เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 11:32:10 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 18 ตุลาคม ปีนี้  (อ่าน 7676 ครั้ง)
โอรสเยาวราช-รักในหลวง
ใครจะใหญ่เกินกรรม
Full Member

คะแนน 11

ผยองในความเป็นไทย

« ตอบ #60 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 09:11:03 AM »

สุขสันต์วันเกิดนะครับเจ๊โอ ขอให้เจ๊มีความสุขมากๆนะครับ

อย่าเจ็บ อย่าจน สมบูรณ์ยิ่งขึ้นๆนะค๊าบบบบ

โพธิญาณ
ozero++รักในหลวงมากค่ะ++
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

มารยาท...มีให้รักษา

« ตอบ #61 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 05:22:02 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับพี่..  ไหว้  Cheesy

ขอบคุณจ้า Cheesy

สุขสันต์วันเกิดนะครับ เจ้โอ ขอให้สุขภาพแข็งแรง และร่ำรวย เงิน+ทอง นะครับ  Grin

อิอิ ขอบคุณมากค่ะ...อยากได้หมดเลยอ่ะค่ะ คงต้องทำให้คนอื่นที่เดือดร้อนก่อน หลังจากนั้นตัวโอเองถึงจะได้รับผลของการกระทำ หลงรัก

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับเจ๊.... Grin Grin Grin

มีความสุขเยอะๆ ร่ำรวยๆ เฮงๆนะครับ.... Grin Grin Grin

จ้า...ตัว แต่งคิ้วนะจ๊ะ อิ่มเลย Cheesy

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดแด่น้องโอครับ...

ขออาราธนาคุณพระศรีรัตนตรัยและสิ่งศักดิ์สิทธิ์ในสากลโลก...

ช่วยดลบันดาลให้น้องโอและครอบครัวประสบแต่ความสุขความเจริญ...

คิดสิ่งใดให้ได้สมความปราถณาครับ...หลงรัก

ขอบพระคุณพี่หมอมากค่ะ(กราบแทบอกอีกคน) Grin

สุขสันต์วันเกิดนะครับ ขอให้คุณโอสุขภาพแข็งแรงและมีความสุขมากๆครับ  Cheesy

ขอบคุณค่า Cheesy

ของเจ๊เองเหรอครับ
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ
ขอให้มีความสุขครับ Grin

ผมรู้ว่า เป็นของท่านผู้หญิงฯ ตั้งแต่ไตเติ้ล มาเป็นของบริโภคล้วน ๆ แล้วครับ

มีความสุขกับชีวิตครับ....

บุญรักษา

ตายแล้ว...ภาพอาหารกลายเป็นปรุ๊ฟมาร์คโอไปแล้วเหรอคะเนี่ย ขอบคุณค่า Cheesy

สุขสันต์วันเกิดนะครับเจ๊โอ ขอให้เจ๊มีความสุขมากๆนะครับ

อย่าเจ็บ อย่าจน สมบูรณ์ยิ่งขึ้นๆนะค๊าบบบบ

แต่งคิ้วมากจ้าตัวเอง คิดถึงจัง หลงรัก

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #62 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 05:25:40 PM »

ยินดีกับวัยวุฒิจ๊ะเจ๊

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
nick
Hero Member

คะแนน 12

« ตอบ #63 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 07:43:55 PM »

HBD ครับป้าโอ
thutsayu - รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 24

« ตอบ #64 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 08:13:32 PM »

นึกถึงขนมอะไร..ขอให้ได้ทานขนมนั้น
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ..คุณโอ
ภูกามยาว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 128

« ตอบ #65 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 09:23:06 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้เจ้โอมีสุขภาพแข็งแรงครับ หลงรัก
C๐๐LC@T
Hero Member

คะแนน 699

« ตอบ #66 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2008, 12:19:05 AM »

H A P P Y  BIRTHDAY   H A P P Y  BIRTHDAY   H A P P Y  BIRTHDAY   H A P P Y   BIRTHDAY   H A P P Y   BIRTHDAY

หลงรักสุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะค๊าน้องโอจ๋า...ขอให้ร่ำให้รวยสวยๆเฮงๆสุขภาพดีมีคนรักมากมายยิ่งๆขึ้นน๊าจ๊ะ หลงรัก
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2008, 12:20:48 AM โดย JICKEY » บันทึกการเข้า

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #67 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 02:17:23 PM »

ยินดีกับวัยวุฒิจ๊ะเจ๊

อย่าตามทันแล้วกัน แลบลิ้น

HBD ครับป้าโอ

หัวเราะร่าน้ำตาริน ขอบคุณค่ะ

นึกถึงขนมอะไร..ขอให้ได้ทานขนมนั้น
สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ..คุณโอ

อิอิ...หิวขนมทันทีเลยค่ะ ขอบคุณค่ะ Cheesy

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดครับ ขอให้เจ้โอมีสุขภาพแข็งแรงครับ หลงรัก

ขอบคุณค่ะพี่เอ๋ หลงรัก

H A P P Y  BIRTHDAY   H A P P Y  BIRTHDAY   H A P P Y  BIRTHDAY   H A P P Y   BIRTHDAY   H A P P Y   BIRTHDAY

หลงรักสุขสันต์วันคล้ายวันเกิดนะค๊าน้องโอจ๋า...ขอให้ร่ำให้รวยสวยๆเฮงๆสุขภาพดีมีคนรักมากมายยิ่งๆขึ้นน๊าจ๊ะ หลงรัก

ขอบคุณค่า พี่แมว จุดจ๋วย เยาะเย้ย

เข้ามากด like กันได้นะคะ http://www.facebook.com/OAroi
และ https://www.facebook.com/SiaAke
Padet
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 115

