เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
ตุลาคม 15, 2024, 09:20:13 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 27
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: 'ฮุนเซน'ขู่ไทยถอนทหารเที่ยงนี้ขืนท้ารบ  (อ่าน 61023 ครั้ง)
lek
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1594

การแบ่งปัน ทำให้เราและคนอื่นมีความสุข

« ตอบ #75 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 02:57:02 PM »

4-5ปีก่อนคนสติไม่ดี   ชอบขว้างหลังคาบ้านผมๆแจ้งความก็แล้ว   ไปคุยก็แล้วไม่ยอมเลิกสุดท้าย       ผมขว้างหลังคาบ้านมันบ้างเพราะบ้านมันอยู่ต่ำกว่า    มันเลิกตอแยกับผมจนบัดนี่ล่ะครับ

มีความสุขแบบที่เรามีก็พอhttp://www.gunsandgames.com/smf/index.php?board=29.0  (รวมพลคนอีสาน)
โป้ง*กันบอย - รักในหลวง
YOU'LL NEVER WALK ALONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1629

คนฮัก เต้าผืนหนัง........คนจัง เต้าผืนสาด

« ตอบ #76 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 02:59:08 PM »

4-5ปีก่อนคนสติไม่ดี   ชอบขว้างหลังคาบ้านผมๆแจ้งความก็แล้ว   ไปคุยก็แล้วไม่ยอมเลิกสุดท้าย       ผมขว้างหลังคาบ้านมันบ้างเพราะบ้านมันอยู่ต่ำกว่า    มันเลิกตอแยกับผมจนบัดนี่ล่ะครับ

ไหว้

เกลือจิ้มเกลือ

ไหว้

bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #77 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 03:28:50 PM »

คิดว่าทหารไทยไม่ถอยแน่ แต่ฮุนเซนกลัวเสียหน้าก็แถลงข่าวหลอกคนเขมรกันเองครับ
เจ็บใจตรงที่รัฐบาลเราอ่อนแอและไม่ออกข่าวตอบโต้ทันพวกมัน

อเสวนา จะ พาลานัง
น้าพงษ์...รักในหลวง
1911ต้อง.โค้ลท์.ที่เหลือคือก๊อปปี้.ลอกพี่.มะขิ่นครับ
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 508

« ตอบ #78 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 03:32:16 PM »

..ป้าด..มันคือนังเลงแท้..กล้าขู่ไทย...เดี๋ยวเจอดีพวกนี้... หัวเราะร่าน้ำตาริน

...ประเทศไทย.ไม่ใช่ที่สำหรับใครที่จะมา.ฝึกงาน...
ฮิวโก้
Hero Member

คะแนน 118

« ตอบ #79 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 03:35:55 PM »

สมชายยย  สมชายยย   จะสั่งทำอะไรก็รีบสั่ง   อย่ายืนสั่งขี้มูกแล้วโบ้ยใส่คนอื่น   สมชายยยยย คิก คิก

อย่าคิดว่าตัวเองเก่ง...ยังมีคนที่เก่งกว่าเรานักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริงนะ อึ๊บๆ
anchan
Full Member

คะแนน 7

« ตอบ #80 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 03:36:54 PM »

Wink
เอ๊ ผมมีอีกทฤษฎีหนึ่ง...ทฤษฏีต่างตอบแทน

จำคราวนายสมัครให้สัมภาษณ์กรณีที่มีนักข่าวถามว่าทำไมรัฐบาลไทยถึงไม่ค่อยทำอะไรเลย กรณีเขาพระวิหาร
นายสมัครตอบว่า คุณต้องเข้าใจ ช่วงนี้ฮุนเซนเขากำลังเลือกตั้ง  เขาก็ต้องแสดงท่าทีขึงขัง พอเลือกตั้งเสร็จท่าทีก็จะอ่อนลงเอง (ผมและรัฐบาลผมจะหยวนๆไปก่อน)

คราวนี้ไม่รู้มีการขอว่า "ฮุ่นเซนโว๊ย  ช่วยแถลงการณ์กร่างๆหน่อย  กูจะแย่อยู่แล้ว Focus มันจะได้ถูก Shift จากคนไล่รัฐบาลที่ยิงแก๊สน้ำตาฆ่าคน  มาเป็นคนไทยรวมใจรักชาติกัน"

....อ๊ะปล่าว  Grin

ทฤษฏีนี้มีเหตุมีผล และมีน้ำหนัก น่าสนใจ ผมให้ +๑ ครับท่าน
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #81 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 03:37:01 PM »

