เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 11:24:25 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 26 27 28 [29] 30 31 32 ... 65
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวด่วน  (อ่าน 121627 ครั้ง)
^-^ภูพาน~รักพ่อหลวง^-^
มีภัย มีเรา biw199
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 224

« ตอบ #420 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 10:09:15 AM »

ยังดีนะที่รถดับเพลิงออกมาจากตำรวจแล้วไม่งั้นคงได้เล่นน้ำกันด้วยละครับ หัวเราะร่าน้ำตาริน

พายุยิ่งพัดอื้อ....................ราวป่าหรือราบทั้งแดน
อิศานนับแสนแสน..............สิจะพ่ายผู้ใดเหนอ?
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #421 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 10:10:57 AM »

ได้เล่นน้ำ ได้เล่นไฟ

ไฟ น่ะ กลัวมั้ย...

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
mambo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

Gripen RTAF

« ตอบ #422 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 10:15:25 AM »

yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #423 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 10:19:50 AM »

ตัดขา สักหน่อยนะ

สู้แบบ จนตรอกทีเดียว
หลังอัดรถแล้วอ่ะ

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #424 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 10:23:21 AM »

โต้ทรราช! กัปตันบินไทย 2 เที่ยวเช้า ไม่รับ ส.ส.พปช. ขึ้นเครื่อง

http://www.manager.co.th/Politics/ViewNews.aspx?NewsID=9510000119372

ขอไหว้ท่านนักบินงามๆ ครับ ใครทราบชื่อนักบินกรุณาช่วยแจ้งทางข้อความส่วนตัวด้วยครับ ขอบคุณครับ

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #425 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 10:25:34 AM »

Undecided

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #426 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 10:27:31 AM »

ขอแสดงความเสียใจกับผู้สูญเสียและบาดเจ็บด้วยครับ

หากเป็นไปได้อยากให้เพื่อนๆช่วยเช็คว่าตำรวจที่ทำร้ายประชาชนครั้งนี้ มาจากไหนบ้าง
มีผู้บังคับบัญชาตั้งแต่ระดับกองร้อยถึงระดับผู้ออกคำสั่ง ถึงเวลาแล้วเช็คบิล
แล้วปรับปรุงสตชไม่ต้องขึ้นตรงและรับใช้นักการเมืองเสียที

ท่านใดตรวจสอบได้ รบกวนเอาขึ้นเว็บบอร์ดด้วยนะครับ... เอาแค่ว่ามาจากจังหวัดใด และ สภต. ใดก็พอครับ...
เอาแค่ สภต. ก็เพียงพอสำหรับวัตถุประสงค์"ประจาน"แล้ว...

ถ้าเอารายชื่อมาขึ้นบอร์ดมันก็ก้าวล่วงสิทธิ์มากเกินไป... ส่วนญาติพี่น้องใครจะดำเนินการต่อจากนี้ ก็เป็นเรื่องส่วนบุคคลแล้วครับ...

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #427 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 10:30:03 AM »

ไม่ต้องแจ้งทางพีเอ็มหรอกครับคุณต๊อก

เพราะเช้านี้ ส.ส. ฟาริดา ออกข่าวด่าผ่าน nbt เรียบร้อย.....

ท่านชื่อ  กัปตัน น.ต.จักรี จงศิริ เป็นครูการบิน 737-400

เป็นพ่อของเพื่อนผมเอง ลูกชายเป็นนักบินการบินไทยทั้งสองคน

แต่เพื่อนผมลาออกและบวชไม่สึกแล้ว.......

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
mambo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 65

Gripen RTAF

« ตอบ #428 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 10:32:18 AM »

Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #429 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 10:35:13 AM »

ไม่ต้องแจ้งทางพีเอ็มหรอกครับคุณต๊อก

เพราะเช้านี้ ส.ส. ฟาริดา ออกข่าวด่าผ่าน nbt เรียบร้อย.....

ท่านชื่อ  กัปตัน น.ต.จักรี จงศิริ เป็นครูการบิน 737-400

เป็นพ่อของเพื่อนผมเอง ลูกชายเป็นนักบินการบินไทยทั้งสองคน

แต่เพื่อนผมลาออกและบวชไม่สึกแล้ว.......

ขอบคุณครับ

(ผ่อนความเครียด) คุณโอ๊คอย่าเพิ่งบวชไม่สึกนะ ทำงานที่นั่นต้องข่มใจไว้พลางๆ ก่อน ไม่ไหวเรียกตัวช่วย

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
naisomchai
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #430 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 10:36:08 AM »

ขอบคุณครับ ตามรูปเลยครับ...

ญาติพี่น้องใครตามกันเองนะครับ...
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 08, 2008, 10:39:23 AM โดย นายสมชาย(ฮา) » บันทึกการเข้า
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #431 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 10:37:05 AM »

สองภาพล่างสุดถูกรถกระบะไล่ชนครับ ...

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
RUGER
ความเกรงใจเป็นสมบัติของผู้ดี ตรองดูซีทุกคนก็มีหัวใจ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1262

ฟ้าลิขิตชีวิตข้า ให้ค้าขาย

« ตอบ #432 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 10:40:44 AM »

ขออนุญาตครับ ท่าน mambo นำภาพมาจากเวปไหนครับ ขอลิงค์ด้วย จะได้ตามไปดูครับ ......  ขอบพระคุณครับ

http://www.youtube.com/watch?v=Ci3YXN93QEs
เนื้อร้าย  ต้องตัดทิ้ง  ... 555
Sniper69 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 258

One shoot one kill.

« ตอบ #433 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 10:44:09 AM »

นายสมชาย ยกเลิกการแถลงข่าว ที่กระทรวง ต่างประเทศแล้ว

ชมรมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน
BLUE ZONE
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #434 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 10:44:49 AM »

ยิ่งดูรูปแล้วเศร้าครับ  

ทำไมต้องทำร้ายกันเพื่อเปิดทางให้รัฐบาลชั่วไปแถลงนโยบาย แล้วต้องเอาพวกมันออกจากสภา
เพราะนายสั่ง สมเพชนายตำรวจขี้ข้า
พวกนักการเมืองเลวๆนี้มันไม่รู้สึกความเจ็บปวดหรอก สมควรที่ถูกกัปตันการบินไทยไล่ หากออก
มาถนน ผมก็จะไล่ครับ บู่

อเสวนา จะ พาลานัง
หน้า: 1 ... 26 27 28 [29] 30 31 32 ... 65
  พิมพ์