เว็บบอร์ดสนทนาภาษาปืน
กันยายน 25, 2024, 02:29:06 AM *

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น
ข่าว: เวบบอร์ดอวป.เป็นเพียงสื่อกลางช่วยให้ผู้ซื้อ และผู้ขาย ได้ติดต่อกันเท่านั้นและไม่มีส่วนเกี่ยวข้องใดๆ กับประโยชน์หรือความเสียหายที่อาจจะเกิดขึ้น
ประกาศหรือแบนเนอร์ในเวบไม่ใช่ตัวบ่งชี้ว่าสินค้านั้นมีคุณภาพหรือไม่
โปรดใช้วิจารณญาณในการตัดสินใจซื้อด้วยตัวเอง

หน้าแรก   ช่วยเหลือ ค้นหา ปฏิทิน เข้าสู่ระบบ สมัครสมาชิก  
หน้า: 1 ... 17 18 19 [20] 21 22 23 ... 313
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: รายจื่อ/เบอร์โทรศัพท์ ท่านสมาชิก ป๋าง 2  (อ่าน 576706 ครั้ง)
บะป้าว เลิงปอย
Hero Member

คะแนน 258

อะละ อะละ ฮ้อนหย่ะ ฮ้อนหย่ะ

« ตอบ #285 เมื่อ: มีนาคม 25, 2009, 08:58:55 AM »

เหมือนกั๋นครับ  ฝนตก เมาไปเสาะส่องเขียด   น้ำลายหก

เข้ามาปี๋นี้เงินทองกะหายากของกะแปงต้องปากั๋นไปพึ่งธรรมชาตินั๊กขึ้น   เป๋นตั๋วอย่างตี่ดีขนาดครับท่านมะป้าว
ผมกะลังจะไปงมปู๋งมหอยเหมือนกั๋นครับ     Grin  Grin

กำเดวเต๊อะป๋า  กำว่างมหอยนี้นา  กำเดวเขาหมู่นั้นจะเข้ามาแซวป๋างาดำแน่ ๆ เลย  คิก คิก

หอยนะ  จุ๊บ ๆ   Grin

เยียะจะได

ก้อใจ๋มันฮัก
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

Chumpai Club..

« ตอบ #286 เมื่อ: มีนาคม 25, 2009, 09:04:37 AM »

หอยแครง..กะว่า..หอยคราง..ครับอ้ายงาจ้างด่อน..... Grin

The best way to predict the future is to invent it.
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #287 เมื่อ: มีนาคม 25, 2009, 09:05:23 AM »

เหมือนกั๋นครับ  ฝนตก เมาไปเสาะส่องเขียด   น้ำลายหก

ผีโพง.... ตกใจ ตกใจ ตกใจ

The best way to predict the future is to invent it.
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #288 เมื่อ: มีนาคม 25, 2009, 03:51:04 PM »

ผีโพง.... ตกใจ ตกใจ ตกใจ

วันก่อนก่อจะเอ๋ ใส่แมงอะหยังบะหู้  ตั๋วยาว ๆ แข้งขาบะมี  ลายหยังกับเส้นจราจร   ดำเหลือง  ดำเหลือง  ตกใจ

ผมส่องไฟผ่อหน้ามัน   มันยังมาแลบลิ้นใส่ผมตวยหวะ   หืยยย  แมงหยั่งน่ะ  อ๋อย

เยียะจะได

BG 15
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #289 เมื่อ: มีนาคม 26, 2009, 07:57:44 AM »

แมงนี้หันไฟบ่ได้เน้อ มันสู้ไฟหนาอ้ายบะป้าว Grin ตกใจ

ผมหันเมื่อไดเตียวป่าก้าวขาปอบ่ออก กั๋วขะหนาด ตกใจ
กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #290 เมื่อ: มีนาคม 26, 2009, 08:40:05 AM »

เปิ้ลว่า มันชอบโตยไฟ  ตกใจ
2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #291 เมื่อ: มีนาคม 26, 2009, 10:16:27 AM »

วันก่อนก่อจะเอ๋ ใส่แมงอะหยังบะหู้  ตั๋วยาว ๆ แข้งขาบะมี  ลายหยังกับเส้นจราจร   ดำเหลือง  ดำเหลือง  ตกใจ

ผมส่องไฟผ่อหน้ามัน   มันยังมาแลบลิ้นใส่ผมตวยหวะ   หืยยย  แมงหยั่งน่ะ  อ๋อย

แมงอันนี้เป๋นแมงดีครับอ้ายบะป้าวหน่อม...ไผได้ยุบได้ก๋ำ..จะเป๋นสิริมงคลกับตั๋วเก่า..ยิ่งถ้าเอาไปนอนโตยซ้ำฮ้าย..เปิ้นว่าเหน็ดขนาด....

กำนี้อ้ายบะป้าวหน่อมป๊ะใส่แหมกำนึง...หื้อเอามานอนกอดโตยในมุ้ง...ทำมาก้าขึ้น..มีโจกมีลาภ..ดีนักแล...เจื่อน้อง2Uเตอะ...ฟันธง..!!! เยี่ยม

BG 15
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #292 เมื่อ: มีนาคม 26, 2009, 07:35:20 PM »

กอดงูกั่นปล้องไปคนเดวเน้อ อ้ายยูน้อยสองตั๋ว ผมบ่เอาโตยล่ะ พ่าน ตกใจ
prasit homecar a1
ชาว อวป.
Hero Member

คะแนน 215

« ตอบ #293 เมื่อ: มีนาคม 26, 2009, 09:12:38 PM »

