูต้มมะนาว ปลาอินทรีทอดน้ำปลา กุ้งแชบ๊วยทอดน้ำปลา ฝีมือเด็ดมากๆครับ

วิวสวยมองเห็นท่าเรือแหลมฉบังและเกาะลอย ลมทะเลพัดสบายกินอร่อยเลยครับ

ปลาอินทรีชิ้นโตตัวหนึ่งน่าจะ 10 โลขึ้นไป

ปลาทูเป็นปลาโป๊ะเนื้อนิ่มๆมันๆ

ถ้าเสียงส่วนใหญ่คือความถูกต้อง
ผีเปรตในนรกมันคงโหวตให้พวกมันได้ขึ้นสวรรค์
จะแก้รัฐธรรมนูญไปทำไม! ต้นตอปัญหามันเกิดจากรธน.ไม่ดี หรือพวกแกมันเลว!
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #3304 เมื่อ: เมษายน 25, 2010, 11:29:07 PM »

ปลาอินทรีย์ดูน่ากินมากกกกกก ๆ ๆ ๆ ๆ ค่ะ....... น้ำลายหก

น่าจะสั่งหอยแมงภู่ด้วย...กลายเป็นเมนูเด็ดประจำร้านนี้ของพี่ไปแล้ว.....

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #3305 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 12:13:12 AM »

ปลาอินทรีบั้งขนาดนี้ตัวมันคงใหญ่มาก....กุ้งก็น่าทานครับ.... น้ำลายหก
บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #3306 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 02:31:24 PM »

เมื่อวานไปยิงปืนที่สัตหีบ นอนพัทยา 1 คืน กินซีฟู้ดทีบางเสร่ก็ งั้นๆ ขากลับแวะ กิน แอ๊ดซีฟู๊ด ที่ศรีราชา ซอย เจิมจอมพล 22 คอยหายอยากครับ
สั่งปลาทูต้มมะนาว ปลาอินทรีทอดน้ำปลา กุ้งแชบ๊วยทอดน้ำปลา ฝีมือเด็ดมากๆครับ

ปลาอินทรีชิ้นโตตัวหนึ่งน่าจะ 10 โลขึ้นไป

ตัวนี้น่าจะเล็กกว่าตัวในจานอีก...โคนหางเอามาทำแดดเดียวอรอยมาก...

รูปจากweekendhobbyครับ

แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #3307 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 07:43:54 PM »

ปลาอินทรีย์ทอดน้ำปลา  น้ำลายหก ของโปรดผมเลย  น้ำลายหก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #3308 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 09:48:03 PM »

ปลาอินทรีย์ทอดน้ำปลา  น้ำลายหก ของโปรดผมเลย  น้ำลายหก

ของโปรดคือ น้ำปลา เหรือ เนื้อปลาคะ..... คิก คิก

บ้านชายหาด
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 284

« ตอบ #3309 เมื่อ: เมษายน 26, 2010, 09:58:50 PM »

ลืมชมไป...เลือกโต๊ะได้สุดยอด... Cheesy
Hero Member

คะแนน 303

« ตอบ #3310 เมื่อ: เมษายน 27, 2010, 05:09:38 AM »

ของโปรดคือ น้ำปลา เหรือ เนื้อปลาคะ..... คิก คิก
น้ำปลาร้านนี้น่าจะของดีครับ หอมมากๆเลยครับป้าโม่
ลืมชมไป...เลือกโต๊ะได้สุดยอด... Cheesy
ลมเย็นสบายจนกินเสร็จจ่ายเงินแล้วยังไม่อยากลุกเลยครับ  Cheesy

Hero Member

คะแนน 303

« ตอบ #3311 เมื่อ: เมษายน 27, 2010, 11:15:57 PM »

ปลาอินทรีย์ดูน่ากินมากกกกกก ๆ ๆ ๆ ๆ ค่ะ....... น้ำลายหก

น่าจะสั่งหอยแมงภู่ด้วย...กลายเป็นเมนูเด็ดประจำร้านนี้ของพี่ไปแล้ว.....
หอยแมงภู่ ทำอะไรอร่อยครับพี่โม่วันหลังจะได้สั่งบ้างครับ Cheesy

โมโม่153
Moderator
Hero Member

คะแนน 2013

« ตอบ #3312 เมื่อ: เมษายน 27, 2010, 11:21:52 PM »

หอยแมงภู่ ทำอะไรอร่อยครับพี่โม่วันหลังจะได้สั่งบ้างครับ Cheesy
หอยแมงภู่อบธรรมดานี่แหละ...ของเค้าสดและหวานมาก ได้น้ำจิ้มรสแซ่บด้วยแล้ว....โอย....น้ำลายไหลอ่ะ..... น้ำลายหก

ปกติจานนี้ไม่เคยอยู่ในหัวคิดมาก่อนเลย...จนกระทั่งมาเจอที่นี่แหละ... เยี่ยม

ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #3313 เมื่อ: เมษายน 28, 2010, 12:39:15 AM »

ใจร้าย

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #3314 เมื่อ: เมษายน 28, 2010, 12:53:53 AM »

คุณก้อนครับ

แดร่กแฮมเบอร์เกอร์อย่างสงบเสงี่ยมไปเงียบๆเถอะครับ

รึจะเดินโต๋เต๋ไปหาmix grillsกินแก้หนาวคนเดียวก็ไม่มีใครว่าอะไรหรอก  เยาะเย้ย
หน้า: 1 ... 218 219 220 [221] 222 223 224 ... 281
  พิมพ์