เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 05:18:23 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 11
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: No.8 ชกนักข่าวกลางห้องส่ง  (อ่าน 14874 ครั้ง)
Footballmania
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 31

รักในหลวง

« ตอบ #60 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 10:04:25 PM »

ถ้าเป็นผม โดนตั้งแต่ คำพูด "คุณอย่ามาย้อนผม" แล้วครับ

rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #61 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 10:12:00 PM »

นายชูวิทย์   ให้สัมภาษณ์ว่า ยอมรับว่าทำร้ายร่างกายนายวิศาล ดิลกวณิช พิธีกรช่อง 3 จริง เพราะไม่พอใจที่ถูกกล่าวหาว่าไม่ใช่ลูกผู้ชาย

Smiley ช่วยดูหน่อยครับว่ามีคำนี้หรือเปล่า ผมดูหลายรอบยังไม่ได้ยิน

คนเคยหากินกับซอกขาผู้หญิงมาหลายปี ยังสะเออะพูดคำว่า"ลูกผู้ชาย"อีกเนอะครับ  ยี๊

ตอบได้ดีครับพี่จ้าว...เยี่ยม

กรรมคือผลของการกระทำ...

คุณวิศาลได้รับกรรมของตนเองแล้ว...

ต่อจากนี้ก็ถึงคิวคุณชูวิทย์รับกรรมของตนเองบ้าง...คิก คิก
Sundance
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 123

« ตอบ #62 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 10:25:10 PM »

อยากให้สรยุทธ์ สุทัศนจินดาโดนบ้าง
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #63 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 10:26:47 PM »

...พอโดนกดดันก็แสดงเนื้อแท้ออกมา (ผมพยายามสุภาพแล้ว)

ผมเช็คข้อมูลลึก ๆ แล้ว  พอกันทั้งคู่
ชูวิทย์เล่าอะไรเรื่อยเปื่อยไปตามประสาชูวิทย์   แต่เขาตกลงกันก่อนแล้วว่าจะคุยเรื่องอะไรบ้าง  พอออกอากาศ พิธีกร  ก็เห็นว่าที่ชูวิทย์พูดเรื่อยเปื่อยไปนั้น  เรตติ้งมันดีกว่าที่ตกลงกันไว้

ช่วงเย็น พิธีกร ASTV ก็พูดทำนองเดียวกันครับ

ผมเห็นว่า....ได้บทเรียนราคาแพงไปแล้วทั้งคู่...

คุณวิศาลถามคำถามช่วงหลังๆแบบไม่ให้ความเกรงใจ....(เอาเรื่องหลังเวทีมาคุยหน้าเวที...และใช้คำพูดรุนแรงไป)

คุณชูวิทย์ก็คุมอารมณ์ไม่ได้...ไปทำร้ายร่างกายเขา มีคดีอาญาติดตัว....แบบนี้ทำงานใหญ่ลำบาก......

ทั้งสองฝ่ายมีทั้งคนสงสารและคนสมน้ำหน้า.....ยังไงในเวปเราก็อย่ามาทะเลาะกันเพราะเรื่องสองคนนี้ก็แล้วกันนะครับ ....แตกต่างทางความคิดแต่ไม่แตกแยกกันนะครับ  Wink

ผมเคารพทุกความคิดเห็นครับ  ไหว้

Tiger wut
อาวุธประจำตัวคือ"ขวดนม"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 975

พี่ครับ พี่ครับ เสือมา

« ตอบ #64 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 10:36:04 PM »

...พอโดนกดดันก็แสดงเนื้อแท้ออกมา (ผมพยายามสุภาพแล้ว)

ผมเช็คข้อมูลลึก ๆ แล้ว  พอกันทั้งคู่
ชูวิทย์เล่าอะไรเรื่อยเปื่อยไปตามประสาชูวิทย์   แต่เขาตกลงกันก่อนแล้วว่าจะคุยเรื่องอะไรบ้าง  พอออกอากาศ พิธีกร  ก็เห็นว่าที่ชูวิทย์พูดเรื่อยเปื่อยไปนั้น  เรตติ้งมันดีกว่าที่ตกลงกันไว้

ช่วงเย็น พิธีกร ASTV ก็พูดทำนองเดียวกันครับ

ผมเห็นว่า....ได้บทเรียนราคาแพงไปแล้วทั้งคู่...

คุณวิศาลถามคำถามช่วงหลังๆแบบไม่ให้ความเกรงใจ....(เอาเรื่องหลังเวทีมาคุยหน้าเวที...และใช้คำพูดรุนแรงไป)

คุณชูวิทย์ก็คุมอารมณ์ไม่ได้...ไปทำร้ายร่างกายเขา มีคดีอาญาติดตัว....แบบนี้ทำงานใหญ่ลำบาก......

ทั้งสองฝ่ายมีทั้งคนสงสารและคนสมน้ำหน้า.....ยังไงในเวปเราก็อย่ามาทะเลาะกันเพราะเรื่องสองคนนี้ก็แล้วกันนะครับ ....แตกต่างทางความคิดแต่ไม่แตกแยกกันนะครับ  Wink

ผมเคารพทุกความคิดเห็นครับ  ไหว้

เห็นด้วยกับผู้การสกาย........ 

