เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 13, 2024, 01:28:43 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ตีนตบ  (อ่าน 7955 ครั้ง)
Boatski
Sr. Member

คะแนน 83

« ตอบ #30 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 11:18:47 PM »

นายวีระ มุสิกพงศ์ พิธีกรรายการ"ความจริงวันนี้"กล่าวว่า การรวมตัวการชุมนุมเพื่อเป็นการประเมินกำลังของกลุ่มบุคคลที่ไม่เห็นด้วยกับกลุ่มพันธมิตรว่ามีจำนวนมากน้อยเพียงไร รวมถึงกลุ่มพลังเงียบที่ไม่เห็นด้วยกับกลุ่มพันธมิตร ยืนยันว่าจะชุมนุมอย่างสันติ ที่ผ่านมาการชุมนุมของ นปช. ไม่เคยมีการพกพาอาวุธไปที่ใด

แล้วที่ เสธ.แดง ฝึกนักรบกล้วยตากอยู่ที่สนามหลวง ถ้าไม่มีอาวุธ จะฝึกไปเพื่อสิ่งใดกัน?
เห็นมีทั้งท่าทิ่ม แทง  บู่
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #31 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 07:02:25 AM »

พวกส้งติงไงครับ  Grin

...แรงไปมั้ยเนี่ย...
เออ...เนาะ  คิก คิก......เยี่ยม
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #32 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 07:07:18 AM »

..เวลากลุ่ม.นปก.ขึ้นปราศัย..สู้หรือไม่.พี่น้องเอ๊ย..ข้างล่างยก....ส้งติง.....งี้เหรอครับ.... Grin.... หัวเราะร่าน้ำตาริน...... ขำก๊าก

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
ฝุ่น-รักในหลวง
.45 8+1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 456

« ตอบ #33 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 07:30:50 AM »

..เวลากลุ่ม.นปก.ขึ้นปราศัย..สู้หรือไม่.พี่น้องเอ๊ย..ข้างล่างยก....ส้งติง.....งี้เหรอครับ.... Grin.... หัวเราะร่าน้ำตาริน...... ขำก๊าก

แบบนั้นเลยครับน้าพงษ์ Grin

สวัสดีครับพี่น้องครับ

พี่น้องก็ยกตีนตบ ตอบรับกันพร้อมเพรียง ปับ ปับ ปับ ตกใจ

พกไปก็โดนจับ ไม่พกก็โดนจี้

http://www.glock-club.com
NatthaphoN_
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

https://lh5.googleusercontent.com/-3fxkffwgtBc/AAA

« ตอบ #34 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 07:34:05 AM »

คิก คิก คิก คิก คิก คิก   น่านุกเนาะ...พวกส้งติง ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #35 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 07:35:20 AM »

เป็นสัญญาลักษณ์ที่เหมาะกับพวกก๊วนความคิดต่ำๆ และ พฤติกรรมถ่อยๆ ของพวกพ้องน้องพี่ ชาวสันตีง Grin
เวลาร้อนก็เอามาโบกใส่หน้าตัวเอง หรือเวลาคันหัวก็ใช้มันเกา เจริญ

อเสวนา จะ พาลานัง
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #36 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 07:51:10 AM »

....กลุ่ม..มือตบ....กลุ่ม..ส้งติง...โอ้..... คิก คิก.... หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
<<Z80>>
Jr. Member
**

คะแนน 9

« ตอบ #37 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 07:57:03 AM »

เขาคงเห็นอีกฝ่ายหน้าหน้าเมือน.....ส้งตีง..น่ะครับ  น่าตีบ
S-70 - รักในหลวง
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 34

« ตอบ #38 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 08:02:09 AM »

มันเหมาะสมกับพวกนี้อยู่แล้ว  ระดับมันสมอง และความนึกคิด
เปรียบเทียบเท่าแค่  ส้นตีน   เอาไว้ยกชูขึ้นตบเหนือกะบาลพวกมัน    555555   เอิ๊ก ๆ ๆ ๆ    ขำวะ
ตึก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 150

บิดามารดาคือพระประจำตัวลูก

« ตอบ #39 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 08:16:44 AM »

นายวีระ มุสิกพงศ์ พิธีกรรายการ"ความจริงวันนี้"กล่าวว่า การรวมตัวการชุมนุมเพื่อเป็นการประเมินกำลังของกลุ่มบุคคลที่ไม่เห็นด้วยกับกลุ่มพันธมิตรว่ามีจำนวนมากน้อยเพียงไร รวมถึงกลุ่มพลังเงียบที่ไม่เห็นด้วยกับกลุ่มพันธมิตร ยืนยันว่าจะชุมนุมอย่างสันติ ที่ผ่านมาการชุมนุมของ นปช. ไม่เคยมีการพกพาอาวุธไปที่ใด

