เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 25, 2024, 11:26:47 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เว็บบอร์ด อวป. สามารถเข้าได้ทั้งสองทาง คือ www.gunsandgames.com และ www.gunsandgames.net ครับ

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: [1] 2
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: นี่แหละ..ครั้งแรกของความเสียวสุดๆ..คลายเครียดครับ  (อ่าน 2587 ครั้ง)
ochootinan
บุคคลทั่วไป
« เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 10:36:47 AM »

ผัวชวนเมีย ท่องแดน ที่แสนสุข
หวังสนุก เมียตามใจ ไม่ขัดผัว
เมียบอกพี่ อย่าแรงนัก ชักหวั่นกลัว
พ่อทูนหัว ไม่เคยยั้ง สักครั้งเดียว

พอผัวเร่ง อย่างแรง เมียร้องลั่น
บอกใจสั่น พี่เร่งแรง แกล้งให้เสียว
ผัวบอกน้อง ชอบสะดิ้ง เสียจริงเชียว
เร่งเต็มเหนี่ยว ถึงเมียบ่น ไม่สนใจ
ผัวโยกซ้าย แล้วย้ายขวา ท่าซิกแซก
เมีย หอบแฮ่ก กอดเอวผัว ตัวสั่นไหว
เมียร้อง วี๊ด สั่งผัวหยุด ในทันใด
                  หลงรัก
                  หลงรัก
                  หลงรัก
                  หลงรัก
บอกไม่ซ้อน มอเตอร์ไซด์ ต่อไปเลย
ลอกเขามาครับเห็นเข้าท่าดีเลยเอามาฝาก หลงรัก น้ำลายหก

BADBOY
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 10:40:18 AM »

สำบัดสำนวน ...ชวนหัวอย่างยิ่ง Cheesy
JarengkaBOW
Dog in Thailand
Hero Member

คะแนน 18

By physically, the object couldn't lit by itself.

« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 10:41:44 AM »

พอๆ กับเรื่องพี่ชายบีบสิวให้น้องสาวเลยเจ้าค่ะ

I am dying... -*-

carrera
กินลูกเดียวเที่ยวสองลูก
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 2329

« ตอบ #3 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 10:44:34 AM »

เสียวดิ  Grin Grin Grin Grin   คว่ำไปใครเลี้ยงลูก   Grin Grin Grin Grin 

เนื้อร้ายตัดทิ้ง
www.ipscthailand.com
โจ ™
สมาชิกลำดับที่: 41
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #4 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 10:46:05 AM »

เล่นซะเห็นภาพเลย  Cheesy

บางโพ 5
INTEND
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 3

Skeet Lover

« ตอบ #5 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 11:13:27 AM »

เล่นซะเห็นภาพเลย Cheesy

เห็นภาพแบบไหนกันครับพี่ Grin Grin Grin

โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

รวมเวลาที่อยู่ในระบบ: 555 วัน 5 ชั่วโมง 55 นาที

« ตอบ #6 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 11:46:58 AM »

เล่นซะเห็นภาพเลย Cheesy

เห็นภาพแบบไหนกันครับพี่ Grin Grin Grin

ขออนุญาตอ้างข้อความพี่จ้าวขอรับ

คุณว่าภาพที่คุณเห็นเป็นรูปอะไร
ถ้าคุณเห็นปลาโลมา 9 ตัวแสดงว่าจิตใจของคุณยังอาโนเนะอยู่มากเชียวหละ
แต่ถ้าคุณเห็นภาพผู้ชายกับผู้หญิงละก้อ..................... น้ำลายหก
เชื่อหรือไม่ว่า
เด็กเล็กๆจะไม่เห็นรูปของผู้หญิงและผู้ชายในภาพ
เหมือนกับที่ผู้ใหญ่บางคนเห็น แต่เด็กเล็กๆจะเห็นภาพปลาโลมา 9 ตัวแทน

อันนี้เป็นการศึกษาของพวกฝรั่ง
เขาบอกว่าถ้าจิตใจมีเสี้ยวของมลทิน
(corrupted mind)(หรือจิตที่เป็นราคิน)
จะไม่สามารถเห็นปลาโลมาในภาพนี้ในช่วง 3 วินาที แรกได้

หวังว่าคงเห็นเป็นปลาโลมานะ......

