เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 04:41:53 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: สุขสันต์วันเกิดครับท่าน Sting  (อ่าน 4957 ครั้ง)
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 09:10:40 AM »

ขอแสดงความสุขย้อนหลังด้วยครับคุณพงษ์  ขอคุณพระศรีรัตนตรัย อวยพรให้ท่านอุดมไปด้วยความสุข เงินทอง และ สุขภาพอันดีตลอดปีและตลอดไปครับผม
ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 09:35:13 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ  ไหว้ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงนะครับ Grin
Sting รักในหลวง
มีกิน มีเหลือ เผื่อแผ่ สังคม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 09:59:48 AM »

วันคล้ายวันเกิดเวียนมาบรรจบอีกครั้งในวันที่ 5 ตุลาคมนี้ ....... ขอให้มีความสุขมากๆครับ  เยี่ยม เยี่ยม

ขอบคุณครับ...พี่ปู

ที่ตั้งกระทู้ให้ทุกปี

ขอให้มีความสุขมาก ๆ เช่นกันครับ

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

ปรารถนาใดใดในปฐพี เอาไมตรีแลกได้ดังใจจง

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 10:08:45 AM »

สุขสันต์วันเกิดครับ ไหว้
ขอบคุณครับ...น้องบาร์ท
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ Cheesy Cheesy

ขอบคุณครับ....ท่านหลวงกาหลง

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  พี่ Sting  

ขอบคุณครับ....ท่าน yod
สุขสันต์วันเกิดครับ.....ขอให้มีความสุขมากๆนะครับ

ขอบคุณครับ....ท่าน Audy452

ขอให้สมาชิกทุกท่านมีความสุขมาก ๆ เช่นกันครับ

มโน                         มอบพระผู้เสวยสวรรค์     
แขน                        มอบถวายทรงธรรม์เทิดหล้า    
ดวงใจ                     มอบเมียขวัญและแม่    
เกียรติศักดิ์รักข้า      มอบไว้แก่ตัว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 10:17:29 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  ป๋าติง  ไม่เจ็บไม่จนครับ
ฝากความคิดถึง ถึงซ้อเล็กด้วยนะครับ  อิอิอิ

ขอบคุณครับ...พี่เจษ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด มีความสุขมากๆ ครับ เฮียติง Grin Grin

ขอบคุณครับ...น้อง เอ้ ครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่.. ไหว้

ขอกราบอาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก

โปรดดลบัลดาลให้เฮียประสบแต่ความสุข และความเจริญในหน้าที่การงาน ร่ำรวยเงินทอง ปราศจากทุกข์ โศก โรคภัยนะครับ.. ไหว้

ขอบคุณ...น้องตี๋ ครับ

Smiley สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

ขอบคุณ....คุณวัฒน์ ครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด  ที่เวียนมาบรรจบอีกรอบครับ

ขอบคุณ...คุณคมขวาน ครับ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ ไหว้

ขอบคุณ...คุณกระต่ายหมายจันทร์ ครับ

HAPPY  BIRTHDAY  TO  YOU     Grin Grin Grin

ขอบคุณ...คุณ Padet ครับ

ขอให้สมาชิกทุกท่านมีความสุขมาก ๆ เช่นกันครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 10:21:06 AM »

Grin  สุขสันต์วันเกิดครับเฮียสติง Grin
ขอบคุณครับ...น้องเสือ

ไหว้สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ....ไม่เจ็บ ไม่จน...ครับพี่

ขอบคุณครับ...น้องเป้า

สุขสันต์วันเกิดครับพี่พงศ์  หลงรัก

ขอบคุณครับ...พี่พล

ขอให้ทุกคนมีความสุขมาก ๆ เช่นกันครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 10:26:07 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่สติง

สุขภาพแข็งแรงรำรวยเงินทองครับพี่  ไหว้

ขอบคุณครับ...น้องโป้ง

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  พี่ Sting   
ขอบคุณครับ....น้องชัย

...... เงินไหลกอง  ทองไหลมา .... สุขสันต์วันเกิดครับผม .....

ขอบคุณครับ...คุณ แจ็ค

ขอให้มีสุขภาพแข็งแรง  ร่ำรวยๆครับพี่ Smiley

ขอบคุณครับ...น้องเปิ้ล

สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอบคุณครับ..น้องก้อน

ขอให้รวยๆและมีสุขภาพที่แข็งแรงตลอดไปนะจ๊ะ

ขอบคุณครับ..น้อง 4FU

ขอให้ทุกคนมีความสุขมาก ๆ เช่นกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2008, 10:28:17 AM โดย Sting » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 10:33:53 AM »

สุขสันต์วันเกิด  มีความสุขมากๆครับ Cheesy

ขอบคุณครับ..พี่หลวง

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่...

ขออารธณาคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในสากลโลก...

