เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 27, 2024, 06:27:03 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เป็นพระมหากรุณาธิคุณ พระราชินีพระราชทานพวงมาลาให้น้องโบว์  (อ่าน 4603 ครั้ง)
abandej_รักในหลวง
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 363

« ตอบ #15 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2008, 09:17:45 AM »

ขอพระองค์ทรงพระเจริญ
ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ

และขอแสดงความเสียใจต่อผู้ที่สูญเสียชีวิตและอวัยวะทุกท่านด้วยครับ
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #16 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2008, 10:30:49 AM »

ทรงพระเจริญ ไหว้

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
พัทธ์--รักในหลวง--
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 9

« ตอบ #17 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2008, 10:44:15 AM »

ขอพระองค์ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ 
cups
ฉันเกิดในรัชกาลที่ 9
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 98

ความสวยเราสร้างได้

« ตอบ #18 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2008, 11:09:20 AM »

พระองค์ทรงเป็นแม่ของแผ่นดินและเป็นแม่หลวงของน้องโบว์ แม่ที่น้องโบว์รักและเทอดทูล เธอได้ตอบแทนบุญคุณของแผ่นดินและบุญคุณของพ่อและแม่ของแผ่นดินด้วยชีวิตของเธอผู้นี้  "น้องโบว์"เด็กผู้หญิงที่มีจิตใจประเสริฐและกล้าหาญกว่าคนที่เรียกตนเองว่าทหารหลายๆคน  ที่ดีแต่เอ่ยปากปฏิญาณตนว่าจงรักภักดีต่อชาติ ศาสนาและองค์พระมหากษัตริย์ แต่กลับไปสมคบคิดร่วมมือกับพวกขายชาติและจ้องจะทำลายสถาบันฯ ช่างน่าละอายยิ่งนัก

ขอให้พระองค์ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #19 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2008, 11:37:16 AM »

ขอพระองค์ทรงพระเจริญ ไหว้

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
chew - รักในหลวง
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #20 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2008, 11:58:10 AM »

ไม่มีคำพูดใดจะสามารถอธิบายถึงความปราบปลื้มที่ครอบครัวระดับปัญญาวุฒิ  ได้รับจากพระมหากรุณาธิคุณครับ มีใครไปวัดเย็นนี้บอกผมบ้างนะครับ  มีรถ taxi 8 คัน + รถพี่น้องอื่นๆออกจากทำเนียบเย็นนี้ครับ  คิดว่าประมาณ 5:30 -6:00 โมงเย็นนะครับ  ผมไป คันนึงด้วยครับ
~ Sitthipong - รักในหลวง ~
"วาจาย่อมมีน้ำหนัก หากหนุนด้วยสรรพอาวุธ"
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2953

« ตอบ #21 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2008, 12:00:11 PM »

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของน้องโบว์ด้วยครับ เศร้า

...ไม่มีใครทำขาวให้เป็นดำ  หรือทำผิดให้เป็นถูกได้ตลอด...
Akira
Full Member

คะแนน 41

กิ๊ว.....กิ๊ว....

« ตอบ #22 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2008, 12:07:42 PM »

ขอแสดงความเสียใจกับครอบครัวของน้องโบว์ด้วยครับ

birdwhistle...รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 218

« ตอบ #23 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2008, 04:26:55 PM »

เป็นพระมหากรุณาธิคุณต่อครอบครัวของน้องโบว์อย่างล้นพ้นครับ

ขอพระองค์จงทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน

แด่...น้องโบว์ ท่อนหนึ่งจากบทเพลง วีรชนปฏิวัติ

ลูกไทย ห้าวหาญ สู้เผด็จการทารุณไม่เคยไหวหวั่น
เผด็จการ ประหารชีวัน ศรัทธายังมั่น เสมอจนสิ้นใจ
เลือดไทย สาดแดง ลงอาบระแหง ซึมซาบแผ่นดินกว้างใหญ่
ดุจเปลวเพลิง ที่โหมดวงใจ ปะทุเป็นไฟ เคียดแค้นคุโชน
ตื่นเถิดลูกไทย จงเหมือนไฟที่ราดน้ำมัน โลดถลาห้ำหั่น สมุนและจักรพรรดินิยม
เลือดศัตรูต้องหลั่ง ด้วยแรงพลังลูกไทยระดม เมืองไทย ต้องเป็นของไทย ประชาไทย ต้องมีเสรี
เลือดเนื้อของวีรชนเร้าใจเพิ่มแค้นทับถม เพื่อนทรุด เรายังไม่ล้ม จะล้างผู้ข่ม-ขี่ไทยสืบแทน

