เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 07:17:34 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ไปรับเรมิงตัน มาเฝ้าบ้าน เลยเอามาให้ชมครับ  (อ่าน 11088 ครั้ง)
อ้วน 008 รักในหลวง
ปืนดี คือปืนที่อยู่ในมือคนดี
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 120

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2008, 09:36:13 AM »

ปืนสวย ได้ของแถมอะไรบ้างครับ เยี่ยม

สนับสนุนการใช้ชีวิต ตามแนวทางเศรษฐกิจพอเพียง พอกิน พออยู่ พอใช้ พอที่จะแบ่งปัน
STeelShoTS
Mossy Oak Duck Blind
Hero Member

คะแนน 534

If you heard my shot. You were not the target.

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2008, 09:46:04 AM »

โซฟา..เอ้ย...ปืนสวยครับ ราคาแรงดี.... Grin

Natural resources is sufficient for human's need,but not for human's greed
CAESAR
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 23

"ปืนคือปัจจัยที่ 5"

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2008, 10:06:22 AM »

ยินดีด้วยครับ

LSD
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 10

PSYCHEDELIC

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2008, 12:08:27 PM »

อิจฉา..................................ตาร้อน
แต่ไม่ถึงกับริษยา.........ยินดีด้วยครับ

ฉันจะเดินทางไปทั่วโลก เพื่อเก็บฝันของชาวโลก
มาสร้างให้เป็นจริงแล้วฉันจะนำมากำนัลแด่เธอ
ถ้าเธอต้องการ ฉันจะร้องให้คร่ำครวญ
เพื่อใช้น้ำตาของฉันชะล้างรอยเปื้อนบนเท้าเธอ
และถ้าเธอต้องการ  ฉันจะควักดวงใจที่เปี่ยมล้น
ไปด้วยรักของฉันนำออกมาแบ่งเป็นสองซีก
เพื่อทำรองเท้าให้เธอสวม เธอต้องการอะไรอีกไหม
kai850
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 38

เรารักในหลวงครับ

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2008, 12:36:06 PM »

คุ้มค่าครับ หลงรัก หลงรัก

<a href="http://graphics-comment.blogspot.com" target="_blank">Goodnight comments" title="Goodnight comments[/url]<p><a href="http://graphics-comment.blogspot.com" target="_blank">comments hi5 ฮิต![/url]
pb&glock19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 33

"ฟ้าหลังฝน ย่อมสดใสเสมอ"

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2008, 02:42:35 PM »

ปืนสวย ได้ของแถมอะไรบ้างครับ เยี่ยม
ขอบคุณครับ Cheesy ของแถมก็มี...น้ำมัน  แส้   กระสุน1กล่อง   ซองหนังใส่ปืน   ครับ  ส่วนซองแผงกระสุนสำรองที่พานท้ายนั้นซื้อเองครับ  ขอบคุณครับ  Cheesy

ดูคนดี...ดูที่...การกระทำ
ดูผู้นำ...ดูที่...การเสียสละ
คนดี... คิดดี... สังคมดี
tao bangkhaen
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2008, 02:45:31 PM »

เรมิงมัน 870 เจ็ดนัดครับ   Cheesy

ยิงให้มันส์ไปเลย 7 นัด

รูปนี้ต้องขออภัยคุณtao bangkhaen ด้วยนะครับพอดีเป็นรูปที่ เซฟในเน็ต ไว้ก่อนหน้านี้  พอดีตอนแรกเอารูปปืนผมลงแล้วไม่ผ่าน เลยลองเอารูปนี้ทดสอบ  รูปปัจจุบันเป็นรูปปืนผมแล้วครับ  ต้องขออภัยมา ณ.โอกาศนี้ด้วยครับขอบคุณครับ
ไม่เห็นต้องขออภัยเลยครับท่าน.....
เรามันคนรักปืนเหมือนกัน
อยากจะบอกว่า แบบเรียบๆ เดิมๆ ของท่านนั่นแหละ สวย คลาสสิก เพรียวๆ ดีเสียด้วยซ้ำ
870 กระโจม พานท้ายสีดำวัสดุสังเคราะห์นี่แหละ ปืนในฝันของเต่า บางเขน

