เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 09:17:21 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 27
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 'ฮุนเซน'ขู่ไทยถอนทหารเที่ยงนี้ขืนท้ารบ  (อ่าน 60990 ครั้ง)
sin666 #รักในหลวง
กรุ๊ปเลือด O
Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #45 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 12:57:16 PM »

อืม ดุจากข่าวเนี่ย ยังไม่รู้ว่าจุดที่ทหารไทย ยอมถอนตามเนื้อข่าว นี่คือจุดไหน และทหารเขมร เข้ายึดครองได้ในจุดไหน ยังไง ก็ติดตามสถานการณ์ก่อนดีกว่า คนในพื้นที่จะรู้ดีที่สุด ว่าทหารถอนจริงหรือไม่ ท่านไหนมีข้อมูล ส่งข่าวหน่อยครับ
แบร่เขมรบ้าฉลาดน้อยไม่เห็นแสงญาณุภาพ(สระกดถูกรึป่าวไม่รู้ครับ)ของไทยรึงัยแค่แก๊สน้ำตายังตาย,แขนขาขาด,เจ็บกันระนาว ตกใจเจอเข้าเต็มๆจะหนาว.............. คิก คิก คิก คิก

............................เอาใจช่วยทหารและผู้มีส่วนเกียวข้องทุกท่านครับคนไทยในแผ่นดินสู้ไม่ถอย เยี่ยม..................
...........................ใครยอมใครหงอเห็นประโยชน์สวนตัวมากกว่าแผ่นดินขอสาปแช่งมันทั้งตระกลูให้ฉิบ...ตราบชั่วลูกหลานให้หมดสินสายเลือดสืบต่อสันดานโดยไว..................... Angry Angry

แสนยานุภาพ
  ไหว้ขอบคุณครับแก้แล้วครับ.....+1ค่าครูครับ
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #46 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 12:57:45 PM »

ความจริงแล้ว ผมกำลังจะให้ความเห็น. ว่ามันยังอยู่ในกรอบของสงครามน้ำลาย
ฝ่ายผู้รับผิดชอบของเรา..  ยังไม่ทันได้ทำงาน ผู้นำ ก็ง่อย ซะแล้ว.  แลบลิ้น

เรื่องเท่านี้ มันยังไม่คิดใช้สมอง เฮ้อ.  แลบลิ้น

เอ๋คนสงขลา
ชาว อวป.
Jr. Member

คะแนน 10

« ตอบ #47 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 01:02:56 PM »

รอติดตามข่าวครับ

ไม่เลือกสี ไม่เลือกฝ่าย แต่กูเลือกที่จะจงรัก ภักดีต่อ ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์
105Unit#2 P-04
ลูกพระวิษณุ วิทยาลัยเทคนิคยะลา 39
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #48 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 01:03:21 PM »

ความจริงแล้ว ผมกำลังจะให้ความเห็น. ว่ามันยังอยู่ในกรอบของสงครามน้ำลาย
ฝ่ายผู้รับผิดชอบของเรา..  ยังไม่ทันได้ทำงาน ผู้นำ ก็ง่อย ซะแล้ว.  แลบลิ้น

เรื่องเท่านี้ มันยังไม่คิดใช้สมอง เฮ้อ.  แลบลิ้น

ขุดเขยจ๋องๆในเรือนเบี้ยมารับช่วงงานแผ่นดิน

ไม่เคยหวังให้มันมีกึ๋นอยู่แล้วครับ แต่ไม่นึกว่าจะฝ่อ ไม่มีน้ำยาได้ถึงขนาดนี้

ความอัปรีย์ที่มันทำไว้แก่ประเทศชาติ จะสลักหลังเป็นตราบาปตามติดไปชั่วลูกชั่วหลาน

ต่อให้หมดวาระทางการเมือง เจอน้ำมันหมดอยู่ข้างทางก็จะยิงกรอกแม่*ให้สมชั่วของมัน
จอยฮันเตอร์
พระรามเก้า 15-28 E23 LLL
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 10195

M85.ss

« ตอบ #49 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 01:03:39 PM »

เป็นแผนถ่วงเวลาให้ประชาชนที่อยู่ในเขมร อพยพเข้ามาก่อนหรือป่าวครับ  Grin

ขุนช้าง-รักในหลวงและสมเด็จพระเทพ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1183

« ตอบ #50 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 01:03:54 PM »

เจงๆๆให้เขมรยิงมาก็ดีครับ ให้มานรุกเข้าไทยมา เราก็แกล้งถอยมาตรึงกำลังในเขตุของเรา   ส่งทัพเรือไปถล่มเกาะที่เลยจังหวัดตราดไปนิดนึง รับรอง คนที่คุณก็รู้ว่าใครที่ลอนดอนมีร้องเจี๊ยก    

คนโง่ มันทำไม่คิด แต่คนชั่ว มันคิดแล้วจึงทำ จึงเรียกว่า คิดชั่ว //by อ.เหลือง

เกิดเป็นคน ทำดีได้ง่ายกว่าเดรัจฉานตั้งเยอะ แล้วมีเหตุผลอะไรที่จะไม่ทำความดี
สราโท
ไม่มีสิ่งใดที่แน่นอน
Full Member

คะแนน 28

ถิ่นภูเขาไฟ

« ตอบ #51 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 01:06:00 PM »

บรรพบุรุษถือพร้ารักษาแผ่นดินแต่เรามีเทคโนโลยีทันสมัยกลับรักษาแผ่นดินไว้ไม่ได้จากนี้ไปคงถูกชาต
มันหยามเกียรติไปชั่วลูกชั่วหลาน
Southlander
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 5711

« ตอบ #52 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 01:08:40 PM »

