เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 06:14:39 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: อวป. มีจำหน่ายที่ สนามยิงปืนราชนาวี/สนามยิงปืนบางบัวทอง/สนามยิงปืนศรภ./
/สนามยิงปืนทอ./
สิงห์ทองไฟร์อาร์ม

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 26 27 28 [29] 30 31 32 ... 313
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายจื่อ/เบอร์โทรศัพท์ ท่านสมาชิก ป๋าง 2  (อ่าน 576915 ครั้ง)
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #420 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 04:21:25 PM »

ไหว้ใบ ป 3 บ่ออกครับขอมาอาทิตย์กว่าแล้วครับ.ว่าจะไปตัดสดเจ้าเรมินตัน870มาแหม 1 กระบอกครับเอาไปไว้ออกตรวจฯกับเพื่อนๆครับ

เดี่ยว ก้อจ้าดแม่น     Grin

ยิงได้ตั้งแต่เห็ดลม  เห็ดถอบ  เห็ดห้า   น้ำลายหก   น้ำลายหก

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #421 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 08:32:46 PM »

ไหว้สา  ไหว้สา  ปี้หนานงาดำ   ไหว้

ผมก้อบะมีปื๋น  สะหวัดดิก๋ง  สะหวัดดิก๋าน ขายได้จะขายกิ่นเหล้าหื้อหมด  Huh

เมียยังละได้  ปื๋นจะนี้ วันใดไค่แป๋เป่นเงิน  ยะหยังก้อบะได้

มีหลายผีเฮือนก้อจ่ม วันดีคืนดี มันจะเอามาต้มหื้อเฮา กิ๋นข้าวกับน้ำต้มปื๋น

เลยบะได้ซื้อเก็บไว้หลาย  ตึงวันนี้อาศัย เอาปากว่า เอา  โป้ง ๆ  โป้ง ๆ  Grin

โดนชก    อ้ายม่าป้าวกะทิ  ถ้าอู้ถึงผีเฮียนกะตึงแม็บตึงกานเหมือนกั๋นน๊ะ  กะแอ็บซื้อเอาบ่าดีหื้อเขาฮู้  เหมือนกั๊บเฮาแอ็บไปแอ่วหา
สาวน้อยจะอั้นน๊ะ  Shocked  อ้ายม่าป้าว อย่างน้อยกะมีปื๋นติ๊ดตั๋วมาบอกหนึ่งละ  ใจ้มันเข้าไปหือมีประโยชน์ผ่อง  บ่าดีใจ้ปากยิงแตนปื๋น     
  จูบบบบ  ชอบไปย๊ะเฮียนโตยหนังการ์ตูนฝรั่ง   บ่าดีผ่อหมั่นเน้อจะเสียสุขภาพหนา   อ้ายจ้างเป๋นห่วงครับ     ยิ้มีเลศนัย
อ้ายบ่าเกยลองสักเตื่อ  ท่าจะเม๊าะดีเหมือนกั๋นน๊อ    คิก คิก  คิก คิก คิก คิก

Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #422 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2009, 08:40:44 PM »

ไหว้สา  ไหว้สา  ปี้หนานงาดำ   ไหว้

ผมก้อบะมีปื๋น  สะหวัดดิก๋ง  สะหวัดดิก๋าน ขายได้จะขายกิ่นเหล้าหื้อหมด  Huh

เมียยังละได้  ปื๋นจะนี้ วันใดไค่แป๋เป่นเงิน  ยะหยังก้อบะได้

มีหลายผีเฮือนก้อจ่ม วันดีคืนดี มันจะเอามาต้มหื้อเฮา กิ๋นข้าวกับน้ำต้มปื๋น

เลยบะได้ซื้อเก็บไว้หลาย  ตึงวันนี้อาศัย เอาปากว่า เอา  โป้ง ๆ  โป้ง ๆ  Grin

โดนชก    อ้ายม่าป้าวกะทิ  ถ้าอู้ถึงผีเฮียนกะตึงแม็บตึงกานเหมือนกั๋นน๊ะ  กะแอ็บซื้อเอาบ่าดีหื้อเขาฮู้  เหมือนกั๊บเฮาแอ็บไปแอ่วหา
สาวน้อยจะอั้นน๊ะ  Shocked  อ้ายม่าป้าว อย่างน้อยกะมีปื๋นติ๊ดตั๋วมาบอกหนึ่งละ  ใจ้มันเข้าไปหือมีประโยชน์ผ่อง  บ่าดีใจ้ปากยิงแตนปื๋น    
  จูบบบบ  ชอบไปย๊ะเฮียนโตยหนังการ์ตูนฝรั่ง   บ่าดีผ่อหมั่นเน้อจะเสียสุขภาพหนา   อ้ายจ้างเป๋นห่วงครับ     ยิ้มีเลศนัย
อ้ายบ่าเกยลองสักเตื่อ  ท่าจะเม๊าะดีเหมือนกั๋นน๊อ    คิก คิก  คิก คิก คิก คิก

ปื๋นส่วนตั๋วผม ปื่นพกซุกซ่อน  ปื๋นจิ๋วววว   หัวเราะร่าน้ำตาริน    หัวเราะร่าน้ำตาริน

ผ่อเต๊อะหนา  การ์ตูนฝรั่ง  บะต้องได้แป๋ว่ามันอู้อะหยัง   คิก คิก

มันตึงฮ้องอย่างเดียว  อย่างเปิ้นกิ๋นแก๋งพริกนิ   อ๋อย

ฮู้ว์  เยส    โอ้ววว   เยส      เยี่ยม   น้ำลายหก    หลงรัก   Shocked

เยียะจะได

JACK686
Jr. Member
**

คะแนน 4

« ตอบ #423 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2009, 08:30:10 AM »

