เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 11:25:01 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 18 ตุลาคม ปีนี้  (อ่าน 7602 ครั้ง)
แมวบ้า(น)
Sky is the limit, so do with it what you can
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 84

เช้าไดร์ฟ บ่ายชิพท์ เย็นพัตท์ สักวันเราจะเป็นโปร

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 11:43:48 AM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก 36 แล้ววุ๊ยยยยยย ขอให้อ้วนวันอ้วนคืนน๊ะครับเจ๊  ขำก๊าก ขำก๊าก

CrazyCat CrazyGlock CrazyDog ^v^
แมว 084-128-9257

V for Vendetta
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 11:49:11 AM »

..สมสุข..สมหวัง..สุขภาพแข็งแรง..กิจการรุ่งเรือง..
..สุขสันต์วันเกิดครับ...

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 11:59:11 AM »

ขออวยพรวันเกิดครบรอบ 12*3ของเจ้โอด้วยนะครับ ขอให้อิ่มหนำสำราญไม่มีอดตลอดปีนะครับ

ขอบใจจ้าตัว เช่นกันเน้อ Cheesy

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ  Grin

ขอบคุณค่า Cheesy

สุขสันต์วันเกิดครับ
ค้าขายร่ำรวย
มีสุขภาพใจ+ร่างกายแข็งแรง  หลงรัก

ขอบคุณค่ะพี่ ขอให้พี่มีสิ่งดีๆเข้ามาในชีวิตเช่นกันค่ะ ไหว้ Cheesy

Cheesy  ทีแรกนึกว่าวันเกิดใคร  

Grin  สุขสันต์วันเกิดครับเจ้โอ  

ของพี่เสือก็เดือนนี้นี่หน่า สุขสันต์วันเกิดล่วงหน้าเช่นกันค่ะพี่ Cheesy

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ไหว้

แต่แปลกใจ ทำไมคำอวยพรเป็นรูปของกินเยอะจัง Grin

ขอบคุณค่ะคุณวุธ ไม่ต้องแปลกใจค่ะ พอดีคนในเวบเห็นว่าโอยังผอมอยู่เลยช่วยกันขุนอ่ะค่ะ คิก คิก

สุขสันต์วันเกิดครับน้องโอ Cheesy

ผ่านหน้าหนึ่งมาได้  น้ำตาลคงจะขึ้นไม่ต่ำกว่า 300 เป็นแน่ คิก คิก

ขอบคุณค่าป๋าต้อย(กราบแทบอก) ไหว้ ไหว้ ไหว้
เดี๋ยวพอตอบรอบนี้ขอไปเช็คน้ำตาลที่รพ.ก่อนนะคะ คิก คิก
โอ๊ย... ยี๊ มดกัด มดกัด

รำรวยเงินทองและมีสุขภาพที่แข็งแรงตลอดไปนะครับ

ขอบคุณค่า คุณ4ฟู ขอให้มีเงินทองและสุขภาพดีๆเช่นกันค่ะ หลงรัก

สุขสันวันต์เกิดครับ
ต้องขอขอบคุณคุณ อารมณ์ดีด้วยครับสำหรับข้อมูล(ที่ผมอยากทราบ(มานาน))

เจี๊ยกกกกกก เรื่องอายุเนี่ยเป็นเรื่องต้องห้ามจริงค่ะ ตกใจ
ขอบคุณค่าคุณคมขวาน Cheesy

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ..............