เมื่อมั่งมี มิตรมากมาย มาหมายมอง  
เมื่อมัวหมอง มิตรมอง เหมือนหมูหมา
ไม่มั่งมี มิตรมากมาย ไม่มีมา
แม้มอดม้วย มิตรหมูหมา ไม่มามอง
nick
Hero Member

คะแนน 12

« ตอบ #24 เมื่อ: ตุลาคม 10, 2008, 06:51:44 PM »

ปลาบปลื้มแทนครอบครัว ระดับปัญญาวุฒิ ครับ
สหายเล็กน้อย
ความรักเป็นเรื่องตลก...อกหักเป็นเรื่องขำ ๆ
Hero Member

คะแนน 2113

...มีแต่ตัวกับหัวใจ... เธอจะรักฉันไหม ... !!!

« ตอบ #25 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2008, 01:31:15 AM »

ไหว้

... ขอพระองค์ทรงพระเจริญ ... ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ ...

ไหว้

... ขอแสดงความเสียใจ ... ต่อผู้ที่บาดเจ็บสูญเสียอวัยวะ ... และขอไว้อาลัยต่อผู้สูญเสียชีวิตทุกท่าน ... ด้วยครับ ...

...ล้มแล้วจงลุกใหม่...จนกว่าลูกแกะจะกลายเป็นราชสีห์...
VOTE NO = ไม่เลือกควายตัวไหน และ สัตว์คอกใด ทั้งสิ้น
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

เอาแผ่นดินของพ่อหลวงคืนมา เอาคนโกงชาติเข้าคุกไป

« ตอบ #26 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2008, 01:21:31 PM »

ผมได้ไปเคารพน้องเขาเมื่อคืนครับ คนเยอะมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คนที่ไปก็หลายหลากนะครับ ผู้ว่ากทม. ก็ไปด้วย
คุณพ่อเขาก็กำลังใจดีมากๆๆ ครับ พวงมาลาพระราชทานที่อยู่หน้าที่ใส่น้องเขาช่วยสร้างขวัญและกำลังใจให้ครอบครัวระดับปัญญาวุฒิ   และทุกๆท่านที่ได้ไปร่วมครับว่าพระองค์ไม่เคยละทิ้งประชาชนแม้แต่ครั้งเดียว ขอพระองค์ทรงพระเจริญยิ่งยืนนาน  ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ ไหว้ ครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 12, 2008, 03:14:31 PM โดย chew » บันทึกการเข้า
ChatKLF-รักในหลวง
Glock ไม่ขึ้นลำไว้ ปลอดภัยกว่า
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 6

« ตอบ #27 เมื่อ: ตุลาคม 11, 2008, 06:24:08 PM »

ขอพระองค์ทรงพระเจริญ ยิ่งยืนนาน ด้วยเกล้าด้วยกระหม่อมขอเดชะ
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #28 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2008, 02:13:30 PM »

ขอสอบถามท่านผู้ที่ได้ไปงานของน้องโบว์  ผมได้ยินมาว่า ตำรวจได้ทำการตั้งด่านสกัด (ถ่วงเวลา) โดยการตรวจใบขับขี่ ค้นรถ จริงหรือไม่ครับ Huh

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1892

« ตอบ #29 เมื่อ: ตุลาคม 12, 2008, 03:15:49 PM »

ขอสอบถามท่านผู้ที่ได้ไปงานของน้องโบว์  ผมได้ยินมาว่า ตำรวจได้ทำการตั้งด่านสกัด (ถ่วงเวลา) โดยการตรวจใบขับขี่ ค้นรถ จริงหรือไม่ครับ Huh
ผมไม่เห็นนะครับ อาจจะบางสายเท่านั้น แต่ที่แปลกคือไม่มีตำรวจมาช่วยดูการจราจรเลย  มีแต่พวกมูลนิธิต่างๆครับ
หน้า: 1 [2] 3
  พิมพ์