เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 19, 2024, 09:24:51 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รับสมัครสมาชิกสนามยิงปืน ตชด.แปลงยาว ฉะเชิงเทรา  (อ่าน 6952 ครั้ง)
ลูกไพร
 อยากรวย ให้ทำงาน อยากสวยให้รักษาศีล อยากดี ให้หมั่นเจริญภาวนา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 05:37:14 PM »

หวัดดีครับพี่ๆทุกคน พอดีผมได้รับข่าวว่าสนามยิงปืน ตชด.แปลงยาว ฉะเชิงเทรา รับสมัครสมาชิกใหม่ครับ
ตามนี้เลยครับสำหรับท่านที่สนใจครับ  ไหว้

1.    เวลาอบรม 1 วัน ซึ่งเป็นวันอาทิตย์ และจะแจ้งวันอบรมอีกครั้ง ...ช่วงเช้าบรรยาย (นายอำเภอ ครูฝึก)บ่ายลงสนามยิงปืน มีอาหารกลางวัน

2.    ชุดฝึก มีกระสุนปืนให้ยิง 50 นัด (ขนาด 9 mm , .38 ,  .45 เลือกรายการเดียวเท่านั้น)   หากท่านใดจะใช้ปืนส่วนตัวกรุณาระบุ

3.    สิทธิพิเศษ ท่านจะได้รับ บัตรสมาชิกยิงปืนของสนามตชด.แปลงยาวตลอดชีพ  และ ใบประกาศผ่านการฝึกอบรม   ซึ่งสามารถนำไปใช้ประกอบการขอซื้ออาวุธปืนต่อไป

4.    หากท่านที่จะยิงขนาดอื่นเพิ่มจากชุดฝึก สามารถจัดหากระสุนไปยิงเองได้ (เพิ่มเงินตามราคาขายจริงของสนาม ไม่บวกเพิ่ม)

5.    เอกสารที่ต้องเตรียม : สำเนาบัตรประชาชนและทะเบียนบ้านอย่างละ 2 ชุด  รูปถ่ายขนาด 1 นิ้ว 4 รูป  (สำเนาฯ ใช้สมัคร 1 ชุด และเก็บทะเบียนประวัติสมาชิกชมรม 1 ชุด)

6.    เงินค่ากระสุนปืน 50 นัด,ค่าสนาม,ค่าครูฝึก,ค่าอาหารกลางวัน,ค่าทำบัตร/เคลือบบัตร ท่านละ 1,250 บาท

7.    มีรางวัลสำหรับสมาชิกที่ทำคะแนนสูงสุด

Little Jack
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 57

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 10:19:23 PM »

ผมรุ่น3ครับ Grin
วันอาทิตย์ที่5นี้ รับอีก1รุ่นนะครับ ไหว้
ลูกไพร
 อยากรวย ให้ทำงาน อยากสวยให้รักษาศีล อยากดี ให้หมั่นเจริญภาวนา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 02, 2008, 11:09:08 PM »

ขำก๊าก ขำก๊ากเจอตัวแล้วครับอาทิตย์นี้เจอกันครับฮ่าๆๆๆ ขำก๊าก ขำก๊าก

kay09
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 22

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 12:02:07 PM »

มีเบอร์ติดต่อไหมครับ
pong29
-
Newbie
*

คะแนน 0

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2008, 03:22:26 PM »

ผมสนใจต้องทำไงดีพี่ขอด้วยน่ะครับ
ป - ปั้น-รักในหลวง
ถ้าท้อเป็นเพียงถ่าน ถ้าผ่านจึงเป็นเพชร
Hero Member

คะแนน 90

..พูดดีก็ดีด้วย พูดร้ายก็ร้ายตอบ...

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2008, 09:00:17 AM »

ผมรุ่น3ครับ Grin
วันอาทิตย์ที่5นี้ รับอีก1รุ่นนะครับ ไหว้
.... ว่าจะไปเยี่ยมที่สนามซะหน่อย ขออภัยช่วงนี้วุ่นๆอยู่ครับ

......พรุ่งนี้ก็สายเสียแล้ว.... 
www.gingamegun.com
ROJ.KT
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 11

รักประเทศไทย

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2008, 11:09:41 AM »

ว้ามาสายครับ ............................. แย่จังเลย

.......สิ่งที่สอน . คนเราไม่ใด้  ก็คือ " สามัญสำนึก "  

พอใจเท่าที่มี    ยินดีเท่าที่ใด้
MAG NA PORT
Full Member

คะแนน 10

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 06:19:48 PM »

จะมีอีกเมื่อไร่คร๊าบบบบบบบบ
แบบว่าสนใจคร๊าบบบบบบบบ

ชมรมยิงปืนรณยุทธภาคตะวันออก
IPSC CHONBURI SHOOTING CLUB
ทีมฉลามชล (นวมินทร) No.7
ทำไม่ได้...เป็นไปไม่ได้...หรือยังไม่ได้ทำ.......
ลูกไพร
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 06:24:36 PM »

จะมีอีกเมื่อไร่คร๊าบบบบบบบบ
แบบว่าสนใจคร๊าบบบบบบบบ

ถ้ามีครั้งต่อไปจะลงประกาศครับผม ไหว้

หน้า: [1]
  พิมพ์