คิดว่าทหารไทยไม่ถอยแน่ แต่ฮุนเซนกลัวเสียหน้าก็แถลงข่าวหลอกคนเขมรกันเองครับ
เจ็บใจตรงที่รัฐบาลเราอ่อนแอและไม่ออกข่าวตอบโต้ทันพวกมัน

มันก็เป็นแค่  prime minister&government marionette น่ะครับพี่จะไปหวังอะไรกับพวกมัน
อรชุน-รักในหลวง
หมู่โลหิต O
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1599

ขาย-อัพเกรด คอมพิวเตอร์และอุปกรณ์ต่อพ่วง

« ตอบ #82 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 03:37:21 PM »

มันก็เป็นแค่  prime minister&government marionette น่ะครับพี่จะไปหวังอะไรกับพวกมัน
C.J. - รักในหลวง
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 314

ขอ...นัดเดียว

« ตอบ #83 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 03:53:03 PM »

เขมร มันหน้าแหก ครับ...

ดูซิ มันจะแถ... อย่างไร.. รีบชิงจังหวะว่าเราถอนแล้ว.. คงคิดว่าเราจะเงียบ แต่เราตอบว่า กูไม่ถอน  เยี่ยม

click==>>
Thai troops 'leave Cambodia border'

Q+A-Thailand and Cambodia face off again - for what?

ธรรมของสัตบุรุษ

๑. ธัมมัญญุตา - รู้จักเหตุ ๒. อัตตัญญุตา - รู้จักผล ๓. อัตตัญญุตา - รู้จักตน ๔. มัตตัญญุตา - รู้ประมาณ ๕. กาลัญญุตา - รู้จักกาล ๖. ปริสัญญญุตา - รู้จักประชุมชน ๗. ปุคคลปโรปรัญญุตา - รู้จักเลือกบุคคล

http://www.dopaservice.com/eservice/content.do?ctm_id=gun&function=document&gro
Steel90
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 153

« ตอบ #84 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 03:56:24 PM »

ปล่อยให้เขายึดไปเถอะครับ สมานฉัน

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
E_mail
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #85 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 03:59:46 PM »

ปล่อยให้เขายึดไปเถอะครับ สมานฉัน

หวังให้เป็นคำประชดนะครับ
nick
Hero Member

คะแนน 12

« ตอบ #86 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 04:00:07 PM »

ผมว่าฮุนเซน (เจ้ากำมะลอ) แค่หาเสียง หาความชื่นชมจากพวกเขมร ว่าผู้นำมันเจ๋งโว๊ย

โดยอาศัยจังหวะที่เรามีนายกตุ๊ดเท่านั้นแหละครับ
มะเอ็ม
Hero Member

คะแนน 348

"ปักษ์ใต้บ้านเรามันเหงาจังไม่มีคนนั่งแลหนังโนราห์"

« ตอบ #87 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 04:06:55 PM »

แล้วไม่มีใครคิดถึง  เงินกู้ที่เขมรกู้ไปตอนคนหน้าเหลี่ยมอยู่บ้าง ครับ
หลายพันล้านอยู่น่ะครับถ้าจำไม่ผิด.....
อยากจะรบกันไม่ว่า...หนี้ที่ยืมข้าคืนมาก่อน...ไอ้แมร์
Angry Angry Angry Angry
bigbang
จงใช้สติก่อนใช้ปืน
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 1018

รูปจากเวปผู้จัดการครับ

« ตอบ #88 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 04:12:09 PM »

หากรัฐบาลสมหญิง ไม่ทำอะไรก็อยู่เฉยๆ ให้ผบทบสั่งเคลีอนกำลังเสริมชายแดน
ส่วนผบทอสั่งบินลาดตระเวน ฉีกหน้าฮุนเซนบ้างนะครับ

อเสวนา จะ พาลานัง
Steel90
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 153

« ตอบ #89 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2008, 04:12:18 PM »

หวังให้เป็นคำประชดนะครับ

ใครราน ใครรุก ด้าวแดนไทย
ไทยรบจนสุดใจ ขาดดิ้น

ใจผมอยากให้ยกเลิกหน่วยงานทหารทุกแห่ง แล้วจัดตั้งกองกำลังรักษาชาติขึ้น

ไม่ขึ้นตรงกับใคร เป็นหน่วยงานอิสระ งบอุดหนุนมาจากภาษีประชาชน

แล้วเอาสิ่งที่ควรเป็นของเราคืนมา

นักะติ๊ Club ขยับจะยิงแต่รักจริง นะจ๊ะจุ๊บๆ
หน้า: 1 ... 3 4 5 [6] 7 8 9 ... 27
  พิมพ์