เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 20, 2024, 03:37:46 PM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อบรมลูกซองรณยุทธเบื้องต้น รุ่น 4 (ภาคสัญจร) จ.ราชบุรี โดยชมรมลูกซองรณยุทธ  (อ่าน 6684 ครั้ง)
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 09:11:09 PM »

ชมรมลูกซองรณยุทธจัดอบรมลูกซองรณยุทธเบื้องต้น รุ่น 4 ณ สนามยิงปืน ค่ายบุรฉัตร จ.ราชบุรี วันอาทิตย์ที่ 26 ตุลาคม 2551 ตั้งแต่เวลา 9.00-17.00 น. การอบรมรับเฉพาะสมาชิกชมรมลูกซองรณยุทธเท่านั้น ค่าเข้าร่วมกิจกรรมท่านละ 500 บาท (รวมค่าอาหารกลางวัน) ไม่รวมค่ากระสุนลูกซอง วิทยากรเป็นชุดเดียวกับที่เคยจัดอบรมทั้ง 3 รุ่นที่ผ่านมา

สำหรับท่านที่สนใจจะเข้าร่วมอบรมแต่ไม่ได้เป็นสมาชิกชมรม ก็เตรียมเอกสารการสมัครเป็นรูปถ่ายหน้าตรง 1 หรือ 2 นิ้ว 1 รูป + สำเนาบัตรประชาชน + สำเนาทะเบียนบ้าน + ค่าสมาชิกตลอดชีพ 300 บาท มากรอกใบสมัครที่หน้างานได้เลยค่ะ

ท่านที่มีปืนลูกซองของตัวเอง นำไปใช้ในการอบรมได้เลยค่ะ จะได้สร้างความคุ้นเคยกับปืนตัวเองยิ่งขึ้น ส่วนท่านที่ไม่มี จะมีปืนของวิทยากรทั้งปืนปั๊มและออโต้ให้ใช้ฟรีตลอดการอบรม กระสุนถ้าท่านใดมีก็นำของตัวเองมาได้ค่ะ ห้ามลูกโดดเท่านั้น จะใช้ลูกปราย, ลูกเก้า หรือลูกลูกเป้าบินก็ได้ค่ะ

สมาชิกชมรมท่านใดสนใจขอเชิญลงทะเบียนในกระทู้ หรือโทรแจ้งวรรณที่ 081-487-4174 ค่ากิจกรรมไปจ่ายหน้างานนะคะ ขณะนี้มีผู้สนใจเข้าอบรมประมาณ 30 ท่านแล้ว ถ้ามีรายละเอียดเพิ่มเติมวรรณจะแจ้งให้ทราบอีกทีค่ะ

shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #1 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 09:31:40 PM »

โอกาส...ดี..ๆๆ     มาถึง...แล้ว...ครับ..  ทั่น...        หลงรัก

ใกล้ใครสะดวกที่ไหน...จัดไป..ครับ...                  หลงรัก

ทางใต้...รอคิว....ทางชมรม...ฯ     จัดให้...ครับ            ไหว้

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
วิศิษฏ์เอ๊กซ์
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 58

« ตอบ #2 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 09:37:18 PM »

โอกาส...ดี..ๆๆ     มาถึง...แล้ว...ครับ..  ทั่น...        หลงรัก

ใกล้ใครสะดวกที่ไหน...จัดไป..ครับ...                  หลงรัก

ทางใต้...รอคิว....ทางชมรม...ฯ     จัดให้...ครับ            ไหว้
  ไหว้ สวัสดีครับโกวเพ๊ง ทางใต้รอคิวหรือครับจะให้ไปจัดที่ไหนดีครับ  จะยกทีมไปช่วยอบรมครับ    เยี่ยม

การพูดว่า..ให้..คือความผิดอันสูงสุดในชีวิตผม  ต่อไปนี้จะไม่มีคำว่า...ให้...อีกต่อไป
yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #3 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 10:48:32 PM »

เทียวนี้ขอเป็นหมูอบ กับเต๋าเต้ย ร้านเดิมนะครับ อ้อชาเขียวเย็นๆด้วยนะ  น้ำลายหก

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
SMILA
HS9BGB
Hero Member

คะแนน 45

เป็นคนก็ต้องมีคุณค่า หากไร้คุณค่า ก็ย่อมไร้เกียรติ

« ตอบ #4 เมื่อ: ตุลาคม 13, 2008, 11:08:26 PM »

จ๊ากๆๆๆๆๆๆราชบุรีอีกแย้วววววววว

หากชอบมอเตอร์ไซค์ก็ต้องลิงก์ข้างล่างนี้เร้ยครับ
http://www.superfour-club.com/index.php/topic,14482.6570.html

HS9BGB SMILA SONGKHLA HS9BGB SMILA SONGKHLA
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 10:35:20 AM »

