เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 18, 2024, 09:32:12 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไมผมไม่อยากมีเมีย (หลบการเมืองมาก๊ากกันครับ)  (อ่าน 5950 ครั้ง)
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #45 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2009, 11:25:20 AM »

สาเหตุที่ผม ยังไม่มีภรรยาเพราะว่า ................

ผมสามารถเอ็นจอย xxx ในราคาที่คุ้ม ค่า
เที่ยวทุกอาทิตย์ = 2,000 x 4 = 8,000 บาท/เดือน  
                     = 8000 x 12 = 96,000 บาท/ปี
เลือกได้ทุกรุ่น ทุกขนาด ใหม่ล่าสุดแกะกล่อง
ไม่มีข้อผูกพันใดๆ รับประกันคุณภาพและการบริการ

หาเมีย
ต้นทุนระหว่างจีบ         = 100,000 up
ต้นทุนดาวน์                = 300,000 บาท up
ค่าที่ อยู่อาศัยให้             = 1,500,000 up
ค่าพาหนะ                  = 600,000 up
ค่าบำรุง รายเดือน           = 50% ของเงินเดือน up
ไม่รวมค่าเสียเวลาและประสาทเสียจากการแทรกแซง
และการไร้คุณภาพเป็นพักๆของ ผลิตภัณฑ์

ซื้อแล้วห้ามเปลี่ยนคืน ห้ามใช้ผลิตภัณฑ์อื่นร่วม
ผลิตภัณฑ์มีอายุยืนยาว แต่คุณภาพเสื่อมทันทีที่ซื้อ
ผลิตภัณฑ์อาจเป็นสินค้ามือสอง แต่จำหน่ายในราคาเต็ม
คุณไม่มีสิทธิ์ครอบครอง ผลิตภัณฑ์
แต่ผลิตภัณฑ์มีสิทธิ์ครอบครองคุณ
และทุกสิ่งที่คุณ เป็นเจ้าของ
ผลิตภัณฑ์เกิดแตกหน่อ   ร ายได้ข้างต้นที่ว่ามาทั้งหมด
ต้องหักออกอีก 30% ของรายได้...

' ภรย ตา มา ปรมา ทุกขา ' การมีภรรยา มีทุกข์อย่าง ยิ่ง

มีเมีย เหมือนมือถือ ........เป็นเหมือนสื่อคอย ติด ตา ม
มีเมีย เหมือนมียาม .............คอยสอบถามยุ่มย่ามใจ
มี เมีย เหมือนมีบ้าน ..............อยู่นานนานย่อมเบื่อได้
มีเมีย เหมือน   มอไซค์ ...........ซิ่งเร็วไปอาจเสี่ยง ตา ย
มีเมีย เหมือน   มีรถ ...................ราคาหดเวลาขาย
มีเมีย เหมือนผีพราย ............. หากร่างกายไม่แต่งเติม
มีเมีย เหมือนม้าห้อ .................ควบไม่รอยามฮึก เหิม
มีเมีย เหมือนบัตรเสริม .........ต้องคอยเติมเงินเรื่อยไป
มี เมีย เหมือนปีศาจ ...............ยามอาละวาดน่าตกใจ
มีเมีย เหมือนมี ไห................ปลาร้า....ใส่หลายร้อยปี
มีเมีย เหมือนมี คอมพ์ .........ต้องคอยซ่อมบ่อยเหลือที่
มีเมีย เหมือนปลา กระดี่ .............ได้น้ำดีก็จากไป
มีเมีย เหมือนดั่งเสือ ................ ขย้ำเหยื่อจะเหลือไร
มีเมีย เหมือนกรรไกร........ ตัดทีไรขาดทุกที
มี เมีย ชอบจ่ายดะ ......................ซื้อไม่ละ..นะคุณพี่
มีเมีย ชอบ เซ้าซี้ ........................บ่นทุกทีที่เจอกัน
มีเมีย ละเหี่ย ใจ................ แล้วทำไมชอบมีกัน

ใครเห็นด้วยยกมือขึ้น สาวส่งเมลล์มาให้ครับ คงบอกใบ้ว่าไม่อยากแต่ง อิอิ

ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก มีไปแล้ว

ร้องเพิกถอนได้ไหมครับ  คิก คิก
wasanami
Hero Member

คะแนน 272

« ตอบ #46 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2009, 02:34:27 PM »

ร้องเพิกถอนได้ไหมครับ  คิก คิก
ไม่ลองไม่รู้ครับ..ลองดูเร๊ยยยย....  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

มาใช้ dropbox กันเถอะ
https://www.dropbox.com/link/39.XpsLIhKCKt?lk=564ddba31492c671
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #47 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2009, 02:35:57 PM »

ไม่ลองไม่รู้ครับ..ลองดูเร๊ยยยย....  หลงรัก หลงรัก หลงรัก

น้าเอ๋ลองก่อนได้ไหมครับ เดี๋ยวผมเขียนคำร้องให้ครับ  ยิ้มีเลศนัย คิก คิก
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2009, 02:37:19 PM »

น้าเอ๋ลองก่อนได้ไหมครับ เดี๋ยวผมเขียนคำร้องให้ครับ  ยิ้มีเลศนัย คิก คิก

ช่วยเอาไปยื่นให้ด้วยเลยสิครับ ไหนๆก็ช่วยแล้วต้องช่วยให้ถึงที่  คิก คิก
SingCring
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #49 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2009, 02:55:10 PM »

ช่วยเอาไปยื่นให้ด้วยเลยสิครับ ไหนๆก็ช่วยแล้วต้องช่วยให้ถึงที่  คิก คิก

คิก คิก คิก คิก คิก คิก  ไปเป็นเพื่อนผมหน่อยสิครับ  Grin
wasanami
Hero Member

คะแนน 272

« ตอบ #50 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 04, 2009, 02:57:46 PM »

ผมคงไปไม่ได้ครับ...ผมคนกลัวเมีย...  จูบบบบ จูบบบบ จูบบบบ

มาใช้ dropbox กันเถอะ
https://www.dropbox.com/link/39.XpsLIhKCKt?lk=564ddba31492c671
หน้า: 1 2 3 [4]
  พิมพ์