เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 11:21:11 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.ยินดีต้อนรับสุภาพชนทุกท่าน กรุณาใช้คำสุภาพด้วยครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมผมไม่อยากมีเมีย (หลบการเมืองมาก๊ากกันครับ)  (อ่าน 5961 ครั้ง)
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 05:22:36 PM »

สาเหตุที่ผม ยังไม่มีภรรยาเพราะว่า ................

ผมสามารถเอ็นจอย xxx ในราคาที่คุ้ม ค่า
เที่ยวทุกอาทิตย์ = 2,000 x 4 = 8,000 บาท/เดือน   
                     = 8000 x 12 = 96,000 บาท/ปี
เลือกได้ทุกรุ่น ทุกขนาด ใหม่ล่าสุดแกะกล่อง
ไม่มีข้อผูกพันใดๆ รับประกันคุณภาพและการบริการ

หาเมีย
ต้นทุนระหว่างจีบ         = 100,000 up
ต้นทุนดาวน์                = 300,000 บาท up
ค่าที่ อยู่อาศัยให้             = 1,500,000 up
ค่าพาหนะ                  = 600,000 up
ค่าบำรุง รายเดือน           = 50% ของเงินเดือน up
ไม่รวมค่าเสียเวลาและประสาทเสียจากการแทรกแซง
และการไร้คุณภาพเป็นพักๆของ ผลิตภัณฑ์

ซื้อแล้วห้ามเปลี่ยนคืน ห้ามใช้ผลิตภัณฑ์อื่นร่วม
ผลิตภัณฑ์มีอายุยืนยาว แต่คุณภาพเสื่อมทันทีที่ซื้อ
ผลิตภัณฑ์อาจเป็นสินค้ามือสอง แต่จำหน่ายในราคาเต็ม
คุณไม่มีสิทธิ์ครอบครอง ผลิตภัณฑ์
แต่ผลิตภัณฑ์มีสิทธิ์ครอบครองคุณ
และทุกสิ่งที่คุณ เป็นเจ้าของ
ผลิตภัณฑ์เกิดแตกหน่อ   ร ายได้ข้างต้นที่ว่ามาทั้งหมด
ต้องหักออกอีก 30% ของรายได้...

' ภรย ตา มา ปรมา ทุกขา ' การมีภรรยา มีทุกข์อย่าง ยิ่ง

มีเมีย เหมือนมือถือ ........เป็นเหมือนสื่อคอย ติด ตา ม
มีเมีย เหมือนมียาม .............คอยสอบถามยุ่มย่ามใจ
มี เมีย เหมือนมีบ้าน ..............อยู่นานนานย่อมเบื่อได้
มีเมีย เหมือน   มอไซค์ ...........ซิ่งเร็วไปอาจเสี่ยง ตา ย
มีเมีย เหมือน   มีรถ ...................ราคาหดเวลาขาย
มีเมีย เหมือนผีพราย ............. หากร่างกายไม่แต่งเติม
มีเมีย เหมือนม้าห้อ .................ควบไม่รอยามฮึก เหิม
มีเมีย เหมือนบัตรเสริม .........ต้องคอยเติมเงินเรื่อยไป
มี เมีย เหมือนปีศาจ ...............ยามอาละวาดน่าตกใจ
มีเมีย เหมือนมี ไห................ปลาร้า....ใส่หลายร้อยปี
มีเมีย เหมือนมี คอมพ์ .........ต้องคอยซ่อมบ่อยเหลือที่
มีเมีย เหมือนปลา กระดี่ .............ได้น้ำดีก็จากไป
มีเมีย เหมือนดั่งเสือ ................ ขย้ำเหยื่อจะเหลือไร
มีเมีย เหมือนกรรไกร........ ตัดทีไรขาดทุกที
มี เมีย ชอบจ่ายดะ ......................ซื้อไม่ละ..นะคุณพี่
มีเมีย ชอบ เซ้าซี้ ........................บ่นทุกทีที่เจอกัน
มีเมีย ละเหี่ย ใจ................ แล้วทำไมชอบมีกัน