โครงการดีๆแบบนี้หายากครับ อบรมเสร็จวันที่ 26 ต.ค. ในวันที่ 9 พย.ผู้เข้ารับการฝึกก็สามารถทดสอบฝีมือด้วยการแข่งขันได้เลย ขอสนับสนุนแนวความคิดช่อง 3 สัญจร เอ๊ยยยยย ! ลูกซองรณยุทธสัญจรครับ .  เยี่ยม
yo.k
Target Sport (Thailand)
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 79

target sport (Thailand) 089-162-1990, 081-938-1990

« ตอบ #6 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 11:16:15 AM »

ขอบคุณแทนทางชมรมด้วยครับ    ถ้าผลตอบรับออกมาดีมีผู้ให้ความสนใจมากพอ  เราก็จะจัดสัญจรแบบนี้ไปตามต่างจังหวัดอีกครับ
และต้องขออภัยคุณแห้วจริงๆที่ไปช่วยงานไม่ได้ครับ

New Hybrid Ruger 10/22 Stock 2 in 1, เป้า และ อุปกรณ์เพื่อการแข่งขันกีฬายิงปืน , หลอดต่อ, คอมป์ลดแรงรีคอยล์ สนับสนุนการแข่งขันกีฬายิงปืนทั่วประเทศ, ชมรมไรเฟิลรณยุทธ์(ประเทศไทย)
NAI HEAW
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 04:30:42 PM »

ขอบคุณแทนทางชมรมด้วยครับ    ถ้าผลตอบรับออกมาดีมีผู้ให้ความสนใจมากพอ  เราก็จะจัดสัญจรแบบนี้ไปตามต่างจังหวัดอีกครับ
และต้องขออภัยคุณแห้วจริงๆที่ไปช่วยงานไม่ได้ครับ
ไม่เป็นไรครับพี่ Yo.k เอาไว้คราวหน้าคงมีโอกาสได้ต้อนรับพี่ครับ.
mod.19
Full Member

คะแนน 21

« ตอบ #8 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 07:25:13 PM »

โอกาส...ดี..ๆๆ     มาถึง...แล้ว...ครับ..  ทั่น...       

ใกล้ใครสะดวกที่ไหน...จัดไป..ครับ...                 

ทางใต้...รอคิว....ทางชมรม...ฯ     จัดให้...ครับ

ไหว้สวัสดีครับ โกเพ๊ง อยากลงใต้ใจจะขาดอยู่แล้วครับ น้ำลายหกขาดแต่ค่าเครื่องอะครับขอแบบไปกลับเลยนะครับ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย 
shotgun_trang
ลูกซองรณยุทธ
Hero Member

คะแนน 25

ความเป็นธรรม

« ตอบ #9 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 09:24:02 PM »

โอกาส...ดี..ๆๆ     มาถึง...แล้ว...ครับ..  ทั่น...       

ใกล้ใครสะดวกที่ไหน...จัดไป..ครับ...                 

ทางใต้...รอคิว....ทางชมรม...ฯ     จัดให้...ครับ

ไหว้สวัสดีครับ โกเพ๊ง อยากลงใต้ใจจะขาดอยู่แล้วครับ น้ำลายหกขาดแต่ค่าเครื่องอะครับขอแบบไปกลับเลยนะครับ เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย 

ได๋   ครับ...จัดให้...   ยิ้มีเลศนัย

ค่าเครื่อง...ไป..กลับ..กะ..C130    ลงตรง...ที่...ค่าย..อิงยุทธ...ฯ  ปัตตานี..พร้อม ประกัน..ชั้น..๑  ฮี่ๆๆ

เทียวนี้ขอเป็นหมูอบ กับเต๋าเต้ย ร้านเดิมนะครับ อ้อชาเขียวเย็นๆด้วยนะ  น้ำลายหก
       ได้  ครับ..เฮีย..      น้ำลายหก

หลานเอ็ก.. น้ำลายหก  เก็บ...ผ้า..รอ..เลย...  ชมรมฯ พร้อม..จะส่งเสียง...ครับ   ยิ้มีเลศนัย

รู้รัก สามัคคี ทำดี เพื่อความดี
ขนมจีนเส้นใหญ่
Full Member

คะแนน 19

« ตอบ #10 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 09:29:50 PM »

สนับสนุนครับ.....โครงการดีๆ ชาว S P S C

ปืนจะประเสริฐดังมีมนุยษ์ที่เป็นเลิศอยู่หลังปืน
Uncle Ray
Website Sponsor
Sr. Member

คะแนน 13

« ตอบ #11 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2008, 06:51:06 AM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม

sajja123
Sr. Member

คะแนน 40

« ตอบ #12 เมื่อ: ตุลาคม 15, 2008, 04:34:16 PM »

ขอให้สัญจรมาแถมๆปักษ์ใต้บ้างนะครับไม่ว่าสุราษฎร์   หาดใหญ่   พัทลุง  หรือตรัง
ผมจะได้เข้าร่วมอบรมด้วย  เคยลงชื่อไว้รุ่น 3 ที่บางบัวทอง  ปรากฏว่าย้ายลงมา
ประจำที่หาดใหญ่เสียก่อน     หรือสมาชิกจัดอบรมเองในเขตปักษ์ใต้ก็รบกวนแจ้งข่าว
ด้วยนะครับ  จะได้ไปเข้าคอร์สอบรมด้วย
wanvai
Sr. Member