โอ้พระเจ้าช่วยกล้วยทอด....มองอย่างไรก็ไม่เห็นใช่มั๊ยจ๊ะ Grin Grin Grin

ส่วนตัวผมคิดว่าที่ไม่เห็นเป็นภาพโลมาใน 3 วินาทีแรก  คิดว่าเกิดจากประสบการณ์ที่สั่งสมมาขอรับ

บางโพ 5
boon
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #7 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 12:03:50 PM »

ผมมองเห็นหางปลาโลมาตัวข้างล้างเป็นสิ่งแรกเลย แปลกจริงๆ หลงรัก
ekkawit
รักกันจริง ยิงกันจัง แต่ตังต้องเยอะ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5

คิดให้ไกล และต้องไปให้ถึง

« ตอบ #8 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 12:44:25 PM »

เข้าท่าแฮะ Grin Grin Grin

รู้เขารู้เรา รบร้อยครั้งชนะร้อยครั้ง
yod - รักในหลวง ครับ
ความรัก - เริ่ม - จากความรู้สึก หรือ ความคิด กันแน่นะ ..... ประวัติศาสตร์อาจจะย้อนรอยเดิม แต่คนไม่อาจย้อนอดีตได้
Hero Member

คะแนน 1628

« ตอบ #9 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 12:53:23 PM »

มัน เป็น โลมา ตรงไหน ครับ.....

..สิ่งสำคัญจึงไม่ได้อยู่ที่ว่า...วันนี้เขาอยู่หรือจากไป
สำคัญที่ว่า...ช่วงที่เรามีเวลาอยู่ด้วยกัน
ขอให้มีความทรงจำที่ดี...ก็เพียงพอแล้ว
อย่างน้อย เราก็ยังมีอะไรดีดีให้นึกถึง
และยิ้มให้ความทรงจำนั้นได้ ...

..กรอบใดกักขังแค่กาย แต่ใจอย่าหมายกั้นได้
โซ่ตรวนรัดรึงตรึงไว้  แต่ใจนั้นใฝ่เสรี..
โจ ™
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 219

« ตอบ #10 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 12:54:59 PM »

มัน เป็น โลมา ตรงไหน ครับ.....

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย  พี่ท่านคิดอะไรอยู่ขอรับ    คิดเหมือนกันเลย  น้ำลายหก น้ำลายหก

บางโพ 5
หนึ่ง_รักในหลวงมากครับ
ประเทศไทยรวมเลือดเนื้อเป็นชาติเชื้อไทย
Hero Member

คะแนน 59

« ตอบ #11 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 03:24:02 PM »

เยาะเย้ย เยาะเย้ย เยาะเย้ย พี่ท่านคิดอะไรอยู่ขอรับ คิดเหมือนกันเลย น้ำลายหก น้ำลายหก

Grin  แสดงว่าคิดอะไรอยู่    Grin   บอกมานะ    Grin

ผมดีใจที่ได้เกิดเป็นคนไทย สุขบ้าง  ทุกข์บ้าง  ก็ยังเป็นไทย   บรรพบุรุษของเราแต่โบราณ  ปกบ้านป้องเมืองคุ้ยเหย้า  เสียเลือด  เสียเนื้อมิใช่เบา  หน้าที่เรารักษาสืบไป ลูกหลานเหลนโหลนภายหน้า  จะได้มีพสุธาอาศัย
w@tt
Hero Member

คะแนน 2

« ตอบ #12 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 03:26:43 PM »

Grin Grin Grin
submachine -รักในหลวง-
คนกินเหล้า อย่าให้เหล้ากินคน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 6127

Let us go..!

« ตอบ #13 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 04:14:04 PM »

พอๆ กับเรื่องพี่ชายบีบสิวให้น้องสาวเลยเจ้าค่ะ

อยากอ่านเรื่องนี้ง่ะ เคยอ่านนานมาแล้ว ลืมหมดแล้ว

อย่าเห็นเป็น ความดี เล็กน้อย แล้วไม่กระทำ
อย่าเห็นเป็น ความชั่ว เล็กน้อย แล้วจึงกระทำ

Thanut Wansuk

naiban
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 25, 2005, 04:19:05 PM »

ผมมองเห็นหางปลาโลมาตัวข้างล้างเป็นสิ่งแรกเลย แปลกจริงๆ หลงรัก

Shocked Shocked Shocked
หน้า: [1] 2
  พิมพ์