อยากจะบอกว่า ท่านได้ปืนคู่ขวัญมาไว้ในความครอบครองแล้วแหละครับ

อย่าว่าผมบ้านะ...
นี่ถ้าไปหาชุดเวส(เครื่องแบบทหารอเมริกันสีดำทั้งเสื้อและกางเกง ผมว่าหล่อกว่าชุดหมีดำ) รองเท้าคอมแบ็ทยี่ห้อสวยๆหน่อย ถุงมือหนังสีดำซักนิด ตัดปลายนิ้วให้พอทำงานถนัดๆ หน่อย   ถุงคลุมหัวสีดำซักหน่อย แว่นตากันสะเก็ดซักนิด
ซองพกปืนที่ต้นขา ถ้าใส่กล็อค 19 แล้วเท่ห์อย่าบอกใคร ซองแม็กกาซีนที่ต้นขาด้านมือที่ไม่ถนัดซัก 2-3 ซอง แบบเย็บเป็นแผ่นเดียวกันหมด
สวมเสื้อกั๊กสีดำ กระเป๋าเยอะๆหน่อย มีวิทยุสื่อสารซักอัน มีช่องใส่ลูกแดงๆ ซัก 5 นัด
แล้วก็ประทับเจ้า 870 ตัวนี้ ไว้ให้มั่นคง จ่อปากกระบอกไปที่ประตู พร้อมทำงานในห้อง
หล่อระเบิดไปเลยครับ.......
เจ้า 870 ตัวนี้แหละจะเสริมหล่อ เสริมบารมีให้แก่คนชุดดำที่ว่ามาข้างบน มากๆเลยครับ
51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2008, 02:47:49 PM »

งั้นป๋มต้องขออภัยท่านเต่า ไว้ด้วยครับ คริ คริ หุ หุ
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2008, 02:50:32 PM »

งั้นป๋มต้องขออภัยท่านเต่า ไว้ด้วยครับ คริ คริ หุ หุ
ขออภัยมณีอะไรมิทราบขอรับท่าน เบญจสตู.....(ไปหาเอาเองว่า  สตู เป็นภาษาอะไร)
สวัสดีวันพฤหัสบดีที่ 9 ตุลาคม 2551
pb&glock19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 33

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2008, 02:58:04 PM »

เรมิงมัน 870 เจ็ดนัดครับ   Cheesy

ยิงให้มันส์ไปเลย 7 นัด

รูปนี้ต้องขออภัยคุณtao bangkhaen ด้วยนะครับพอดีเป็นรูปที่ เซฟในเน็ต ไว้ก่อนหน้านี้  พอดีตอนแรกเอารูปปืนผมลงแล้วไม่ผ่าน เลยลองเอารูปนี้ทดสอบ  รูปปัจจุบันเป็นรูปปืนผมแล้วครับ  ต้องขออภัยมา ณ.โอกาศนี้ด้วยครับขอบคุณครับ
ไม่เห็นต้องขออภัยเลยครับท่าน.....
เรามันคนรักปืนเหมือนกัน
อยากจะบอกว่า แบบเรียบๆ เดิมๆ ของท่านนั่นแหละ สวย คลาสสิก เพรียวๆ ดีเสียด้วยซ้ำ
870 กระโจม พานท้ายสีดำวัสดุสังเคราะห์นี่แหละ ปืนในฝันของเต่า บางเขน