« ตอบ #68 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 03:41:54 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด  ขอให้สุข สดชื่นตลอดไป   Grin Grin Grin   

Have guns  will  travel
-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #69 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 04:16:15 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดล่วงหน้านะครับเจ๊โอ  ไหว้

..ขอศรัทธา..ความดี..ที่มีมั่น
..จงช่วยสรรค์..สร้างชีวี..ให้สุขขี
..ช่วยแก้ไข..ปัญหา..นานามี
..ให้เธอนี้..มีสุข..ทุกข์อยู่ไกล

..ให้ร่างกาย..เข้มแข็ง..อย่าลาร้าง
..ในคืนวัน..อ้างว้าง..ให้หายเหงา
..ในวันที่..มีทุกข์..สุขบรรเทา
..ให้หายเศร้า..มีสุข..ทุกทุกคืน

..หากมีรัก..ขอให้..จงหนักแน่น
..ไม่คลอนแคลน..เพื่อนสนิท..มิตรสัตย์ซื่อ
..เกียรติยศ..ชื่อเสียง..โลกเลื่องลือ
..ทั้งหมดคือ..ความจริงใจ..มอบให้เธอ

..วันเกิดเธอ..คนดี..วันนี้แล้ว
..ขอให้แพร้ว..เพริศพริ้ง..กว่าปีก่อน
..ถ้ามีรัก..ขอให้รัก..นิรันดร
..นี่คือพร..มอบให้..ด้วยใจจริง.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2008, 04:19:18 PM โดย helldiver » บันทึกการเข้า

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
peedta - รักในหลวง
ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 124

« ตอบ #70 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 10:22:28 PM »

Cheesy  18 ตุลานี้ ขอกล่าว สุขสันต์วันเกิด เจ๊โอ ด้วยคนครับ ขอให้เจ๊มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรง ร่ำรวยเงินทอง ครับ  Grin

อยู่เพื่อตัว        อยู่แค่สิ้นลม  
     อยู่เพื่อสังคม    อยู่คู่ฟ้าดิน
      www.gingamegun.com
xiehua dun
เรารักในหลวง
Hero Member

คะแนน 134

ปัจจุบันวัดความดีของคนที่ กม.

« ตอบ #71 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 02:09:40 PM »

มาอวยพรอีกรอบ

จะพรุ่งนี้แล้ว

ขอให้เจ้โอสวยวันสวยคืนนะครับ

เพราะฉันจะไป ด้วยหัวใจดวงนี้ สองขาที่มีจะปีนสู่ภูผา
เพราะฉันจะไป ให้เห็นความสุขแท้มันด้วยตา
เมื่อได้มองลงมาเห็นโลกในมุมอีกมุม     มันคงช่างงดงาม
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #72 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 02:18:19 PM »

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด  ขอให้สุข สดชื่นตลอดไป   Grin Grin Grin   

ขอบคุณมากค่า ไหว้

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิดล่วงหน้านะครับเจ๊โอ  ไหว้

..ขอศรัทธา..ความดี..ที่มีมั่น
..จงช่วยสรรค์..สร้างชีวี..ให้สุขขี
..ช่วยแก้ไข..ปัญหา..นานามี
..ให้เธอนี้..มีสุข..ทุกข์อยู่ไกล

..ให้ร่างกาย..เข้มแข็ง..อย่าลาร้าง
..ในคืนวัน..อ้างว้าง..ให้หายเหงา
..ในวันที่..มีทุกข์..สุขบรรเทา
..ให้หายเศร้า..มีสุข..ทุกทุกคืน

..หากมีรัก..ขอให้..จงหนักแน่น
..ไม่คลอนแคลน..เพื่อนสนิท..มิตรสัตย์ซื่อ
..เกียรติยศ..ชื่อเสียง..โลกเลื่องลือ
..ทั้งหมดคือ..ความจริงใจ..มอบให้เธอ

..วันเกิดเธอ..คนดี..วันนี้แล้ว
..ขอให้แพร้ว..เพริศพริ้ง..กว่าปีก่อน
..ถ้ามีรัก..ขอให้รัก..นิรันดร
..นี่คือพร..มอบให้..ด้วยใจจริง.

ตามควันสเต็กมาเลยค่ะ น้ำลายหก

ขอบคุณนะคะ ขอให้สุขสมหวังเช่นกันค่า Cheesy

มาอวยพรอีกรอบ

จะพรุ่งนี้แล้ว

ขอให้เจ้โอสวยวันสวยคืนนะครับ

แม๊...รักกันจริงนะตัว พรุ่งนี้ใครหว่าแก่ขึ้นอีกแล้ว คิก คิก

ลุงตุ้ย
รู้จักพอ ก่อสุขทุกสถาน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 271

มีสติ ก็มีสตังค์ พอมีสตังค์ก็กินให้หมดสติ

« ตอบ #73 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 02:31:47 PM »

Grinขออวยพรให้น้องโอ    มีเงินมีทองใช้ไม่รู้จักหมด     อายุวันโน สุขขัง พะลัง คิก คิก

ชมรมคนรักJeep ภาค7  (นกกระปูด7)hs7azi
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1287

« ตอบ #74 เมื่อ: ตุลาคม 17, 2008, 02:33:04 PM »

Grinขออวยพรให้น้องโอ    มีเงินมีทองใช้ไม่รู้จักหมด     อายุวันโน สุขขัง พะลัง คิก คิก

ซ๊าถุ....ขอบคุณมากค่ะพี่ ขอเปลี่ยนเป็นเครื่องรางของขลังได้เปล่าคะ คิก คิก

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7
  พิมพ์