ใครเห็นด้วยยกมือขึ้น สาวส่งเมลล์มาให้ครับ คงบอกใบ้ว่าไม่อยากแต่ง อิอิ

พิทักษ์ชาติ ศาสน์ กษัตริย์
pscn
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 05:47:31 PM »

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

แก้เครียดใด้ดีจริง  ขอบคุณครับ Cheesy
Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 05:51:56 PM »

ถ้างั้น หันมารักผู้ชายดีมัยครับ พี่ 5555555555 จะได้ช่วยหาเงิน  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก อะล้อเล่น  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

สิ่งของมีไว้ให้ใช้

และ

คนมีไว้ให้รัก
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 05:51:58 PM »

อยากมีเพิ่มอะ

ห ม า ย จั น ท ร์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 563

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 05:54:41 PM »

ไม่ทันแล้ว ผม   Grin

Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 05:56:37 PM »

หาเมีย
ต้นทุนระหว่างจีบ         = 100,000 up
ต้นทุนดาวน์                = 300,000 บาท up
ค่าที่ อยู่อาศัยให้             = 1,500,000 up
ค่าพาหนะ                  = 600,000 up
ค่าบำรุง รายเดือน           = 50% ของเงินเดือน up
ไม่รวมค่าเสียเวลาและประสาทเสียจากการแทรกแซง
และการไร้คุณภาพเป็นพักๆของ ผลิตภัณฑ์

นี้แปลว่าพี่ จะพาหนีช่ายปะครับ ไม่แต่งงานเลยหรอ  ถ้าแต่ง + อีกเป็น ล้านนะครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

และ

krajong
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 453

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 05:59:21 PM »

ผมไม่เกี่ยว แต่เข้าตัวผมว่ะ 

ปล.เศร้าใจจังสำหรับผมมันสายไปแล้ว แต่ผมเกาะเมียกินได้นะ

ความจริงไม่มีวันตาย แต่คนพูดความจริงตายไปหลายแล้ว
ลูกไพร
 อยากรวย ให้ทำงาน อยากสวยให้รักษาศีล อยากดี ให้หมั่นเจริญภาวนา
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 128

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 05:59:50 PM »

หัวเราะร่าน้ำตาริน หัวเราะร่าน้ำตารินกลับตัวไม่ทันครับ ฮา คิก คิก

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 06:00:39 PM »

หาเมีย
ต้นทุนระหว่างจีบ         = 100,000 up
ต้นทุนดาวน์                = 300,000 บาท up
ค่าที่ อยู่อาศัยให้             = 1,500,000 up
ค่าพาหนะ                  = 600,000 up
ค่าบำรุง รายเดือน           = 50% ของเงินเดือน up

นี้แปลว่าพี่ จะพาหนีช่ายปะครับ ไม่แต่งงานเลยหรอ  ถ้าแต่ง + อีกเป็น ล้านนะครับ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

กะให้สาวพาหนีดิ เราพาหนีกะต้องจ่ายอีก

นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 06:02:02 PM »

อยากมีเพิ่มอะ

ขอค่าปิดปากด้วยพี่ปู ไม่งั้นมีเฮแน่หลักฐานชิ้นสำคัญ

Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 06:07:48 PM »

ผมจะไปอยู่อินเดีย และเพราะอินเดีย ผู้หญิง ขอผู้ชายแต่งงาน หวานและเราเอย ทนเหม็นเต่าหน่อย ก็ได้และ  ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

และ

PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 06:08:06 PM »

ขอค่าปิดปากด้วยพี่ปู ไม่งั้นมีเฮแน่หลักฐานชิ้นสำคัญ

ได้ครับน้าดา ..... เจอกันที่มิตติ้ง จะเอาปากปะกบเพื่อปิดปากเราให้สนิทแนบแน่นเลย ....... อิ อิ

Mee noi
HS9UTC
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 170

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 06:10:51 PM »

ได้ครับน้าดา ..... เจอกันที่มิตติ้ง จะเอาปากปะกบเพื่อปิดปากเราให้สนิทแนบแน่นเลย ....... อิ อิ

แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

เอาและงานนี้เข้าแผนที่วางไว้ หันมารักชายกันดีกว่า ช่วยกันหาเงิน   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

และ

tao bangkhaen
Hero Member

คะแนน 354

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 06:11:32 PM »

สาเหตุที่ผม ยังไม่มีภรรยาเพราะว่า ................