อยากจะบอกว่า ท่านได้ปืนคู่ขวัญมาไว้ในความครอบครองแล้วแหละครับ

อย่าว่าผมบ้านะ...
นี่ถ้าไปหาชุดเวส(เครื่องแบบทหารอเมริกันสีดำทั้งเสื้อและกางเกง ผมว่าหล่อกว่าชุดหมีดำ) รองเท้าคอมแบ็ทยี่ห้อสวยๆหน่อย ถุงมือหนังสีดำซักนิด ตัดปลายนิ้วให้พอทำงานถนัดๆ หน่อย   ถุงคลุมหัวสีดำซักหน่อย แว่นตากันสะเก็ดซักนิด
ซองพกปืนที่ต้นขา ถ้าใส่กล็อค 19 แล้วเท่ห์อย่าบอกใคร ซองแม็กกาซีนที่ต้นขาด้านมือที่ไม่ถนัดซัก 2-3 ซอง แบบเย็บเป็นแผ่นเดียวกันหมด
สวมเสื้อกั๊กสีดำ กระเป๋าเยอะๆหน่อย มีวิทยุสื่อสารซักอัน มีช่องใส่ลูกแดงๆ ซัก 5 นัด
แล้วก็ประทับเจ้า 870 ตัวนี้ ไว้ให้มั่นคง จ่อปากกระบอกไปที่ประตู พร้อมทำงานในห้อง
หล่อระเบิดไปเลยครับ.......
เจ้า 870 ตัวนี้แหละจะเสริมหล่อ เสริมบารมีให้แก่คนชุดดำที่ว่ามาข้างบน มากๆเลยครับ
ขอบคุณมากครับ คุณเต่าบางเขน  ที่คุณเต่าบอกมานั้นหลับตาแล้วนึกภาพออกเลยครับ  คงดูเท่ห์สุดๆเลยนะครับ   Grin Grin Grin

51
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2008, 03:02:50 PM »

ขออภัยมณีอะไรมิทราบขอรับท่าน เบญจสตู.....(ไปหาเอาเองว่า  สตู เป็นภาษาอะไร)
สวัสดีวันพฤหัสบดีที่ 9 ตุลาคม 2551

ขออภัยที่นำท่านเต่า ไปออกงานเมียงูอ่ะครับ คริ คริ
pb&glock19
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 33

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2008, 03:06:48 PM »

เรียนถามเพื่อนๆ  นิดนึงครับ  พอดีเพิ่งมีลูกซองกระบอกแรก  เลยยังไม่ค่อยถนัดอะครับ  คือเวลาเราเคลียร์กระสุนออกจากปืนหมดแล้ว  เราต้องลั่นไกแห้งครั้งนึงก่อนแล้วค่อยบรรจุใหม่  หรือว่าสามารถบรรจุได้เลยครับ ขอบคุณครับ ไหว้
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 09, 2008, 03:19:58 PM โดย pb&glock19 » บันทึกการเข้า

-Joke-
Vive la liberté de parole et d'opinion!
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน -459

^_^

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2008, 03:07:29 PM »

ภาษามลายูหรือเปล่าครับ ซาตู = 1

ซาตู ดูวอ ป๊ะ ลิมอ ฯลฯ

A la volonté du peuple
Et à la santé du progrès,
Remplis ton cœur d'un vin rebelle
Et à demain, ami fidèle.
Nous voulons faire la lumière
Malgré le masque de la nuit
Pour illuminer notre terre
Et changer la vie.
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #43 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2008, 03:17:04 PM »

ภาษามลายูหรือเปล่าครับ ซาตู = 1

ซาตู ดูวอ ป๊ะ ลิมอ ฯลฯ
ใช่ครับผม ผมเอามาล้อเล่นอีตา 51 แกนะครับ แกซึมไปเลย เพราะแกไม่รู้ว่า แปลว่า 1
เบญจสตู  ก็รวมกันว่า 5 ...1   ไงครับ ขอบพระคุณครับ ที่ท่านช่วยเฉลยให้.....
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #44 เมื่อ: ตุลาคม 09, 2008, 03:19:17 PM »

ขออภัยที่นำท่านเต่า ไปออกงานเมียงูอ่ะครับ คริ คริ

ท่านเบญจสตู อย่าคิดมากนะครับ เราเพื่อนกันครับ..... แค่เมียงูเท่านั้นเอง
อย่าถึงกับเป็นจ้ำบ๊ะ  หรือนายหรั่ง เรืองนาม ก็แล้วกัน..นะจ๊ะ...........ดีใจที่ท่านเข้ามาคุยด้วย
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
  พิมพ์