เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 03:28:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆ ถามเรื่องโครงโพลีเมอร์ครับ  (อ่าน 2994 ครั้ง)
โทน73 -รักในหลวง-
มือปืนกาวช้าง
Hero Member

คะแนน 586

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 11:44:17 AM »

แยกประเภทให้ออกครับ ว่าจะใช้งานจริง  หรือจะเก็บให้คงสภาพเดิมมากที่สุด    ถ้าจะใช้งานจริงย่อมมีรอยบ้างเป็นธรรมดา   "โรเล็กซ์" เรือนหลายแสน เอามาใส่ยังเป็นรอยเลยครับ 

....ตามล่า...อีตอแหล
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 12:58:52 PM »

แยกประเภทให้ออกครับ ว่าจะใช้งานจริง หรือจะเก็บให้คงสภาพเดิมมากที่สุด ถ้าจะใช้งานจริงย่อมมีรอยบ้างเป็นธรรมดา "โรเล็กซ์" เรือนหลายแสน เอามาใส่ยังเป็นรอยเลยครับ

ใช่แร้วครับ อย่างของผม "กล๊อก" มีไว้ใช้ แต่ถ้าได้ "ไดโน่" มาจะเอาไว้ดูอย่างเดียว อิ อิ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 01:18:50 PM »

ผมล้างเอง ดูแลเองครับ  พ่อบอกว่า "ปืนก็เหมือนเมีย" ใช้เองดูแลเอง อย่าเผลอให้ใครดูแลแทนล่ะ  เป็นเรื่อง .......... Grin
มะจัง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

รักครอบครัว รักเพื่อน รักปืน

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 01:32:10 PM »

เป็นเรื่องธรรมดาครับ  ปืนมีรอยขีดข่วน เนี่ย  ยิงที่ล้างทาก้อได้ครับ  ก่อนเก็บก้อชโลมน้ำมันไว้  อย่างของผมก้อใช้กล็อคอยู่  ตอนนี้ก้อเริ่มมีริ้วรอยบ้าง  แต่ต้องทำใจครับ
NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #19 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 01:43:01 PM »

Grin ดูริ้วรอยของเจ้าซุปไก่ของผมสิครับ (แถบขาวตามขอบมุม รอยเส้นขนแมวและจุดขาวข้างสไลด์) Grin

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

มะจัง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

รักครอบครัว รักเพื่อน รักปืน

« ตอบ #20 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2005, 01:45:43 PM »

ฮิ้ววววววว
BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #21 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2006, 10:33:34 PM »

อนิจจัง วัฏสังขารา  ........
สังขารเป็นสิ่งไม่เที่ยง ปืนก็เช่นกันย่อมมี ผุพัง เสื่อมสภาพ ไปตามกาลเวลา

ยกกระทู้มาให้อ่านอีกทีครับ หลงรัก
Charoon รักในหลวงครับ
ลิขิตฟ้า หรือจะสู้มานะตน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1044

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือคนรักกัน

« ตอบ #22 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 05:24:15 AM »

ซื้อมาใช้มีตำหนิบ้างไม่เป็นไรหรอก มัวกลัวเป็นตำหนิ......ก็เลยไม่ได้ใช้ ...ตำหนิถือเป็นเครื่องหมายที่เราหมายไว้แล้วกันว่า นี้เป็นของเรานะเราทำเครื่องหมายไว้แล้วเสียหน่อย (แสดงความเป็นเจ้าของ..ไง..ไว้จำนะ)ฮิ ฮิ ..

"สิ่งที่ควรทำคือความดี สิ่งที่ควรมีคื่อคุณธรรม สิ่งที่ควรจำคือผู้มีrระคุณ"
glocklover
เบื้องหลังความสำเร็จ คือความล้มเหลว 9 ใน 10 ครั้งของความพยายาม
Hero Member

คะแนน 12

One Life Live It.

« ตอบ #23 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2006, 08:10:12 AM »

แมว ถึงจะแก่ ขาเก ฟันห่าง หากจับหนูได้เก่งกว่า แมวหนุ่มรูปร่างสวยเพรียว ผมว่าแมวแก่ดูมีค่ากว่านะ ( เกี่ยวกันมั๊ยเนี่ย? )

“สุขทุกข์ อยู่ที่ใจ มิใช่หรือ
เพราะใจถือ จึงเป็นทุกข์ ไม่สุขใส
ใจไม่ถือ จึงเป็นสุข ไม่ทุกข์ใจ
เราอยากได้ ความสุข หรือทุกข์นา”
พระศาสนโสภณ (แจ่ม จตฺตสลฺโล)
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์