ผมสามารถเอ็นจอย xxx ในราคาที่คุ้ม ค่า
เที่ยวทุกอาทิตย์ = 2,000 x 4 = 8,000 บาท/เดือน   
                     = 8000 x 12 = 96,000 บาท/ปี
เลือกได้ทุกรุ่น ทุกขนาด ใหม่ล่าสุดแกะกล่อง
ไม่มีข้อผูกพันใดๆ รับประกันคุณภาพและการบริการ

หาเมีย
ต้นทุนระหว่างจีบ         = 100,000 up
ต้นทุนดาวน์                = 300,000 บาท up
ค่าที่ อยู่อาศัยให้             = 1,500,000 up
ค่าพาหนะ                  = 600,000 up
ค่าบำรุง รายเดือน           = 50% ของเงินเดือน up

ซื้อแล้วห้ามเปลี่ยนคืน ห้ามใช้ผลิตภัณฑ์อื่นร่วม
ผลิตภัณฑ์มีอายุยืนยาว แต่คุณภาพเสื่อมทันทีที่ซื้อ
ผลิตภัณฑ์อาจเป็นสินค้ามือสอง แต่จำหน่ายในราคาเต็ม
คุณไม่มีสิทธิ์ครอบครอง ผลิตภัณฑ์
แต่ผลิตภัณฑ์มีสิทธิ์ครอบครองคุณ
และทุกสิ่งที่คุณ เป็นเจ้าของ
ผลิตภัณฑ์เกิดแตกหน่อ   ร ายได้ข้างต้นที่ว่ามาทั้งหมด
ต้องหักออกอีก 30% ของรายได้...

' ภรย ตา มา ปรมา ทุกขา ' การมีภรรยา มีทุกข์อย่าง ยิ่ง

มีเมีย เหมือนมือถือ ........เป็นเหมือนสื่อคอย ติด ตา ม
มีเมีย เหมือนมียาม .............คอยสอบถามยุ่มย่ามใจ
มี เมีย เหมือนมีบ้าน ..............อยู่นานนานย่อมเบื่อได้
มีเมีย เหมือน   มอไซค์ ...........ซิ่งเร็วไปอาจเสี่ยง ตา ย
มีเมีย เหมือน   มีรถ ...................ราคาหดเวลาขาย
มีเมีย เหมือนผีพราย ............. หากร่างกายไม่แต่งเติม
มีเมีย เหมือนม้าห้อ .................ควบไม่รอยามฮึก เหิม
มีเมีย เหมือนบัตรเสริม .........ต้องคอยเติมเงินเรื่อยไป
มี เมีย เหมือนปีศาจ ...............ยามอาละวาดน่าตกใจ
มีเมีย เหมือนมี ไห................ปลาร้า....ใส่หลายร้อยปี
มีเมีย เหมือนมี คอมพ์ .........ต้องคอยซ่อมบ่อยเหลือที่
มีเมีย เหมือนปลา กระดี่ .............ได้น้ำดีก็จากไป
มีเมีย เหมือนดั่งเสือ ................ ขย้ำเหยื่อจะเหลือไร
มีเมีย เหมือนกรรไกร........ ตัดทีไรขาดทุกที
มี เมีย ชอบจ่ายดะ ......................ซื้อไม่ละ..นะคุณพี่
มีเมีย ชอบ เซ้าซี้ ........................บ่นทุกทีที่เจอกัน
มีเมีย ละเหี่ย ใจ................ แล้วทำไมชอบมีกัน

ใครเห็นด้วยยกมือขึ้น สาวส่งเมลล์มาให้ครับ คงบอกใบ้ว่าไม่อยากแต่ง อิอิ
โอ้โห....ประทับใจมาก
นายต้นงิ้ว
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 479

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 06:13:11 PM »

แบร่ แบร่ แบร่ แบร่

เอาและงานนี้เข้าแผนที่วางไว้ หันมารักชายกันดีกว่า ช่วยกันหาเงิน   ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

งั้นพี่ปูกะต้อมแล้วกัน ผมขอเป็นผู้ชมละกัน หยอง

หน้า: [1] 2 3 4
  พิมพ์