เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 07:18:31 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 1991a1  (อ่าน 3176 ครั้ง)
pantyboy
Jr. Member
**

คะแนน 0

« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 11:00:56 AM »

colt 1911 ตัวที่เป็น 2 สีนี้มีชื่อเรียกเฉพาะมั้ยครับ
aa
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 1

gun&gam

« ตอบ #16 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 11:01:43 AM »

แค่เนี้ยก็หลายตังนะครับพี่ใหม่ Wink Wink

Grin ครับ ถ้าเป็นราคาท้องตลาดปัจจุบันก็ตกหมื่นกว่าบาท แต่โชคดีที่ได้ของมาราคาถูกครับ ไก, หลังอ่อน, ใบเซฟ, นกสับ+เซียร์ รวมแล้ว 7 พันกว่าบาทครับ พี่นกไฟใจดีขายให้นานแล้วครับ บ่อแมกทำเอง เสียค่าเหล็กไปไม่กี่สิบบาท แต่ไปให้ช่างเค้าเชื่อมติดกับหลอดสปริงนกสับหมดไป 100 บาท ไกด์รอดไปให้โรงกลึงข้างบ้านทำ 100 บาท Grin
ไกด์รอดไปให้โรงกลึงข้างบ้านทำ 100 บาท Grin

ไกด์ร็อดยาวหรือเปล่าครับพี่ใหม่  อยากได้บ้างจัง พี่ใหม่ช่วยจัดให้สักชุดจะไม่ลืมพระคุณเลยครับ

NaiMai>รักในหลวง
ไม่ว่าจะมีพร้อมทุกสิ่ง แต่ก็ยังไม่มีสิ่งใดเหนือกว่าความมีสติ
Hero Member

คะแนน 741

นายใหม่ รักหมู่

« ตอบ #17 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 11:30:09 AM »

ผมขับรถผ่านบ่อย แต่ไม่เคยเข้าไป พี่เป็นคนนครสวรรค์หรือครับ

Grin ผมอยู่ อ.ตาคลีครับ Grin

ว่าง ๆ จะแวะไปนะครับ พี่NaiMai

Grin ยินดีต้อนรับครับ Grin

Grin อ้อลืมไป ของพี่NaiMai แจ่มจังคงแม่นน่าดูนะครับ Grin

ปืนแม่นอยู่ แต่มือคนยิงเจ็บ Smiley
Grin แสดงว่าซุกซนน่าดู Grin หลงรักเอามือไปแหย่อะไรมาละครับถึงได้โดนหนีบ...(ล้อเล่นครับพี่) หลงรัก
 Grin แสดงว่าพี่ Choltit อยู่ในที่เกิดเหตุด้วย Grin บอกมาซะดี ๆ นะว่าโดนอะไรหนีบ Grin

หัวเราะร่าน้ำตาริน ไม่ได้แหย่อะไรครับ  พี่อ๋องก็ไม่ได้อยู่ในเหตุการณ์ครับ แค่ข้อมือแบกน้ำหนักมากไปหน่อยน่ะครับ (สะดุดรัก เยาะเย้ย หลงรัก) หัวเราะร่าน้ำตาริน Grin

colt 1911 ตัวที่เป็น 2 สีนี้มีชื่อเรียกเฉพาะมั้ยครับ

Grin ไม่แน่ใจนะครับ เคยเห็นมีรุ่นหนึ่งที่โคลท์ทำออกมาคือรุ่น DELTA ELITE ใช้กระสุน 10 มม. ที่มีเป็นสองสีออกมาครับ แต่ของผมไม่ใช่นะครับ ผมเอาไปทำใหม่เอาเอง Grin

ไกด์รอดไปให้โรงกลึงข้างบ้านทำ 100 บาท Grin

ไกด์ร็อดยาวหรือเปล่าครับพี่ใหม่ อยากได้บ้างจัง พี่ใหม่ช่วยจัดให้สักชุดจะไม่ลืมพระคุณเลยครับ

Grin เค้ากลึงเป็นแท่งให้เฉย ๆ นะครับ แล้วเอามานั่งตะไบฐานไกด์รอดเอาเอง หลอดสปริงก็เอาของเดิมเจาะเอาครับ Grin
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 25, 2005, 11:55:42 AM โดย NaiMai » บันทึกการเข้า

ekkawit
รักกันจริง ยิงกันจัง แต่ตังต้องเยอะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5

คิดให้ไกล และต้องไปให้ถึง

« ตอบ #18 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 12:35:18 PM »

ผมขับรถผ่านบ่อย แต่ไม่เคยเข้าไป พี่เป็นคนนครสวรรค์หรือครับ

Grin ผมอยู่ อ.ตาคลีครับ Grin

ว่าง ๆ จะแวะไปนะครับ พี่NaiMai

Grin ยินดีต้อนรับครับ Grin

สัปดาห์หน้าผมจะมีแวะไปนว. จะไปเก็บตัง แล้วพี่มีเบอร์โทรมั้ยครับ
ส่งเข้าเมล์ก็ได้ uranium_group@hotmail.com Wink Wink

รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง
หน้า: 1 [2]
  พิมพ์