เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 01:23:10 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 21
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขอแสดงความยินดีกับงานมงคลสมรสท่าน babor ครับ (มีภาพแล้ว)  (อ่าน 31218 ครั้ง)
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #60 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 01:01:24 PM »

ยินดีด้วยนะครับ มาฮันนี่มูน ทางเหนือไหมครับ ปลายฝนต้นหนาว อากาศ น่าพักผ่อนมากครับ เยี่ยม เยี่ยม

ทางใต้จัดสถานที่ไว้พร้อมเตรียมถ่ายคลิปทุกมุมชัดเจนไว้เรียบร้อยแล้วอะท่านสล่า ..... อิ อิ

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #61 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 01:25:17 PM »

ขอบพระคุณทุกท่านมากครับ ไหว้

เราคบกันมาได้ ๖ ปีกว่าแล้วครับ  จริง ๆ แล้วผมเคยคิดที่จะแต่งเมื่อ ๒ ปีที่แล้วครับ  แต่ช่วงนั้นผมต้องไปปฎิบัติงานในพื้นที่ ๓ จชต. ก็เลยยุติโครงการไว้ก่อน เพราะเผื่อมีอะไรไม่คาดคิดเกิดขึ้นกับผม ผมจะได้ไม่ต้องเป็นห่วงคนข้างหลังมากนัก  แต่ได้สัญญากับตัวเองว่า เมื่อหมดภาระหน้าที่ในพื่นที่ ๓ จชต. แล้วค่อยเริ่มโครงการอีกครั้ง  ตอนนี้ผมได้ออกมาปฏิบัติหน้าที่นอกพื้นที่ ๓ จชต. จึงได้ทำตามสัญญาที่ให้ไว้กับตัวเองครับ  Smiley

ป.ล. แล้วจะรบกวนเพื่อนคอปืนด้ามขวานให้ช่วยเก็บรูปมาฝากแทนคำขอบคุณทุกท่านนะครับ Grin

boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #62 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 01:26:59 PM »

ขอแสดงความยินดีกับครูเบิ้ลครับ
ขออภัยที่ไปไม่ทันงานแต่ง  ขอไปดูตอนส่งตัวเข้าหอละกัน Grin

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
boon(เสือไบ)
ความประพฤติบกพร่อง จะทำให้บิดามารดาอับอาย
Hero Member

คะแนน 532

« ตอบ #63 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 01:30:43 PM »

เราคบกันมาได้ ๖ ปีกว่าแล้วครับ  จริง ๆ แล้วผมเคยคิดที่จะแต่งเมื่อ ๒ ปีที่แล้วครับ  แต่ช่วงนั้นผมต้องไปปฎิบัติงานในพื้นที่ ๓ จชต. ก็เลยยุติโครงการไว้ก่อน เพราะเผื่อมีอะไรไม่คาดคิดเกิดขึ้นกับผม ผมจะได้ไม่ต้องเป็นห่วงคนข้างหลังมากนัก  แต่ได้สัญญากับตัวเองว่า เมื่อหมดภาระหน้าที่ในพื่นที่ ๓ จชต. แล้วค่อยเริ่มโครงการอีกครั้ง  ตอนนี้ผมได้ออกมาปฏิบัติหน้าที่นอกพื้นที่ ๓ จชต. จึงได้ทำตามสัญญาที่ให้ไว้กับตัวเองครับ  Smiley

ป.ล. แล้วจะรบกวนเพื่อนคอปืนด้ามขวานให้ช่วยเก็บรูปมาฝากแทนคำขอบคุณทุกท่านนะครับ Grin

ผมพอจำได้แล้วครับว่าใคร คนที่นั่งดื่มด้วยกันที่ท่าน้ำนนท์คืนนั้นแน่ๆ มีท่านต่อ  ท่านปุ99 และท่านนัทโจ
น้องเบิ้ลแต่งกับคนไหนครับ Grin

If a man says he is not afraid of dying, he is either lying or is a Gurkha
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #64 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 01:31:37 PM »

เอ่อ ทุกท่านที่แซว ๆ กันนั้น  รอบนี้ฝากไว้ก่อนนะครับ  (คาดว่าบัญชีคงยาวววว)   หัวเราะร่าน้ำตาริน
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #65 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 01:32:46 PM »

ผมพอจำได้แล้วครับว่าใคร คนที่นั่งดื่มด้วยกันที่ท่าน้ำนนท์คืนนั้นแน่ๆ มีท่านต่อ  ท่านปุ99 และท่านนัทโจ
น้องเบิ้ลแต่งกับคนไหนครับ Grin
งานเข้าแล้วครับพี่บุญ ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #66 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 01:34:57 PM »

โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก โดนชก
babor
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #67 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 01:36:23 PM »

ขอตัวก่อนครับ  หลังเสร็จงานค่อยเจอกัน  ขืนอยู่นานมีหวังโจทก์มาเป็นขบวนรถไฟแน่ ๆ  หัวเราะร่าน้ำตาริน
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #68 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 01:37:28 PM »

Grin Grin Grin

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #69 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 01:38:59 PM »

ขอไห้พี่ มีความสุขมากๆ รักกันยืนยาว มีหลานเต็มบ้าน มีความสุข และสุขยิ่งขึ้น Grin Grin

ขอโทษด้วยพี่ที่ไม่ได้ไปงาน ฝากเมาด้วยละกัน นะครับ แล้วเดียว ผมเป็นเจ้าภาพย้อนหลังแบบส่วนตัว 55555555555  ไหว้ ไหว้ ขำก๊าก ขำก๊าก

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #70 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 02:12:37 PM »

ยินดีด้วยครับครู ไม่ได้ไปฮานด้วยติดภาระกิจ แต่ไงก็ต้องไปเข้าตีเมืองลุงให้ได้ ค้างไว้ก่อนนะไปเก็บต้นพร้อมดอกเลย

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
Geo
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 18

« ตอบ #71 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 02:20:56 PM »

ขอแสดงความยินดีกับครูเบิ้ลครับ ดีใจด้วย Wink
หรอย
การไม่เป็นโรค เป็นลาภอันประเสริฐ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 618

« ตอบ #72 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 02:24:55 PM »

สวัสดีครับ.....ครูฯแข่แล้วครับ  ทางไปสู่ประตูสวรรค์ ....วันชื่นคืนสุข

สุข...  สดชื่น.... ในวันวิวาห์ครับ......
ลุงตุ้ย
รู้จักพอ ก่อสุขทุกสถาน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 271

มีสติ ก็มีสตังค์ พอมีสตังค์ก็กินให้หมดสติ

« ตอบ #73 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 02:44:08 PM »

ขอแสดงความยินดีด้วยครับครูเบิ้ล อยากแต่งอีกบ้างครับ.อิจฉาจังเลย

ชมรมคนรักJeep ภาค7  (นกกระปูด7)hs7azi
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #74 เมื่อ: ตุลาคม 08, 2008, 02:46:15 PM »

ยินดีด้วยครับครู ไม่ได้ไปฮานด้วยติดภาระกิจ แต่ไงก็ต้องไปเข้าตีเมืองลุงให้ได้ ค้างไว้ก่อนนะไปเก็บต้นพร้อมดอกเลย
คงจะหมดสิทธ์ครับ หลังแต่งคงหงอย พูดเป็นคำเดียวเมียให้เฝ้าเริน ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

หน้า: 1 2 3 4 [5] 6 7 8 ... 21
  พิมพ์