ลงสะพานข้ามเกษตรมาแล้ว คิก คิก
ก็เกือบถึงหลักสี่แล้วสิครับ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แต่ครายไม่รู้นำลิ่วไปหลายช่วงแล้วเนี่ย คิก คิก

เค้กน่ากินเหมือนคนให้เชียว น้ำลายหก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดล่วงหน้าครับเจ้โอ ขอให้มีความสุขสมบูรณ์ทั้งสุขภาพกายและสุขภาพใจครับเจ้ Wink

ขอบคุณมากค่า เช่นกันนะคะ Cheesy

สุขสันต์วันเกิดครับ คุณโอ

ขอให้มีความสุขกับชีวิตมากมากนะครับ    Grin

ขอบคุณค่ะคุณΤσρ Κσρ จะพยายามฮึด เพื่อความสุขที่จะตามมาค่ะ Cheesy

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดมากๆครับ คุณโอ  Cheesy Cheesy Grin

ขอบคุณมากๆเช่นกันค่ะ Cheesy

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดล่วงหน้าครับ   ไหว้

อิอิ ตามทำเนียม..  คิก คิก

เอ่อ...นี่เค้กแต่งงานใช่เปล่าคะ ไหนหล่ะคะเจ้าบ่าว ยิ้มีเลศนัย
ขอบคุณค่ะ Cheesy

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 12:14:12 PM »

สุขสันต์วันเกิด .. มีความสุขกับชีวิต มาก มาก นะโอ.  Cheesy

ขอบคุณค่ะพี่โร๊ด เช่นกันค่ะพี่  ไหว้ Cheesy

สุขสันต์วันเกิดจ้าน้องโอ....เอาเค้กมาฝากนะ...รีบ ๆ ตามมาล่ะ...เลขข้างหน้ารออยู่รำไร.... คิก คิก

ขอบคุณค่ะท่านผู้นำ(อายุ) อย่าหนีโอสิคะพี่ คิก คิก
โอ๊ย...เลข37อีกนานค่ะ ตอนนี้โอ26ค่ะพี่ เยาะเย้ย

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ

ขอบคุณค่ะพี่ ภาพส้มตำพี่ถ่ายได้มัวมากค่ะ แล้วโอจะแซบได้เช่นไรค๊า อย่าลืม คราวหน้าไม่ใส่พริกนะคะพี่ น้ำลายหก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับโอ...ขอให้มีความสุขทุกๆวันครับ.... หลงรัก

โอ้โห คนนึงให้ตำบักหุ่ง อีกคนให้เนื้อย่างจิ้มแจ่ว แล้วข้าวเหนียวหล่ะคะพี่ โอไม่อิ่ม เดี๋ยวเหวี่ยงนะคะ ฟาดงวงฟาดงากระจาย ขอบคุณค่ะพี่ Cheesy

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดจ้า  ขอให้สุขกายสบายใจ  ไม่เจ็บไม่จน นะจ๊ะที่รัก

เนี่ย...คนนี้สิรักกันจริง อิอิ...ขอบคุณค่ะพี่  Cheesy
เช่นกันนะคะพี่ อย่าหักโหมงานมาก เดี๋ยวพี่ทีน่างอนน๊า ฝากหอมแก้มพี่เค้าด้วยนะคะ หลงรัก

คิดหวังสิ่งใดขอให้สมความปรารถนาครับป้า....

ครายป้ายะตาลุง แลบลิ้น
ขอบคุณก็ได้ งอน

..สุขสันต์วันเกิดครับ..คุณน้องโอ.ผู้น่ารัก... หลงรัก

ขอบคุณมากค่ะพี่พงษ์สุดหล่อ Grin

สุขสันต์วันเกิดครับ...

ขอบคุณค่า Cheesy

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับเจ๊โอ
36นี่เอวด้วยแน่เลย Grin Grin

อ่ะจึ๊ย...รู้ได้ไงอ่ะตัว...มันเป็นฟามลับระหว่างเรานี่หน่า หัวเราะร่าน้ำตาริน
ขอบใจน๊าจ๊า Cheesy

ลืม Grin Grin

ดีมากที่เอาอาหารมาสังเวยข้า น้ำลายหก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 12:16:50 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก 36 แล้ววุ๊ยยยยยย ขอให้อ้วนวันอ้วนคืนน๊ะครับเจ๊  ขำก๊าก ขำก๊าก

ตาบ้า เด๊ะ...เหอะ เอารีฯ+หมูทอดคืนมาเลย แลบลิ้น

..สมสุข..สมหวัง..สุขภาพแข็งแรง..กิจการรุ่งเรือง..
..สุขสันต์วันเกิดครับ...