กำเดวเต๊อะป๋า  กำว่างมหอยนี้นา  กำเดวเขาหมู่นั้นจะเข้ามาแซวป๋างาดำแน่ ๆ เลย  คิก คิก
 หอยนะ  จุ๊บ ๆ   Grin

หอยแครง..กะว่า..หอยคราง..ครับอ้ายงาจ้างด่อน..... Grin

โดนชก  โดนชก  Grin

ไปป๊ะห้อยติดเรด้าอยู่ตั๋วนึ่งเร็วขนาด  ตวยปอบ่าตัน     Shocked  Shocked

เปิ่นว่าฝันหันงูจะมีคนฮักคนชอบ  ถ้าป๊ะตั๋วแต้ๆ นี้จะเป๋นจะไดหาอ้ายมะป้าวหน่อม     Huh  Huh
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #294 เมื่อ: มีนาคม 26, 2009, 09:47:46 PM »

แมงนี้หันไฟบ่ได้เน้อ มันสู้ไฟหนาอ้ายบะป้าว Grin ตกใจ

ผมหันเมื่อไดเตียวป่าก้าวขาปอบ่ออก กั๋วขะหนาด ตกใจ

แต้กา อ้ายหนามไม้ซาง  ผมนี่หันคนคิงปอปุ๊   ต๋อนแรกกะว่าจะเอามันลอกหนังออก แล้วเอาไปต้มยำสู่กั๋นบ้านอ้ายก๋ำขา  กึดบะลุก  ตกใจ

เปิ้ลว่า มันชอบโตยไฟ  ตกใจ

ตวยไฟแนนซ์กาครับ  เศร้า

ไปป๊ะห้อยติดเรด้าอยู่ตั๋วนึ่งเร็วขนาด  ตวยปอบ่าตัน     Shocked  Shocked

เปิ่นว่าฝันหันงูจะมีคนฮักคนชอบ  ถ้าป๊ะตั๋วแต้ๆ นี้จะเป๋นจะไดหาอ้ายมะป้าวหน่อม     Huh  Huh

[/quote]

ปะตั๋วเป๋น ๆ ป๋างาดำ  เกี๋ยมไว้สัก สองหมื่นเต๊อะ  เสี้ยงมะแลงนั้นเล้า ตกใจ

เยียะจะได

2..U
Hero Member

คะแนน 2094

« ตอบ #295 เมื่อ: มีนาคม 26, 2009, 10:47:17 PM »

ปะตั๋วเป๋น ๆ ป๋างาดำ  เกี๋ยมไว้สัก สองหมื่นเต๊อะ  เสี้ยงมะแลงนั้นเล้า ตกใจ

ผมเป๋นเจ้าภาพ..เลี้ยงข้าวต้มหื้อแหมคืนนึงเอ๊าะ.. Grin

Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #296 เมื่อ: มีนาคม 26, 2009, 10:54:23 PM »

ผมเป๋นเจ้าภาพ..เลี้ยงข้าวต้มหื้อแหมคืนนึงเอ๊าะ.. Grin

โด๊ะ  ใจ๋ถึงเกิ๋น   คิก คิก

เยียะจะได

กาสะลอง
Hero Member

คะแนน 255

ย่อง

« ตอบ #297 เมื่อ: มีนาคม 27, 2009, 06:58:41 AM »

แต้กา อ้ายหนามไม้ซาง  ผมนี่หันคนคิงปอปุ๊   ต๋อนแรกกะว่าจะเอามันลอกหนังออก แล้วเอาไปต้มยำสู่กั๋นบ้านอ้ายก๋ำขา  กึดบะลุก  ตกใจ

หึยยยย....  ตกใจหน้าซีด  ตกใจหน้าซีด  อ้ายบะป๊าว เถ้าอาอะหยั๋งมาก่อจ่าง หื้อพกหลักฐาน หัว กับ กุ่มตี๋นมันมาโตยเด้อ บะอั้น เจ้าหมู่จะบะเจื่อใจ๋  แบร่
ฮอก ไฟ บิน
Sr. Member

คะแนน 47

สุกไผ๋ ก่ ใจ๋มัน

« ตอบ #298 เมื่อ: มีนาคม 27, 2009, 09:48:36 AM »

ไปตวย  ไปกิ๋นข้าวต้ม ตี้ไหน ก็จะ ไปตวย   ไปถึงกรุงเตปก็ยังจะไป

บะหล่อ ลุงลัง เสียงดัง  บะมีสตางค์ แต่รักจริงนะจะ  อะฟิ้วๆ
Hero Member

คะแนน 258

« ตอบ #299 เมื่อ: มีนาคม 27, 2009, 09:44:38 PM »

แต้กา อ้ายหนามไม้ซาง  ผมนี่หันขนคิงปอปุ๊   ต๋อนแรกกะว่าจะเอามันลอกหนังออก แล้วเอาไปต้มยำสู่กั๋นบ้านอ้ายก๋ำขา  กึดบะลุก  ตกใจ

หึยยยย....  ตกใจหน้าซีด  ตกใจหน้าซีด  อ้ายบะป๊าว เถ้าอาอะหยั๋งมาก่อจ่าง หื้อพกหลักฐาน หัว กับ กุ่มตี๋นมันมาโตยเด้อ บะอั้น เจ้าหมู่จะบะเจื่อใจ๋  แบร่

คิก คิก อ้ายเปี๋ยขาก่อดาย ยำเส้นห้ามหยุด ดำเหลือง   ดำเหลือง  ก่อบะเอา งอน

อ้ายฮอกแดงหั้นลอ  มักขนาด  แมวยังเอามาห่อนึ่งอี้หวะ ตกใจ

เยียะจะได

หน้า: 1 ... 17 18 19 [20] 21 22 23 ... 313
  พิมพ์