เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 14, 2024, 03:30:15 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: TPBS ด่วนครับ.........นักเลือกตั้งหาเสียงแล้ว  (อ่าน 2539 ครั้ง)
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 06:07:27 PM »

เหตุการณ์ยังไม่สะเด็ด......เริ่มแล้วหรือ นักเลือกตั้ง

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
PU45™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 3692

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 06:09:09 PM »

เล่าให้ฟังหน่อยครับน้าโอ๊ค ....... บังเอิญว่าไม่ได้อยู่ใกล้ ทีวี ครับ

วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 06:14:09 PM »

Smiley เห็นมาหลายวันแล้วครับคุณ.โอ๊ค

เล่าให้ฟังหน่อยครับน้าโอ๊ค ....... บังเอิญว่าไม่ได้อยู่ใกล้ ทีวี ครับ

Smiley ก็น้าจมูกบานออกมาโฆษณาเรื่อง 6 มาตรการนะครับ พี่ปู

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
ทัดมาลา ขอเป็นข้ารองพระบาททุกชาติไป
มืออ่อน หมัดแข็ง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 857

เตสาหัง สิรสา ปาเท วันทามิ ปุริสุตตเม

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 06:16:25 PM »

น้ามะเร็ง ออกมาแถลงเรื่องมาตรการ 6 อย่าง

แล้วก็ไปสัมภาษณ์ ปชช. ชื่นชม รัฐบาล

ที่ให้มาตรการ 6 ข้อ มา...

โฆษณาก่อนเลือกตั้งนะครับ

ป.ล. ภาษีเราๆท่านๆ ร่วมกันทำบุญครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 13, 2008, 07:12:35 PM โดย ทัดมาลา » บันทึกการเข้า

บรรพบุรุษของไทยแต่โบราณ ปกบ้านป้องเมืองคุ้มเหย้า
เสียเลือดเสียเนื้อมิใช่เบา หน้าที่เรารักษาสืบไป

ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า จะได้มีพสุธาอาศัย
อนาคตจะต้องมีประเทศไทย มิยอมให้ผู้ใดมาทำลาย
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 06:18:44 PM »

Smiley เห็นมาหลายวันแล้วครับคุณ.โอ๊ค

Smiley ก็น้าจมูกบานออกมาโฆษณาเรื่อง 6 มาตรการนะครับ พี่ปู

บู่ บู่ บู่.... แบร่ แบร่ แบร่

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
Sig228-kolok
KU47 AGGIE / SOTUS HS9VOL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2947

« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 06:42:58 PM »

โดนชก โดนชก โดนชก

ขายที่ดิน 20 ไร่ บริเวณคลอง 8 อ.ธัญบุรี จ.ปทุมฯ ไร่ละ 1.8 ล้าน โทร 086-2859988
กดที่นี่ >>http://www.wikimapia.org/#lat=14.0499777&lon=100.7824481&z=17&l=0&m=b
Autumn
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 63

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 07:44:41 PM »

สังคมยุคนี้น่าเป็นห่วงจัง
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 07:55:47 PM »

คนชั่ว ๆ นี่มันชั่วได้แม้กระทั้งวันทีมันใกล้ตายเลยนะครับ เฮ้อ Tongue

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
Don Quixote
Only God delivers the judgement, we only deliver the suspects.
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 987

,=,"--- X Santiago... !!

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 09:47:19 PM »

คนชั่ว ๆ นี่มันชั่วได้แม้กระทั้งวันทีมันใกล้ตายเลยนะครับ เฮ้อ Tongue

"เด่นทางดีไม่ได้ ก็เด่นทางชั่วมันไปเลย"

สำนวนเขาละ ออสการ์ ไวด์ (ผู้ที่มีรสนิยมบางอย่างเหมือน "ปากกาอีเล็คโทรนิก")

Thou shalt have guns.
Thou shalt have tons of ammo.
Thou shalt shoot well.
Thou shalt not rely on help from the stranger.
rute - รักในหลวง
Forgive , But not Forget .
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1960

"ผลิดอกงามแตกกิ่งใบ..."

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 10:47:43 PM »

ยังไม่ใกล้ครับ...

น่าจะได้ทรมานอีกนานก่อนตาย...
นิ น น า ท
ชัดเจนและจริงใจครับ
Full Member

คะแนน 72

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 11:23:17 PM »

...ขอออกความเห็นอีกสักนิดหนึ่งนะครับ

นโยบายและวิธีการหาเสียง ของพรรคไทยรักไทย

จนถึงพลังประชาชน ตลอดที่ผ่านมา...

และ...คงจะต่อเนื่องไปถึงอนาคตด้วย ..นั้น 

..ใช้วิธีแบบ "มักง่าย" ... ครับ

กล่าวคือ...  "ใช้เงินของคนอื่น ไปเล่นไพ่"

...ทำเยี่ยงนี้ จึงมีแต่ได้ครับ... ตัวเองไม่มีวันเสีย

แต่... คนในชาติกลายเป็นผู้เสีย  ...โดยหลายๆคน ก็ไม่รู้ตัว..

หัวดี หัวเก่ง หัวก้าวหน้า
มือเยี่ยม มือกล้า มือขยัน
ใจกว้าง ใจสู้ ใจแบ่งปัน
รู้ทัน รู้ชอบ รู้ตอบแทน...

...ขอแค่นี้เอง..เกินพอ
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 07:00:13 AM »

.อืม....ยังมีหน้า.ออกทีวี..... ยี๊

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
Zeus-รักในหลวง
อะฮู้.....ไฮยีน่าก็เป็นแมวนะคราบบบ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 817

I'm going to make him an offer that he can't refus

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 10:41:01 AM »

พี่หมอมายืนยันแบบนี้ผมก็สบายใจครับ Grin

“A fear of weapons is a sign of retarded sexual and
emotional maturity.”
- Sigmund Freud

“ความกลัวอาวุธคือสัญญาณของความถดถอยทางเพศและวุฒิภาวะทางอารมณ์”
- ซิกมุนด์ ฟรอยด์
วัฒน์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4114

เนรเทศยกโคตรดีกว่านิรโทษยกเข่ง

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 11:02:16 AM »

+1 ครับ คุณ.นินนาท  เยี่ยม

ฟ้าและดินไม่เห็นไม่เป็นไร ไม่ได้หวังให้ใครจดจำ
แม้ยากเย็นแค่ไหน ไม่เคยบ่นสักคำ ไม่มีใครจดจำ แต่เราก็ยังภูมิใจ

จะปิดทองหลังองค์พระปฏิมา จะยอมรับโชคชะตาไม่ว่าดีร้าย
ไม่มีใครอยู่ค้ำฟ้า ถึงเวลาก็ต้องไป เหลือไว้แต่คุณงามความดี
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 11:03:06 AM »

พี่หมอมายืนยันแบบนี้ผมก็สบายใจครับ Grin

นับเป็นข่าวดี...  Cheesy

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
หน้า: [1] 2
  พิมพ์