แล้วที่ เสธ.แดง ฝึกนักรบกล้วยตากอยู่ที่สนามหลวง ถ้าไม่มีอาวุธ จะฝึกไปเพื่อสิ่งใดกัน?
เห็นมีทั้งท่าทิ่ม แทง  บู่
ท่าทิ่มแทงไม่เท่าไหร่ มีท่ายิงปืนด้วยครับ ไอ้แดงมันเพี้ยนหลงตัวเองไปถึงไหน
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #40 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 08:18:00 AM »

เขาคงเห็นอีกฝ่ายหน้าหน้าเมือน.....ส้งตีง..น่ะครับ  น่าตีบ

งานสัปดาห์หนังสือเริ่มแล้วนะครับ ลองไปเลือกหาหลังสือดีมาอ่านเสริมปัญญาบ้างนะครับ

อเสวนา จะ พาลานัง
visith
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 474

« ตอบ #41 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 08:36:58 AM »

สส..................................................ตีนตบ ขำก๊าก ยิ้มีเลศนัย ยี๊ แบร่ กิ๊วก๊าว อ๋อย บู่ ไหว้

"จตุพร" ทำ "ตีนตบ" สู้ "มือตบ"

นายจตุพร จะให้นายสุนัย จุลพงศธร  ส.ส.พลังประชาชน ออกแบบตีนตบ เพื่อมาสู้กับมือตบของพันธมิตร

..สุดยอด ไอเดียบรรเจิด..เอาใบหน้าตนเองมาทำเป็็นสัญญลักษณ์ประจำกลุ่ม..

"ร่วมส่งเสริมและพิทักษ์สิทธิการใช้อาวุธปืนของประชาชน"
Boatski
Sr. Member

คะแนน 83

« ตอบ #42 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 08:57:44 AM »

ยิ้มีเลศนัย
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #43 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 09:13:19 AM »

ผมขำครับ...

ขำมากด้วย... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ผมก็ด้วยครับคุณหมอ....

เมื่อนั่งฟังข่าว....แทบไม่เชื่อหูตัวเองว่าพวกนี้คงมุ่งมั่นจะต่อต้านพธม.มากจนหูอื้อตาลาย....เลยคิดอะไรๆแบบนี้ออกมาได้...

น่าเอาไปตรวจเซลส์สมองดู....เอ ไม่ทราบมีเครื่องมือตรวจนับมั๊ยครับ...

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #44 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 10:33:09 AM »

ผมขำครับ...

ขำมากด้วย... ขำก๊าก ขำก๊าก ขำก๊าก

ผมก็ด้วยครับคุณหมอ....

เมื่อนั่งฟังข่าว....แทบไม่เชื่อหูตัวเองว่าพวกนี้คงมุ่งมั่นจะต่อต้านพธม.มากจนหูอื้อตาลาย....เลยคิดอะไรๆแบบนี้ออกมาได้...

น่าเอาไปตรวจเซลส์สมองดู....เอ ไม่ทราบมีเครื่องมือตรวจนับมั๊ยครับ...
พี่ถามหมอ แต่คนเคยเรียนโฆษณาขอตอบมั่งนะครับ    ลักษณะนี้เขาเรียกว่าหมดมุข หมดไอเดียครับ  ไม่ได้หมายความว่าไม่ฉลาดนะครับ แต่ไม่สามารถประยุกต์วิชาความรู้ ประสบการณ์  มาแก้โจทย์  คนพวกนี้หากถามทฤษฎีอาจสามารถตอบได้แบบที่ว่า อยู่ในหนังสือเล่มไหน หน้าที่เท่าไหร่ บรรทัดที่เท่าไหร่  แต่พอถามอะไรก็ตามที่นอกตำรา  คนพวกนี้ไม่สามารถตอบได้หรือจำเป็นที่จะต้องเอาสีข้างเข้าถูเพื่อเอาตัวรอด  หรืออาจจะอธิบายแบบคนสมัยใหม่ที่เขาเรียกว่าคิดนอกกรอบไม่เป็น  อาจจะเกิดจากการเลี้ยงดู  การอบรม  ต้องทำตามคำสั่ง  และไม่สามารถเสนอความคิดใด ๆ ได้เลยต่อผู้ออกคำสั่ง  เรียกง่าย ๆ ว่าผู้ออกคำสั่งเผด็จการ  ข้านี้ถูกอยู่ผู้เดียว  ทำให้ผู้รับคำสั่งไม่มีความสุขในการทำงาน  และพาลทำให้ตัวเองคิดว่าข้านี้ก็ถูก  เจอบ่อย ๆ  ซ้ำ ๆ สมองฝ่อครับ คำแนะนำคือลาออกจากงานที่ทำ   พักผ่อนให้แยะ  ๆ  แสวงหาความรู้ใหม่ ๆ เพื่อเป็นอาหารสมองมั้ง  อาจจะพอพลิกฟื้นอาการได้ครับ  เชื้อผมสิ ผมอาจไม่ได้จบหมอ  แต่พี่ผมเป็นหมอ เชื่อผมเหอะ  ความรู้มันออสโมซิสได้ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
หน้า: 1 2 [3] 4 5
  พิมพ์