ขุดเขยจ๋องๆในเรือนเบี้ยมารับช่วงงานแผ่นดิน

ไม่เคยหวังให้มันมีกึ๋นอยู่แล้วครับ แต่ไม่นึกว่าจะฝ่อ ไม่มีน้ำยาได้ถึงขนาดนี้

ความอัปรีย์ที่มันทำไว้แก่ประเทศชาติ จะสลักหลังเป็นตราบาปตามติดไปชั่วลูกชั่วหลาน

ต่อให้หมดวาระทางการเมือง เจอน้ำมันหมดอยู่ข้างทางก็จะยิงกรอกแม่*ให้สมชั่วของมัน

ใจเย็นๆ ยิ้มีเลศนัยไปยิงเจาะกระดาษซ้อมมือกันก่อนครับพวกเขมรกำลังฮึกเหิม

๏ทุกวันนี้ศึกไกลยังไม่ห่วง  แต่หวั่นทรวงศึกใกล้ไล่ข่มเหง
ถ้าคนไทยหันมาฆ่ากันเอง   จะร้องเพลงชาติไทยให้ใครฟัง

โดย:นภาลัย สุวรรณธาดา พศ.๒๕๑๐
Ro@d - รักในหลวง
รักเธอ.. ประเทศไทย
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 4088

1 คัน 1 ชีวิตที่อิสระ มี G23 กาแฟอีก 1 เป็นเพื่อน

« ตอบ #53 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 01:09:34 PM »

จะอย่า่งไรก็ช่าง.. แต่ถ้าต้องยอมตามคำขู่ ของประเทศเพื่อนบ้าน . จะหนี เรื่องเสียศักดิ์ศรีของประเทศชาติไม่ได้ แล้วต่อไป คนไทยในเวที สากล จะวางตัวอย่างไำร.

แต่พฤติการณ์นี้ เป็นเช่นเดียวกับสมัย ของนาย ๒๕ ซึ่งชัดเจน ว่ามันเป็นตัวแทนของ นาย ๒๓

จะต้องมองให้เห็น ของชั่วช้า ต่ำทราม ของนาย ๒๓ ที่มันบงการ นาย ๒๖ .. ให้ยอมกระทำที่เสียศักดิ์ศรีของชาติในครั้งนี้

เราไม่เคยได้เห็นการพยายาม ปกป้อง โต้แย้ง ฝ่ายเขมร.. โดยวิสัย จะต้องมีมาตรการตอบโต้ ออกมาบ้าง ..

ที่มันยอมอย่างนี้ จะต้องนำผลประโยชน์ที่มันจะได้รับ.. มาจับพฤติการณ์ในครั้งนี้ ว่า นาย ๒๓ ได้ประโยชน์เช่นไร .. แม้ตอนนี้ยังมองเห็นไม่ชัด แต่มันต้องมีแน่นอน.

ดีกรีความแค้น .. จะไปละลาย ระบอบทรามของมันให้สิ้น.. ในไม่ช้า . นี้. Huh
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 14, 2008, 01:12:09 PM โดย Ro@d » บันทึกการเข้า

E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #54 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 01:10:58 PM »

ใจเย็นๆ ยิ้มีเลศนัยไปยิงเจาะกระดาษซ้อมมือกันก่อนครับพวกเขมรกำลังฮึกเหิม

ผมไม่ได้จะยิงเขมรครับ ยิงเขมรไปยิงกันในป่า

ยิงในเมือง ยิงครม.ไทย  Angry
sin666 #รักในหลวง
กรุ๊ปเลือด O
Hero Member

คะแนน 520

« ตอบ #55 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 01:12:05 PM »

พี่Ro@dครับผมว่า ผู้นำของผู้นำอีกทีคงคิดไว้แล้วละครับขึนช้าเดี๋ยวฝ่ายผู้รับผิดชอบของเราทำงานหรือคนไทยที่รักชาติตื่นขึ้นมาจะไม่ทันได้ถอยจะเสียโอกาศครับ ไหว้
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #56 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 01:17:09 PM »

ขนาดเมียยังกลัวเล้ยสมชาย   แล้วฮุนเซนจะเหลือเหรอ::005::

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
dig5712
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 119

« ตอบ #57 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 01:17:56 PM »

เฮ้อ......  เศร้า
meethai
ชาว อวป.
Sr. Member

คะแนน 55

« ตอบ #58 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 01:19:49 PM »

น่าจะมีข้อมูลมากกว่านี้นะครับ เป็นห่วงทหารที่อยู่ชายแดนจังครับ เสียใจที่มีข่าวว่าถอย แต่ก็ไม่เป็นไรถ้าถึงที่สุดแล้ว ถล่มมันให้เหี้ยนไปเลย ดูว่ามันจะมีแรงเห่าอีกไหม ขอเรียนถามหน่อยเถอะครับ ไทยเรามีอาวุธและกระสุนพร้อมหรือเปล่าครับ กลัวจะไม่พอ เห็นมีข่าวว่าจะทำลายกระสุนแกสน้ำตา มันน่าจะเก็บไว้ยิงพวกเขมรนะครับ
Daimyo
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 924

« ตอบ #59 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 01:30:15 PM »

ถ้าสั่งให้ทหารของเราถอนจริง......ถ้านะครับ...

ไอ้ครม.ชั่ว....ทั้งชุด

....หมดกันความภูมิใจในความเป็นชาติไทย...

ดังสายลมที่พัดผ่านลานป่า..พาใบไม้พลัดถิ่น..ดั่งสายน้ำที่ไหลรินพัดพา..นำดวงใจฉันมาใกล้เธอ..
"ความหวังดีที่เธอให้สังคม ฉันชื่นชมเธอเสมอ"
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 7 ... 27
  พิมพ์