ไหว้สากะไหว้สา
ลุกเวียงสาไปหานาน้อย ระหว่างตาง หมด 2 แม็ก
ลูกปืนกะแปง เจ้าของกะมือเร็ว
หันใส่หยั่งกะบ่ได้ ยิงๆๆๆๆๆๆ
ขอบคุณเน้อครับที่บอกร้านมา
ตอนนี้ปะแล้ว
ปืนรัตนา แปงแต้แปงว่า สิบสองหมื่น
ซื้อนาได้เป็นโต้ง
ขอบคุณครับผม
ลืมบอก คนนาน้อยเน้อครับปี้ น้อง

สุดยอดของชีวิตคือ HOLE  IN ONE
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #424 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2009, 10:11:10 PM »

ไหว้สากะไหว้สา
ลุกเวียงสาไปหานาน้อย ระหว่างตาง หมด 2 แม็ก
ลูกปืนกะแปง เจ้าของกะมือเร็ว
หันใส่หยั่งกะบ่ได้ ยิงๆๆๆๆๆๆ
ขอบคุณเน้อครับที่บอกร้านมา
ตอนนี้ปะแล้ว
ปืนรัตนา แปงแต้แปงว่า สิบสองหมื่น
ซื้อนาได้เป็นโต้ง
ขอบคุณครับผม
ลืมบอก คนนาน้อยเน้อครับปี้ น้อง

เป๋นว่าคนนาน้อย  อั้นกะคนบ้านเดียวกั๋นน่าก่า   อ้ายคนนาหมื่น   Huh   Grin  Grin 
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #425 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 07:18:24 AM »

ผมก้อนา   นารูโตะ    คิก คิก

เยียะจะได

ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #426 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 11:44:21 AM »

ผมก้อนา   นารูโตะ    คิก คิก

จุ๊กั๋น ขอย แหมล๊ะ   จูบบบบ  จูบบบบ
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #427 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 07:48:30 PM »

ถ้าขอยผม  ก็ขอยเพราะหน้าต๋าผมดี   งอน

เยียะจะได

น้ำปู
Hero Member

คะแนน 273

« ตอบ #428 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 08:22:28 PM »

ถ้าขอยผม  ก็ขอยเพราะหน้าต๋าผมดี   งอน

ฝนต๊ก  ฟ้าแฮง เน้อครับ คิก คิก
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #429 เมื่อ: พฤษภาคม 17, 2009, 08:57:19 PM »

ถ้าขอยผม  ก็ขอยเพราะหน้าต๋าผมดี   งอน

ฝนต๊ก  ฟ้าแฮง เน้อครับ คิก คิก

ว่าจะออกไปนอกป๋าง  บะกล้าไปละ

ได้ข่าวฟ้าจะผ่าคนหน้าต๋าดี  คิก คิก

เยียะจะได

กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #430 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 07:17:10 AM »

ขำก๊าก  ขำก๊าก  ขำก๊าก
ต.แม่สาย
Moderator
Hero Member

คะแนน 490

« ตอบ #431 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 08:08:42 AM »

ไหว้ใบ ป 3 บ่ออกครับขอมาอาทิตย์กว่าแล้วครับ.ว่าจะไปตัดสดเจ้าเรมินตัน870มาแหม 1 กระบอกครับเอาไปไว้ออกตรวจฯกับเพื่อนๆครับ

ใจ๋เย็น เย็น ครับ รักแล้วรอหน่อย

ผู้ใดทำใจให้เป็นกลางได้ ผู้นั้นจะพ้นจากความทุกข์ทั้งปวง
kasamesun
ชาว อวป.
Full Member

คะแนน 13

« ตอบ #432 เมื่อ: พฤษภาคม 18, 2009, 06:09:45 PM »

สวัสดีครับ....ขอบคุณครับท่าน ต.แม่สาย ที่ให้ความกระจ่างครับ....หวังว่า ใบ ป 3 คงจะไม่นานเกินรอนะครับ ไหว้
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #433 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2009, 03:09:07 PM »

สวัสดีครับ....ขอบคุณครับท่าน ต.แม่สาย ที่ให้ความกระจ่างครับ....หวังว่า ใบ ป 3 คงจะไม่นานเกินรอนะครับ ไหว้

สวัสดีครับ ลุงจุ่น  เป๋นว่าลุงจุ่นยังเฮียน ป.3  บ่าจ๊บเตื่อกะครับ    Grin  Grin   ลุงจุ่น ยังบ่าลองใจ้สูตรของ อ้ายม่าป้าวหน่อม
ผ่อครับ  บ่าต้องใจ้ใบ ป. 3    ใจ้ปากยิงแตนปืนเอาครับ  โป้ง....โป้งงง.....  คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก

Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #434 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2009, 04:43:58 PM »

สวัสดีครับ ลุงจุ่น  เป๋นว่าลุงจุ่นยังเฮียน ป.3  บ่าจ๊บเตื่อกะครับ    Grin  Grin   ลุงจุ่น ยังบ่าลองใจ้สูตรของ อ้ายม่าป้าวหน่อม
ผ่อครับ  บ่าต้องใจ้ใบ ป. 3    ใจ้ปากยิงแตนปืนเอาครับ  โป้ง....โป้งงง.....  คิก คิก  คิก คิก  คิก คิก

ผมชอบกำนี้ขนาดครับ   เยี่ยม

เฮาตึงบะได้ล่นแหมละ   หลงรัก

เยียะจะได

หน้า: 1 ... 26 27 28 [29] 30 31 32 ... 313
  พิมพ์