ผมไม่ค่อยชอบคุณวิศาล  อ่านข่าวหรือวิเคราะห์ข่าวเท่าใดนัก 

แต่คุณชูวิทย์ ก็ไม่น่าไปทำแบบนั้น

รักดีกินถั่ว   รักชั่วกินเหล้า  รักทั้งดี -ทั้งชั่ว กินถั่วแกล้มเหล้า
คีนูแป๊ะ-รักในหลวงครับ
Full Member

คะแนน 104

« ตอบ #65 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 10:40:54 PM »

ถ้าเป็นผม โดนตั้งแต่ คำพูด "คุณอย่ามาย้อนผม" แล้วครับ

ด้วยครับ  เอะอะอะไรก็ผมเป็นสื่อ  
Skynavy
Serve navy with pride
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 537

Old sailor never dies

« ตอบ #66 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 10:53:44 PM »

อยากให้สรยุทธ์ สุทัศนจินดาโดนบ้าง

ไหว้ กราบสวัสดีตอนกลางคืนครับคุณลุง  ไหว้ อากาศเปลี่ยนแปลงบ่อย รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

หลานว่าคุณสรยุทธ์ แค่โชคดีกว่าคุณวิศาลเท่านั้นครับ.... Wink

VENDY
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1482

« ตอบ #67 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 11:13:34 PM »

ผมเคยนึกอยากตบกระโหลกนักข่าวหน้าเขียดคนนี้มาหลายทีแล้ว เกลียดหน้ามัน ยี๊

แต่ผมรังเกียจอดีตแมงดาฟอกตัวมากกว่า .........

คนเคยขายคนกินได้ลงคอ ยังไงก็ไม่มีวันเป็นคนดี ต่อให้อยาก"จริง"ก็ไม่สำเร็จ ไม่มีวันเจริญ มีแต่รอรับผลกรรมที่ก่อไว้.....ความหยาบช้ามันหนักหนาเกินไปนัก  Angry

เห็นด้วยค่ะพี่
Desperado - รักในหลวง
แก่ ขี้บ่น อ้วน นิสัยไม่ดี งี่เง่า ปทุมธานี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 156

« ตอบ #68 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 11:24:59 PM »

สวัสดีครับ 

เหม็นขี้หน้า นักการเมือง และสุนัขรับใช้นักการเมือง
bigbuffalo
Hero Member

คะแนน 60

« ตอบ #69 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 11:26:17 PM »

ผมดูคลิปแล้วเห็นใจชูวิทย์ สื่อถามยั่วจนสมควรกระทืบปาก หากมีสิทธิผมจะเลือกชูวิทย์ อภิรักษ์ก็เห็นฝีมือมาแล้ว คงไม่มีอะไรมากไปกว่าที่ผ่านมา อ้อ ฝากชูวิทย์ไปกระทืบนังลีน่า ด้วยอีกคนฐานเข้ามาจุ้นจ้าน

ไม่ค่อยแม่น รักในหลวง
ฉายเดี่ยวหมื่นลี้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

นิสัยน่ารัก แต่ปากหมามุ่ย

« ตอบ #70 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 11:34:28 PM »

นักข่าวคนนี้ทุเรศครับ

ผมไม่ได้ว่าชูวิทย์ดี

แต่นักข่าวมันทุเรศจริงๆ

"อยากไปไหน ไปทุกที่  ถ้ามีตังค์"

ถึงจะไม่ได้รวยล้นฟ้า  แต่ข้าก็มีแผ่นดินจะอาศัย

ถึงจะไม่ได้มีอำนาจมากมาย  แต่ก็ได้ตายในแผ่นดินเกิด.....ล่ะวะ
truman
"ถึงม้วยดินสิ้นฟ้ามหาสมุทร ไม่สิ้นสุดความรักสมัครสมาน แม้เกิดในใต้ฟ้าสุธาธาร ขอพบพานพิศวาสมิคลาดคลา"
Sr. Member

คะแนน 24

« ตอบ #71 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 11:54:14 PM »

Smiley Smiley Smiley......ไม่กระทืบในรายการก็ดีแล้ว ถามย้อนกลับทำให้อารมณ์ขึ้นอีก แบบนี้เรียกว่าสมควรโดน  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

C:\Documents and Settings\Nong\My Documents\My Pictures\index.png
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #72 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 11:57:51 PM »

ไหว้ สวัสดีครับคุณลุง...ไหว้
terry
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 66

« ตอบ #73 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 01:09:26 AM »

คำถามก็ปกติเป็นลีลาของคุณวิศาล อยู่แล้ว
เคย ชอบคุณชูวิทย์ตอนที่ออกมาด่า บรรหาร
แต่ถ้าคิดจะมาเป็นผุ้ว่า กทม. ต้องมี EQ มากกว่านี้เยอะ
ดู อภิรักษ์ โดน สองหนวดแทคทีมรุมโจมตี ยังเฉยๆ เลย
ถ้าผมเดาใจคนกทม. ไม่ผิด ยิ่งโดนแบบนี้ คุณอภิรักษ์ ได้คะแนนสงสารอีกเพียบ

sig_surath7171
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #74 เมื่อ: ตุลาคม 03, 2008, 01:16:31 AM »

ขออนุญาติเห็นด้วยครับ Grin
----
ดีครับ ผมชอบดูมวย นักมวยที่ผมชอบคนแรกคือท่านพลตำรวจเอกประทิน
นักมวยคนที่สองคือคุณชูวิทย์ อาจจะดูป่าเถื่อนสักนิดแต่ก็เข้าตากรรมการ  Grin  Grin

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 03, 2008, 01:20:38 AM โดย ซิกสุราษฎร์ » บันทึกการเข้า
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 11
  พิมพ์