เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 01, 2024, 06:44:30 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นายกปีนรั้วหนีแล้ว  (อ่าน 3793 ครั้ง)
ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 02:23:20 PM »

Smileyนายก ใช้วิชา นินจาปีนรั้ว ออกมาจากสภาไปพระที่นั่งพิมารเมฆแล้วครับ เก่งจริงนะ Cool

ART
ชีวิตคิดบวก แล้วจะ Happy
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 552

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 02:32:37 PM »

ท่าน บิ๊ก จิ๋ว บายๆๆๆ ลาออกแล้วครับ

K@RN # รักในหลวง
ของถูกและดีไม่มีในโลก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 166

SUPER BLACKBIRD

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 02:40:18 PM »

Smileyนายก ใช้วิชา นินจาปีนรั้ว ออกมาจากสภาไปพระที่นั่งพิมารเมฆแล้วครับ เก่งจริงนะ Cool
บุกเขตพระราชฐานหรือเปล่าครับอย่างงี้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 07, 2008, 02:44:14 PM โดย KARN » บันทึกการเข้า

a lone wolf
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 290

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 02:49:25 PM »

ได้ข่าวเม้าท์มาว่ามี สส. พลังประชาชน จะขอปีนรั้วตามนายกฯออกไปด้วย
แต่ตำรวจรักษาการเขตพระราชฐาน อนุญาต ให้แค่นายกฯกับลูกสาวครับ  บริวารไม่เกี่ยว Grin

It's not the years in your life but the life in your years, that counts
ก๊วยเจ๋ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 134

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 03:05:33 PM »

จริงเท็จประการใดครับเรื่องนี้

a lone wolf
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 290

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 03:11:36 PM »

ม่ายรู้จริงๆครับ  เจ้านายโทรเข้ามาเล่าให้ฟัง
ถึงได้จั่วว่า "ข่าวเม้าท์" ขอรับ

It's not the years in your life but the life in your years, that counts
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 03:15:34 PM »

หนีไปประชุมกับผบเหล่าทัพแล้วครับ  น่าจะจับตัวออกทีวีลาออกเลย
ไม่ยอมก็เอาม้าตบเลย

อเสวนา จะ พาลานัง
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 03:17:51 PM »

ม่ายรู้จริงๆครับ  เจ้านายโทรเข้ามาเล่าให้ฟัง
ถึงได้จั่วว่า "ข่าวเม้าท์" ขอรับ

รู้สึกผมอ่านเจอ ในข่าว.. ไม่ได้เม้าท์ จริงครับ

ถ้าเจอจะเอา ลิงค์ มาให้..

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 03:21:51 PM »

..บินไปลงที่กองบัญชาการกองทัพไทย ประชุมกับนายทหารต่อครับ..

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 03:47:29 PM »

ถ้าจริง ก็สง่างามแบบหางจุกตูด 

boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 04:00:33 PM »

..บินไปลงที่กองบัญชาการกองทัพไทย ประชุมกับนายทหารต่อครับ..
ถ้าจริง ผลออกมาก็คงจะรู้ในไม่ช้าว่าทหารจะยืนข้างไหน

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 04:03:38 PM »

นายกฯปีนกำแพงออกจากรัฐสภาได้แล้ว
 14:01 น.

ผู้สื่อข่าวรายงานว่า หลังจากที่นายกรัฐมนตรี แถลงนโยบายรัฐบาลต่อที่ประชุมรัฐสภาเสร็จสิ้นในเวลา 12.45 น. จากนั้นได้รับรายงานว่า เมื่อเวลา 13.32 น. นายกรัฐมนตรี ได้เดินทางออกจากอาคารรัฐสภาเป็นที่เรียบร้อยแล้ว โดยเดินออกทางประตูทางเชื่อมระหว่างอาคารรัฐสภา 1 กับอาคารรัฐสภา 3 เพื่อมาลงบันไดด้านหลังก่อนที่จะข้ามกำแพงไปยังพระที่นั่งวิมานเมฆ และเดินทางออกจากอาคารรัฐสภา โดยทางสำนักพระราชวังอนุญาติให้นายกฯ ใช้ทางผ่านได้เพียงคนเดียว

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 04:07:26 PM »

สตช.ส่งฮ.รับ"สมชาย"ออกจากบริเวณพระที่นั่งวิมานเมฆแล้ว

สราโท
ไม่มีสิ่งใดที่แน่นอน
Full Member

คะแนน 28

ถิ่นภูเขาไฟ

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 04:10:15 PM »

ตัวใครตัวมันผู้นำหนีเอารอดคนเดียว
samrit..
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1410

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 04:14:53 PM »

ถ้าจริง ก็สง่างามแบบหางจุกตูด 

น่าจะให้เป็ดเหลิมพาออก..........เขารู้ทางดี 

คิดดี พูดดี ทำดี ชีวิตจะประสบแต่สิ่งที่ดีๆ
ตรวจสอบสิ่งของฝากส่งทางไปรษณีย์ http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx
หน้า: [1] 2
  พิมพ์