ขอบคุณมากค่ะพี่ เช่นกันน๊าค๊ารวมถึงหน้าที่การงานพี่visithด้วยค่ะ ไหว้ Cheesy

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 12:17:54 PM »

พอตอบจบ...ขออนุญาตไปหาหมอเนื่องจากกระเพาะคราก+ตรวจน้ำตาลก่อนนะคะ Grin Grin Grin

จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 12:31:11 PM »

กระทู้นี้ทำไมอาหารเยอะจัง ยิ้มีเลศนัย

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 12:34:11 PM »

กระทู้นี้ทำไมอาหารเยอะจัง ยิ้มีเลศนัย

๑๘ นี้ ป้าโอแกเปิดร้านอาหารครับ ...... อะ อะ

dig5712
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #53 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 02:09:48 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่..  ไหว้  Cheesy
ฅนต้นน้ำ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #54 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 02:30:00 PM »

สุขสันต์วันเกิดนะครับ เจ้โอ ขอให้สุขภาพแข็งแรง และร่ำรวย เงิน+ทอง นะครับ  Grin
S.V
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 647

เสียชีพ อย่าเสียสัตย์

« ตอบ #55 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 04:48:31 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับเจ๊.... Grin Grin Grin

มีความสุขเยอะๆ ร่ำรวยๆ เฮงๆนะครับ.... Grin Grin Grin

ถ้วยหนึ่งนงนุช  สองถ้วยพุทธวาจา  สามถ้วยแกล้วกล้าพูดจาองอาจ  สี่ถ้วยเก่งกาจผ้าขาดไม่รู้ตัว  ห้าถ้วยเมามัวพูดไม่กลัวความผิด  หกถ้วยมีฤกธิ์พูดผิดทุกคำ  เจ็ดถ้วยมืดคล้ำมือคลำหนทาง  แปดถ้วยเอวบางพี่เห็นช้างเท่าหมู  เก้าถ้วยโอ้ว่าโฉมตรูสุดรู้สุดคิด  สิบถ้วยมืดมิดสิ้นฤทธิ์พี่แล้วเจ้าแก้วเอย
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #56 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 04:56:14 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดแด่น้องโอครับ...

ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในสากลโลก...

ช่วยดลบันดาลให้น้องโอและครอบครัวประสบแต่ความสุขความเจริญ...

คิดสิ่งใดให้ได้สมความปราถณาครับ...หลงรัก
Boatski
Sr. Member

คะแนน 83

« ตอบ #57 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 09:47:52 PM »

เอ่อ...นี่เค้กแต่งงานใช่เปล่าคะ ไหนหล่ะคะเจ้าบ่าว ยิ้มีเลศนัย
ขอบคุณค่ะ Cheesy

สงสัยเจ้าบ่าวยังไม่เกิดมั้งครับ อิอิ  คิก คิก

ปิดท้ายด้วยผลไม้... เยาะเย้ย
Army - รักในหลวงครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 151

« ตอบ #58 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 08:29:19 AM »

สุขสันต์วันเกิดนะครับ ขอให้คุณโอสุขภาพแข็งแรงและมีความสุขมากๆครับ  Cheesy
Pandanus
Hero Member

คะแนน 6378

เรื่องบังเอิญไม่มีจริง

« ตอบ #59 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 08:43:30 AM »

ของเจ๊เองเหรอครับ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
ขอให้มีความสุขครับ Grin

ผมรู้ว่า เป็นของท่านผู้หญิงฯ ตั้งแต่ไตเติ้ล มาเป็นของบริโภคล้วน ๆ แล้วครับ

มีความสุขกับชีวิตครับ....

บุญรักษา
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7
  พิมพ์