เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 04:32:14 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ในเว็บนี้มีสมาชิกท่านใดที่เป็นพันธมิตรบ้างครับ  (อ่าน 13993 ครั้ง)
<<Z80>>
Jr. Member
**

คะแนน 9

« ตอบ #150 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 03:44:20 AM »

อย่าห่วงเลยครับ แตกต่างทางความคิดได้แต่ผมเชื่อว่าไม่แตกแยก
หากคิดว่าเครียดกระทู้การเมือง ก็เอากระทู้สนุกๆ หรือมีสาระมาเสนอก็ได้ครับ

ไม่เชื่อครับ เห็นได้ชัดว่าแตกแยกเพราะว่าถ้าใครมีความเห็นไม่ตรงหรือเข้าข้างกลุ่มพันธมิตรฯ ก็จะโดนด่าว่าเลว โง่ อยู่เป็นประจำ นี่ถ้าคนไทยทุกคนเป็นสมาชิกกลุ่มพันธมิตฯ ดูASTVทุกๆ วันคงฉลาดเลิศล้ำชาวโลกแน่ๆเลย

ตอนนี้ตำรวจแถวบ้านเริ่ม เหมือนหมาบ้าครับ เที่ยวไปถามคนโน้นคนนี้ว่าเป็นพันธมิตรหรือเปล่า แบบหาเรื่องเฮ้อ หาเรื่องใส่องค์กรตัวเองแท้ ๆ Undecided

แนวร่วมพันธมิตรฯในนี้ก็เหมือนหมาบ้าเช่นกันครับ  เที่ยวกัดคนไปทั่ว ถ้าไม่ใช่พวกเดียวกัน
Bird
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 600

Ordinary Man on Earth

« ตอบ #151 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 04:12:23 AM »

คุณ <<Z80>>  มีอะไรจะมาแลกเปลี่ยนความคิดให้เป็นประโยชน์กับที่นี่บ้างไหมครับ

ถ้ายังไม่มีก็อย่าโพสเล่นสำนวน แขวะไปมา ตีหัวเข้าบ้านเลย
อย่าทำตัวไร้ค่าอย่างนั้น

ที่นี่ไม่มีคะแนนจากการปั่นกระทู้นะครับ

สู้กับผู้อื่นให้น้อยลง ......สู้กับจิตตนให้มากขึ้น
kiss686
Jr. Member
**

คะแนน 12

« ตอบ #152 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 07:34:09 AM »

อย่าห่วงเลยครับ แตกต่างทางความคิดได้แต่ผมเชื่อว่าไม่แตกแยก
หากคิดว่าเครียดกระทู้การเมือง ก็เอากระทู้สนุกๆ หรือมีสาระมาเสนอก็ได้ครับ

ไม่เชื่อครับ เห็นได้ชัดว่าแตกแยกเพราะว่าถ้าใครมีความเห็นไม่ตรงหรือเข้าข้างกลุ่มพันธมิตรฯ ก็จะโดนด่าว่าเลว โง่ อยู่เป็นประจำ นี่ถ้าคนไทยทุกคนเป็นสมาชิกกลุ่มพันธมิตฯ ดูASTVทุกๆ วันคงฉลาดเลิศล้ำชาวโลกแน่ๆเลย

ตอนนี้ตำรวจแถวบ้านเริ่ม เหมือนหมาบ้าครับ เที่ยวไปถามคนโน้นคนนี้ว่าเป็นพันธมิตรหรือเปล่า แบบหาเรื่องเฮ้อ หาเรื่องใส่องค์กรตัวเองแท้ ๆ Undecided

แนวร่วมพันธมิตรฯในนี้ก็เหมือนหมาบ้าเช่นกันครับ  เที่ยวกัดคนไปทั่ว ถ้าไม่ใช่พวกเดียวกัน

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
foxbat.....รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 81

« ตอบ #153 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 07:43:41 AM »

ถึงจะบ้าก็บ้ารักษ์  พร้อมปกปักรักษาสถาบัน  ถ้ามาดีขาดความรู้หรือข้อมูลก็มีผู้พร้อมที่จะให้ข้อมูลเพื่อนำไปคิดว่าบ้านเมืองวุ่นวายแบบนี้เพราะอะไร   อ่านๆดูคุณคงรู้ว่าสมาชิกในนี้ต่อต้านหรือไล่กัดไอ้พวกที่มีความคิดแนวใหน
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #154 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 07:54:07 AM »

ก็แสดง ความรู้ ความฉลาด ออกมาบ้าง.. อย่ามัวแต่เก็บไว้...

ถ้าถูกต้อง มีเหตุผล..และ มีข้อมูล คงไม่มีใครไม่ยอมรับหลอกครับ

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
North19
สวัสดีครับ
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 2

« ตอบ #155 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 08:16:09 AM »

ผมไม่ใช่ทั้ง พธม. และ นปช.ครับ ...............

ผมอยู่ฝั่งเดียวกับประชาชน ...............หากแต่เมื่อประชาชนแตกแยกเป็นสองฝั่ง

ผมอยู่ตรงกลางครับ
ผมก็เหมือนกันครับ

ธงชาติและเพลงชาติไทย เป็นสัญลักษณ์ของความเป็นไทย
เราจงร่วมใจยืนตรงเคารพธงชาติ ด้วยความภาคภูมิใจในเอกราช
และความเสียสละ ของบรรพบุรุษไทย
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #156 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 08:18:18 AM »

แล้วคุณหรือพวกที่ไม่ชอบพธม ตอบคำถามเรื่องที่พวกพธมถามได้รึปล่าวครับ
เห็นมีแต่หายไปทุกครั้ง  แล้วไปหยิบเรื่องอื่นมาให้พวกเขาไล่ต้อนจนมุมอีก
หากคุณคิดว่าถ้าคนไทยดูASTVทุกๆ วันคงฉลาดเลิศล้ำชาวโลกแน่ๆ ก็น่าจะลองบ้างนะครับ  Grin
ส่วนผมยอมรับว่าไม่ได้ดูASTVทั้งวันเพราะไม่เห็นด้วยกับแก่นนำบางคน
แต่หยิบเอาข้อมูลมาพิจารณาหาข้อเท็จจริงครับ

อเสวนา จะ พาลานัง
Frenchfried รักในหลวง
Website Sponsor
Sr. Member

คะแนน 288

« ตอบ #157 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 09:01:51 AM »

Wink ผมก็ไม่รู้เหมือนกันนะว่าผมจะเลือกอยู่ฝ่ายไหนดีน้า..... Grin แต่ขอเลือกอยู่ฝ่ายที่คอยปกป้องสถาบันสูงสุด ครับ ไหว้ ไหว้ ไหว้

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 02, 2008, 12:43:22 AM โดย Frenchfried » บันทึกการเข้า
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #158 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 09:26:53 AM »

เข้าใจเรื่องที่ง่าย ๆ ยากกันจริง ๆ พวกนี้ เฮ้อ Tongue

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
หน้า: 1 ... 8 9 10 [11]
  พิมพ์