ช่วยดลบันดาลให้พี่และครอบครัวประสบแต่ความสุขความเจริญครับ...ไหว้

ขอบคุณครับ..น้องหมอ

สุขกาย...สุขใจ
สุขสันต์วันเกิดค่ะ

ขอบคุณครับ...น้องดาว

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

ขอบคุณครับ...น้องต่อ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด สุขภาพกาย สุขภาพใจ แข็งแรงครับพี่สติง

ขอบคุณครับ....น้องเบิ้ล

ขอบคุณครับ...คุณ Mee noi

สุขสันต์วันเกิดครับ...
ขอบคุณครับ...คุณพนธ์

สุขสันต์วันเกิดครับ Wink
ขอบคุณครับ...คุณ RroamD

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2008, 10:37:33 AM โดย Sting » บันทึกการเข้า

หงส์ซิ่ง ♥ รักในหลวง ♥
Hero Member

คะแนน 1157

« ตอบ #53 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 11:19:36 AM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ Sting Smiley 
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #54 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 11:27:19 AM »

สวัสดีครับ.....สุขสันต์วันเกิดครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

« ตอบ #55 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 12:00:12 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่ Sting Smiley 

ขอบคุณครับ..น้องหงส์ซิ่ง

สวัสดีครับ.....สุขสันต์วันเกิดครับ

ขอบคุณครับ...คุณหรอย

ขอให้มีความสุขมาก ๆ เช่นกันครับ

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

« ตอบ #56 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 12:05:33 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ.............

ปืนเข้ากรุเยอะๆครับ ........

ขอบคุณครับ...เสธ

ไหว้ สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้

ขอกราบอาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัย และสิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั้งหลายในสากลโลก

โปรดดลบัลดาลให้เฮียstingประสบแต่ความสุขความเจริญ ร่ำรวยเงินทอง ปราศจากทุกข์ โศก โรคภัยครับ  ไหว้

ขอบคุณครับ...น้องอู๋
สุขสันต์วันเกิดครับ.....  Cheesy Cheesy Cheesy

ขอบคุณครับ ....คุณ wasanami

สุขสันต์ วันเกิดครับ พี่ Sting  ไหว้ ไหว้ ไหว้

ขอบคุณครับ...น้องป๋อง

สุขสันต์วันเกิด.. มีความสุขกับชีวิต กับสิ่งที่พอใจชอบ มากมาก.. ครับป๋าติงค์  Wink

ขอบคุณครับ....พี่ Ro@d
สุขสันต์วันเกิดครับพี่ Sting เคยคุยกันทางโทรศัพท์แต่ไม่เคยเจอตัวจริงสักที
ขอบคุณครับ...คุณ c2001
คงมีสักวันที่ได้พบกันครับ

ขอให้ทุกท่านมีความสุขมาก ๆ เช่นกันครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 06, 2008, 01:02:58 PM โดย Sting » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

« ตอบ #57 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 01:11:42 PM »

สุขสันต์คล้ายวันเกิดครับพี่ Grin

ขอบคุณครับ......น้องจอย

ขอบคุณครับ......คุณ CAESAR
สุขสันต์ วันเกิดขอให้มีความสุข แข็งแรงค่ะ  ไหว้
ขอบคุณครับ....น้อง VENDY

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับป๋า  ไหว้ ขออำนาจคุณพระศรีรัตนไตยดลบันดาลให้พี่มีสุขสมหวังสุขภาพแข็งแรงครับ  ไหว้ หลงรัก

ขอบคุณครับ....น้องพร้อม

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้พี่พงศ์มีความสุข สมหวัง ตลอดไป  ไหว้
ขอบคุณครับ....น้องสกาย
คิดหวังสิ่งใดขอให้สมความปรารถนาครับพี่Sting

ขอบคุณครับ......คุณnum

..สุขสันต์วันเกิดครับ.สุขภาพแข็งแรงนะครับ.. หลงรัก
ขอบคุณครับ....น้าพงษ์..จี่หอย

สุขสันต์วันเกิดครับ... เย้

ขอบคุณครับ...คุณสมชาย(ฮา)

สุขสันต์ในวันคล้ายวันเกิดครับ Grin Cheesy Grin

ขอบคุณครับ.....พี่ Boonsawad

..สมสุข..สมหวัง..สุขสันต์วันเกิดครับ..
ขอบคุณครับ......คุณอ๋อง

ขอให้ทุกท่านมีความสุขมาก ๆ เช่นกันครับ

dig5712
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #58 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 02:07:54 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่  ไหว้ Cheesy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 192

« ตอบ #59 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 04:47:46 PM »

ขอแสดงความสุขย้อนหลังด้วยครับคุณพงษ์  ขอคุณพระศรีรัตนตรัย อวยพรให้ท่านอุดมไปด้วยความสุข เงินทอง และ สุขภาพอันดีตลอดปีและตลอดไปครับผม

ขอบคุณครับ......ท่าน chew

สุขสันต์วันเกิดครับ  ไหว้ ขอให้มีสุขภาพแข็งแรงนะครับ Grin

ขอบคุณครับ......คุณฅนต้นน้ำ

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่  ไหว้ Cheesy

ขอบคุณครับ.....คุณ dig5712

หน้า: 1 2 3 [4] 5
  พิมพ์