คะแนน 31

« ตอบ #13 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 11:49:50 AM »

ขอให้สัญจรมาแถมๆปักษ์ใต้บ้างนะครับไม่ว่าสุราษฎร์   หาดใหญ่   พัทลุง  หรือตรัง
ผมจะได้เข้าร่วมอบรมด้วย  เคยลงชื่อไว้รุ่น 3 ที่บางบัวทอง  ปรากฏว่าย้ายลงมา
ประจำที่หาดใหญ่เสียก่อน     หรือสมาชิกจัดอบรมเองในเขตปักษ์ใต้ก็รบกวนแจ้งข่าว
ด้วยนะครับ  จะได้ไปเข้าคอร์สอบรมด้วย

ถ้าทีมวิทยากรของชมรมมีโอกาสไปสัญจรตามต่างจังหวัดที่ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายเองมากนัก คิดว่าคงยินดีไปกันค่ะ แต่ถ้าใต้ขนาดสุราษฎร์ หาดใหญ่ พัทลุง หรือตรัง อาจจะต้องเป็นทีมของรองประธานชมรม (โกเพ้ง-สมพล เก้าเอี้ยน) และนักกีฬาที่เป็นสมาชิกชมรมที่อยู่ทางโน้นจัดค่ะ เพราะจะพร้อมมากกว่าขนทีมวิทยากรจากทางส่วนกลาง  เนื่องจากเราเก็บค่าอบรมเพียง 500 บาท ซึ่งจ่ายเป็นค่าอาหารและค่าสถานที่ก็หมดแล้ว  ทีมวิทยากรที่มาอบรมทั้ง 3 รุ่น รวมถึงรุ่น 4 นี้ก็ใช้ค่าใช้จ่ายส่วนตัว มากันด้วยใจ ทางชมรมไม่มีค่าใช้จ่ายสนับสนุนเลยค่ะ เก็บค่าสมาชิกท่านละ 300 บาท ก็ไม่พอค่าใช้จ่ายที่สำรองจ่ายไปก่อนจำนวนมาก ถ้ามีเงินเหลือจากแมทซ์ที่ชมรมจัดแข่งในหลาย ๆ แมทซ์เป็นหลักหลาย ๆ หมื่น อาจจะขนทีมวิทยากรจากส่วนกลางไปสัญจรได้บางส่วน ยังไงก็จะพยายามจัดให้ได้นาน ๆ ครั้งนะคะ ยิ้มีเลศนัย
M.Suchat
ผูกมิตร ดีกว่าสร้างศัตรู
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #14 เมื่อ: ตุลาคม 16, 2008, 05:53:35 PM »

เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม เยี่ยม
 ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้ ไหว้
ขอให้สัญจรมาแถมๆปักษ์ใต้บ้างนะครับไม่ว่าสุราษฎร์   หาดใหญ่   พัทลุง  หรือตรัง
ประจำที่หาดใหญ่เสียก่อน     หรือสมาชิกจัดอบรมเองในเขตปักษ์ใต้ก็รบกวนแจ้งข่าว

ถ้าทีมวิทยากรของชมรมมีโอกาสไปสัญจรตามต่างจังหวัดที่ไม่ต้องเสียค่าใช้จ่ายเองมากนัก คิดว่าคงยินดีไปกันค่ะ แต่ถ้าใต้ขนาดสุราษฎร์ หาดใหญ่ พัทลุง หรือตรัง อาจจะต้องเป็นทีมของรองประธานชมรม (โกเพ้ง-สมพล เก้าเอี้ยน) และนักกีฬาที่เป็นสมาชิกชมรมที่อยู่ทางโน้นจัดค่ะ เพราะจะพร้อมมากกว่าขนทีมวิทยากรจากทางส่วนกลาง  เนื่องจากเราเก็บค่าอบรมเพียง 500 บาท ซึ่งจ่ายเป็นค่าอาหารและค่าสถานที่ก็หมดแล้ว  ทีมวิทยากรที่มาอบรมทั้ง 3 รุ่น รวมถึงรุ่น 4 นี้ก็ใช้ค่าใช้จ่ายส่วนตัว มากันด้วยใจ ทางชมรมไม่มีค่าใช้จ่ายสนับสนุนเลยค่ะ เก็บค่าสมาชิกท่านละ 300 บาท ก็ไม่พอค่าใช้จ่ายที่สำรองจ่ายไปก่อนจำนวนมาก ถ้ามีเงินเหลือจากแมทซ์ที่ชมรมจัดแข่งในหลาย ๆ แมทซ์เป็นหลักหลาย ๆ หมื่น อาจจะขนทีมวิทยากรจากส่วนกลางไปสัญจรได้บางส่วน ยังไงก็จะพยายามจัดให้ได้นาน ๆ ครั้งนะคะ ยิ้มีเลศนัย
หน้า: [1] 2 3
  พิมพ์